கட்சியின் பெயர் - அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம்
முடிவுகள் - மாநகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - அனைத்து மாவட்டங்கள்
S.No மாவட்டத்தின் பெயர் மாநகராட்சியின் பெயர் வார்டு பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள்
1 ஈரோடு ஈரோடு வார்டு 3 திருமதி ப நிர்மலாதேவி வெற்றி
2 ஈரோடு ஈரோடு வார்டு 11 திரு து தங்கமுத்து வெற்றி
3 ஈரோடு ஈரோடு வார்டு 15 திருமதி ச ஹேமலதா வெற்றி
4 ஈரோடு ஈரோடு வார்டு 31 திரு ஏ ஆர் ஜெகதீசன் வெற்றி
5 ஈரோடு ஈரோடு வார்டு 48 திரு சா தங்கவேல் வெற்றி
6 ஈரோடு ஈரோடு வார்டு 54 திருமதி கி பாரதி வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
7 கடலூர் கடலூர் வார்டு 9 திரு ந சுரேஷ்பாபு வெற்றி
8 கடலூர் கடலூர் வார்டு 21 திருமதி ரா அலமேலு வெற்றி
9 கடலூர் கடலூர் வார்டு 23 திரு கோ தட்சணாமூர்த்தி வெற்றி
10 கடலூர் கடலூர் வார்டு 27 திருமதி ஆ சங்கீதா வெற்றி
11 கடலூர் கடலூர் வார்டு 29 திரு ம வினோத்குமார் வெற்றி
12 கடலூர் கடலூர் வார்டு 32 திரு ம பரணிமுருகன் வெற்றி
13 கரூர் கரூர் வார்டு 11 திரு சி தினேஷ்குமார் வெற்றி
14 கரூர் கரூர் வார்டு 14 திரு பி சுரேஷ் வெற்றி
15 கன்னியாகுமரி நாகர்கோவில் வார்டு 8 திரு த சேகர் வெற்றி
16 கன்னியாகுமரி நாகர்கோவில் வார்டு 11 திருமதி மு ஸ்ரீலிஜா வெற்றி
17 கன்னியாகுமரி நாகர்கோவில் வார்டு 25 திரு ச அக் ஷயா கண்ணன் வெற்றி
18 கன்னியாகுமரி நாகர்கோவில் வார்டு 27 திரு கி கோபாலசுப்பிரமணியம் வெற்றி
19 கன்னியாகுமரி நாகர்கோவில் வார்டு 37 திரு செல்வலிங்கம் அலைஸ் செல்வம் வெற்றி
20 கன்னியாகுமரி நாகர்கோவில் வார்டு 41 திருமதி சு அனிலா வெற்றி
21 கன்னியாகுமரி நாகர்கோவில் வார்டு 43 திரு ம விஜயன் வெற்றி
22 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 3 திருமதி ஜி ஜோதிலட்சுமி வெற்றி
23 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 11 திரு கோ சண்முகானந்தம் வெற்றி
24 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 15 திருமதி ச மௌலி வெற்றி
25 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 20 திருமதி தே அகிலா வெற்றி
26 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 23 திருமதி மா புனிதா வெற்றி
27 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 37 திரு கே வேலரசு வெற்றி
28 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 41 திரு சு சிந்தன் வெற்றி
29 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 45 திருமதி சே சாந்தி வெற்றி
30 காஞ்சிபுரம் காஞ்சிபுரம் வார்டு 47 திரு த பிரேம்குமார் வெற்றி
31 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 1 திரு மு அசோகா வெற்றி
32 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 2 திரு அ ஸ்ரீதரன் வெற்றி
33 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 3 திரு மூ ரஜினிகாந்த் வெற்றி
34 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 20 திரு பு சிவராம் வெற்றி
35 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 21 திரு மஞ்சுநாத் வெற்றி
36 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 26 திருமதி சில்பா வெற்றி
37 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 27 திரு சீ நாராயணண் வெற்றி
38 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 28 திரு சி புருஷோத்தம ரெட்டி வெற்றி
39 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 29 திருமதி தில்ஷாத் வெற்றி
40 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 30 திருமதி ரா கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
41 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 32 திருமதி வி புஷ்பா வெற்றி
42 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 38 திருமதி ம முருகம்மாள் வெற்றி
43 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 39 திருமதி ஹே லஷ்மி வெற்றி
44 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 41 திரு மு குபேரன் வெற்றி
45 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 42 திரு வெ ஜெயபிரகாஷ் வெற்றி
46 கிருஷ்ணகிரி ஒசூர் வார்டு 45 திருமதி கலாவதி வெற்றி
47 கோயம்புத்தூர் கோயம்புத்தூர் வார்டு 38 திருமதி எஸ் சர்மிளா வெற்றி
48 கோயம்புத்தூர் கோயம்புத்தூர் வார்டு 47 திரு ஆர் பிரபாகரன் வெற்றி
49 கோயம்புத்தூர் கோயம்புத்தூர் வார்டு 90 திரு து ரமேஷ் வெற்றி
50 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 5 திரு வெ ஜெகநாதன் வெற்றி
51 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 34 திருமதி பு சுபாஷினி வெற்றி
52 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 47 திரு ச கணேசன் வெற்றி
53 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 54 திரு ஸ்டார் பிரபா வெற்றி
54 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 60 திருமதி வே கீதா வெற்றி
55 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 65 திரு க சங்கர் வெற்றி
56 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 66 திருமதி வாணி வெற்றி
57 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 69 திரு கி ராஜ் வெற்றி
58 செங்கல்பட்டு தாம்பரம் வார்டு 70 திரு மு தேவேந்திரன் வெற்றி
59 சென்னை சென்னை வார்டு 7 திரு கே கார்த்திக் வெற்றி
60 சென்னை சென்னை வார்டு 17 திரு ர ஜெய்சங்கர் வெற்றி
61 சென்னை சென்னை வார்டு 18 திரு மு ஸ்ரீதரன் வெற்றி
62 சென்னை சென்னை வார்டு 21 திரு ஆர் ஜி ராஜேஷ் சேகர் வெற்றி
63 சென்னை சென்னை வார்டு 24 திரு ஏ சேட்டு வெற்றி
64 சென்னை சென்னை வார்டு 84 திரு ஜே ஜான் வெற்றி
65 சென்னை சென்னை வார்டு 145 திரு த சத்தியநாதன் வெற்றி
66 சென்னை சென்னை வார்டு 157 திருமதி பா உஷாராணி வெற்றி
67 சென்னை சென்னை வார்டு 170 திரு கே ஆர் கதிர்முருகன் வெற்றி
68 சென்னை சென்னை வார்டு 182 திரு கேபிகே சதீஷ்குமார் வெற்றி
69 சென்னை சென்னை வார்டு 190 திரு பி சிவப்பிரகாசம் வெற்றி
70 சென்னை சென்னை வார்டு 191 திருமதி ஜெ எல் லட்சுமி வெற்றி
71 சென்னை சென்னை வார்டு 193 திரு து ச கோவிந்தசாமி வெற்றி
72 சென்னை சென்னை வார்டு 196 திருமதி க அஸ்வினி வெற்றி
73 சென்னை சென்னை வார்டு 197 திருமதி ச மேனகா வெற்றி
74 சேலம் சேலம் வார்டு 21 திரு வெ ஜனார்த்தனன் வெற்றி
75 சேலம் சேலம் வார்டு 22 திரு கே சி செல்வராஜ் வெற்றி
76 சேலம் சேலம் வார்டு 24 திருமதி கி சந்திரா வெற்றி
77 சேலம் சேலம் வார்டு 25 திருமதி மா சசிகலா வெற்றி
78 சேலம் சேலம் வார்டு 36 திரு நா யாதவமூர்த்தி வெற்றி
79 சேலம் சேலம் வார்டு 49 திருமதி எஸ் மோகனப்பிரியா வெற்றி
80 சேலம் சேலம் வார்டு 60 திரு செ ஆ வரதராஜ் வெற்றி
81 தஞ்சாவூர் கும்பகோணம் வார்டு 19 திருமதி ஆர் ஆதிலெட்சுமி வெற்றி
82 தஞ்சாவூர் கும்பகோணம் வார்டு 33 திருமதி வா கௌசல்யா வெற்றி
83 தஞ்சாவூர் கும்பகோணம் வார்டு 35 திரு ப குமரேசன் வெற்றி
84 தஞ்சாவூர் தஞ்சாவூர் வார்டு 15 திருமதி ஏ காந்திமதி வெற்றி
85 தஞ்சாவூர் தஞ்சாவூர் வார்டு 20 திரு என் சரவணன் வெற்றி
86 தஞ்சாவூர் தஞ்சாவூர் வார்டு 23 திரு ஜே வி கோபால் வெற்றி
87 தஞ்சாவூர் தஞ்சாவூர் வார்டு 25 திரு ஆர் தெட்சிணாமூர்த்தி வெற்றி
88 தஞ்சாவூர் தஞ்சாவூர் வார்டு 30 திரு யூ என் கேசவன் வெற்றி
89 தஞ்சாவூர் தஞ்சாவூர் வார்டு 41 திரு கே மணிகண்டன் வெற்றி
90 தஞ்சாவூர் தஞ்சாவூர் வார்டு 42 திருமதி சி கலைவாணி வெற்றி
91 திண்டுக்கல் திண்டுக்கல் வார்டு 4 திரு சிஎஸ் ராஜமோகன் வெற்றி
92 திண்டுக்கல் திண்டுக்கல் வார்டு 15 திருமதி மோ சத்தியவாணி வெற்றி
93 திண்டுக்கல் திண்டுக்கல் வார்டு 31 திருமதி பா உமா தேவி வெற்றி
94 திண்டுக்கல் திண்டுக்கல் வார்டு 34 திரு சு பாஸ்கரன் வெற்றி
95 திண்டுக்கல் திண்டுக்கல் வார்டு 45 திருமதி சே அமலோற்பவமேரி வெற்றி
96 திருச்சிராப்பள்ளி திருச்சிராப்பள்ளி வார்டு 14 திரு சி அரவிந்தன் வெற்றி
97 திருச்சிராப்பள்ளி திருச்சிராப்பள்ளி வார்டு 37 திருமதி அனுசுயா ரவிசங்கர் வெற்றி
98 திருச்சிராப்பள்ளி திருச்சிராப்பள்ளி வார்டு 65 திருமதி கு அம்பிகாபதி வெற்றி
99 திருநெல்வேலி திருநெல்வேலி வார்டு 2 திருமதி மு முத்துலெட்சுமி வெற்றி
100 திருநெல்வேலி திருநெல்வேலி வார்டு 28 திரு எம் சந்திரசேகா் வெற்றி
101 திருநெல்வேலி திருநெல்வேலி வார்டு 30 திரு பூ ஜெகநாதன் வெற்றி
102 திருநெல்வேலி திருநெல்வேலி வார்டு 31 திருமதி எஸ் அமுதா வெற்றி
103 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 1 திருமதி ரா தனலட்சுமி வெற்றி
104 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 4 திரு இரா முத்துசாமி வெற்றி
105 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 5 திருமதி இந்திராணி ஆனந்தன் வெற்றி
106 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 7 திருமதி வி கவிதா வெற்றி
107 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 9 திருமதி கு திவ்யபாரதி வெற்றி
108 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 14 திருமதி ஈ சகுந்தலா வெற்றி
109 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 15 திருமதி சாந்தி பாலசுப்பிரமணியம் வெற்றி
110 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 16 திருமதி க தமிழ்செல்வி வெற்றி
111 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 17 திரு வீ க செழியன் வெற்றி
112 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 22 திரு வெ ராதாகிருஷ்ணன் வெற்றி
113 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 25 திரு ஆ தங்கராஜ் வெற்றி
114 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 28 திரு ரா சேகர் வெற்றி
115 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 29 திரு ப சின்னச்சாமி வெற்றி
116 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 30 திருமதி த புஸ்பலதா வெற்றி
117 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 33 திருமதி மு தமிழ்செல்வி வெற்றி
118 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 42 திரு ரா அன்பகம் திருப்பதி வெற்றி
119 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 44 திரு ம கண்ணப்பன் வெற்றி
120 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 52 திரு நா கணேசன் வெற்றி
121 திருப்பூர் திருப்பூர் வார்டு 55 திருமதி சு ஆனந்தி வெற்றி
122 திருவள்ளுர் ஆவடி வார்டு 1 திரு அ பிரகாஷ் வெற்றி
123 திருவள்ளுர் ஆவடி வார்டு 14 திரு க ராஜேஷ் குமார் வெற்றி
124 திருவள்ளுர் ஆவடி வார்டு 16 திருமதி ஆ மீனாட்சி வெற்றி
125 திருவள்ளுர் ஆவடி வார்டு 25 திரு எம் மதுரை ஆறுமுகம் வெற்றி
126 தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி வார்டு 10 திருமதி செ பத்மாவதி வெற்றி
127 தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி வார்டு 35 திரு ரா வீரபாகு வெற்றி
128 தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி வார்டு 51 திரு சி மந்திரமூர்த்தி வெற்றி
129 தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி வார்டு 52 திரு க வெற்றிசெல்வன் வெற்றி
130 தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி வார்டு 57 திருமதி சு ஜெயலெட்சுமி வெற்றி
131 தூத்துக்குடி தூத்துக்குடி வார்டு 59 திரு எஸ் பி எஸ் ராஜா வெற்றி
132 மதுரை மதுரை வார்டு 20 திருமதி சி நாகஜோதி வெற்றி
133 மதுரை மதுரை வார்டு 24 திரு ஜெ மாணிக்கம் வெற்றி
134 மதுரை மதுரை வார்டு 26 திருமதி க சொக்காயி வெற்றி
135 மதுரை மதுரை வார்டு 27 திரு ஆ மாயத்தேவன் வெற்றி
136 மதுரை மதுரை வார்டு 30 திருமதி ஆ வசந்தாதேவி வெற்றி
137 மதுரை மதுரை வார்டு 45 திருமதி க சண்முகவள்ளி வெற்றி
138 மதுரை மதுரை வார்டு 48 திருமதி கு ரூபினிகுமார் வெற்றி
139 மதுரை மதுரை வார்டு 63 திரு ரெ கிருஷ்ணமூா்த்தி வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
140 மதுரை மதுரை வார்டு 64 திரு மு ராஜா வெற்றி
141 மதுரை மதுரை வார்டு 66 திரு நா மாரிமுத்து வெற்றி
142 மதுரை மதுரை வார்டு 72 திரு பெ கருப்புசாமி வெற்றி
143 மதுரை மதுரை வார்டு 83 திரு த ரவி வெற்றி
144 மதுரை மதுரை வார்டு 85 திருமதி ஜெ முத்துமாரி வெற்றி
145 மதுரை மதுரை வார்டு 88 திருமதி மா பிரேமா வெற்றி
146 மதுரை மதுரை வார்டு 89 திருமதி எஸ் கவிதா வெற்றி
147 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 1 திரு அ செல்வம் வெற்றி
148 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 2 திரு ச சசிக்குமார் வெற்றி
149 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 4 திருமதி எஸ் அழகுமயில் வெற்றி
150 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 6 திருமதி சீ ஸ்ரீநிகா வெற்றி
151 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 7 திரு எம்ஆா் சேதுராமன் வெற்றி
152 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 10 திருமதி எஸ் சாந்தி வெற்றி
153 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 13 திருமதி கா மாரீஸ்வரி வெற்றி
154 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 14 திருமதி சி சாந்தி வெற்றி
155 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 17 திருமதி ம நிலானி வெற்றி
156 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 21 திருமதி க சந்தனமாரி வெற்றி
157 விருதுநகர் சிவகாசி வார்டு 30 திரு ரா கரைமுருகன் வெற்றி
158 வேலூர் வேலூர் வார்டு 10 திரு பொ ரமேஷ் வெற்றி
159 வேலூர் வேலூர் வார்டு 16 திருமதி கே அமலநிருபா வெற்றி
160 வேலூர் வேலூர் வார்டு 23 திருமதி சோ ராஜேஸ்வரி வெற்றி
161 வேலூர் வேலூர் வார்டு 45 திருமதி கோ அஸ்மிதா வெற்றி
162 வேலூர் வேலூர் வார்டு 47 திரு சா எழிலரசன் வெற்றி
163 வேலூர் வேலூர் வார்டு 50 திருமதி வி அருணா வெற்றி
164 வேலூர் வேலூர் வார்டு 55 திரு எஸ் சரவணன் வெற்றி
முடிவுகள் - நகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - அனைத்து மாவட்டங்கள்
S.No மாவட்டத்தின் பெயர் நகராட்சியின் பெயர் வார்டு பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள்
1 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 4 திரு கோ கண்ணன் வெற்றி
2 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 8 திரு கு ராஜேந்திரன் வெற்றி
3 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 9 திருமதி கா மகாலட்சுமி வெற்றி
4 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 10 திருமதி மா இன்பவள்ளி வெற்றி
5 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 11 திரு ச முகமது இஸ்மாயில் வெற்றி
6 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 13 திரு ஒ வெங்கடாஜலபதி வெற்றி
7 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 17 திருமதி செ ஜீவா வெற்றி
8 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 1 திரு த பாண்டியன் வெற்றி
9 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 5 திரு க சேகர் வெற்றி
10 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 6 திரு ரா செல்வராஜ் வெற்றி
11 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 11 திரு சி சுப்பிரமணியன் வெற்றி
12 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 1 திரு ஜீ எஸ் சென்னியப்பன் வெற்றி
13 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 3 திருமதி கா பிரதீபாள் வெற்றி
14 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 5 திரு சி ஜெயகுமார் வெற்றி
15 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 9 திரு மு தமிழ்செல்வன் வெற்றி
16 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 11 திரு ஆ முத்துரமணன் வெற்றி
17 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 12 திருமதி அ சுமையா பானு வெற்றி
18 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 14 திரு ரா தனசேகரன் வெற்றி
19 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 15 திரு ஜி எம் ராமன் வெற்றி
20 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 16 திரு மே ரா நாகராஜ் வெற்றி
21 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 18 திருமதி வி பிரியதர்ஷினி வெற்றி
22 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 19 திரு வே கார்த்திகேயன் வெற்றி
23 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 21 திருமதி வ த வாணிஸ்ரீ வெற்றி
24 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 25 திரு எம் கே கணேசன் வெற்றி
25 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 18 திரு ந பழனிசாமி வெற்றி
26 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 20 திருமதி கு புவனேஸ்வரி வெற்றி
27 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 22 திரு எஸ் லட்சுமணன் வெற்றி
28 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 24 திருமதி செ தனபாக்கியம் வெற்றி
29 ஈரோடு பவானி வார்டு 3 திரு க சிவக்குமார் வெற்றி
30 ஈரோடு பவானி வார்டு 12 திருமதி கி தங்கமணி வெற்றி
31 ஈரோடு பவானி வார்டு 17 திருமதி செ காவேரி வெற்றி
32 ஈரோடு பவானி வார்டு 21 திருமதி கா பவித்ரா வெற்றி
33 ஈரோடு பவானி வார்டு 25 திருமதி பா நாகலட்சுமி வெற்றி
34 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 16 திருமதி ச புவனேஸ்வரி வெற்றி
35 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 8 திருமதி ஆர் சித்ரா வெற்றி
36 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 1 திருமதி ப மகேஸ்வரி வெற்றி
37 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 6 திரு வெ நவீன்ராஜ் வெற்றி
38 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 9 திரு ப சேதுராமன் வெற்றி
39 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 16 திரு செ கமல்ரராஜ் வெற்றி
40 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 20 திரு கி ராஜவேல் வெற்றி
41 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 11 திருமதி தி புனிதவதி வெற்றி
42 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 12 திரு த மலையான் வெற்றி
43 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 14 திரு ச செல்வகுமார் வெற்றி
44 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 6 திருமதி பா சுவாதி வெற்றி
45 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 10 திருமதி பா பிரியா வெற்றி
46 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 13 திருமதி ர சரண்யா வெற்றி
47 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 20 திரு க வெங்கடேசன் வெற்றி
48 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 22 திருமதி மோ சரளா வெற்றி
49 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 24 திரு க மோகன் வெற்றி
50 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 30 திரு வி எஸ் முருகன் வெற்றி
51 கடலூர் வடலூர் வார்டு 27 திரு கா அர்ச்சுனன் வெற்றி
52 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 5 திரு ரா இராஜேந்திரன் வெற்றி
53 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 10 திருமதி ஜெ அழகுப்பிரியா வெற்றி
54 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 21 திரு வி எல் அருண் வெற்றி
55 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 23 திரு பி ஆர் சி சந்திரகுமார் வெற்றி
56 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 31 திருமதி ர சரசு வெற்றி
57 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 33 திருமதி ஆ பிரியா வெற்றி
58 கரூர் குளித்தலை வார்டு 17 திரு இரா கணேசன் வெற்றி
59 கரூர் புகழூர் வார்டு 17 திருமதி ரா ஹேமலதா வெற்றி
60 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 11 திருமதி ந வாசுகி வெற்றி
61 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 20 திருமதி தே கனகவள்ளி வெற்றி
62 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 22 திருமதி து தமிழரசி வெற்றி
63 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 23 திரு க ராஜா வெற்றி
64 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 11 திரு ம பாபு வெற்றி
65 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 12 திருமதி சத்யா வெற்றி
66 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 16 திருமதி அ விமலா வெற்றி
67 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 18 திருமதி ஜெ சங்கீதா வெற்றி
68 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 19 திரு அ முருகன் வெற்றி
69 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 3 திரு ஆர் சம்பத் வெற்றி
70 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 18 திரு வி முகேஷ் வெற்றி
71 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 20 திரு செ வினோத்பாபு வெற்றி
72 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 21 திருமதி ஏ பிறைமதி வெற்றி
73 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 23 திருமதி ஷ பஷிரா வெற்றி
74 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 5 திரு ரா ஆறுமுகராஜா வெற்றி
75 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 12 திரு சி ஆல்பர்ட் ஜெப சிங் வெற்றி
76 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 1 திரு சு கார்த்திக் வெற்றி
77 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 21 திருமதி கி ஜெகதீஸ்வரி வெற்றி
78 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 28 திருமதி சிவசங்கரி சக்திவேல் வெற்றி
79 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 29 திரு நா ராஜா வெற்றி
80 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 30 திருமதி எழிலரசி தெய்வசிகாமணி வெற்றி
81 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 1 திருமதி பானுபிரியா குமரேசன் வெற்றி
82 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 12 திரு தெ ருசேந்திர குமார் வெற்றி
83 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 16 திருமதி ரு வாணி வெற்றி
84 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 19 திருமதி அமுல் பிரேம் சேகர் வெற்றி
85 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 21 திருமதி ரா மங்கலட்சுமி வெற்றி
86 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 24 திருமதி ஜெ பிரவீனா தேவி வெற்றி
87 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 9 திருமதி எம் நாகஜோதி வெற்றி
88 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 11 திருமதி என் விஜயா வெற்றி
89 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 12 திருமதி ச எழிலரசி சரவணன் வெற்றி
90 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 22 திருமதி என் அமுதா வெற்றி
91 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 24 திருமதி கே காயத்ரி வெற்றி
92 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 10 திரு க பிரகாஷ் வெற்றி
93 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 14 திரு செந்தில்குமார் வெற்றி
94 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 24 திருமதி செ அருணா வெற்றி
95 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 27 திருமதி ச வனிதா வெற்றி
96 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 1 திருமதி ப சாந்தாமணி வெற்றி
97 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 8 திருமதி ச தவமணி வெற்றி
98 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 1 திருமதி சாந்தி கிருஷ்ணகுமார் வெற்றி
99 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 8 திரு எஸ் பி வசந்த் வெற்றி
100 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 19 திரு த ஜேம்ஸ்ராஜா வெற்றி
101 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 5 திருமதி ச தமிழ்செல்வி வெற்றி
102 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 6 திரு கி சண்முகராஜா வெற்றி
103 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 12 திருமதி ர சக்திதேவி வெற்றி
104 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 7 திரு மு முகமது இப்ராகிம் வெற்றி
105 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 10 திரு ரா தனசேகரன் வெற்றி
106 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 18 திரு பா சுனில்குமார் வெற்றி
107 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 19 திரு க மீராமைதீன் வெற்றி
108 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 22 திரு பெ முத்துசாமி வெற்றி
109 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 24 திரு ரா மருதாசலம் வெற்றி
110 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 29 திருமதி எஸ் கலைச்செல்வி வெற்றி
111 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 30 திரு சு குருபிரசாத் வெற்றி
112 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 31 திருமதி விஜயலட்சுமி வெற்றி
113 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 17 திரு ஜெ மணிகன்டன் வெற்றி
114 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 7 திரு ஆ குருபாலு வெற்றி
115 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 12 திருமதி பா ராதா வெற்றி
116 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 20 திரு க தேவன் வெற்றி
117 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 22 திரு வெ ராம்குமார் வெற்றி
118 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 25 திருமதி சோ கனகவள்ளி வெற்றி
119 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 27 திரு ஆகா பிரகாஷ் வெற்றி
120 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 29 திருமதி ச அமுதா வெற்றி
121 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 8 திருமதி இரா ஜெயா ஜெனிபர் வெற்றி
122 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 9 திருமதி இரா சண்முகத்தாய் வெற்றி
123 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 11 திரு மு ராஜா வெற்றி
124 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 22 திரு சி லெ சரவணன் வெற்றி
125 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 25 திருமதி கி ராதா வெற்றி
126 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 1 திரு கா சுந்தரலிங்கம் வெற்றி
127 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 3 திரு சே ரமேஷ் வெற்றி
128 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 8 திருமதி ச லாவண்யா வெற்றி
129 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 9 திருமதி ர ராதிகா வெற்றி
130 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 10 திரு மு அய்யப்பன் வெற்றி
131 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 12 திருமதி சு நிரோஷா வெற்றி
132 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 13 திருமதி அகிலாகுமாரி வெற்றி
133 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 16 திரு நா முத்தழகு வெற்றி
134 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 20 திருமதி ச ரெத்தினம் வெற்றி
135 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 21 திரு வடிவேல்முருகன் வெற்றி
136 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 3 திருமதி செ கங்கா வெற்றி
137 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 4 திருமதி க அமுதா வெற்றி
138 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 9 திருமதி கோ இந்திரா வெற்றி
139 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 11 திருமதி மு லதாமணி வெற்றி
140 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 15 திரு க தெய்வேந்திரன் வெற்றி
141 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 5 செல்வி க சி பவித்ரா வெற்றி
142 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 12 திருமதி நா சிந்தியா வெற்றி
143 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 13 திரு க அருண்குமார் வெற்றி
144 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 18 திருமதி பெ கௌரி வெற்றி
145 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 24 திருமதி கு சரிதா வெற்றி
146 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 27 திருமதி செ பானுப்பிரியா வெற்றி
147 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 4 திரு சி தங்கராசு வெற்றி
148 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 11 திருமதி த தேவி வெற்றி
149 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 14 திருமதி வெ ஹேமலதா வெற்றி
150 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 18 திரு ம கண்ணன் வெற்றி
151 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 25 திரு சி துர்கா பிரசாத் வெற்றி
152 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 27 திரு ரா கலைச்செல்வன் வெற்றி
153 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 28 திரு சே நாகேந்திரன் வெற்றி
154 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 30 திரு க கிரிதரன் வெற்றி
155 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 13 திருமதி கோ தேவிவரலட்சுமி வெற்றி
156 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 21 திருமதி கா ஜமீன் வெற்றி
157 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 2 திரு தி யுவராஜ் வெற்றி
158 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 3 திருமதி வெ பரிமளா வெற்றி
159 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 8 திருமதி டி கஸ்தூரி தசரதன் வெற்றி
160 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 10 திரு எம் ஜி கே கோபிகண்ணன் வெற்றி
161 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 19 திருமதி ர ஜெயந்தி வெற்றி
162 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 3 திரு ர மணி வெற்றி
163 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 11 திருமதி மோ உமாசங்கரி வெற்றி
164 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 12 திரு கோ ராஜேஸ்குமார் வெற்றி
165 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 21 திருமதி க கலைச்செல்வி வெற்றி
166 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 18 திரு ஆ சாமியண்ணன் வெற்றி
167 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 24 திருமதி சு புஷ்பவள்ளி வெற்றி
168 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 1 திரு செ காளியப்பன் வெற்றி
169 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 4 திரு அ தங்கதுரை வெற்றி
170 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 6 திருமதி ல மல்லிகா வெற்றி
171 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 7 திருமதி ரா தனம் வெற்றி
172 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 8 திருமதி ச செல்வி வெற்றி
173 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 16 திருமதி ம சக்தி வெற்றி
174 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 21 திருமதி தை சாந்தாமணி வெற்றி
175 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 22 திரு வே ராம்குமார் வெற்றி
176 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 23 திரு பெ நாராயணன் வெற்றி
177 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 24 திரு மெ முருகன் வெற்றி
178 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 26 திரு சு நாராயணன் வெற்றி
179 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 29 திருமதி கொ பூ சுந்தராம்பாள் வெற்றி
180 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 30 திரு பெ வெங்கடேசன் வெற்றி
181 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 13 திருமதி து தமிழ்ச்செல்வி வெற்றி
182 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 14 திரு டிஎம் பாலசுப்ரமணியம் வெற்றி
183 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 17 திருமதி கோ ருக்மணி வெற்றி
184 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 20 திரு எ சின்னுசாமி வெற்றி
185 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 1 திரு சி கோபி வெற்றி
186 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 5 திருமதி பா மாலா வெற்றி
187 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 11 திருமதி ச சரண்யா வெற்றி
188 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 13 திருமதி க காவேரி வெற்றி
189 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 14 திரு ரா சுரேஷ் வெற்றி
190 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 17 திருமதி க சித்ரா வெற்றி
191 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 5 திருமதி பா லாவண்யா வெற்றி
192 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 10 திருமதி செ கலையரசி வெற்றி
193 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 11 திருமதி எல் செல்வராணி வெற்றி
194 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 22 திரு கே கிருஷ்ணன் வெற்றி
195 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 24 திருமதி ர கலா வெற்றி
196 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 16 திருமதி பி நான்சி விஜயசுந்தரி வெற்றி
197 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 27 திரு வீ சேதுராமன் வெற்றி
198 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 3 திருமதி பா நாகலெட்சுமி வெற்றி
199 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 4 திரு ஆர் ஜெயராமன் வெற்றி
200 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 6 திருமதி நளினிகோபி வெற்றி
201 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 11 திரு ப சுரேஷ் வெற்றி
202 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 16 திருமதி மா செல்வராணி வெற்றி
203 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 17 திருமதி பா லதா பாஸ்கரன் வெற்றி
204 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 20 திரு மா சுரேஷ் வெற்றி
205 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 21 திரு கே நாடிமுத்து வெற்றி
206 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 22 திரு பூ சரவணகுமார் வெற்றி
207 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 23 திருமதி ச நளினி சம்பத் வெற்றி
208 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 24 திருமதி உ பிரபாகனி வெற்றி
209 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 28 திருமதி வி லதா வெற்றி
210 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 31 திரு ஆர் கே குமணன் வெற்றி
211 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 1 திரு த தண்டபாணி வெற்றி
212 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 2 திருமதி ச அலமேலு வெற்றி
213 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 3 திருமதி எம் பழனியம்மாள் வெற்றி
214 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 4 திருமதி எ அம்பிகா வெற்றி
215 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 5 திருமதி தி செல்வி வெற்றி
216 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 6 திரு சை முன்னா வெற்றி
217 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 7 திருமதி ர சத்யா வெற்றி
218 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 18 திரு ம செந்தில்வேல் வெற்றி
219 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 19 திருமதி கோ உமையாம்பிகை வெற்றி
220 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 23 திரு ப நாகராஜன் வெற்றி
221 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 26 திருமதி எஸ் தனலட்சுமி வெற்றி
222 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 31 திரு அ மாதேஷ் வெற்றி
223 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 33 திருமதி ரா ராஜாத்தி வெற்றி
224 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 2 திரு ஜெய சுந்தரம் வெற்றி
225 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 4 திருமதி சு நித்யா வெற்றி
226 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 11 திரு தே இருதயராஜா வெற்றி
227 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 18 திரு தொ சுப்பிரமணி பால் ராஜ் வெற்றி
228 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 1 திரு வெ ராஜு வெற்றி
229 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 2 திருமதி ப கமலா வெற்றி
230 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 9 திருமதி கா புஷ்பலதா வெற்றி
231 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 18 திரு உ முருகானந்தம் வெற்றி
232 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 25 திருமதி ரா ஜென்னத்துல் பிர்தொஸ் வெற்றி
233 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 28 திருமதி கா அகிலாண்டம் வெற்றி
234 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 29 திரு மா ஆறுமுகம் வெற்றி
235 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 33 திரு நா நடராஜன் வெற்றி
236 திருச்சிராப்பள்ளி துவாக்குடி வார்டு 9 திருமதி ஆ சாருமதி வெற்றி
237 திருச்சிராப்பள்ளி துறையூர் வார்டு 5 திருமதி செ பெரியக்கா வெற்றி
238 திருச்சிராப்பள்ளி துறையூர் வார்டு 7 திருமதி க கௌதமி வெற்றி
239 திருச்சிராப்பள்ளி துறையூர் வார்டு 12 திருமதி ந திவ்யா வெற்றி
240 திருச்சிராப்பள்ளி துறையூர் வார்டு 16 திருமதி சந்திரா வெற்றி
241 திருச்சிராப்பள்ளி துறையூர் வார்டு 20 திரு அ பாலமுருகவேல் வெற்றி
242 திருச்சிராப்பள்ளி துறையூர் வார்டு 21 திரு கா தீனதயாளன் வெற்றி
243 திருச்சிராப்பள்ளி துறையூர் வார்டு 23 திருமதி இ சரோஜா வெற்றி
244 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 1 திருமதி சொ செல்லம்மாள் வெற்றி
245 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 2 திருமதி வி அழகுசித்ரா வெற்றி
246 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 4 திரு அ எட்வின் அபிலாஷ் வெற்றி
247 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 6 திருமதி சு சர்மிளா வெற்றி
248 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 10 திரு அ சவரிமுத்து வெற்றி
249 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 12 திரு லெ எத்திராஜ் வெற்றி
250 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 13 திருமதி த வாணி வெற்றி
251 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 18 திருமதி பா சுதா வெற்றி
252 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 22 திருமதி ரா தீபா வெற்றி
253 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 26 திரு பி கௌசிக் வெற்றி
254 திருச்சிராப்பள்ளி மணப்பாறை வார்டு 27 திரு ச இராமன் வெற்றி
255 திருச்சிராப்பள்ளி முசிறி வார்டு 3 திருமதி மு மரகதம் வெற்றி
256 திருச்சிராப்பள்ளி முசிறி வார்டு 9 திருமதி ரா லட்சுமி வெற்றி
257 திருச்சிராப்பள்ளி முசிறி வார்டு 11 திரு சி சரவணன் வெற்றி
258 திருச்சிராப்பள்ளி முசிறி வார்டு 17 திருமதி சு மரகதம் வெற்றி
259 திருச்சிராப்பள்ளி லால்குடி வார்டு 6 திரு த மருதமலையான் வெற்றி
260 திருச்சிராப்பள்ளி லால்குடி வார்டு 8 திரு அ முகமது பெரோஸ் வெற்றி
261 திருச்சிராப்பள்ளி லால்குடி வார்டு 13 திருமதி த பிரியங்கா வெற்றி
262 திருச்சிராப்பள்ளி லால்குடி வார்டு 20 திருமதி கா ராஜம் வெற்றி
263 திருநெல்வேலி அம்பாசமுத்திரம் வார்டு 1 திரு ரா மாரிமுத்து வெற்றி
264 திருநெல்வேலி அம்பாசமுத்திரம் வார்டு 15 திரு சு சிவகுமார் வெற்றி
265 திருநெல்வேலி அம்பாசமுத்திரம் வார்டு 20 திரு ம வேலுச்சாமி வெற்றி
266 திருநெல்வேலி களக்காடு வார்டு 3 திரு பா இஸ்ரவேல் வெற்றி
267 திருநெல்வேலி களக்காடு வார்டு 6 திரு சு முருக பெருமாள் வெற்றி
268 திருநெல்வேலி களக்காடு வார்டு 7 திருமதி வெ சோமசுந்தரி வெற்றி
269 திருநெல்வேலி களக்காடு வார்டு 15 திரு தி முருகேசன் வெற்றி
270 திருநெல்வேலி களக்காடு வார்டு 26 திருமதி ஆ இசக்கியம்மாள் வெற்றி
271 திருநெல்வேலி களக்காடு வார்டு 27 திருமதி அ ஆயிஷா வெற்றி
272 திருநெல்வேலி விக்கரமசிங்கபுரம் வார்டு 1 திருமதி எ கிறாஸ் இம்மாக்குலேட் வெற்றி
273 திருநெல்வேலி விக்கரமசிங்கபுரம் வார்டு 14 திருமதி வே வைகுண்ட லெட்சுமி வெற்றி
274 திருநெல்வேலி விக்கரமசிங்கபுரம் வார்டு 21 திரு பொ சுடலைமாடன் வெற்றி
275 திருப்பத்தூர் ஆம்பூர் வார்டு 6 திரு தே ஜெயபால் வெற்றி
276 திருப்பத்தூர் ஆம்பூர் வார்டு 7 திரு தா சுரேஷ் வெற்றி
277 திருப்பத்தூர் ஆம்பூர் வார்டு 11 திருமதி அ ராதா வெற்றி
278 திருப்பத்தூர் ஆம்பூர் வார்டு 28 திரு சு வெங்கடேசன் வெற்றி
279 திருப்பத்தூர் ஆம்பூர் வார்டு 36 திருமதி த தாமரைச்செல்வி வெற்றி
280 திருப்பத்தூர் திருப்பத்தூர் வார்டு 3 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
281 திருப்பத்தூர் திருப்பத்தூர் வார்டு 5 திருமதி மு தேவகி வெற்றி
282 திருப்பத்தூர் திருப்பத்தூர் வார்டு 7 திருமதி கு ராணி வெற்றி
283 திருப்பத்தூர் திருப்பத்தூர் வார்டு 31 திரு டி டி சி சங்கர் வெற்றி
284 திருப்பத்தூர் திருப்பத்தூர் வார்டு 35 செல்வி வீ வினோதினி வெற்றி
285 திருப்பத்தூர் ஜோலார்பேட்டை வார்டு 9 திருமதி ஜெ மங்கைசத்தியா வெற்றி
286 திருப்பத்தூர் ஜோலார்பேட்டை வார்டு 17 திரு எஸ் ஏழுமலை வெற்றி
287 திருப்பூர் உடுமலைப்பேட்டை வார்டு 7 திருமதி பி ரம்யா வெற்றி
288 திருப்பூர் உடுமலைப்பேட்டை வார்டு 8 திருமதி ம சகுந்தலா வெற்றி
289 திருப்பூர் உடுமலைப்பேட்டை வார்டு 9 திருமதி ஹ ரம்லா வெற்றி
290 திருப்பூர் உடுமலைப்பேட்டை வார்டு 31 திரு சு சௌந்தரராஜன் வெற்றி
291 திருப்பூர் காங்கேயம் வார்டு 2 திரு ஹ ரஹமத்துல்லா வெற்றி
292 திருப்பூர் காங்கேயம் வார்டு 9 திரு ஏ பி துரைசாமி வெற்றி
293 திருப்பூர் காங்கேயம் வார்டு 11 திரு தி அருண்குமார் வெற்றி
294 திருப்பூர் காங்கேயம் வார்டு 14 திருமதி எஸ் சிவரஞ்சனி வெற்றி
295 திருப்பூர் தாராபுரம் வார்டு 8 திருமதி நா கல்பனா வெற்றி
296 திருப்பூர் தாராபுரம் வார்டு 11 திருமதி மா ஷீலாதேவி வெற்றி
297 திருப்பூர் தாராபுரம் வார்டு 22 திரு த நாகராஜன் வெற்றி
298 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 3 திருமதி கா காயத்ரி வெற்றி
299 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 4 திரு ரா கார்த்திகேயன் வெற்றி
300 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 5 திருமதி ஜெ தனலட்சுமி வெற்றி
301 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 6 திரு நா நடராஜ் வெற்றி
302 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 11 திருமதி சே லதா வெற்றி
303 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 16 திரு சு தங்கவேல் வெற்றி
304 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 17 திருமதி த பானுப்பிரியா வெற்றி
305 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 18 திருமதி பூ தங்கம் வெற்றி
306 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 21 திருமதி ச ரேவதி வெற்றி
307 திருப்பூர் திருமுருகன் பூண்டி வார்டு 27 திருமதி கோ வளர்மதி வெற்றி
308 திருப்பூர் பல்லடம் வார்டு 7 திருமதி து கனகுமணி வெற்றி
309 திருப்பூர் வெள்ளகோயில் வார்டு 4 திரு ரா மணி வெற்றி
310 திருப்பூர் வெள்ளகோயில் வார்டு 8 திருமதி சி விஜயலட்சுமி வெற்றி
311 திருப்பூர் வெள்ளகோயில் வார்டு 10 திரு வெ விஸ்வேஸ்வரன் வெற்றி
312 திருப்பூர் வெள்ளகோயில் வார்டு 12 திரு க பிரபு வெற்றி
313 திருப்பூர் வெள்ளகோயில் வார்டு 13 திரு க மணி வெற்றி
314 திருப்பூர் வெள்ளகோயில் வார்டு 21 திரு சு ராம்குமார் வெற்றி
315 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 2 திரு வ தேவராஜ் வெற்றி
316 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 3 திரு அ கோ மோகன் வெற்றி
317 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 5 திருமதி கு சுதா வெற்றி
318 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 6 திருமதி பா பானுப்ரியா வெற்றி
319 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 7 திரு விபி இராமகிருஷ்ணன் வெற்றி
320 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 8 திருமதி கு ரம்யா வெற்றி
321 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 11 திரு கு வினாயகம் வெற்றி
322 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 12 திருமதி வெ பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
323 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 13 திரு பாரி ப பாபு வெற்றி
324 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 16 திரு ஆ நடராஜன் வெற்றி
325 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 26 திரு ஆ சொ பாபு வெற்றி
326 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 29 திருமதி சே சசிகலா வெற்றி
327 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 31 திருமதி ச கிருபா சமுத்திரி வெற்றி
328 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 32 திருமதி ஆ அமுதா வெற்றி
329 திருவண்ணாமலை ஆரணி வார்டு 33 திரு சு சிவகுமார் வெற்றி
330 திருவண்ணாமலை திருவண்ணாமலை வார்டு 5 திரு ப சீனிவாசன் வெற்றி
331 திருவண்ணாமலை திருவண்ணாமலை வார்டு 6 திரு ச நரேஷ் வெற்றி
332 திருவண்ணாமலை திருவண்ணாமலை வார்டு 16 திரு பீ சந்திரபிரகாஷ் வெற்றி
333 திருவண்ணாமலை திருவண்ணாமலை வார்டு 20 திருமதி கு அல்லி வெற்றி
334 திருவண்ணாமலை திருவண்ணாமலை வார்டு 24 திருமதி ச சாந்தி வெற்றி
335 திருவண்ணாமலை திருவண்ணாமலை வார்டு 32 திரு மு பழனி வெற்றி
336 திருவண்ணாமலை திருவத்திபுரம் வார்டு 8 திருமதி பெ மலர் வெற்றி
337 திருவண்ணாமலை திருவத்திபுரம் வார்டு 10 திருமதி பி நித்யா வெற்றி
338 திருவண்ணாமலை திருவத்திபுரம் வார்டு 19 திரு கு வெங்கடேசன் வெற்றி
339 திருவண்ணாமலை வந்தவாசி வார்டு 1 திருமதி செ தீபா வெற்றி
340 திருவண்ணாமலை வந்தவாசி வார்டு 18 திருமதி நி பிரியா வெற்றி
341 திருவண்ணாமலை வந்தவாசி வார்டு 24 திருமதி மே அம்பிகா வெற்றி
342 திருவள்ளுர் திருத்தணி வார்டு 13 திருமதி கவிதா வெற்றி
343 திருவள்ளுர் திருத்தணி வார்டு 21 திருமதி விஜய்சத்யா ரமேஷ் வெற்றி
344 திருவள்ளுர் திருநின்றவூர் வார்டு 3 திரு ரா பாலாஜி வெற்றி
345 திருவள்ளுர் திருநின்றவூர் வார்டு 21 திருமதி அ அனிதா வெற்றி
346 திருவள்ளுர் திருநின்றவூர் வார்டு 23 திருமதி பா கோமதி வெற்றி
347 திருவள்ளுர் திருவள்ளுர் வார்டு 3 திருமதி வெ சுமித்ரா வெற்றி
348 திருவள்ளுர் திருவள்ளுர் வார்டு 19 திரு ஜி கந்தசாமி வெற்றி
349 திருவள்ளுர் திருவள்ளுர் வார்டு 22 திருமதி வி சித்ரா விஸ்வநாதன் வெற்றி
350 திருவள்ளுர் பூந்தமல்லி வார்டு 7 திரு க சீ ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
351 திருவள்ளுர் பூந்தமல்லி வார்டு 12 திருமதி மே கீதா வெற்றி
352 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 2 திரு எ ப செந்தில்குமார் வெற்றி
353 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 3 திரு எஸ் ஏ விஜயகுமார் வெற்றி
354 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 9 திருமதி சே அருணா வெற்றி
355 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 13 திருமதி வெ மணிமேகலை வெற்றி
356 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 22 திரு பா சுரேஷ் வெற்றி
357 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 23 திருமதி ஆ சரண்யா வெற்றி
358 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 24 திருமதி வி அபிராமி வெற்றி
359 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 25 திரு ச ஆனந்த் வெற்றி
360 திருவள்ளுர் பொன்னேரி வார்டு 27 திரு க கோவிந்தராஜ் வெற்றி
361 திருவாரூர் கூத்தாநல்லூர் வார்டு 3 திரு ம முருகேசன் வெற்றி
362 திருவாரூர் கூத்தாநல்லூர் வார்டு 4 திரு சொற்கோ வெற்றி
363 திருவாரூர் கூத்தாநல்லூர் வார்டு 12 திருமதி கோ சாந்தி வெற்றி
364 திருவாரூர் திருத்துறைப்பூண்டி வார்டு 15 திருமதி பா மின்னல்கொடி வெற்றி
365 திருவாரூர் திருத்துறைப்பூண்டி வார்டு 22 திருமதி ச உஷா வெற்றி
366 திருவாரூர் திருவாரூர் வார்டு 1 திரு ச கலியபெருமாள் வெற்றி
367 திருவாரூர் திருவாரூர் வார்டு 2 திருமதி க மலர்விழி வெற்றி
368 திருவாரூர் திருவாரூர் வார்டு 10 திரு ரா தெட்சிணாமூர்த்தி வெற்றி
369 திருவாரூர் மன்னார்குடி வார்டு 8 திரு ரெ பன்னீர்செல்வம் வெற்றி
370 திருவாரூர் மன்னார்குடி வார்டு 16 திருமதி ரா சூரியகலா வெற்றி
371 திருவாரூர் மன்னார்குடி வார்டு 19 திருமதி க செந்தாமரைச் செல்வி வெற்றி
372 திருவாரூர் மன்னார்குடி வார்டு 25 திரு க குமார் வெற்றி
373 தூத்துக்குடி கோவில்பட்டி வார்டு 12 திருமதி ப உமா மகேஸ்வரி வெற்றி
374 தூத்துக்குடி கோவில்பட்டி வார்டு 24 திரு வ செண்பகமூர்த்தி வெற்றி
375 தூத்துக்குடி கோவில்பட்டி வார்டு 26 திருமதி எம் வள்ளியம்மாள் வெற்றி
376 தூத்துக்குடி கோவில்பட்டி வார்டு 32 திரு எம் ஆர் வி கவியரசன் வெற்றி
377 தூத்துக்குடி திருச்செந்தூர் வார்டு 17 திருமதி வ வேலம்மாள் வெற்றி
378 தூத்துக்குடி திருச்செந்தூர் வார்டு 23 திருமதி செ சாந்தி வெற்றி
379 தென்காசி கடையநல்லூர் வார்டு 2 திருமதி மு பூங்கோதை வெற்றி
380 தென்காசி கடையநல்லூர் வார்டு 3 திருமதி ரா சுபா வெற்றி
381 தென்காசி கடையநல்லூர் வார்டு 9 திருமதி எ சந்திரா வெற்றி
382 தென்காசி கடையநல்லூர் வார்டு 23 திருமதி கோ துர்கா தேவி வெற்றி
383 தென்காசி கடையநல்லூர் வார்டு 27 திரு சண்முக சுந்தரம் வெற்றி
384 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 2 திரு மா ராமத்துரை வெற்றி
385 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 4 திருமதி ச முத்துலட்சுமி வெற்றி
386 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 5 திரு த ஆறுமுகம் வெற்றி
387 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 9 திரு வே தமிழ்செல்வன் வெற்றி
388 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 10 திரு தி மாரிச்சாமி வெற்றி
389 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 12 திரு இரா பரமசிவன் வெற்றி
390 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 13 திரு தி சங்கரசுப்பிரமணியன் வெற்றி
391 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 15 திரு கா கண்ணன் என்ற ராஜூ வெற்றி
392 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 16 திரு ரா சந்திரசேகர் வெற்றி
393 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 24 திருமதி மு ராஜேஸ்வரி வெற்றி
394 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 26 திருமதி மா அண்ணாமலை புஷ்பம் வெற்றி
395 தென்காசி சங்கரன்கோயில் வார்டு 28 திருமதி த சகுந்தலா வெற்றி
396 தென்காசி சுரண்டை வார்டு 6 திரு க வசந்தன் வெற்றி
397 தென்காசி சுரண்டை வார்டு 8 திரு சு சக்திவேல் வெற்றி
398 தென்காசி சுரண்டை வார்டு 10 திரு ச மாாியப்பன் வெற்றி
399 தென்காசி சுரண்டை வார்டு 12 திரு பி ராஜேஷ் வெற்றி
400 தென்காசி சுரண்டை வார்டு 13 திருமதி ந சங்கராதேவி வெற்றி
401 தென்காசி சுரண்டை வார்டு 15 திருமதி ஆா் பொன்ராணி வெற்றி
402 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 1 திரு க சுப்பிரமணியன் வெற்றி
403 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 3 திருமதி சு தி சுடர் ஒளி வெற்றி
404 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 4 திருமதி வி சரஸ்வதி வெற்றி
405 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 5 திரு பா ஜெகன்நாதன் வெற்றி
406 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 13 திருமதி சு இந்துமதி வெற்றி
407 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 18 திருமதி க ராதா வெற்றி
408 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 19 திரு வே முத்துப்பாண்டி வெற்றி
409 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 20 திருமதி எம் செல்வகுமாரி வெற்றி
410 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 21 திருமதி மா சுகந்தி வெற்றி
411 தென்காசி செங்கோட்டை வார்டு 23 திரு சு நவநீத கிருஷ்ணன் வெற்றி
412 தென்காசி தென்காசி வார்டு 2 திரு மு உமா மகேஷ்வரன் வெற்றி
413 தென்காசி தென்காசி வார்டு 4 திருமதி மா ராமசுமதி வெற்றி
414 தென்காசி தென்காசி வார்டு 22 திரு க இராமசுப்பிரமணியன் வெற்றி
415 தென்காசி தென்காசி வார்டு 28 திரு சு குருசாமி வெற்றி
416 தென்காசி புளியங்குடி வார்டு 1 திருமதி செ லட்சுமி வெற்றி
417 தென்காசி புளியங்குடி வார்டு 20 திரு ப பீர் முகம்மது வெற்றி
418 தென்காசி புளியங்குடி வார்டு 24 திருமதி ம சண்முகபிரியா வெற்றி
419 தேனி கம்பம் வார்டு 4 திரு ரா மாதவன் வெற்றி
420 தேனி கம்பம் வார்டு 6 திரு எம் பி முருகன் வெற்றி
421 தேனி கம்பம் வார்டு 20 திருமதி அ சபியா பானு வெற்றி
422 தேனி கம்பம் வார்டு 24 திருமதி மா தீபா வெற்றி
423 தேனி கம்பம் வார்டு 26 திரு க வா செந்தில்குமார் வெற்றி
424 தேனி கம்பம் வார்டு 30 திருமதி க சுமதி வெற்றி
425 தேனி கம்பம் வார்டு 33 திரு சு முருகன் வெற்றி
426 தேனி கூடலூர் வார்டு 3 திரு க கணேசன் வெற்றி
427 தேனி கூடலூர் வார்டு 8 திரு ப சிலம்பு ராஜன் வெற்றி
428 தேனி கூடலூர் வார்டு 9 திருமதி தெ கலாமணி வெற்றி
429 தேனி கூடலூர் வார்டு 10 திருமதி மு சித்ரா வெற்றி
430 தேனி கூடலூர் வார்டு 12 திருமதி லோ சாந்தி வெற்றி
431 தேனி கூடலூர் வார்டு 13 திருமதி ர ராணி வெற்றி
432 தேனி கூடலூர் வார்டு 15 திருமதி வி தேவதர்ஷினி வெற்றி
433 தேனி கூடலூர் வார்டு 20 திருமதி நா லலிதா வெற்றி
434 தேனி சின்னமனூர் வார்டு 10 திரு ரா ஜெகதீசன் வெற்றி
435 தேனி சின்னமனூர் வார்டு 13 திருமதி சு உமாராணி வெற்றி
436 தேனி சின்னமனூர் வார்டு 14 திருமதி தா கவிதாராணி வெற்றி
437 தேனி சின்னமனூர் வார்டு 18 திரு வா பிச்சைகணபதி வெற்றி
438 தேனி சின்னமனூர் வார்டு 22 திருமதி ம செல்வி வெற்றி
439 தேனி சின்னமனூர் வார்டு 26 திரு த தவசி வெற்றி
440 தேனி தேனி அல்லிநகரம் வார்டு 3 திருமதி ம காமாட்சியம்மாள் வெற்றி
441 தேனி தேனி அல்லிநகரம் வார்டு 5 திருமதி எஸ் கிருஷ்ண பிரபா வெற்றி
442 தேனி தேனி அல்லிநகரம் வார்டு 8 திருமதி கா பாப்பா வெற்றி
443 தேனி தேனி அல்லிநகரம் வார்டு 15 திருமதி த கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
444 தேனி தேனி அல்லிநகரம் வார்டு 18 திருமதி ச சரஸ்வதி வெற்றி
445 தேனி தேனி அல்லிநகரம் வார்டு 24 திருமதி ஜெ சங்கீதா வெற்றி
446 தேனி தேனி அல்லிநகரம் வார்டு 31 திருமதி ம லதா வெற்றி
447 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 1 திருமதி டா ரூபினி வெற்றி
448 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 9 திருமதி த சத்தியா வெற்றி
449 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 18 திருமதி ர சந்திரா வெற்றி
450 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 22 திருமதி இ ராணி வெற்றி
451 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 24 திரு ஓ சண்முகசுந்தரம் வெற்றி
452 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 27 திரு சு குருசாமி வெற்றி
453 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 29 திருமதி முத்துலட்சுமி வெற்றி
454 தேனி பெரியகுளம் வார்டு 30 திருமதி கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
455 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 1 திரு பொ ஜெகநாதன் வெற்றி
456 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 3 திருமதி ஆ சரஸ்வதி வெற்றி
457 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 6 திருமதி சே கலைச்செல்வி வெற்றி
458 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 8 திருமதி ர கோ ஸ்ரீ சுபா கிருஷ்ணா வெற்றி
459 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 10 திரு பி பாலசுப்பிரமணி வெற்றி
460 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 14 திருமதி மு கலையரசி முருகன் வெற்றி
461 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 22 திருமதி கோ கலைவாணி வெற்றி
462 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 24 திருமதி ச தாரண்யா வெற்றி
463 தேனி போடிநாயக்கனூர் வார்டு 31 திரு ப ரமேஷ்குமார் வெற்றி
464 நாகப்பட்டினம் நாகப்பட்டினம் வார்டு 13 திரு சு கௌதமன் வெற்றி
465 நாகப்பட்டினம் நாகப்பட்டினம் வார்டு 22 திரு தே மணிகண்டன் வெற்றி
466 நாகப்பட்டினம் நாகப்பட்டினம் வார்டு 28 திருமதி த தமயந்தி வெற்றி
467 நாகப்பட்டினம் நாகப்பட்டினம் வார்டு 32 திருமதி கி கவிதா வெற்றி
468 நாகப்பட்டினம் நாகப்பட்டினம் வார்டு 33 திரு மு பரணிகுமார் வெற்றி
469 நாகப்பட்டினம் வேதாரண்யம் வார்டு 18 திரு மு நமசிவாயம் வெற்றி
470 நாமக்கல் இராசிபுரம் வார்டு 1 திருமதி த மகாலட்சுமி வெற்றி
471 நாமக்கல் இராசிபுரம் வார்டு 10 திருமதி சு ஆராயி வெற்றி
472 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 1 திருமதி தி ரேவதி வெற்றி
473 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 7 திரு எஸ் என் பழனிசாமி வெற்றி
474 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 13 திருமதி உ நாகநந்தினி வெற்றி
475 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 16 திருமதி வெ பூங்கொடி வெற்றி
476 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 17 திருமதி ரா நந்தினிதேவி வெற்றி
477 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 22 திரு பிஇ புருஷோத்தமன் வெற்றி
478 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 23 திருமதி ல சித்ரா வெற்றி
479 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 29 திருமதி எம் தனலட்சுமி வெற்றி
480 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 30 திரு எம் பாலசுப்பரமணி வெற்றி
481 நாமக்கல் குமாரபாளையம் வார்டு 33 திரு பி ரமேஷ்குமார் வெற்றி
482 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 2 திரு க கார்த்திகேயன் வெற்றி
483 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 10 திரு வே இராஜவேல் வெற்றி
484 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 14 திரு தி க ராஜா வெற்றி
485 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 16 திருமதி கா மைதிலி வெற்றி
486 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 21 திருமதி மு மல்லிகா வெற்றி
487 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 22 திரு மா அங்கமுத்து வெற்றி
488 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 28 திரு பெ மாரிமுத்து வெற்றி
489 நாமக்கல் திருச்செங்கோடு வார்டு 29 திருமதி மு விஜயபிரியா வெற்றி
490 நாமக்கல் நாமக்கல் வார்டு 29 திருமதி சு ரோஜாரமணி வெற்றி
491 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 2 திருமதி ரா சுசீலா வெற்றி
492 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 4 திரு வெ செந்தில் வெற்றி
493 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 5 திருமதி ரா சுமதி வெற்றி
494 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 8 திரு கு கோபாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
495 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 14 திருமதி மா சுஜாதா வெற்றி
496 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 15 திருமதி வை ஜெயா வெற்றி
497 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 18 திருமதி மு சம்பூர்ணம் வெற்றி
498 நாமக்கல் பள்ளிபாளையம் வார்டு 20 திரு சே சரவணன் வெற்றி
499 நீலகிரி உதகமண்டலம் வார்டு 3 திருமதி ஜெயலட்சுமி வெற்றி
500 நீலகிரி உதகமண்டலம் வார்டு 8 திரு கே குமார் வெற்றி
501 நீலகிரி உதகமண்டலம் வார்டு 12 திரு பி அக்கீம் பாபு வெற்றி
502 நீலகிரி உதகமண்டலம் வார்டு 15 திரு எம் அன்புசெல்வம் வெற்றி
503 நீலகிரி உதகமண்டலம் வார்டு 19 திருமதி கோ ஸ்ருதி கிருஷ்ணா வெற்றி
504 நீலகிரி உதகமண்டலம் வார்டு 28 திருமதி பு தனலட்சுமி வெற்றி
505 நீலகிரி உதகமண்டலம் வார்டு 33 திருமதி ஆர் சகுந்தலா வெற்றி
506 நீலகிரி குன்னூர் வார்டு 3 திரு த சரவண குமார் வெற்றி
507 நீலகிரி குன்னூர் வார்டு 9 திருமதி என் உமாராணி வெற்றி
508 நீலகிரி குன்னூர் வார்டு 11 திருமதி ப லாவண்யா வெற்றி
509 நீலகிரி குன்னூர் வார்டு 18 திரு ஆர் ரங்கராஜன் வெற்றி
510 நீலகிரி குன்னூர் வார்டு 23 திரு சு குருமூர்த்தி வெற்றி
511 நீலகிரி குன்னூர் வார்டு 26 திரு சி ராஜ்குமார் வெற்றி
512 நீலகிரி கூடலூர் வார்டு 9 திரு ஏச் செய்யதுஅனுப்கான் வெற்றி
513 நீலகிரி நெல்லியாளம் வார்டு 5 திரு மு ஜாபிர் வெற்றி
514 நீலகிரி நெல்லியாளம் வார்டு 16 திருமதி ச செல்வராணி வெற்றி
515 புதுக்கோட்டை அறந்தாங்கி வார்டு 13 திருமதி செ பாக்கியலெட்சுமி வெற்றி
516 புதுக்கோட்டை அறந்தாங்கி வார்டு 17 திருமதி ம கலையரசி வெற்றி
517 புதுக்கோட்டை அறந்தாங்கி வார்டு 18 திருமதி ஞா மங்கையர்கரசி வெற்றி
518 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 6 திருமதி மா சத்யா வெற்றி
519 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 12 திருமதி அ செந்தில்மதி வெற்றி
520 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 16 திரு சு அப்துல் ரஹ்மான் வெற்றி
521 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 18 திருமதி நா பாரதி வெற்றி
522 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 31 திருமதி ப சுமதி வெற்றி
523 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 32 திருமதி க ஜெயா வெற்றி
524 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 40 திரு சு செந்தில்குமார் வெற்றி
525 புதுக்கோட்டை புதுக்கோட்டை வார்டு 41 திரு க பாண்டியன் வெற்றி
526 பெரம்பலூர் பெரம்பலூர் வார்டு 16 திருமதி ர தனமணி வெற்றி
527 பெரம்பலூர் பெரம்பலூர் வார்டு 18 திருமதி ச லெட்சுமி வெற்றி
528 பெரம்பலூர் பெரம்பலூர் வார்டு 21 திரு பெ பழனிசாமி வெற்றி
529 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 1 திருமதி ந செல்லத்தாய் வெற்றி
530 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 3 திருமதி ம ரமா வெற்றி
531 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 6 திருமதி ரா வீரம்மாள் வெற்றி
532 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 7 திருமதி ஜெ கலாவதி வெற்றி
533 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 8 திரு கே ஆர் ராஜா வெற்றி
534 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 9 திருமதி எல் தேவசேனா வெற்றி
535 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 21 திருமதி கா பொன் பாண்டியம்மாள் வெற்றி
536 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 22 திருமதி தா லின்ஸி ஹேமலதா வெற்றி
537 மதுரை உசிலம்பட்டி வார்டு 23 திருமதி ஏ சௌமியா வெற்றி
538 மதுரை திருமங்கலம் வார்டு 2 திரு கு பாண்டி வெற்றி
539 மதுரை திருமங்கலம் வார்டு 9 திரு உ போதுராஜன் வெற்றி
540 மதுரை திருமங்கலம் வார்டு 14 திருமதி சி அமலிகிரேஸ் வெற்றி
541 மதுரை திருமங்கலம் வார்டு 17 திருமதி வி உமா வெற்றி
542 மதுரை திருமங்கலம் வார்டு 18 திருமதி ச மலர்விழி வெற்றி
543 மதுரை திருமங்கலம் வார்டு 25 திருமதி வா பிரதிபா வெற்றி
544 மதுரை மேலூர் வார்டு 9 திரு சா தே அருண்சுந்தரபிரபு வெற்றி
545 மதுரை மேலூர் வார்டு 23 திரு த திவாகர் வெற்றி
546 மயிலாடுதுறை சீர்காழி வார்டு 1 திரு மு கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
547 மயிலாடுதுறை சீர்காழி வார்டு 4 திருமதி அ ரமாமணி வெற்றி
548 மயிலாடுதுறை சீர்காழி வார்டு 8 திருமதி வி நாகரெத்தினம் வெற்றி
549 மயிலாடுதுறை மயிலாடுதுறை வார்டு 1 திருமதி ர ஜெயந்தி வெற்றி
550 மயிலாடுதுறை மயிலாடுதுறை வார்டு 12 திருமதி அ ஹேமாவதி வெற்றி
551 மயிலாடுதுறை மயிலாடுதுறை வார்டு 20 திருமதி அ தனலெட்சுமி வெற்றி
552 மயிலாடுதுறை மயிலாடுதுறை வார்டு 23 திரு கு சதீஷ்குமார் வெற்றி
553 மயிலாடுதுறை மயிலாடுதுறை வார்டு 25 திருமதி க சரோஜா வெற்றி
554 மயிலாடுதுறை மயிலாடுதுறை வார்டு 26 திரு அ ராமச்சந்திரன் வெற்றி
555 மயிலாடுதுறை மயிலாடுதுறை வார்டு 36 திருமதி ஆ ஆனந்தி வெற்றி
556 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 2 திரு ப பாபு வெற்றி
557 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 3 திரு கி சரவணன் வெற்றி
558 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 14 திருமதி அ சாந்தி வெற்றி
559 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 15 திருமதி தீ நித்யா வெற்றி
560 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 20 திருமதி வெ கோமதி வெற்றி
561 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 23 திரு பா நரசிம்மன் வெற்றி
562 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 27 திரு இரா ஜெரி எ ஜெராட்தாமஸ் வெற்றி
563 ராணிப்பேட்டை அரக்கோணம் வார்டு 36 திருமதி ஆ முனீஷ்வரி வெற்றி
564 ராணிப்பேட்டை ஆற்காடு வார்டு 9 திருமதி பூ விமலா வெற்றி
565 ராணிப்பேட்டை ஆற்காடு வார்டு 13 திருமதி அ கண்மணி வெற்றி
566 ராணிப்பேட்டை ஆற்காடு வார்டு 27 திருமதி எஸ் கீதா வெற்றி
567 ராணிப்பேட்டை ஆற்காடு வார்டு 28 திரு கே உதயகுமார் வெற்றி
568 ராணிப்பேட்டை இராணிபேட்டை வார்டு 8 திரு வி சுரேஷ் வெற்றி
569 ராணிப்பேட்டை இராணிபேட்டை வார்டு 9 திரு ஜி முருகேசன் வெற்றி
570 ராணிப்பேட்டை இராணிபேட்டை வார்டு 20 திரு கே பி சந்தோஷம் வெற்றி
571 ராணிப்பேட்டை இராணிபேட்டை வார்டு 26 திருமதி சே ஜோதி சேதுராமன் வெற்றி
572 ராணிப்பேட்டை சோளிங்கர் வார்டு 9 திரு ல மணிகண்டன் வெற்றி
573 ராணிப்பேட்டை மேல்விஷாரம் வார்டு 5 திருமதி விஎஸ் ஜமுனாராணி வெற்றி
574 ராணிப்பேட்டை மேல்விஷாரம் வார்டு 18 திருமதி ஜ ஹமீதா பானு வெற்றி
575 ராணிப்பேட்டை வாலாஜாபேட்டை வார்டு 7 திருமதி ஜி கனிமொழி வெற்றி
576 ராணிப்பேட்டை வாலாஜாபேட்டை வார்டு 10 திருமதி சுமதி பாபு வெற்றி
577 ராணிப்பேட்டை வாலாஜாபேட்டை வார்டு 13 திரு சே நந்தகுமார் வெற்றி
578 ராணிப்பேட்டை வாலாஜாபேட்டை வார்டு 14 திரு கோ சுரேஷ் வெற்றி
579 ராணிப்பேட்டை வாலாஜாபேட்டை வார்டு 17 திரு டபிள்யுஜி முரளி வெற்றி
580 ராணிப்பேட்டை வாலாஜாபேட்டை வார்டு 21 திரு தொ ல ரமேஷ் வெற்றி
581 ராமநாதபுரம் இராமநாதபுரம் வார்டு 1 திருமதி வ முனீஸ்வரி வெற்றி
582 ராமநாதபுரம் இராமநாதபுரம் வார்டு 27 திருமதி செ இந்திராமேரி வெற்றி
583 ராமநாதபுரம் கீழக்கரை வார்டு 10 திருமதி தெ பவித்ரா வெற்றி
584 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 3 திரு க சிகாமணி வெற்றி
585 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 6 திரு து நா ஜெய்சங்கர் வெற்றி
586 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 7 திரு பொ கு குபேந்திரன் வெற்றி
587 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 8 திருமதி க திருசபரி தவமணி வெற்றி
588 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 10 திரு எம் ஜி சீனிவாசன் வெற்றி
589 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 12 திரு மாகி கண்ணன் வெற்றி
590 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 15 திரு ரா முத்துக்குமார் வெற்றி
591 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 25 திருமதி மு குணாதேவி வெற்றி
592 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 32 திரு மு வடமலை வெற்றி
593 ராமநாதபுரம் பரமக்குடி வார்டு 36 திரு ரா மோகன் வெற்றி
594 ராமநாதபுரம் ராமேஸ்வரம் வார்டு 1 திருமதி ரா மலையம்மாள் வெற்றி
595 ராமநாதபுரம் ராமேஸ்வரம் வார்டு 2 திரு க பிரபாகர் வெற்றி
596 ராமநாதபுரம் ராமேஸ்வரம் வார்டு 3 திரு க முருகன் வெற்றி
597 ராமநாதபுரம் ராமேஸ்வரம் வார்டு 10 திரு கா அர்ச்சுணன் வெற்றி
598 ராமநாதபுரம் ராமேஸ்வரம் வார்டு 14 திரு தே முகேஷ்குமார் வெற்றி
599 ராமநாதபுரம் ராமேஸ்வரம் வார்டு 21 திரு அ அர்ச்சுணன் வெற்றி
600 விருதுநகர் அருப்புக்கோட்டை வார்டு 30 திருமதி க சுசிலா தேவி வெற்றி
601 விருதுநகர் அருப்புக்கோட்டை வார்டு 32 திருமதி க ராமதிலகவதி வெற்றி
602 விருதுநகர் அருப்புக்கோட்டை வார்டு 36 திருமதி க சிவகாமி வெற்றி
603 விருதுநகர் இராஜபாளையம் வார்டு 2 திருமதி கோ அழகுலட்சுமி வெற்றி
604 விருதுநகர் இராஜபாளையம் வார்டு 4 திருமதி கா மீனாட்சி வெற்றி
605 விருதுநகர் இராஜபாளையம் வார்டு 18 திரு ச சோலைமலை வெற்றி
606 விருதுநகர் சாத்தூர் வார்டு 3 திரு ப கார்த்திக்குமார் வெற்றி
607 விருதுநகர் விருதுநகர் வார்டு 3 திரு சு வெங்கடேஷ் வெற்றி
608 விருதுநகர் விருதுநகர் வார்டு 31 திரு சு சரவணன் வெற்றி
609 விருதுநகர் விருதுநகர் வார்டு 33 திரு ம மிக்கேல்ராஜ் வெற்றி
610 விருதுநகர் ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் வார்டு 8 திருமதி மு மாரியம்மாள் வெற்றி
611 விருதுநகர் ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் வார்டு 13 திரு மு செந்தில்வேல் பழனி வெற்றி
612 விருதுநகர் ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் வார்டு 15 திருமதி கோ சுந்தரி வெற்றி
613 விருதுநகர் ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் வார்டு 19 திருமதி கா ராஜலட்சுமி வெற்றி
614 விருதுநகர் ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் வார்டு 31 திருமதி ஸ்ரீ சுதா வெற்றி
615 விழுப்புரம் கோட்டகுப்பம் வார்டு 9 திரு வீ மூர்த்தி வெற்றி
616 விழுப்புரம் கோட்டகுப்பம் வார்டு 10 திருமதி நா மரகதம் வெற்றி
617 விழுப்புரம் கோட்டகுப்பம் வார்டு 11 திருமதி க வீரசெல்வி வெற்றி
618 விழுப்புரம் திண்டிவனம் வார்டு 2 திருமதி செ திருமகள் வெற்றி
619 விழுப்புரம் திண்டிவனம் வார்டு 12 திரு செ சரவணன் வெற்றி
620 விழுப்புரம் திண்டிவனம் வார்டு 16 திரு கி கார்த்திக் வெற்றி
621 விழுப்புரம் திண்டிவனம் வார்டு 23 திரு இ ஜனார்த்தனன் வெற்றி
622 விழுப்புரம் விழுப்புரம் வார்டு 1 திரு க சேகர் வெற்றி
623 விழுப்புரம் விழுப்புரம் வார்டு 8 திருமதி நா பத்மாவதி வெற்றி
624 விழுப்புரம் விழுப்புரம் வார்டு 9 திருமதி கு ராதிகா வெற்றி
625 விழுப்புரம் விழுப்புரம் வார்டு 23 திரு அ கோதண்டராமன் வெற்றி
626 விழுப்புரம் விழுப்புரம் வார்டு 26 திருமதி ச ஜெயபிரியா வெற்றி
627 விழுப்புரம் விழுப்புரம் வார்டு 34 திரு ரா கல்யாணசுந்தரம் வெற்றி
628 விழுப்புரம் விழுப்புரம் வார்டு 35 திரு வ செல்வம் வெற்றி
629 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 1 திருமதி ச ஆஜிரா வெற்றி
630 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 7 திருமதி எம் கற்பகம் வெற்றி
631 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 13 திரு ப மேகநாதன் வெற்றி
632 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 18 திருமதி செல்வி அன்பு வெற்றி
633 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 24 திருமதி எம் பூங்கொடி வெற்றி
634 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 25 திரு அ தண்டபாணி வெற்றி
635 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 27 திரு அ சிட்டிபாபு வெற்றி
636 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 29 திருமதி கு லாவண்யா வெற்றி
637 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 33 திருமதி ஈ மோ ரேவதி வெற்றி
638 வேலூர் குடியாத்தம் வார்டு 34 திருமதி பி ராணி வெற்றி
முடிவுகள் - பேரூராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - அனைத்து மாவட்டங்கள்
S.No மாவட்டத்தின் பெயர் பேரூராட்சியின் பெயர் வார்டு பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள்
1 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 10 திருமதி செ லதா வெற்றி
2 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 10 திருமதி ச தேன்மொழி வெற்றி
3 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 14 திரு ச அறிவழகன் வெற்றி
4 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 15 திரு தா மருதமுத்து வெற்றி
5 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 1 திருமதி வி சரஸ்வதி வெற்றி
6 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 13 திருமதி எஸ் கலைச்செல்வி வெற்றி
7 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 6 திரு சி சின்னப்பன் வெற்றி
8 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 9 திரு சீ கனகராஜ் வெற்றி
9 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 12 திரு கி தங்கராஜ் வெற்றி
10 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 9 திருமதி மூ விஜயா வெற்றி
11 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 13 திருமதி தே பிரியா வெற்றி
12 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 1 திருமதி எம் சுமதி வெற்றி
13 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 3 திரு பி எம் பொம்முராஜ் வெற்றி
14 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 5 திருமதி எஸ் செல்வி வெற்றி
15 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 7 திரு பெருமாள் வெற்றி
16 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 9 திரு ப பெருமாள் வெற்றி
17 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 12 திருமதி ர ஜெயா வெற்றி
18 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 5 திருமதி கே சுலோச்சனா வெற்றி
19 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 6 திரு எஸ் வெள்ளியங்கிரி வெற்றி
20 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 7 திருமதி எம் ஜெயமணி வெற்றி
21 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 11 திரு கொமரசாமி வெற்றி
22 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 3 திரு பெ கந்தசாமி வெற்றி
23 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 4 திரு கி சாமிநாதன் வெற்றி
24 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 8 திருமதி நா கலாவதி வெற்றி
25 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 9 திருமதி கு பரிமளா வெற்றி
26 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 17 திரு சா குணசேகரன் வெற்றி
27 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 18 திருமதி க நிர்மலாதேவி வெற்றி
28 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 5 திரு சுப்பிரமணியன் வெற்றி
29 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 8 திருமதி ரா சிவகாமி வெற்றி
30 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 2 திருமதி கா சசிகலா போட்டி இன்றி தேர்வு
31 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 7 திருமதி கோகிலா வெற்றி
32 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 10 திரு க நடராஜன் வெற்றி
33 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 12 திருமதி ப மாதம்மாள் வெற்றி
34 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 13 திரு ஆர் பெரியசாமி வெற்றி
35 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 14 திருமதி ப மாதாள் வெற்றி
36 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 15 திருமதி கலாமணி வெற்றி
37 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 11 திருமதி கொ ச திரிபுரசுந்தரி வெற்றி
38 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 14 திரு மு மனோகரன் வெற்றி
39 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 1 திருமதி செ சத்யா வெற்றி
40 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 4 திரு ஆ குமரேசன் வெற்றி
41 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 7 திரு கே எஸ் தங்கராஜ் வெற்றி
42 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 13 திரு மூ செல்வராஜ் வெற்றி
43 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 15 திருமதி ப அருள்மொழி வெற்றி
44 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 5 திருமதி ஓ ஈ மஞ்சமாதா வெற்றி
45 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 14 திருமதி க சுமதி வெற்றி
46 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 16 திரு கி சுந்தரமூர்த்தி வெற்றி
47 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 12 திருமதி சு கோடீஸ்வரி போட்டி இன்றி தேர்வு
48 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 15 திரு சு சந்திரசேகரன் வெற்றி
49 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 2 திருமதி தா கோமதி வெற்றி
50 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 7 திரு எ சுப்பிரமணியம் வெற்றி
51 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 12 திரு எஸ் சரவணன் வெற்றி
52 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 4 திருமதி டி பரிமளம் வெற்றி
53 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 5 திருமதி எஸ் நாகம்மாள் வெற்றி
54 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 8 திருமதி ஏ மகேஸ்வரி வெற்றி
55 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 10 திரு ஆர் குமாரசாமி வெற்றி
56 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 1 திருமதி அ வில்சி வெற்றி
57 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 6 திருமதி கே கலைவாணி வெற்றி
58 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 9 திருமதி ஆர் லதா வெற்றி
59 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 12 திரு என் ஆர் சந்திரசேகரன் வெற்றி
60 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 13 திரு எஸ் மயில்சாமி வெற்றி
61 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 14 திருமதி என் வெண்ணிலா வெற்றி
62 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 15 திருமதி டீ பரிமளாதேவி வெற்றி
63 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 8 திருமதி ரா மோகனாம்பாள் வெற்றி
64 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 11 திரு மு துரைசாமி வெற்றி
65 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 8 திரு பெ மணி வெற்றி
66 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 12 திரு எ சிவக்குமார் வெற்றி
67 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 2 திருமதி ஆ ஜமுனா வெற்றி
68 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 11 திரு நா அருண் வெற்றி
69 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 15 திருமதி மா கண்மணி வெற்றி
70 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 4 திரு ப அருணாச்சலம் வெற்றி
71 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 9 திருமதி எஸ் வளர்மதி வெற்றி
72 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 11 திருமதி எம் கோமதி வெற்றி
73 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 12 திருமதி தி புனிதவதி வெற்றி
74 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 8 திரு எம் கவின் வெற்றி
75 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 1 திருமதி எஸ் அஞ்சலி வெற்றி
76 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 2 திருமதி கே மைதிலி வெற்றி
77 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 3 திருமதி கே லதா வெற்றி
78 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 4 திரு என் பி திருமூர்த்தி வெற்றி
79 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 5 திரு என் ஏ சாதிக் பாட்ஷா வெற்றி
80 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 6 திருமதி சு அன்னக்கொடி வெற்றி
81 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 7 திரு பி பொன்னுசாமி வெற்றி
82 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 8 திருமதி எஸ் முத்துக்கண்ணு வெற்றி
83 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 9 திருமதி பா அன்புசெல்வி வெற்றி
84 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 11 திருமதி ஆர் கார்த்திமா வெற்றி
85 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 12 திரு டி மகேந்திரன் வெற்றி
86 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 13 திரு வி கே துரைசாமி வெற்றி
87 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 5 திருமதி அ பூங்கொடி வெற்றி
88 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 9 திரு சி ஹரிராம் வெற்றி
89 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 15 திருமதி ப தேவி வெற்றி
90 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 4 திரு அ சுந்தரம் வெற்றி
91 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 6 திரு வ செக துரை வெற்றி
92 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 6 திரு ரெ முருகையன் வெற்றி
93 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 7 திருமதி ச நிர்மலாதேவி வெற்றி
94 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 9 திருமதி வைர புவனேஸ்வரி வெற்றி
95 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 12 திருமதி ரமணி வெற்றி
96 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 14 திருமதி உ மாலதி வெற்றி
97 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 2 திருமதி அ புஷ்பலதா வெற்றி
98 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 5 திரு வா ராஜ்மோகன் வெற்றி
99 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 14 திருமதி ச மாலா வெற்றி
100 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 5 திரு மு வசந்தகுமார் வெற்றி
101 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 9 திரு கோ இரவிச்சந்திரன் வெற்றி
102 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 16 திருமதி ம அருள்செல்வி வெற்றி
103 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 2 திரு கோ கலைமணி வெற்றி
104 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 3 திரு ரா அறிவழகன் போட்டி இன்றி தேர்வு
105 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 1 திரு க கார்த்திகேயன் வெற்றி
106 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 3 திருமதி மு லலிதா வெற்றி
107 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 6 திரு தெ கனகராஜ் வெற்றி
108 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 7 திரு ரா சுரேஷ் வெற்றி
109 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 8 திருமதி வ விஜயா வெற்றி
110 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 12 திரு க ராகுல்ராஜ் வெற்றி
111 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 14 திருமதி பி ரேவதி வெற்றி
112 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 10 திருமதி ஜெ ஜெயந்தி வெற்றி
113 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 13 திரு க ஜெய்சங்கர் வெற்றி
114 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 16 திருமதி ச இந்தமதி வெற்றி
115 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 9 திருமதி இ ரேவதி வெற்றி
116 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 11 திரு த ரெங்கநாதன் வெற்றி
117 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 14 திரு நா பாலமுருகன் வெற்றி
118 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 18 திருமதி ர ஜெயப்பிரியா வெற்றி
119 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 3 திரு ந சக்திவேல் வெற்றி
120 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 5 திருமதி ஐ செல்வி வெற்றி
121 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 10 திருமதி மு அசினாபேகம் வெற்றி
122 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 1 திருமதி ந ஜெரினா பேகம் வெற்றி
123 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 3 திரு ஆ அர்ச்சுணன் வெற்றி
124 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 6 திரு ரா மணிவண்ணன் வெற்றி
125 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 12 திரு ஆ வசந்தகுமார் வெற்றி
126 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 3 திருமதி ம சிவகாமி வெற்றி
127 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 8 திரு பு கேசவன் வெற்றி
128 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 13 திருமதி ரா மஞ்சுளா வெற்றி
129 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 10 திருமதி ஜோ அன்புச்செல்வி வெற்றி
130 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 11 திரு க ஜெ இளமதி வெற்றி
131 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 11 திருமதி த தங்கம்மாள் வெற்றி
132 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 9 திரு ஆர் சக்திவேல் வெற்றி
133 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 15 திரு து சந்திரகுமார் வெற்றி
134 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 6 திருமதி ர ரேணுகா வெற்றி
135 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 9 திரு சு சிவசாமி வெற்றி
136 கரூர் மருதூர் வார்டு 9 திருமதி மு பாப்பாத்தி வெற்றி
137 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 1 திரு சா சேகர் வெற்றி
138 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 2 திருமதி பெ ரேவதி வெற்றி
139 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 4 திரு எஸ் பி கே அன்புத்தமிழன் வெற்றி
140 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 8 திரு கு பிரபு வெற்றி
141 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 14 திருமதி ஜெ உமா வெற்றி
142 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 15 திருமதி கு பேபி வெற்றி
143 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 17 திரு இரா ராகேஷ் வெற்றி
144 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 10 திருமதி கு விஜியலட்சுமி வெற்றி
145 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 11 திருமதி ர கலையரசி வெற்றி
146 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 12 திரு சி முருகன் வெற்றி
147 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 6 திரு நா செல்வகுமார் வெற்றி
148 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 8 திருமதி பா சந்திரா வெற்றி
149 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 10 திருமதி மு சரோஜா வெற்றி
150 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 4 திருமதி நா ஞான ஜெயந்தி வெற்றி
151 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 5 திருமதி ஜோ மீனாஜோதி வெற்றி
152 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 7 திரு சு இராஜபாண்டியன் வெற்றி
153 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 13 திருமதி ச காமாட்சி வெற்றி
154 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 15 திரு து ராமச்சந்திரன் வெற்றி
155 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 5 திரு கோ பெருமாள் வெற்றி
156 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 12 திரு இரா ஜெயசுதர்ஷன் வெற்றி
157 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 4 திருமதி உ வள்ளியம்மாள் வெற்றி
158 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 7 திருமதி ம சங்கீதா வெற்றி
159 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 8 திருமதி பா சுதா பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
160 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 11 திருமதி வை வளர்மதி வெற்றி
161 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 12 திரு நீ சுடலையாண்டி வெற்றி
162 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 2 திருமதி சு விஜிலாராணி வெற்றி
163 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 18 திரு செ ஸ்டாலின் வெற்றி
164 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 4 திருமதி ரெ கலைச்செல்வி வெற்றி
165 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 5 திருமதி என் பூமதி வெற்றி
166 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 11 திரு ஜெ கனக ராஜேஷ் வெற்றி
167 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 4 திரு மா பாபு வெற்றி
168 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 4 திருமதி த நித்யா வெற்றி
169 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 11 திரு செ கிருஷ்ணன் வெற்றி
170 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 6 திரு ஜி ஜெனில் ராஜன் வெற்றி
171 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 1 திருமதி சு சரிபா வெற்றி
172 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 7 திரு எம் செல்வன் வெற்றி
173 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 8 திருமதி பி நாகம்மாள் வெற்றி
174 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 2 திரு ம கார்த்திகேயன் வெற்றி
175 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 4 திருமதி வே அழகம்மாள் வெற்றி
176 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 5 திருமதி சு ரோகிணி வெற்றி
177 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 6 திருமதி தெ பாக்கியம் வெற்றி
178 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 14 திருமதி சி ஜெயந்தி வெற்றி
179 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 15 திரு செ பொ ராஜகுமார் வெற்றி
180 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 9 திருமதி ஆர் பரமேஸ்வரி வெற்றி
181 கன்னியாகுமரி திறுப்பரப்பு வார்டு 13 திரு ச பிரதீப்குமார் வெற்றி
182 கன்னியாகுமரி தென்தாமரைக்குளம் வார்டு 8 திருமதி மு மேனகா வெற்றி
183 கன்னியாகுமரி தென்தாமரைக்குளம் வார்டு 13 திருமதி ஆர் அமுதா வெற்றி
184 கன்னியாகுமரி தென்தாமரைக்குளம் வார்டு 14 திருமதி மா விஜிதா வெற்றி
185 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 2 திருமதி வி அமுதா ராணி வெற்றி
186 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 4 திரு வே கணேஷ் வெற்றி
187 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 9 திருமதி எஸ் சங்கரம்மாள் வெற்றி
188 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 12 திருமதி த கவிதா வெற்றி
189 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 14 திரு ஆர் வீரபுத்திரபிள்ளை வெற்றி
190 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 2 திரு ரா பாலசேகரன் வெற்றி
191 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 9 திரு கோ எட்வின் ராஜ குமார் வெற்றி
192 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 13 திருமதி பொ லைலா வெற்றி
193 கன்னியாகுமரி புத்தளம் வார்டு 2 திரு சு விஜயன் வெற்றி
194 கன்னியாகுமரி புத்தளம் வார்டு 13 திரு கி சிவகந்தன் வெற்றி
195 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 10 திருமதி செ டதி செல்வபாய் வெற்றி
196 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 11 திருமதி எ ஹெலன் சுலோச்சனா பாய் வெற்றி
197 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 14 திருமதி ப உஷா பகவதி வெற்றி
198 கன்னியாகுமரி பொன்மனை வார்டு 13 திருமதி பா சாந்தி வெற்றி
199 கன்னியாகுமரி மயிலாடி வார்டு 3 திருமதி இ சுப்புலெட்சுமி வெற்றி
200 கன்னியாகுமரி மயிலாடி வார்டு 4 திருமதி வ ரேவதி வெற்றி
201 கன்னியாகுமரி மயிலாடி வார்டு 11 திருமதி நா பாமா வெற்றி
202 கன்னியாகுமரி மயிலாடி வார்டு 13 திருமதி செ அன்னசுமதி வெற்றி
203 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 4 திரு நாராயணபெருமாள் வெற்றி
204 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 7 திருமதி ஜி சிவகாமி வெற்றி
205 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 11 திருமதி பெ சுபிரா காந்தி வெற்றி
206 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 12 திருமதி முக நாகலெட்சுமி வெற்றி
207 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 14 திருமதி என் லெட்சுமி வெற்றி
208 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 15 திருமதி எஸ் மாரி வெற்றி
209 கன்னியாகுமரி வில்லுக்குறி வார்டு 11 திருமதி வி ரீனா வெற்றி
210 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 12 திருமதி ஆர் சதீஷ்ண குமாரி வெற்றி
211 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 4 திருமதி ஆ பத்மாவதி வெற்றி
212 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 5 திருமதி ஜெ பாரதி வெற்றி
213 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 16 திருமதி லோ தீபா வெற்றி
214 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 2 திரு வெ பிரகாஷ் வெற்றி
215 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 12 திருமதி மோ கோமளா வெற்றி
216 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 14 திரு மு சுதாகர் வெற்றி
217 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 1 திருமதி க லட்சுமி வெற்றி
218 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 3 திருமதி மோ தேன்மொழி வெற்றி
219 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 6 திருமதி தீ மகேஸ்வரி வெற்றி
220 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 12 திருமதி அ கீதாதேவி வெற்றி
221 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 14 திரு வ அரிக்குமார் வெற்றி
222 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 8 திருமதி வி கல்பனா வெற்றி
223 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 3 திருமதி மோ சுஜாதா வெற்றி
224 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 4 திருமதி எஸ் பரமேஸ்வரி வெற்றி
225 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 6 திருமதி கா பா அபிராமி வெற்றி
226 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 10 திரு கொ ஜாபர் பாஷா வெற்றி
227 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 11 திரு ப திருமால் வெற்றி
228 கிருஷ்ணகிரி கெலமங்களம் வார்டு 3 திருமதி எஸ் மும்தாஜ் வெற்றி
229 கிருஷ்ணகிரி கெலமங்களம் வார்டு 6 திருமதி பெ ஜெயா வெற்றி
230 கிருஷ்ணகிரி கெலமங்களம் வார்டு 11 திரு ஆர் சண்முகம் வெற்றி
231 கிருஷ்ணகிரி கெலமங்களம் வார்டு 12 திரு கே ஸ்ரீனிவாசன் வெற்றி
232 கிருஷ்ணகிரி கெலமங்களம் வார்டு 15 திரு கே பி தேவராஜ் வெற்றி
233 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 17 திருமதி ப மாது வெற்றி
234 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 7 திருமதி வி சுமித்ரா வெற்றி
235 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 3 திரு சின்னசாமி வெற்றி
236 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 12 திருமதி தி சுபாசினி வெற்றி
237 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 2 திரு மு மணிகண்ட வெங்கட கிருஷ்ணன் வெற்றி
238 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 3 திருமதி த விஜயலட்சுமி வெற்றி
239 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 4 திரு எ எஸ் மூர்த்தி வெற்றி
240 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 14 திருமதி எஸ் ஜோதிலட்சுமி வெற்றி
241 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 2 திரு சு சதீஸ் வெற்றி
242 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 8 திரு து சக்கரவர்த்தி வெற்றி
243 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 2 திருமதி வ மணிமேகலை வெற்றி
244 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 8 திரு கோ பாலசண்முகம் வெற்றி
245 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 9 திரு சி சிவக்குமார் வெற்றி
246 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 10 திருமதி ர மேனகா வெற்றி
247 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 1 திருமதி சி பாரதி வெற்றி
248 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 3 திரு எஸ் சிவராமகிருஷ்ணன் வெற்றி
249 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 4 திரு ச அருள்மணிராஜதுரை வெற்றி
250 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 5 திரு த தர்மராஜ் வெற்றி
251 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 6 திரு அ கலாமணி வெற்றி
252 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 1 திரு ம செல்வராஜ் வெற்றி
253 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 1 திரு த லட்சுமண சிங் வெற்றி
254 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 4 திரு ப கார்த்திகேயன் வெற்றி
255 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 1 திருமதி ஆர் மஞ்சுளாதேவி வெற்றி
256 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 1 திருமதி எஸ் பூமாவதி வெற்றி
257 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 6 திருமதி வெ சுந்தரி வெற்றி
258 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 12 திருமதி வீ சாந்தி வெற்றி
259 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 14 திரு கே எஸ் குமார் வெற்றி
260 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 17 திரு சூர்ய பிரகாஷ் வெற்றி
261 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 15 திருமதி ரா சுமதி வெற்றி
262 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 2 திருமதி ரா ரத்தினம் வெற்றி
263 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 8 திரு பா சரவணன் வெற்றி
264 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 1 திருமதி ப சரஸ்வதி வெற்றி
265 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 5 திருமதி ச மணிமேகலை வெற்றி
266 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 6 திரு பா மாதேஸ்வரன் வெற்றி
267 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 10 திருமதி ம கலைவாணி வெற்றி
268 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 11 திரு ப கிருஷ்ணசாமி வெற்றி
269 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 14 திருமதி சி செல்வி வெற்றி
270 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 15 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
271 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 6 திருமதி வே சண்முகப்பிரியா வெற்றி
272 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 7 திருமதி ஆ மனோரஞ்சிதம் வெற்றி
273 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 4 திருமதி ம பிரியங்கா வெற்றி
274 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 8 திரு ஜெ சதீஷ் வெற்றி
275 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 12 திருமதி கு ஆனந்தி வெற்றி
276 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 1 திரு வீ சிவக்குமார் வெற்றி
277 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 8 திருமதி ஆ சைலாராணி வெற்றி
278 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 4 திரு கோ ரா ரமேஷ் வெற்றி
279 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 8 திருமதி ர அலமேலு மங்கை வெற்றி
280 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 9 திரு க சண்முகம் வெற்றி
281 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 3 திரு ப மாணிக்கம் வெற்றி
282 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 10 திருமதி க மோகனா வெற்றி
283 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 15 திருமதி த சாந்தாமணி வெற்றி
284 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 2 திருமதி ஆர் ரேணுகா வெற்றி
285 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 9 திரு மு ரங்கசாமி வெற்றி
286 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 10 திரு மு கோவிந்தராஜ் வெற்றி
287 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 13 திருமதி சு தீபிகா வெற்றி
288 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 13 திருமதி செ சூர்யா வெற்றி
289 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 7 திரு பா ஜெகநாதன் வெற்றி
290 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 15 திருமதி எஸ் மாலதி வெற்றி
291 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 3 திருமதி ரா கௌதமி வெற்றி
292 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 7 திருமதி சோ கவிதா வெற்றி
293 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 10 திரு க வெ நீ ஜெயராமன் வெற்றி
294 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 12 திரு ந மாணிக்கம் வெற்றி
295 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 14 திரு கு முருகேசன் வெற்றி
296 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 1 திரு வெ ம கார்த்திகேயன் வெற்றி
297 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 2 திருமதி வெ ம தமிழரசி வெற்றி
298 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 7 திரு ஆ கருணாகரன் வெற்றி
299 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 8 திரு ஆர் சந்திரகுமார் வெற்றி
300 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 9 திரு க கணேசன் வெற்றி
301 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 12 திருமதி க உமா மகேஸ்வரி வெற்றி
302 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 14 திருமதி க வெ பார்வதி வெற்றி
303 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 15 திரு வெ உ மருதாசலம் வெற்றி
304 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 1 திரு ம திருமூர்த்தி வெற்றி
305 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 6 திரு மா கருணாகரன் வெற்றி
306 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 6 திருமதி செ கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
307 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 7 திரு எ காஜாமைதீன் வெற்றி
308 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 17 திரு அ நாகூர் மீரா வெற்றி
309 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 2 திருமதி சு முத்து வெற்றி
310 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 12 திருமதி அ வள்ளி வெற்றி
311 சிவகங்கை கனாடுகாத்தான் வார்டு 9 திருமதி லோ சுரேகா வெற்றி
312 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 17 திரு க ராஜா வெற்றி
313 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 1 திரு நா சையது முகமது இப்ராகிம் வெற்றி
314 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 4 திருமதி சூ வெங்கடேஸ்வரி வெற்றி
315 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 5 திரு மா பாரத்ராஜா வெற்றி
316 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 15 திரு மா அயோத்தி வெற்றி
317 சிவகங்கை நாட்டரசன்கோட்டை வார்டு 11 திரு நா சின்னமருதுபாண்டியன் வெற்றி
318 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 3 திருமதி பா பாப்பா வெற்றி
319 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 12 திரு நா குமார் வெற்றி
320 சிவகங்கை பள்ளத்தூர் வார்டு 2 திரு ந கணேசன் வெற்றி
321 சிவகங்கை பள்ளத்தூர் வார்டு 8 திருமதி மு தெய்வாணை போட்டி இன்றி தேர்வு
322 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 2 திருமதி ப அமுதசுந்தரி வெற்றி
323 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 6 திரு பெரி நல்லமுத்து வெற்றி
324 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 2 திருமதி ரா தேவி வெற்றி
325 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 4 திருமதி ஆ பிரியங்கா வெற்றி
326 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 7 திருமதி மு ஜெயலட்சுமி வெற்றி
327 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 13 திரு து சுரேஷ் வெற்றி
328 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 15 திருமதி ம சகுந்தலா வெற்றி
329 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 3 திருமதி ர விஜயா வெற்றி
330 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 10 திரு செ கமல் வெற்றி
331 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 11 திரு கு அருண்பாபு வெற்றி
332 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 14 திருமதி பா வஜனா வெற்றி
333 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 18 திரு து ஆறுமுகம் வெற்றி
334 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 21 திரு செ முருகன் வெற்றி
335 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 6 திரு எம் அரி வெற்றி
336 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 6 திரு அ மணிவண்ணன் வெற்றி
337 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 11 திருமதி மோ கவிதா வெற்றி
338 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 12 திருமதி தி சுமிதா வெற்றி
339 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 15 திரு செ நரசிம்மன் வெற்றி
340 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 17 திரு க வரதராஜன் வெற்றி
341 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 8 திரு அ குமரன் வெற்றி
342 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 9 திருமதி செ அனிதா வெற்றி
343 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 13 திருமதி மாலதி இளங்கோவன் வெற்றி
344 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 1 திருமதி ரா தேவி வெற்றி
345 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 2 திரு த சீனிவாசன் வெற்றி
346 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 3 திருமதி நா ச ஜீவிதா வெற்றி
347 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 6 திரு பா சுகுமாரன் வெற்றி
348 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 10 திருமதி செ மஞ்சு வெற்றி
349 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 11 திருமதி எ வளர்மதி வெற்றி
350 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 12 திருமதி கோ சரிதா வெற்றி
351 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 13 திருமதி ரூ குணசுந்தரி வெற்றி
352 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 15 திரு க ராகவன் வெற்றி
353 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 1 திருமதி வி தமிழ்செல்வி வெற்றி
354 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 11 திரு எஸ் அசோக் வெற்றி
355 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 13 திருமதி இரா மகாலட்சுமி வெற்றி
356 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 6 திருமதி த செல்வி வெற்றி
357 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 9 திரு நா ராஜா வெற்றி
358 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 9 திருமதி ர மணிமாலா வெற்றி
359 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 8 திரு எஸ்பி விக்னேஷ் வெற்றி
360 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 11 திரு சு கிருஷ்ணன் வெற்றி
361 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 4 திரு க பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
362 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 5 திருமதி மு அமுதவள்ளி வெற்றி
363 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 7 திருமதி ஜெ பாரதி வெற்றி
364 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 9 திருமதி வசந்தா ஆர்த்தி வெற்றி
365 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 3 திருமதி ஆர் புஷ்பா வெற்றி
366 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 10 திருமதி டி உஷாராணி வெற்றி
367 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 1 திரு சி சுரேஷ்குமார் வெற்றி
368 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 8 திரு கே ரத்தினம் வெற்றி
369 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 12 திருமதி பி சாந்தி வெற்றி
370 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 5 செல்வி சொ ரதியா வெற்றி
371 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 6 திரு ச ஈஸ்வரன் வெற்றி
372 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 1 திரு க சுப்பிரமணி வெற்றி
373 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 3 திரு கு குப்புசாமி வெற்றி
374 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 4 திருமதி மு மாதம்மாள் வெற்றி
375 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 6 திருமதி மு மேகலா வெற்றி
376 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 7 திருமதி வ ஷிஜி வெற்றி
377 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 9 திருமதி ஆ சாந்தி வெற்றி
378 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 11 திரு மு வேலன் வெற்றி
379 சேலம் கீரிப்பட்டி வார்டு 5 திருமதி க சுகன்யா வெற்றி
380 சேலம் கெங்கவல்லி வார்டு 9 திரு அ ஆறுமுகம் வெற்றி
381 சேலம் கெங்கவல்லி வார்டு 11 திரு ரா இளவரசு வெற்றி
382 சேலம் கொங்கணாபுரம் வார்டு 1 திரு ந ஆறுமுகம் வெற்றி
383 சேலம் கொங்கணாபுரம் வார்டு 7 திருமதி எம் சத்யா வெற்றி
384 சேலம் கொங்கணாபுரம் வார்டு 9 திருமதி ரா பானுமதி வெற்றி
385 சேலம் கொங்கணாபுரம் வார்டு 11 திருமதி மோ விமலா வெற்றி
386 சேலம் கொங்கணாபுரம் வார்டு 13 திருமதி த பாக்கியம் வெற்றி
387 சேலம் சங்ககிரி வார்டு 3 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
388 சேலம் சங்ககிரி வார்டு 11 திரு ச பா முருகேசன் வெற்றி
389 சேலம் சங்ககிரி வார்டு 16 திருமதி ச வே கௌசல்யாஸ்ரீ வெற்றி
390 சேலம் செந்தாரப்பட்டி வார்டு 8 திருமதி இ சுதா வெற்றி
391 சேலம் செந்தாரப்பட்டி வார்டு 11 திருமதி ரா அருள்மொழி வெற்றி
392 சேலம் செந்தாரப்பட்டி வார்டு 15 திருமதி பெ அமுதா வெற்றி
393 சேலம் தம்மம்பட்டி வார்டு 6 திருமதி பெ லட்சுமி வெற்றி
394 சேலம் தம்மம்பட்டி வார்டு 9 திருமதி ஆ சந்திரா பீட்டி வெற்றி
395 சேலம் தம்மம்பட்டி வார்டு 11 திருமதி எஸ் புவனேஸ்வரி வெற்றி
396 சேலம் தெடாவூர் வார்டு 6 திருமதி பெ சரண்யா வெற்றி
397 சேலம் தெடாவூர் வார்டு 9 திருமதி சு மாதேஸ்வரி வெற்றி
398 சேலம் தெடாவூர் வார்டு 15 திருமதி பெ அஞ்சலை வெற்றி
399 சேலம் தேவூர் வார்டு 8 திருமதி செ கோகிலா வெற்றி
400 சேலம் தேவூர் வார்டு 12 திருமதி நா பாவாயி வெற்றி
401 சேலம் தேவூர் வார்டு 13 திரு ந செல்வகுமார் வெற்றி
402 சேலம் தேவூர் வார்டு 14 திருமதி பொ சந்திரா வெற்றி
403 சேலம் நங்கவள்ளி வார்டு 1 திருமதி க தேவி வெற்றி
404 சேலம் நங்கவள்ளி வார்டு 4 திரு சி மாணிக்கம் வெற்றி
405 சேலம் பனமரத்துப்பட்டி வார்டு 3 திருமதி எம் செல்வமணி வெற்றி
406 சேலம் பனமரத்துப்பட்டி வார்டு 8 திரு வி காளியண்ணன் வெற்றி
407 சேலம் பனமரத்துப்பட்டி வார்டு 11 திருமதி பி ஜெயலட்சுமி வெற்றி
408 சேலம் பனமரத்துப்பட்டி வார்டு 15 திருமதி பி தேவகி வெற்றி
409 சேலம் பி.என்.பட்டி வார்டு 4 திரு பி ஸ்டாலின் வெற்றி
410 சேலம் பி.என்.பட்டி வார்டு 6 திருமதி எஸ் அம்பிகா வெற்றி
411 சேலம் பி.என்.பட்டி வார்டு 9 திரு கேஆர் மோகன்குமார் வெற்றி
412 சேலம் பி.என்.பட்டி வார்டு 11 திரு எம் அன்பழகன் வெற்றி
413 சேலம் பி.என்.பட்டி வார்டு 18 திருமதி எஸ் சுதாலட்சுமி வெற்றி
414 சேலம் பூலாம்பட்டி வார்டு 7 திருமதி ம சிங்காரம் வெற்றி
415 சேலம் பூலாம்பட்டி வார்டு 8 திருமதி மு ரமா வெற்றி
416 சேலம் பூலாம்பட்டி வார்டு 10 திரு மு கருணாநிதி வெற்றி
417 சேலம் பூலாம்பட்டி வார்டு 11 திருமதி மு யமுனா வெற்றி
418 சேலம் பெத்தநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 2 திரு ம அண்ணாதுரை வெற்றி
419 சேலம் பெத்தநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 4 திரு பெ சந்திரன் வெற்றி
420 சேலம் பேளூர் வார்டு 2 திரு ப சம்பத் வெற்றி
421 சேலம் பேளூர் வார்டு 5 திருமதி ச பரமேஸ்வரி வெற்றி
422 சேலம் பேளூர் வார்டு 6 திருமதி ரா பாஞ்சாலை வெற்றி
423 சேலம் பேளூர் வார்டு 9 திரு கி சுரேஷ் வெற்றி
424 சேலம் பேளூர் வார்டு 10 திருமதி வெ கவிதா வெற்றி
425 சேலம் பேளூர் வார்டு 13 திருமதி வெ சங்கீதா வெற்றி
426 சேலம் மல்லூர் வார்டு 4 திருமதி சு கவிப்பிரியா வெற்றி
427 சேலம் மல்லூர் வார்டு 8 திருமதி சு தேவி வெற்றி
428 சேலம் மல்லூர் வார்டு 9 திரு மா பாலாஜி வெற்றி
429 சேலம் மல்லூர் வார்டு 14 திரு இ தினேஷ் வெற்றி
430 சேலம் மல்லூர் வார்டு 15 திரு வி கே பழனிவேலு வெற்றி
431 சேலம் மேச்சேரி வார்டு 2 திரு க வெங்கட்ராஜ் வெற்றி
432 சேலம் வனவாசி வார்டு 1 திருமதி எஸ் ஜோதி வெற்றி
433 சேலம் வனவாசி வார்டு 4 திருமதி ஒய் தமிழ்செல்வி வெற்றி
434 சேலம் வனவாசி வார்டு 5 திரு பி சண்முகசுந்தரம் வெற்றி
435 சேலம் வனவாசி வார்டு 7 திருமதி கே லதா வெற்றி
436 சேலம் வனவாசி வார்டு 9 திருமதி பி சிவசக்தி வெற்றி
437 சேலம் வனவாசி வார்டு 10 திருமதி ஜி சாரதா வெற்றி
438 சேலம் வனவாசி வார்டு 11 திரு எஸ் ஞானசேகரன் வெற்றி
439 சேலம் வனவாசி வார்டு 12 திரு வி கோவிந்தராஜன் வெற்றி
440 சேலம் வாழப்பாடி வார்டு 1 திருமதி சி பெரியம்மாள் வெற்றி
441 சேலம் வாழப்பாடி வார்டு 4 திருமதி ம புவனேஸ்வரி வெற்றி
442 சேலம் வாழப்பாடி வார்டு 5 திரு நா சிவகுமார் வெற்றி
443 சேலம் வாழப்பாடி வார்டு 9 திருமதி அ சரஸ்வதி வெற்றி
444 சேலம் வாழப்பாடி வார்டு 10 திருமதி வெ வசந்தி வெற்றி
445 சேலம் வீரகல்புதூர் வார்டு 4 திருமதி ஜெ கனகா வெற்றி
446 சேலம் வீரகல்புதூர் வார்டு 13 திருமதி டி சுமதி வெற்றி
447 சேலம் வீரகனூர் வார்டு 1 திரு ச கலியபெருமாள் வெற்றி
448 சேலம் வீரகனூர் வார்டு 7 திரு சி பாலு வெற்றி
449 சேலம் வீரகனூர் வார்டு 12 திருமதி அ கோகிலா வெற்றி
450 சேலம் வீரகனூர் வார்டு 13 திருமதி சு நித்யா வெற்றி
451 சேலம் ஜலகண்டாபுரம் வார்டு 2 திரு தெ சரவணன் வெற்றி
452 சேலம் ஜலகண்டாபுரம் வார்டு 8 திருமதி மா தங்கம்மாள் வெற்றி
453 சேலம் ஜலகண்டாபுரம் வார்டு 9 திரு சீ ரா த சிவக்குமார் வெற்றி
454 சேலம் ஜலகண்டாபுரம் வார்டு 10 திருமதி சி வீரசௌடாம்பிகை வெற்றி
455 சேலம் ஜலகண்டாபுரம் வார்டு 12 திரு ஆ சிவராஜ் வெற்றி
456 தஞ்சாவூர் அம்மாபேட்டை வார்டு 1 திருமதி நா வனிதா வெற்றி
457 தஞ்சாவூர் அய்யம்பேட்டை வார்டு 10 திரு நா மாரியப்பன் வெற்றி
458 தஞ்சாவூர் ஆடுதுறை வார்டு 4 திருமதி சே கமலா வெற்றி
459 தஞ்சாவூர் ஆடுதுறை வார்டு 15 திரு வே குமார் வெற்றி
460 தஞ்சாவூர் ஒரத்தநாடு வார்டு 3 திரு அ ராஜேந்திரன் வெற்றி
461 தஞ்சாவூர் ஒரத்தநாடு வார்டு 7 திரு க முத்துகுமார் வெற்றி
462 தஞ்சாவூர் ஒரத்தநாடு வார்டு 9 திருமதி வீ அமுதா வெற்றி
463 தஞ்சாவூர் சுவாமிமலை வார்டு 1 திரு எஸ் சங்கர் வெற்றி
464 தஞ்சாவூர் சுவாமிமலை வார்டு 5 திருமதி ஆர் ராணி வெற்றி
465 தஞ்சாவூர் சுவாமிமலை வார்டு 7 திரு கே சரவணன் வெற்றி
466 தஞ்சாவூர் சுவாமிமலை வார்டு 11 திரு ஜி திருமால் வெற்றி
467 தஞ்சாவூர் சுவாமிமலை வார்டு 12 திரு கே செந்தில்குமரன் வெற்றி
468 தஞ்சாவூர் சுவாமிமலை வார்டு 15 செல்வி பு திவ்யா வெற்றி
469 தஞ்சாவூர் திருநாகேஸ்வரம் வார்டு 6 திருமதி பா தீபா வெற்றி
470 தஞ்சாவூர் திருநாகேஸ்வரம் வார்டு 11 திரு சீ காமராஜ் வெற்றி
471 தஞ்சாவூர் திருநாகேஸ்வரம் வார்டு 12 திருமதி ஜ பரமேஸ்வரி வெற்றி
472 தஞ்சாவூர் திருபுவனம் வார்டு 1 திருமதி எஸ் ஜெயா வெற்றி
473 தஞ்சாவூர் திருபுவனம் வார்டு 2 திரு ஆர் ராஜன் வெற்றி
474 தஞ்சாவூர் திருபுவனம் வார்டு 8 திரு எஸ் சிங் செல்வராஜ் வெற்றி
475 தஞ்சாவூர் திருபுவனம் வார்டு 9 திருமதி டீ கவிதா வெற்றி
476 தஞ்சாவூர் திருபுவனம் வார்டு 14 திருமதி எஸ் மல்லிகா வெற்றி
477 தஞ்சாவூர் திருப்பனந்தாள் வார்டு 8 திருமதி ஜோ கலையரசி வெற்றி
478 தஞ்சாவூர் திருப்பனந்தாள் வார்டு 9 திருமதி ச ஜெயகாந்தி வெற்றி
479 தஞ்சாவூர் திருவையாறு வார்டு 1 திருமதி பெ அம்சவள்ளி வெற்றி
480 தஞ்சாவூர் திருவையாறு வார்டு 15 திரு செ சதீஷ் வெற்றி
481 தஞ்சாவூர் பாபநாசம் வார்டு 9 திரு ரெ பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
482 தஞ்சாவூர் பெருமகளூர் வார்டு 1 திரு பி சண்முகம் வெற்றி
483 தஞ்சாவூர் பெருமகளூர் வார்டு 4 திரு ப சேகர் வெற்றி
484 தஞ்சாவூர் பெருமகளூர் வார்டு 9 திருமதி ச கமலா வெற்றி
485 தஞ்சாவூர் பேராவூரணி வார்டு 9 திருமதி ரா அஞ்சம்மாள் வெற்றி
486 தஞ்சாவூர் பேராவூரணி வார்டு 12 திருமதி நீ மணிமாலா வெற்றி
487 தஞ்சாவூர் பேராவூரணி வார்டு 15 திரு மு ஆனந்தன் வெற்றி
488 தஞ்சாவூர் பேராவூரணி வார்டு 17 திரு பீ காரல்மார்க்ஸ் வெற்றி
489 தஞ்சாவூர் மதுக்கூர் வார்டு 2 திரு ரா ஜீவானந்தம் வெற்றி
490 தஞ்சாவூர் மதுக்கூர் வார்டு 12 திருமதி சு தேவி வெற்றி
491 தஞ்சாவூர் மதுக்கூர் வார்டு 15 திருமதி வெ பிரியங்கா வெற்றி
492 தஞ்சாவூர் மெலட்டூர் வார்டு 6 திருமதி அ முத்துலெட்சுமி வெற்றி
493 தஞ்சாவூர் மெலட்டூர் வார்டு 11 திரு ரா கோவிந்தராஜ் வெற்றி
494 தஞ்சாவூர் மெலட்டூர் வார்டு 12 திருமதி க திவ்யா வெற்றி
495 தஞ்சாவூர் மெலட்டூர் வார்டு 13 திருமதி சே சித்ரா வெற்றி
496 தஞ்சாவூர் மேலத்திருப்பூந்துருத்தி வார்டு 3 திருமதி அ கிருத்திகா வெற்றி
497 தஞ்சாவூர் வல்லம் வார்டு 11 திரு ஜெ முருகானந்தம் வெற்றி
498 தஞ்சாவூர் வேப்பத்தூர் வார்டு 1 திரு அ யாகப்பன் வெற்றி
499 தஞ்சாவூர் வேப்பத்தூர் வார்டு 10 திரு கா கோவிந்தராஜன் வெற்றி
500 தஞ்சாவூர் வேப்பத்தூர் வார்டு 11 திருமதி ப மோகனா வெற்றி
501 தர்மபுரி அரூர் வார்டு 1 திரு ஆர் அறிவழகன் வெற்றி
502 தர்மபுரி அரூர் வார்டு 2 திருமதி த நிவேதா வெற்றி
503 தர்மபுரி அரூர் வார்டு 3 திருமதி கா முசரத் வெற்றி
504 தர்மபுரி அரூர் வார்டு 6 திருமதி ஞா வித்யா வெற்றி
505 தர்மபுரி அரூர் வார்டு 8 திரு பெ கலைவாணன் வெற்றி
506 தர்மபுரி அரூர் வார்டு 15 திரு கோ பூபதி வெற்றி
507 தர்மபுரி அரூர் வார்டு 17 திருமதி ம ராணி வெற்றி
508 தர்மபுரி கடத்தூர் வார்டு 8 திரு அ சபியுல்லா வெற்றி
509 தர்மபுரி கடத்தூர் வார்டு 11 திருமதி மு துளசி வெற்றி
510 தர்மபுரி கம்பைநல்லூர் வார்டு 1 திரு தீ சரவணன் வெற்றி
511 தர்மபுரி கம்பைநல்லூர் வார்டு 7 திருமதி கா குமுதா வெற்றி
512 தர்மபுரி காரிமங்கலம் வார்டு 2 திருமதி ரா இந்திராணி வெற்றி
513 தர்மபுரி காரிமங்கலம் வார்டு 6 திருமதி மா நாகம்மாள் வெற்றி
514 தர்மபுரி காரிமங்கலம் வார்டு 13 திருமதி கோ செவத்தா வெற்றி
515 தர்மபுரி பாப்பாரபட்டி வார்டு 1 திரு வ அண்ணாமலை வெற்றி
516 தர்மபுரி பாலக்கோடு வார்டு 1 திரு பெ குருமணிநாதன் வெற்றி
517 தர்மபுரி பாலக்கோடு வார்டு 2 திரு வ விமலன் வெற்றி
518 தர்மபுரி பென்னாகரம் வார்டு 1 திருமதி ராதிகா பாய் வெற்றி
519 தர்மபுரி பென்னாகரம் வார்டு 8 திரு க ஜடையன் பீமன் வெற்றி
520 தர்மபுரி மாரண்டஹள்ளி வார்டு 4 திரு வா கோவிந்தன் வெற்றி
521 தர்மபுரி மாரண்டஹள்ளி வார்டு 14 திருமதி ரா அனிதா வெற்றி
522 திண்டுக்கல் அகரம் வார்டு 1 திரு ப தண்டபாணி வெற்றி
523 திண்டுக்கல் அகரம் வார்டு 4 திருமதி தி தனலெட்சுமி வெற்றி
524 திண்டுக்கல் அகரம் வார்டு 11 திருமதி பீ குழந்தைதெரஸ் வெற்றி
525 திண்டுக்கல் அகரம் வார்டு 12 திரு க சக்திவேல் வெற்றி
526 திண்டுக்கல் அகரம் வார்டு 15 திருமதி உ தமிழரசி வெற்றி
527 திண்டுக்கல் அம்மையநாயக்கனூர் வார்டு 10 திரு கா சந்திரபாண்டியன் வெற்றி
528 திண்டுக்கல் அம்மையநாயக்கனூர் வார்டு 11 திருமதி ஜோ புஸ்பம் வெற்றி
529 திண்டுக்கல் அய்யம்பாளையம் வார்டு 2 திரு ப சுரேஷ் வெற்றி
530 திண்டுக்கல் அய்யலூர் வார்டு 8 திருமதி செ மாரியம்மாள் வெற்றி
531 திண்டுக்கல் ஆயக்குடி வார்டு 12 திரு ரா கிருஷ்ணன் வெற்றி
532 திண்டுக்கல் எரியோடு வார்டு 5 திருமதி ப தங்கமணி வெற்றி
533 திண்டுக்கல் எரியோடு வார்டு 7 திருமதி சு அன்புமணி வெற்றி
534 திண்டுக்கல் எரியோடு வார்டு 10 திரு சி மூர்த்தி வெற்றி
535 திண்டுக்கல் எரியோடு வார்டு 12 திரு ரா சு முத்துச்சாமி வெற்றி
536 திண்டுக்கல் கன்னிவாடி வார்டு 5 திரு சு மோகன்ராஜ் வெற்றி
537 திண்டுக்கல் சித்தையன்கோட்டை வார்டு 16 திரு பா கோவிந்தசாமி வெற்றி
538 திண்டுக்கல் சேவுகம்பட்டி வார்டு 13 திரு கு ஆண்டி வெற்றி
539 திண்டுக்கல் தாடிகொம்பு வார்டு 13 திருமதி மு மயிலாத்தாள் வெற்றி
540 திண்டுக்கல் நத்தம் வார்டு 3 திருமதி இரா இராதிகா வெற்றி
541 திண்டுக்கல் நத்தம் வார்டு 5 திரு சு கண்ணன் வெற்றி
542 திண்டுக்கல் நத்தம் வார்டு 6 திரு பெ பழனிகுமார் வெற்றி
543 திண்டுக்கல் நத்தம் வார்டு 7 திருமதி ரா உமா மகேஸ்வரி வெற்றி
544 திண்டுக்கல் நத்தம் வார்டு 14 திருமதி செ சுமதி வெற்றி
545 திண்டுக்கல் நத்தம் வார்டு 17 திரு ப சிவா வெற்றி
546 திண்டுக்கல் நிலக்கோட்டை வார்டு 4 திருமதி க மாரியம்மாள் வெற்றி
547 திண்டுக்கல் நிலக்கோட்டை வார்டு 7 திரு ஜெ முத்துக்குமார் வெற்றி
548 திண்டுக்கல் நிலக்கோட்டை வார்டு 8 திருமதி ந மீனாட்சி வெற்றி
549 திண்டுக்கல் நிலக்கோட்டை வார்டு 12 திரு மொ முத்து வெற்றி
550 திண்டுக்கல் நெய்க்காரபட்டி வார்டு 3 திருமதி அ கார்த்திகா வெற்றி
551 திண்டுக்கல் பட்டிவீரன்பட்டி வார்டு 10 திருமதி ரா ஜெயபாக்கியம் வெற்றி
552 திண்டுக்கல் பண்ணைக்காடு வார்டு 1 திரு வீ முத்துக்குமார் வெற்றி
553 திண்டுக்கல் பண்ணைக்காடு வார்டு 5 திரு க கோவைச்செல்வன் வெற்றி
554 திண்டுக்கல் பண்ணைக்காடு வார்டு 10 திரு ரா சஸ்டி கணேஷ் முரளி வெற்றி
555 திண்டுக்கல் பண்ணைக்காடு வார்டு 12 திருமதி ச மஞ்சுளாதேவி வெற்றி
556 திண்டுக்கல் பாளையம் வார்டு 6 திருமதி த மல்லிகா வெற்றி
557 திண்டுக்கல் பாளையம் வார்டு 11 திருமதி கா பிரேமா வெற்றி
558 திண்டுக்கல் பாளையம் வார்டு 12 திரு கு பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
559 திண்டுக்கல் வடமதுரை வார்டு 1 திருமதி போ பழனியம்மாள் வெற்றி
560 திண்டுக்கல் வடமதுரை வார்டு 5 திருமதி நா மருதாம்பாள் வெற்றி
561 திண்டுக்கல் வடமதுரை வார்டு 7 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
562 திண்டுக்கல் வடமதுரை வார்டு 11 திருமதி ஜெ வினோதினி வெற்றி
563 திண்டுக்கல் ஸ்ரீராமபுரம் வார்டு 2 திரு கு பழனிச்சாமி வெற்றி
564 திண்டுக்கல் ஸ்ரீராமபுரம் வார்டு 12 திருமதி வெ சுதா வெற்றி
565 திண்டுக்கல் ஸ்ரீராமபுரம் வார்டு 15 திரு ரா ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
566 திருச்சிராப்பள்ளி உப்பிலியாபுரம் வார்டு 4 திரு மு ராஜாங்கம் வெற்றி
567 திருச்சிராப்பள்ளி உப்பிலியாபுரம் வார்டு 6 திருமதி மோ பொன்மணி வெற்றி
568 திருச்சிராப்பள்ளி உப்பிலியாபுரம் வார்டு 7 திருமதி க காந்திமதி வெற்றி
569 திருச்சிராப்பள்ளி உப்பிலியாபுரம் வார்டு 8 திருமதி ஆ சங்கீதா வெற்றி
570 திருச்சிராப்பள்ளி உப்பிலியாபுரம் வார்டு 10 திருமதி இ ரேவதி வெற்றி
571 திருச்சிராப்பள்ளி உப்பிலியாபுரம் வார்டு 11 திரு பெ ராஜேந்திரன் வெற்றி
572 திருச்சிராப்பள்ளி எஸ்.கண்ண்னூர் வார்டு 2 திருமதி சு சத்தியா வெற்றி
573 திருச்சிராப்பள்ளி எஸ்.கண்ண்னூர் வார்டு 3 திரு எஸ் ஆர் மணிகண்டன் வெற்றி
574 திருச்சிராப்பள்ளி கல்லக்குடி வார்டு 10 திரு வே பிச்சைபிள்ளை வெற்றி
575 திருச்சிராப்பள்ளி காட்டுபுத்தூர் வார்டு 6 திருமதி க சந்திரகலா வெற்றி
576 திருச்சிராப்பள்ளி காட்டுபுத்தூர் வார்டு 14 திருமதி சு இளஞ்சியம் வெற்றி
577 திருச்சிராப்பள்ளி சிறுகமணி வார்டு 7 திரு வெ செந்தில்குமார் வெற்றி
578 திருச்சிராப்பள்ளி சிறுகமணி வார்டு 10 திருமதி சே செல்வராணி வெற்றி
579 திருச்சிராப்பள்ளி தாத்தையாங்கார்பேட்டை வார்டு 2 திரு செ குமார் வெற்றி
580 திருச்சிராப்பள்ளி தாத்தையாங்கார்பேட்டை வார்டு 4 திருமதி மா காந்தாமணி வெற்றி
581 திருச்சிராப்பள்ளி தொட்டியம் வார்டு 4 திரு மு ராஜேந்திரன் வெற்றி
582 திருச்சிராப்பள்ளி தொட்டியம் வார்டு 7 திருமதி வெ சோபனா வெற்றி
583 திருச்சிராப்பள்ளி தொட்டியம் வார்டு 11 திரு ம க ஐயப்பன் வெற்றி
584 திருச்சிராப்பள்ளி பாலகிருஷ்ணம்பட்டி வார்டு 5 திரு சி கணேசன் வெற்றி
585 திருச்சிராப்பள்ளி பாலகிருஷ்ணம்பட்டி வார்டு 8 திருமதி சு பிரியதர்ஷினி வெற்றி
586 திருச்சிராப்பள்ளி பாலகிருஷ்ணம்பட்டி வார்டு 10 திருமதி பத்மா வெற்றி
587 திருச்சிராப்பள்ளி பாலகிருஷ்ணம்பட்டி வார்டு 14 திருமதி சரண்யாதேவி வெற்றி
588 திருச்சிராப்பள்ளி புள்ளாம்பாடி வார்டு 4 திரு த தியாகராஜ் வெற்றி
589 திருச்சிராப்பள்ளி புள்ளாம்பாடி வார்டு 5 திருமதி தி சுதா வெற்றி
590 திருச்சிராப்பள்ளி புள்ளாம்பாடி வார்டு 6 திருமதி சு கல்யாணி வெற்றி
591 திருச்சிராப்பள்ளி புள்ளாம்பாடி வார்டு 10 திருமதி ரா சித்ரா வெற்றி
592 திருச்சிராப்பள்ளி பூவாளூர் வார்டு 1 திருமதி வெ வடிவுக்கரசி வெற்றி
593 திருச்சிராப்பள்ளி பூவாளூர் வார்டு 2 திரு வெ நாகமுத்து வெற்றி
594 திருச்சிராப்பள்ளி பூவாளூர் வார்டு 5 திருமதி ர கவிதா வெற்றி
595 திருச்சிராப்பள்ளி பூவாளூர் வார்டு 9 திருமதி ஜெ பிரேமா வெற்றி
596 திருச்சிராப்பள்ளி பூவாளூர் வார்டு 14 திரு வீ பாா்த்திபன் வெற்றி
597 திருச்சிராப்பள்ளி பொன்னம்பட்டி வார்டு 10 திரு மு ஆறுமுகசுந்தர் வெற்றி
598 திருச்சிராப்பள்ளி பொன்னம்பட்டி வார்டு 11 திருமதி மு சரஸ்வதி வெற்றி
599 திருச்சிராப்பள்ளி மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 6 திரு ப அருண் வெற்றி
600 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 2 திருமதி ச உமா மகேஸ்வரி வெற்றி
601 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 3 திரு வி சூரிய நாராயணன் வெற்றி
602 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 5 திருமதி மு செய்யது அலி பாத்திமா வெற்றி
603 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 7 திருமதி மு சூர்யகலா வெற்றி
604 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 8 திரு ப முத்துகிருஷ்ணன் வெற்றி
605 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 11 திரு ரா மாரிராஜ் வெற்றி
606 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 12 திரு கா தேசிகநாதன் வெற்றி
607 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 20 திரு ரா முத்துகுமார் வெற்றி
608 திருநெல்வேலி கல்லிடைக்குறிச்சி வார்டு 21 திருமதி ந மீனாட்சி வெற்றி
609 திருநெல்வேலி கோபாலசமுத்திரம் வார்டு 3 திரு ச திருமலைநம்பி வெற்றி
610 திருநெல்வேலி சேரன்மாதேவி வார்டு 2 திரு ஈ முத்து செல்வன் வெற்றி
611 திருநெல்வேலி சேரன்மாதேவி வார்டு 5 திருமதி எம் சௌமி பிரியா வெற்றி
612 திருநெல்வேலி சேரன்மாதேவி வார்டு 6 திரு பா மாரிச் செல்வம் வெற்றி
613 திருநெல்வேலி சேரன்மாதேவி வார்டு 7 திருமதி ஐ தமிழரசி வெற்றி
614 திருநெல்வேலி சேரன்மாதேவி வார்டு 9 திருமதி எஸ் பேச்சியம்மாள் வெற்றி
615 திருநெல்வேலி சேரன்மாதேவி வார்டு 12 திரு க முருகேசன் வெற்றி
616 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 3 திருமதி மு ஜான்சிராணி வெற்றி
617 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 5 திரு வ ஜெயக்குமார் வெற்றி
618 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 7 திருமதி லி ஆறுமுகதேவி வெற்றி
619 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 8 திரு சு பிரதிஸ்குமார் வெற்றி
620 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 9 திருமதி ரா உமா வெற்றி
621 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 13 திரு சு சண்முகவேல் வெற்றி
622 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 14 திரு சு முத்துக்குமார் வெற்றி
623 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 15 திரு த பிரேம்குமார் வெற்றி
624 திருநெல்வேலி திசையன்விளை வார்டு 18 திருமதி ஜெ தனசீலி புவனேஸ்வரி வெற்றி
625 திருநெல்வேலி திருக்கரங்குடி வார்டு 3 திரு இ இளங்காமணி வெற்றி
626 திருநெல்வேலி திருக்கரங்குடி வார்டு 4 திரு சோ நம்பிராஜன் வெற்றி
627 திருநெல்வேலி திருக்கரங்குடி வார்டு 5 திருமதி ஞா இசக்கித்தாய் வெற்றி
628 திருநெல்வேலி திருக்கரங்குடி வார்டு 6 திருமதி இ மகரஜோதி வெற்றி
629 திருநெல்வேலி நாரணம்மாள்புரம் வார்டு 2 திருமதி க பேச்சியம்மாள் வெற்றி
630 திருநெல்வேலி நான்குநேரி வார்டு 1 திரு ப நம்பிராஜன் வெற்றி
631 திருநெல்வேலி நான்குநேரி வார்டு 2 திரு சு வானாமாமலை வெற்றி
632 திருநெல்வேலி பணக்குடி வார்டு 7 திரு ஆ மணி வெற்றி
633 திருநெல்வேலி பத்தமடை வார்டு 12 திரு மு மாரி கிருஷ்ணன் வெற்றி
634 திருநெல்வேலி மணிமுத்தாறு வார்டு 3 திரு ந செல்வகுமார் வெற்றி
635 திருநெல்வேலி மணிமுத்தாறு வார்டு 13 திருமதி ஜெ ஜெயா வெற்றி
636 திருநெல்வேலி மூலக்காரைப்பட்டி வார்டு 7 திரு ச கொம்பையா வெற்றி
637 திருநெல்வேலி மூலக்காரைப்பட்டி வார்டு 9 திருமதி ர நம்பி வெற்றி
638 திருநெல்வேலி மூலக்காரைப்பட்டி வார்டு 15 திருமதி கொ மாரியம்மாள் வெற்றி
639 திருநெல்வேலி மேலச்செவல் வார்டு 5 திருமதி க ஜெயச்சந்திரா வெற்றி
640 திருநெல்வேலி மேலச்செவல் வார்டு 7 திரு மு ராஜகோபால் வெற்றி
641 திருநெல்வேலி மேலச்செவல் வார்டு 12 திரு த சண்முகநாதன் வெற்றி
642 திருநெல்வேலி மேலச்செவல் வார்டு 13 திருமதி மு முத்துலெட்சுமி வெற்றி
643 திருநெல்வேலி வடக்கு வள்ளிய்யூர் வார்டு 7 திரு இ சங்கர் வெற்றி
644 திருநெல்வேலி வீரவநல்லூர் வார்டு 16 திருமதி சொ அங்கம்மாள் வெற்றி
645 திருப்பத்தூர் ஆலங்காயம் வார்டு 2 திருமதி எம் சாந்தி வெற்றி
646 திருப்பத்தூர் ஆலங்காயம் வார்டு 5 திரு சி மகேந்திரன் வெற்றி
647 திருப்பத்தூர் உதயேந்திரம் வார்டு 1 திரு கா சரவணன் வெற்றி
648 திருப்பத்தூர் உதயேந்திரம் வார்டு 2 திருமதி எம் பரிமளா வெற்றி
649 திருப்பத்தூர் உதயேந்திரம் வார்டு 4 திருமதி எம் கீதா வெற்றி
650 திருப்பத்தூர் உதயேந்திரம் வார்டு 5 திருமதி பா முனியம்மாள் வெற்றி
651 திருப்பத்தூர் உதயேந்திரம் வார்டு 11 திரு வி ஆர் சரவணன் வெற்றி
652 திருப்பத்தூர் உதயேந்திரம் வார்டு 15 திருமதி மு சுகண்யா வெற்றி
653 திருப்பத்தூர் நாட்றாம்பள்ளி வார்டு 7 திருமதி ஜெ நதியா வெற்றி
654 திருப்பத்தூர் நாட்றாம்பள்ளி வார்டு 10 திரு சா சிவக்குமார் வெற்றி
655 திருப்பத்தூர் நாட்றாம்பள்ளி வார்டு 11 திரு எஸ் மகேந்திரன் வெற்றி
656 திருப்பத்தூர் நாட்றாம்பள்ளி வார்டு 15 திரு அ வே விஜயகுமார் வெற்றி
657 திருப்பூர் அவிநாசி வார்டு 2 திருமதி எஸ் கவிதா வெற்றி
658 திருப்பூர் அவிநாசி வார்டு 9 திருமதி அ பத்மாவதி வெற்றி
659 திருப்பூர் அவிநாசி வார்டு 10 திருமதி எஸ் தேவி வெற்றி
660 திருப்பூர் அவிநாசி வார்டு 12 திருமதி ஆர் சாந்தி வெற்றி
661 திருப்பூர் அவிநாசி வார்டு 14 திருமதி எம் சித்ரா வெற்றி
662 திருப்பூர் அவிநாசி வார்டு 18 திருமதி ஜெ ஸ்ரீ தேவி வெற்றி
663 திருப்பூர் ஊத்துக்குளி வார்டு 6 திரு சு பழனிச்சாமி வெற்றி
664 திருப்பூர் ஊத்துக்குளி வார்டு 15 திருமதி சா ஜெயந்தி வெற்றி
665 திருப்பூர் கனியூர் வார்டு 4 திருமதி ராதா வெற்றி
666 திருப்பூர் கன்னிவாடி வார்டு 2 திரு சு மணிவேல் வெற்றி
667 திருப்பூர் கன்னிவாடி வார்டு 6 திருமதி கி செல்வி வெற்றி
668 திருப்பூர் கன்னிவாடி வார்டு 10 திரு க செந்தில் வெற்றி
669 திருப்பூர் குன்னத்தூர் வார்டு 2 திருமதி சு பூங்கொடி வெற்றி
670 திருப்பூர் குன்னத்தூர் வார்டு 3 திருமதி சு புஷ்பா வெற்றி
671 திருப்பூர் குன்னத்தூர் வார்டு 7 திருமதி கா சரஸ்வதி வெற்றி
672 திருப்பூர் குன்னத்தூர் வார்டு 10 திரு ச பிரபு வெற்றி
673 திருப்பூர் குன்னத்தூர் வார்டு 14 திரு ரா சுப்பிரமணியம் வெற்றி
674 திருப்பூர் கொமரலிங்கம் வார்டு 6 திருமதி மு தேவிகா வெற்றி
675 திருப்பூர் கொமரலிங்கம் வார்டு 14 திருமதி மு லட்சுமி வெற்றி
676 திருப்பூர் கொளத்து பாளையம் வார்டு 12 திருமதி வி தனலட்சுமி வெற்றி
677 திருப்பூர் சங்கராமநல்லூர் வார்டு 1 திருமதி ச ஜீவிதா வெற்றி
678 திருப்பூர் சங்கராமநல்லூர் வார்டு 3 திருமதி ப சுப்புலட்சுமி வெற்றி
679 திருப்பூர் சங்கராமநல்லூர் வார்டு 4 திரு மு ராஜ்குமார் வெற்றி
680 திருப்பூர் சங்கராமநல்லூர் வார்டு 8 திரு ம நடராஜ் வெற்றி
681 திருப்பூர் சங்கராமநல்லூர் வார்டு 14 திரு அ ராஜமாணிக்கம் வெற்றி
682 திருப்பூர் சாமலாபுரம் வார்டு 1 திரு ரா வரதராஜன் வெற்றி
683 திருப்பூர் சாமலாபுரம் வார்டு 6 திருமதி பா மேனகா வெற்றி
684 திருப்பூர் சாமலாபுரம் வார்டு 8 திருமதி ச பூங்கொடி வெற்றி
685 திருப்பூர் சாமலாபுரம் வார்டு 12 திருமதி நா பிரியா வெற்றி
686 திருப்பூர் சின்னக்காம்பாளையம் வார்டு 3 திரு ர சிவக்குமார் போட்டி இன்றி தேர்வு
687 திருப்பூர் சின்னக்காம்பாளையம் வார்டு 11 திரு ரா சுரேஷ்குமார் போட்டி இன்றி தேர்வு
688 திருப்பூர் சின்னக்காம்பாளையம் வார்டு 13 திருமதி ஈ முருகம்மாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
689 திருப்பூர் சின்னக்காம்பாளையம் வார்டு 14 திருமதி சு பிரியங்கா போட்டி இன்றி தேர்வு
690 திருப்பூர் சின்னக்காம்பாளையம் வார்டு 15 திருமதி கு மகுடீஸ்வரி போட்டி இன்றி தேர்வு
691 திருப்பூர் தளி வார்டு 2 திருமதி வி தேவி வெற்றி
692 திருப்பூர் தளி வார்டு 4 திருமதி டி கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
693 திருப்பூர் தளி வார்டு 13 திரு ட்டி ராமலிங்கம் வெற்றி
694 திருப்பூர் தளி வார்டு 14 திரு டி முத்துச்சாமி வெற்றி
695 திருப்பூர் மடத்துக்குளம் வார்டு 4 திருமதி ந மணிமேகலை வெற்றி
696 திருப்பூர் மடத்துக்குளம் வார்டு 5 திரு கே கார்த்திகேயன் வெற்றி
697 திருப்பூர் மடத்துக்குளம் வார்டு 13 திருமதி செ கவிதா வெற்றி
698 திருப்பூர் முத்தூர் வார்டு 3 திருமதி ஆர் முத்துலட்சுமி வெற்றி
699 திருப்பூர் மூலனூர் வார்டு 2 திரு வெ வெற்றிவேல் வெற்றி
700 திருப்பூர் மூலனூர் வார்டு 9 திரு ம மோகன்ராஜ் வெற்றி
701 திருப்பூர் மூலனூர் வார்டு 10 திரு அ மனோகரன் வெற்றி
702 திருப்பூர் மூலனூர் வார்டு 14 திருமதி அ ஈஸ்வரி வெற்றி
703 திருப்பூர் மூலனூர் வார்டு 15 திருமதி வெ சசிகலாதேவி வெற்றி
704 திருப்பூர் ருத்திராவதி வார்டு 2 திரு பொ மோகன்ராஜ் வெற்றி
705 திருப்பூர் ருத்திராவதி வார்டு 10 திரு மு சீனிவாசன் வெற்றி
706 திருப்பூர் ருத்திராவதி வார்டு 11 திருமதி மு பிரீத்தி வெற்றி
707 திருப்பூர் ருத்திராவதி வார்டு 12 திரு சு சந்திரன் வெற்றி
708 திருப்பூர் ருத்திராவதி வார்டு 13 திரு ஏபிகே தமிழரசன் வெற்றி
709 திருப்பூர் ருத்திராவதி வார்டு 14 திருமதி ப சுமதி போட்டி இன்றி தேர்வு
710 திருவண்ணாமலை கண்ணமங்கலம் வார்டு 3 திருமதி க சௌமியா வெற்றி
711 திருவண்ணாமலை கண்ணமங்கலம் வார்டு 11 திருமதி பி சுகுணா வெற்றி
712 திருவண்ணாமலை கலம்பூர் வார்டு 6 திரு எம்எஸ்கேபி சிவராஜ் வெற்றி
713 திருவண்ணாமலை கலம்பூர் வார்டு 8 திருமதி எஸ் கலைவாணி வெற்றி
714 திருவண்ணாமலை கலம்பூர் வார்டு 10 திரு பி வெங்கடேசன் வெற்றி
715 திருவண்ணாமலை கலம்பூர் வார்டு 14 திருமதி எஸ் திவ்யபாரதி வெற்றி
716 திருவண்ணாமலை கீழ் பெண்ணாத்தூர் வார்டு 1 திருமதி சு சாந்தகுமாரி வெற்றி
717 திருவண்ணாமலை கீழ் பெண்ணாத்தூர் வார்டு 6 திரு ரா கோவர்த்தனன் வெற்றி
718 திருவண்ணாமலை கீழ் பெண்ணாத்தூர் வார்டு 11 திருமதி நா அஞ்சலை வெற்றி
719 திருவண்ணாமலை கீழ் பெண்ணாத்தூர் வார்டு 12 திருமதி ம மல்லிகா வெற்றி
720 திருவண்ணாமலை செங்கம் வார்டு 2 திருமதி ர சித்ரா வெற்றி
721 திருவண்ணாமலை செங்கம் வார்டு 4 திருமதி ச மீனா வெற்றி
722 திருவண்ணாமலை செங்கம் வார்டு 6 திருமதி ச லட்சுமி வெற்றி
723 திருவண்ணாமலை செங்கம் வார்டு 7 திரு கொ ஜெயவேல் வெற்றி
724 திருவண்ணாமலை செங்கம் வார்டு 9 திரு சி மனோகரன் வெற்றி
725 திருவண்ணாமலை செங்கம் வார்டு 14 திரு சா வேலு வெற்றி
726 திருவண்ணாமலை செங்கம் வார்டு 15 திருமதி க பெரியத்தாய் வெற்றி
727 திருவண்ணாமலை சேட்டுப்பட்டு வார்டு 7 திருமதி சே சீதா வெற்றி
728 திருவண்ணாமலை சேட்டுப்பட்டு வார்டு 9 திருமதி அ செலீன் வெற்றி
729 திருவண்ணாமலை தேசூர் வார்டு 8 திருமதி ஜெ எல்லம்மாள் வெற்றி
730 திருவண்ணாமலை தேசூர் வார்டு 12 திருமதி இ அமலா வெற்றி
731 திருவண்ணாமலை பெரணமல்லூர் வார்டு 4 திருமதி சீ சுமித்ரா வெற்றி
732 திருவண்ணாமலை பெரணமல்லூர் வார்டு 6 திருமதி மூ யசோதா வெற்றி
733 திருவண்ணாமலை பெரணமல்லூர் வார்டு 12 திருமதி து லோகேஷஸ்வரி வெற்றி
734 திருவண்ணாமலை போளூர் வார்டு 10 திருமதி மு லாவண்யா வெற்றி
735 திருவண்ணாமலை போளூர் வார்டு 18 திருமதி க கவிதா வெற்றி
736 திருவண்ணாமலை வேட்டவலம் வார்டு 2 திருமதி தே பாஞ்சாலை வெற்றி
737 திருவண்ணாமலை வேட்டவலம் வார்டு 3 திருமதி அ சாந்தி வெற்றி
738 திருவண்ணாமலை வேட்டவலம் வார்டு 6 திரு மு மூர்த்தி வெற்றி
739 திருவண்ணாமலை வேட்டவலம் வார்டு 7 திருமதி செ மஞ்சுளா வெற்றி
740 திருவண்ணாமலை வேட்டவலம் வார்டு 11 திரு ஆ ஜான்விக்டர் வெற்றி
741 திருவள்ளுர் ஆரணி வார்டு 12 திருமதி பூ சந்தான லட்சுமி வெற்றி
742 திருவள்ளுர் ஊத்துக்கோட்டை வார்டு 6 திருமதி சி ஆனந்தி வெற்றி
743 திருவள்ளுர் ஊத்துக்கோட்டை வார்டு 15 திரு து அருணாச்சலம் வெற்றி
744 திருவள்ளுர் கும்மிடிப்பூண்டி வார்டு 4 திரு எஸ் இரவி வெற்றி
745 திருவள்ளுர் கும்மிடிப்பூண்டி வார்டு 6 திரு மு கேசவன் வெற்றி
746 திருவள்ளுர் கும்மிடிப்பூண்டி வார்டு 10 திருமதி தீபா முனுசாமி வெற்றி
747 திருவள்ளுர் திருமழிசை வார்டு 1 திருமதி எஸ் பிரியா வெற்றி
748 திருவள்ளுர் திருமழிசை வார்டு 6 திரு வீ வேணுகோபால் வெற்றி
749 திருவள்ளுர் திருமழிசை வார்டு 7 திரு ட்டி எம் ரமேஷ் வெற்றி
750 திருவள்ளுர் திருமழிசை வார்டு 13 திருமதி வி ஜெயசுதா வெற்றி
751 திருவள்ளுர் திருமழிசை வார்டு 14 திரு ஆர் பிரதீப் வெற்றி
752 திருவள்ளுர் திருமழிசை வார்டு 15 திரு சி வேலு வெற்றி
753 திருவள்ளுர் நாரவாரிகுப்பம் வார்டு 9 திருமதி ஆ அமுதா ஆசைத்தம்பி வெற்றி
754 திருவள்ளுர் நாரவாரிகுப்பம் வார்டு 16 திரு ந ராதாகிருஷ்ணன் வெற்றி
755 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 1 திரு மோ தி குணசேகரன் வெற்றி
756 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 4 திரு அ கோ மோகன்குமார் வெற்றி
757 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 5 திரு மா கோ பூபதி வெற்றி
758 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 6 திருமதி தே த ஜீவா வெற்றி
759 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 7 திருமதி செ ச சரளாதேவி வெற்றி
760 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 9 திருமதி தி ரா லட்சுமி வெற்றி
761 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 10 திரு அ வெ ஜீவானந்தம் வெற்றி
762 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 12 திரு தி க ராமகிருஷ்ணன் வெற்றி
763 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 13 திருமதி ர தவமணி வெற்றி
764 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 15 திரு ம கோ க பழனி வெற்றி
765 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 16 திரு அ கோ ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
766 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 17 திருமதி சி ஆதியம்மாள் வெற்றி
767 திருவள்ளுர் பொதட்டூர்பேட்டை வார்டு 18 திருமதி அ மோ திலகவதி வெற்றி
768 திருவள்ளுர் மீஞ்சூர் வார்டு 18 திரு கே ராஜன் வெற்றி
769 திருவாரூர் குடவாசல் வார்டு 6 திருமதி அ காயத்ரி வெற்றி
770 திருவாரூர் குடவாசல் வார்டு 12 திரு வீ ஜெயராமன் வெற்றி
771 திருவாரூர் கொரடாச்சேரி வார்டு 1 திருமதி ச உமா வெற்றி
772 திருவாரூர் கொரடாச்சேரி வார்டு 4 திருமதி ச அகிலாராணி வெற்றி
773 திருவாரூர் கொரடாச்சேரி வார்டு 9 திருமதி பா பானுமதி வெற்றி
774 திருவாரூர் நன்னிலம் வார்டு 2 திரு உ பழனிவேல் வெற்றி
775 திருவாரூர் நன்னிலம் வார்டு 3 திரு ப செல்வம் வெற்றி
776 திருவாரூர் நன்னிலம் வார்டு 5 திருமதி நீ கார்த்திகா வெற்றி
777 திருவாரூர் நன்னிலம் வார்டு 8 திரு சி சரவணன் வெற்றி
778 திருவாரூர் நீடாமங்கலம் வார்டு 3 திரு அ அகமது இப்ராஹிம் வெற்றி
779 திருவாரூர் நீடாமங்கலம் வார்டு 4 திருமதி ரா சத்தியா வெற்றி
780 திருவாரூர் நீடாமங்கலம் வார்டு 9 திருமதி செ பரிமளா வெற்றி
781 திருவாரூர் நீடாமங்கலம் வார்டு 11 திருமதி கு மலர் வெற்றி
782 திருவாரூர் நீடாமங்கலம் வார்டு 12 திரு சா செந்தமிழ்ச்செல்வன் வெற்றி
783 திருவாரூர் நீடாமங்கலம் வார்டு 13 திருமதி செ பிருந்தாதேவி வெற்றி
784 திருவாரூர் நீடாமங்கலம் வார்டு 14 திருமதி சு அமுதா வெற்றி
785 திருவாரூர் பேரளம் வார்டு 8 திரு உ செந்தில்குமார் வெற்றி
786 திருவாரூர் பேரளம் வார்டு 12 திரு மு கென்னடி வெற்றி
787 திருவாரூர் முத்துப்பேட்டை வார்டு 3 திரு கா செந்தில்குமார் வெற்றி
788 திருவாரூர் முத்துப்பேட்டை வார்டு 11 திருமதி நா தேவி வெற்றி
789 திருவாரூர் முத்துப்பேட்டை வார்டு 16 திருமதி அ செல்வராணி வெற்றி
790 திருவாரூர் வலங்கைமான் வார்டு 13 திருமதி க அபிநயா வெற்றி
791 திருவாரூர் வலங்கைமான் வார்டு 14 திருமதி மோ செல்வராணி வெற்றி
792 திருவாரூர் வலங்கைமான் வார்டு 15 திரு சு அருள்முருகன் வெற்றி
793 தூத்துக்குடி ஆழ்வார் திருநகரி வார்டு 5 திரு சு செந்தில்ராஜகுமார் வெற்றி
794 தூத்துக்குடி ஆழ்வார் திருநகரி வார்டு 13 திருமதி வெ மாரியம்மாள் வெற்றி
795 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 3 திரு ரா ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
796 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 4 திருமதி பெ புனிதா வெற்றி
797 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 5 திருமதி மு தமயந்தி வெற்றி
798 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 6 செல்வி ம தீபா வெற்றி
799 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 11 திருமதி ஜோ தயாவதி வெற்றி
800 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 15 திரு த சிவக்குமார் வெற்றி
801 தூத்துக்குடி உடன்குடி வார்டு 15 திருமதி ம சாரதா வெற்றி
802 தூத்துக்குடி ஏட்டயபுரம் வார்டு 15 திருமதி க அய்யம்மாள் வெற்றி
803 தூத்துக்குடி ஏரல் வார்டு 7 திருமதி அ வினுசாந்தி வெற்றி
804 தூத்துக்குடி ஏரல் வார்டு 10 திருமதி ர ஜெயசங்கரி வெற்றி
805 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 12 திருமதி மு வெயிலாட்சி வெற்றி
806 தூத்துக்குடி கழுகுமலை வார்டு 4 திருமதி அ ஜோஸ்பின் தங்கமணி வெற்றி
807 தூத்துக்குடி கழுகுமலை வார்டு 6 திருமதி து விஜயா வெற்றி
808 தூத்துக்குடி கானம் வார்டு 5 திருமதி சு கோமதி வெற்றி
809 தூத்துக்குடி கானம் வார்டு 7 திரு பா காண்டீபமுத்து வெற்றி
810 தூத்துக்குடி கானம் வார்டு 8 திருமதி செ அம்சா வெற்றி
811 தூத்துக்குடி கானம் வார்டு 9 திரு வெ செந்தமிழ் சேகர் வெற்றி
812 தூத்துக்குடி சாத்தான்குளம் வார்டு 7 திருமதி கு லிசா வெற்றி
813 தூத்துக்குடி சாயர்புரம் வார்டு 6 திருமதி த முத்துமாரி வெற்றி
814 தூத்துக்குடி தென்திருப்பேரை வார்டு 10 திருமதி க லெட்சுமி வெற்றி
815 தூத்துக்குடி தென்திருப்பேரை வார்டு 11 திருமதி கே சுபா காசி லெட்சுமி வெற்றி
816 தூத்துக்குடி நாசரேத் வார்டு 12 திரு பொ ரவிந்திரன் வெற்றி
817 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 1 திரு ரா பாஸ்கர் வெற்றி
818 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 2 திரு பெ காமராஜ் வெற்றி
819 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 3 திருமதி சி புவனேஸ்வரி சண்முகநாதன் வெற்றி
820 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 4 திருமதி ப செல்வகுமாரி வெற்றி
821 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 5 திரு ரா சந்திரபால் வெற்றி
822 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 6 திரு ச சுப்பிரமணியன் வெற்றி
823 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 7 திருமதி பா பியுலா மேரி ஜூலியட் வெற்றி
824 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 8 திரு ஞா வேதமாணிக்கம் வெற்றி
825 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 9 திருமதி மா வத்சலா வெற்றி
826 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 10 திரு ச பொன் செல்வராஜ் வெற்றி
827 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 11 திருமதி ஜா சௌந்தர்யா வெற்றி
828 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 14 திருமதி செ சண்முகத்தாய் வெற்றி
829 தூத்துக்குடி பெருங்குளம் வார்டு 15 திரு செ மாயன் வெற்றி
830 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 1 திருமதி ச பிருந்தாதேவி வெற்றி
831 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 10 திருமதி சு சித்ரா தேவி வெற்றி
832 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 12 திருமதி அ மலர்க்கொடி வெற்றி
833 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 13 திரு நா முனீஸ்வரன் வெற்றி
834 தூத்துக்குடி விளாத்திகுளம் வார்டு 4 திரு கே எஸ் அழகுபால் ஆசாரி வெற்றி
835 தூத்துக்குடி விளாத்திகுளம் வார்டு 14 திருமதி செ பிரியா வெற்றி
836 தூத்துக்குடி ஸ்ரீவைகுண்டம் வார்டு 2 திரு பி சண்முகசந்தரம் வெற்றி
837 தூத்துக்குடி ஸ்ரீவைகுண்டம் வார்டு 8 திருமதி ச அருணாசலவடிவு வெற்றி
838 தூத்துக்குடி ஸ்ரீவைகுண்டம் வார்டு 12 திரு ச பிரேம்குமார் வெற்றி
839 தென்காசி அச்சன்புதூர் வார்டு 3 திருமதி ச சுமதி வெற்றி
840 தென்காசி அச்சன்புதூர் வார்டு 4 திரு ம சுசீகரன் வெற்றி
841 தென்காசி அச்சன்புதூர் வார்டு 5 திரு து அருட்செல்வம் வெற்றி
842 தென்காசி அச்சன்புதூர் வார்டு 10 திருமதி ர செய்யது ராபியா பேகம் வெற்றி
843 தென்காசி அச்சன்புதூர் வார்டு 12 திருமதி மா விஜயா வெற்றி
844 தென்காசி ஆயக்குடி வார்டு 3 திருமதி மா உலகம்மாள் வெற்றி
845 தென்காசி ஆயக்குடி வார்டு 5 திருமதி ப சுமதி வெற்றி
846 தென்காசி ஆயக்குடி வார்டு 6 திருமதி சி முத்துமாரி வெற்றி
847 தென்காசி ஆயக்குடி வார்டு 10 திரு செ வெங்கடேஷ் வெற்றி
848 தென்காசி ஆயக்குடி வார்டு 14 திரு ஆ பேச்சிமுத்து வெற்றி
849 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 1 திருமதி செ மாரியம்மாள் வெற்றி
850 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 3 திருமதி மூ முத்துலெட்சுமி வெற்றி
851 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 5 திரு சு சங்கர் வெற்றி
852 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 6 திரு ரா நெல்லையப்பன் வெற்றி
853 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 7 திருமதி ச சரசு வெற்றி
854 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 8 திருமதி வி காளியம்மாள் வெற்றி
855 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 10 திரு அ செல்லப்பா வெற்றி
856 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 13 திருமதி ம உஷா வெற்றி
857 தென்காசி ஆழ்வார்குறிச்சி வார்டு 14 திருமதி தே மாரி வெற்றி
858 தென்காசி ஆளங்குளம் வார்டு 2 திருமதி சொ அன்னத்தாய் வெற்றி
859 தென்காசி ஆளங்குளம் வார்டு 9 திரு ந வி சுபாஷ் சந்திர போஸ் வெற்றி
860 தென்காசி ஆளங்குளம் வார்டு 12 திரு து சாலமோன் ராஜா வெற்றி
861 தென்காசி ஆளங்குளம் வார்டு 14 திரு து ஜான் ரவி வெற்றி
862 தென்காசி இலஞ்சி வார்டு 1 திரு மு காத்தவராயன் வெற்றி
863 தென்காசி இலஞ்சி வார்டு 3 திரு சு முருகன் வெற்றி
864 தென்காசி இலஞ்சி வார்டு 6 திரு த மயில்வேலன்