கட்சியின் பெயர் - அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம்
முடிவுகள் - மாநகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - கடலூர்
S.No |
மாவட்டத்தின் பெயர் |
மாநகராட்சியின் பெயர் |
வார்டு பெயர் |
வேட்பாளர் பெயர் |
முடிவுகள் |
1 |
கடலூர் |
கடலூர் |
வார்டு 9 |
திரு ந சுரேஷ்பாபு |
வெற்றி |
2 |
கடலூர் |
கடலூர் |
வார்டு 21 |
திருமதி ரா அலமேலு |
வெற்றி |
3 |
கடலூர் |
கடலூர் |
வார்டு 23 |
திரு கோ தட்சணாமூர்த்தி |
வெற்றி |
4 |
கடலூர் |
கடலூர் |
வார்டு 27 |
திருமதி ஆ சங்கீதா |
வெற்றி |
5 |
கடலூர் |
கடலூர் |
வார்டு 29 |
திரு ம வினோத்குமார் |
வெற்றி |
6 |
கடலூர் |
கடலூர் |
வார்டு 32 |
திரு ம பரணிமுருகன் |
வெற்றி |
முடிவுகள் - நகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - கடலூர்
S.No |
மாவட்டத்தின் பெயர் |
நகராட்சியின் பெயர் |
வார்டு பெயர் |
வேட்பாளர் பெயர் |
முடிவுகள் |
1 |
கடலூர் |
சிதம்பரம் |
வார்டு 8 |
திருமதி ஆர் சித்ரா |
வெற்றி |
2 |
கடலூர் |
திட்டக்குடி |
வார்டு 1 |
திருமதி ப மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
3 |
கடலூர் |
திட்டக்குடி |
வார்டு 6 |
திரு வெ நவீன்ராஜ் |
வெற்றி |
4 |
கடலூர் |
திட்டக்குடி |
வார்டு 9 |
திரு ப சேதுராமன் |
வெற்றி |
5 |
கடலூர் |
திட்டக்குடி |
வார்டு 16 |
திரு செ கமல்ரராஜ் |
வெற்றி |
6 |
கடலூர் |
திட்டக்குடி |
வார்டு 20 |
திரு கி ராஜவேல் |
வெற்றி |
7 |
கடலூர் |
நெல்லிக்குப்பம் |
வார்டு 11 |
திருமதி தி புனிதவதி |
வெற்றி |
8 |
கடலூர் |
நெல்லிக்குப்பம் |
வார்டு 12 |
திரு த மலையான் |
வெற்றி |
9 |
கடலூர் |
நெல்லிக்குப்பம் |
வார்டு 14 |
திரு ச செல்வகுமார் |
வெற்றி |
10 |
கடலூர் |
பண்ருட்டி |
வார்டு 6 |
திருமதி பா சுவாதி |
வெற்றி |
11 |
கடலூர் |
பண்ருட்டி |
வார்டு 10 |
திருமதி பா பிரியா |
வெற்றி |
12 |
கடலூர் |
பண்ருட்டி |
வார்டு 13 |
திருமதி ர சரண்யா |
வெற்றி |
13 |
கடலூர் |
பண்ருட்டி |
வார்டு 20 |
திரு க வெங்கடேசன் |
வெற்றி |
14 |
கடலூர் |
பண்ருட்டி |
வார்டு 22 |
திருமதி மோ சரளா |
வெற்றி |
15 |
கடலூர் |
பண்ருட்டி |
வார்டு 24 |
திரு க மோகன் |
வெற்றி |
16 |
கடலூர் |
பண்ருட்டி |
வார்டு 30 |
திரு வி எஸ் முருகன் |
வெற்றி |
17 |
கடலூர் |
வடலூர் |
வார்டு 27 |
திரு கா அர்ச்சுனன் |
வெற்றி |
18 |
கடலூர் |
விருத்தாசலம் |
வார்டு 5 |
திரு ரா இராஜேந்திரன் |
வெற்றி |
19 |
கடலூர் |
விருத்தாசலம் |
வார்டு 10 |
திருமதி ஜெ அழகுப்பிரியா |
வெற்றி |
20 |
கடலூர் |
விருத்தாசலம் |
வார்டு 21 |
திரு வி எல் அருண் |
வெற்றி |
21 |
கடலூர் |
விருத்தாசலம் |
வார்டு 23 |
திரு பி ஆர் சி சந்திரகுமார் |
வெற்றி |
22 |
கடலூர் |
விருத்தாசலம் |
வார்டு 31 |
திருமதி ர சரசு |
வெற்றி |
23 |
கடலூர் |
விருத்தாசலம் |
வார்டு 33 |
திருமதி ஆ பிரியா |
வெற்றி |
முடிவுகள் - பேரூராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - கடலூர்
S.No |
மாவட்டத்தின் பெயர் |
பேரூராட்சியின் பெயர் |
வார்டு பெயர் |
வேட்பாளர் பெயர் |
முடிவுகள் |
1 |
கடலூர் |
அண்ணாமலைநகர் |
வார்டு 6 |
திரு ரெ முருகையன் |
வெற்றி |
2 |
கடலூர் |
அண்ணாமலைநகர் |
வார்டு 7 |
திருமதி ச நிர்மலாதேவி |
வெற்றி |
3 |
கடலூர் |
அண்ணாமலைநகர் |
வார்டு 9 |
திருமதி வைர புவனேஸ்வரி |
வெற்றி |
4 |
கடலூர் |
அண்ணாமலைநகர் |
வார்டு 12 |
திருமதி ரமணி |
வெற்றி |
5 |
கடலூர் |
அண்ணாமலைநகர் |
வார்டு 14 |
திருமதி உ மாலதி |
வெற்றி |
6 |
கடலூர் |
கங்கைகொண்டான் |
வார்டு 2 |
திருமதி அ புஷ்பலதா |
வெற்றி |
7 |
கடலூர் |
கங்கைகொண்டான் |
வார்டு 5 |
திரு வா ராஜ்மோகன் |
வெற்றி |
8 |
கடலூர் |
கங்கைகொண்டான் |
வார்டு 14 |
திருமதி ச மாலா |
வெற்றி |
9 |
கடலூர் |
காட்டுமன்னார்கோவில் |
வார்டு 5 |
திரு மு வசந்தகுமார் |
வெற்றி |
10 |
கடலூர் |
காட்டுமன்னார்கோவில் |
வார்டு 9 |
திரு கோ இரவிச்சந்திரன் |
வெற்றி |
11 |
கடலூர் |
காட்டுமன்னார்கோவில் |
வார்டு 16 |
திருமதி ம அருள்செல்வி |
வெற்றி |
12 |
கடலூர் |
கிள்ளை |
வார்டு 2 |
திரு கோ கலைமணி |
வெற்றி |
13 |
கடலூர் |
கிள்ளை |
வார்டு 3 |
திரு ரா அறிவழகன் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
14 |
கடலூர் |
சேத்தியாத்தோப்பு |
வார்டு 1 |
திரு க கார்த்திகேயன் |
வெற்றி |
15 |
கடலூர் |
தொரப்பாடி |
வார்டு 3 |
திருமதி மு லலிதா |
வெற்றி |
16 |
கடலூர் |
தொரப்பாடி |
வார்டு 6 |
திரு தெ கனகராஜ் |
வெற்றி |
17 |
கடலூர் |
தொரப்பாடி |
வார்டு 7 |
திரு ரா சுரேஷ் |
வெற்றி |
18 |
கடலூர் |
தொரப்பாடி |
வார்டு 8 |
திருமதி வ விஜயா |
வெற்றி |
19 |
கடலூர் |
தொரப்பாடி |
வார்டு 12 |
திரு க ராகுல்ராஜ் |
வெற்றி |
20 |
கடலூர் |
தொரப்பாடி |
வார்டு 14 |
திருமதி பி ரேவதி |
வெற்றி |
21 |
கடலூர் |
பரங்கிப்பேட்டை |
வார்டு 10 |
திருமதி ஜெ ஜெயந்தி |
வெற்றி |
22 |
கடலூர் |
பரங்கிப்பேட்டை |
வார்டு 13 |
திரு க ஜெய்சங்கர் |
வெற்றி |
23 |
கடலூர் |
பரங்கிப்பேட்டை |
வார்டு 16 |
திருமதி ச இந்தமதி |
வெற்றி |
24 |
கடலூர் |
புவனகிரி |
வார்டு 9 |
திருமதி இ ரேவதி |
வெற்றி |
25 |
கடலூர் |
புவனகிரி |
வார்டு 11 |
திரு த ரெங்கநாதன் |
வெற்றி |
26 |
கடலூர் |
புவனகிரி |
வார்டு 14 |
திரு நா பாலமுருகன் |
வெற்றி |
27 |
கடலூர் |
புவனகிரி |
வார்டு 18 |
திருமதி ர ஜெயப்பிரியா |
வெற்றி |
28 |
கடலூர் |
பெண்ணாடம் |
வார்டு 3 |
திரு ந சக்திவேல் |
வெற்றி |
29 |
கடலூர் |
பெண்ணாடம் |
வார்டு 5 |
திருமதி ஐ செல்வி |
வெற்றி |
30 |
கடலூர் |
பெண்ணாடம் |
வார்டு 10 |
திருமதி மு அசினாபேகம் |
வெற்றி |
31 |
கடலூர் |
மேல்பட்டாம்பாக்கம் |
வார்டு 1 |
திருமதி ந ஜெரினா பேகம் |
வெற்றி |
32 |
கடலூர் |
மேல்பட்டாம்பாக்கம் |
வார்டு 3 |
திரு ஆ அர்ச்சுணன் |
வெற்றி |
33 |
கடலூர் |
மேல்பட்டாம்பாக்கம் |
வார்டு 6 |
திரு ரா மணிவண்ணன் |
வெற்றி |
34 |
கடலூர் |
மேல்பட்டாம்பாக்கம் |
வார்டு 12 |
திரு ஆ வசந்தகுமார் |
வெற்றி |
35 |
கடலூர் |
ஸ்ரீமுஷ்ணம் |
வார்டு 3 |
திருமதி ம சிவகாமி |
வெற்றி |
36 |
கடலூர் |
ஸ்ரீமுஷ்ணம் |
வார்டு 8 |
திரு பு கேசவன் |
வெற்றி |
37 |
கடலூர் |
ஸ்ரீமுஷ்ணம் |
வார்டு 13 |
திருமதி ரா மஞ்சுளா |
வெற்றி |