வார்டு 1 |
திருமதி ஜி திவ்யா |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 2 |
திருமதி செ பதுருநிஷா |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 3 |
திரு உ முஹம்மது சேக்தாவூது |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 4 |
திருமதி நா அஞ்சலிதேவி |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 5 |
திரு ஹ முகமது கபீர் |
மற்றவை |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 6 |
திருமதி பா வனிதா |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 7 |
திரு எம் ஆர் செந்தில் குமார் |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 8 |
திரு மா தியாகராஜன் |
மற்றவை |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 9 |
திரு ஜ ஆசிக் ஹமீது |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 10 |
திருமதி வி ரேவதி |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 11 |
திருமதி மோ அமுதா |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 12 |
திரு த செந்தில் குமார் |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 13 |
திரு சு கௌதமன் |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 14 |
திருமதி எம் ஜீலைகா பீவி |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 15 |
திருமதி கு ஜோதிலெட்சுமி |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 16 |
திரு சு சுரேஷ் |
மற்றவை |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
View details |
வார்டு 17 |
திரு பா திலகர் |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 18 |
திருமதி சு சுபஸ்ரீ |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 19 |
திருமதி த செல்வராணி |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 20 |
திருமதி க சுந்தரேஸ்வரி |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 21 |
திருமதி எஸ் ஷோபனா |
மற்றவை |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 22 |
திரு தே மணிகண்டன் |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 23 |
திருமதி பா கலா |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 24 |
திரு ர முகுந்தன் |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 25 |
திரு மோ ஜாகீர் உசேன் |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 26 |
திரு சே முகம்மது நத்தர் |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 27 |
திருமதி கு சித்ரா |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 28 |
திருமதி த தமயந்தி |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 29 |
திருமதி மு ஜென்னத் பேகம் |
மற்றவை |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 30 |
திரு இரா மாரிமுத்து |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 31 |
திருமதி க சத்தியவாணி |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 32 |
திருமதி கி கவிதா |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 33 |
திரு மு பரணிகுமார் |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 34 |
திரு ஆர் எ டி அண்ணா துரை |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 35 |
திரு த கமலநாதன் |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |
வார்டு 36 |
திரு ப ஞானமணி |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
வெற்றி |
View details |