கட்சியின் பெயர் - திராவிட முன்னேற்றக் கழகம்
முடிவுகள் - பேரூராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - அனைத்து மாவட்டங்கள்
S.No மாவட்டத்தின் பெயர் பேரூராட்சியின் பெயர் வார்டு பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள்
1 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 1 திருமதி இரா இராதிகா வெற்றி
2 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 7 திருமதி சே கஸ்தூரி வெற்றி
3 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 8 திரு ரெ அன்பழகன் வெற்றி
4 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 9 திரு செ ஆனந்தபாபு வெற்றி
5 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 11 திரு மு செல்வராஜ் வெற்றி
6 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 12 திரு அ சங்கர் வெற்றி
7 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 13 திருமதி ர மலர்விழி போட்டி இன்றி தேர்வு
8 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 1 திருமதி அ மார்கிரேட் வெற்றி
9 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 6 திருமதி எ ஹெலன்மேரி வெற்றி
10 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 10 செல்வி க கனிமொழி வெற்றி
11 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 11 திருமதி வி பெனி்ட்டா இவஞ்சலின் வெற்றி
12 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 13 திருமதி ஸ் ஆலோசனை மேரி வெற்றி
13 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 14 திரு ப எட்வின் ஆர்த்தர் வெற்றி
14 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 15 திரு அ ஜான்சன்விக்டர் வெற்றி
15 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 1 திருமதி செ கவிதா வெற்றி
16 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 2 திரு சு லோகநாதன் வெற்றி
17 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 4 திரு மா க சோமசுந்தரம் வெற்றி
18 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 5 திருமதி மு பூங்கொடி வெற்றி
19 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 6 திருமதி கு சுதா வெற்றி
20 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 7 திரு சு செந்தில்கணேஷ் வெற்றி
21 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 8 திருமதி ர சிவகாமி வெற்றி
22 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 9 திருமதி ச சவிதா வெற்றி
23 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 11 திருமதி செ புனிதவள்ளி வெற்றி
24 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 12 திருமதி அ பிரியா வெற்றி
25 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 4 திருமதி ஈ கௌரி வெற்றி
26 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 5 திரு சு சண்முகம் வெற்றி
27 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 6 திரு த கு பத்மநாபன் வெற்றி
28 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 7 திரு ரா சேகர் வெற்றி
29 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 8 திரு அ சி பழனிச்சாமி வெற்றி
30 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 9 திரு ஆ செந்தில்குமார் வெற்றி
31 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 10 திருமதி சை யாஸ்மின்தாஜ் வெற்றி
32 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 11 திரு க மணிகண்டன் வெற்றி
33 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 14 திருமதி செ மணிமேகலை வெற்றி
34 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 15 திருமதி மா பாண்டியம்மாள் வெற்றி
35 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 16 திரு மா வெங்கடேசன் வெற்றி
36 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 17 திரு ரா வேங்கையன் வெற்றி
37 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 18 திருமதி க கவிதா வெற்றி
38 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 1 திருமதி ர கவிதா வெற்றி
39 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 4 திரு ரா சண்முகசுந்தரம் வெற்றி
40 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 5 திருமதி பெ ஜூலி வெற்றி
41 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 7 திரு வெங்கடாசலம் வெற்றி
42 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 8 திருமதி பூ பழனியம்மாள் வெற்றி
43 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 10 திருமதி பழனியம்மாள் வெற்றி
44 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 12 திருமதி நீலாபர் வெற்றி
45 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 13 திரு ப மோகனேஸ்வரன் வெற்றி
46 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 14 திருமதி எம் ஈஸ்வரி வெற்றி
47 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 15 திருமதி கு ஜவஹரிபேகம் வெற்றி
48 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 2 திரு ரா விஜயகுமார் வெற்றி
49 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 3 திருமதி சி ஜானகி வெற்றி
50 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 4 திருமதி செ விஜயலட்சுமி வெற்றி
51 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 5 திருமதி சா கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
52 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 7 திருமதி மா சிவகாமி வெற்றி
53 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 8 திரு நா ஆனந்த் வெற்றி
54 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 9 திரு அ கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
55 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 10 திருமதி சு தனலட்சுமி வெற்றி
56 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 13 திருமதி சு வள்ளியம்மாள் வெற்றி
57 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 14 திருமதி ச சுலோச்சனா வெற்றி
58 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 15 திருமதி தெ வள்ளியாத்தாள் வெற்றி
59 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 1 திரு என் ஜெயராஜ் வெற்றி
60 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 2 திருமதி எம் கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
61 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 3 திருமதி ஜி சுஜாதா வெற்றி
62 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 4 திருமதி கே சங்கீதா வெற்றி
63 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 6 திருமதி எஸ் சிந்து வெற்றி
64 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 8 திருமதி எம் ராதா வெற்றி
65 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 11 திரு வேலன் எ வேலுச்சாமி வெற்றி
66 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 12 திருமதி எஸ் மகேஸ்வரி வெற்றி
67 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 15 திரு ஆர் பழனிச்சாமி வெற்றி
68 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 1 திரு தெ தங்கவேல் வெற்றி
69 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 2 திருமதி கா வி தேவி வெற்றி
70 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 3 திருமதி ரா சுலோச்சனா வெற்றி
71 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 4 திருமதி நா சுமதி வெற்றி
72 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 6 திரு கி நந்தகுமார் வெற்றி
73 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 7 திரு ந ராஜதுரை வெற்றி
74 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 8 திரு ரா சரவணன் வெற்றி
75 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 9 திருமதி ரா சிவகாமி வெற்றி
76 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 10 திரு ந கனகராஜ் வெற்றி
77 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 11 திருமதி சு கோமதி வெற்றி
78 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 12 திரு கு குணசேகரன் வெற்றி
79 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 14 திருமதி மூ சத்தியபாமா வெற்றி
80 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 15 திருமதி பா ராதாமணி வெற்றி
81 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 2 திருமதி எஸ் கோமதி வெற்றி
82 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 6 திருமதி சீ ரேவதி வெற்றி
83 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 10 திருமதி வி சின்னம்மாள் வெற்றி
84 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 13 திரு என் தங்கராஜ் வெற்றி
85 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 15 திரு எஸ் தேவராஜ் வெற்றி
86 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 3 திரு க சரவணன் வெற்றி
87 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 4 திருமதி அ கலா வெற்றி
88 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 5 திருமதி ர சசிகலா வெற்றி
89 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 8 திருமதி ரா கோமதி போட்டி இன்றி தேர்வு
90 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 10 திரு க கார்த்திகேயன் வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
91 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 11 திரு வெ ரங்கராஜ் வெற்றி
92 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 1 திருமதி க சிவகாமி வெற்றி
93 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 2 திருமதி ஆர் நளினா வெற்றி
94 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 3 திருமதி ந புவனேஸ்வரி வெற்றி
95 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 8 திரு செ பழனிச்சாமி வெற்றி
96 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 9 திருமதி கே இராஜேஸ்வரி வெற்றி
97 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 10 திருமதி சாந்தாமணி வெற்றி
98 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 12 திருமதி ச செல்வி வெற்றி
99 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 14 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
100 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 15 திருமதி எம் ரஞ்சிதா வெற்றி
101 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 1 திருமதி பழனியம்மாள் வெற்றி
102 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 2 திருமதி ருக்மணி வெற்றி
103 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 4 திருமதி சித்தாயி வெற்றி
104 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 5 திரு மா ரவி வெற்றி
105 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 6 திரு க வேலுச்சாமி வெற்றி
106 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 8 திருமதி ஷே சுரியாபானு வெற்றி
107 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 9 திரு மு பெரியசாமி வெற்றி
108 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 10 திருமதி ம ஜெயக்கொடி வெற்றி
109 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 11 திருமதி ம அனிதா வெற்றி
110 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 12 திரு வி பி சிவலிங்கம் வெற்றி
111 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 13 திரு ப சுப்பிரமணியன் வெற்றி
112 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 14 திரு மணி வெற்றி
113 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 1 திருமதி வி ரேவதி வெற்றி
114 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 2 திரு ம சக்திகுமார் வெற்றி
115 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 5 திரு ப சுப்பிரமணியம் வெற்றி
116 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 6 திரு கி சரவணன் வெற்றி
117 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 7 திரு பெ ராஜேந்திரன் வெற்றி
118 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 10 திருமதி தீ ரேணுகா வெற்றி
119 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 11 திருமதி கி அன்புசெல்வி வெற்றி
120 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 13 திரு செ செல்வன் வெற்றி
121 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 14 திருமதி கோ ரா துர்காதேவி வெற்றி
122 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 15 திரு கா செ கோகுல்குமார் வெற்றி
123 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 1 திருமதி மு ராணி வெற்றி
124 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 2 திருமதி வே நித்யா வெற்றி
125 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 3 திருமதி ப பூங்கொடி வெற்றி
126 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 4 திரு வேலுச்சாமி வெற்றி
127 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 6 திரு கா இராமசாமி வெற்றி
128 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 7 திருமதி ம பொன்மணி வெற்றி
129 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 9 திரு வெ யோகேஸ்வரமூர்த்தி வெற்றி
130 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 10 திருமதி செ அமுதா வெற்றி
131 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 11 திருமதி மு கார்த்திகேயினி வெற்றி
132 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 14 திருமதி வெ தமிழ்செல்வி வெற்றி
133 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 15 திருமதி எம் மல்லிகா வெற்றி
134 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 2 திருமதி செ திவ்யா வெற்றி
135 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 4 திருமதி வி செம்மலர் வெற்றி
136 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 5 திருமதி த ருக்குமணி வெற்றி
137 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 6 திரு கே வி பி செந்தில்முருகன் வெற்றி
138 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 7 திருமதி ப திலகவதி வெற்றி
139 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 9 திருமதி பிரேமலதா வெற்றி
140 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 10 திருமதி த அன்பரசி வெற்றி
141 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 11 திருமதி சா கல்பனா வெற்றி
142 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 12 திரு பழனிச்சாமி வெற்றி
143 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 13 திருமதி செல்வி வெற்றி
144 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 15 திரு த தனபாலன் வெற்றி
145 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 3 திரு ப வ ஜெகதீஸ்வரன் வெற்றி
146 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 4 திரு கே பெரியசாமி வெற்றி
147 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 5 திருமதி எஸ் திலகவதி வெற்றி
148 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 7 திரு த சுரேஷ்குமார் வெற்றி
149 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 8 திரு மூ வேணுகோபால் வெற்றி
150 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 9 திருமதி மு அமுதாள் வெற்றி
151 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 10 திருமதி த சபரீஸ்வரி வெற்றி
152 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 11 திரு எஸ் சொக்கலிங்கம் வெற்றி
153 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 12 திருமதி செ வாசுகி வெற்றி
154 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 14 திருமதி சி பேபி வெற்றி
155 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 15 திருமதி க மாரியாயி வெற்றி
156 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 1 திரு ஜெ கோடீஸ்வரன் வெற்றி
157 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 2 திருமதி மு முருகாயாள் வெற்றி
158 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 3 திரு கே எம் கணேசன் வெற்றி
159 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 4 திருமதி கா மேகலா வெற்றி
160 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 5 திருமதி த பேபி வெற்றி
161 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 6 திரு எஸ் பி ராஜாராம் வெற்றி
162 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 7 திருமதி மா ஜெயலட்சுமி வெற்றி
163 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 8 திருமதி எம் பிரியா வெற்றி
164 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 9 திருமதி கூ கு மலர்கொடி வெற்றி
165 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 10 திருமதி ர தரணி வெற்றி
166 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 11 திரு வெ வினோத்குமார் வெற்றி
167 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 12 திருமதி ஜி மல்லிகா வெற்றி
168 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 14 திரு சு அழகிரிசாமி வெற்றி
169 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 1 திரு எஸ் சௌந்தர்ராஜன் வெற்றி
170 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 2 திரு சி சந்திரன் வெற்றி
171 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 3 திருமதி சி கனிமொழி வெற்றி
172 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 4 திருமதி ஈ முத்தம்மாள் வெற்றி
173 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 5 திரு கே ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
174 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 6 திரு எம் பழனிச்சாமி வெற்றி
175 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 8 திருமதி ஆர் சரஸ்வதி வெற்றி
176 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 9 திருமதி ஆர் ஜோதி வெற்றி
177 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 11 திருமதி என் சாந்தி வெற்றி
178 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 1 திரு ந முருகானந்தம் வெற்றி
179 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 2 திருமதி த பூங்கொடி வெற்றி
180 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 3 திருமதி சு திலகவதி வெற்றி
181 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 6 திரு மு ராஜா கமால் ஹசன் வெற்றி
182 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 8 திரு கு வீரங்கன் வெற்றி
183 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 9 திருமதி ச ராஜேஸ்வரி வெற்றி
184 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 12 திருமதி செ முத்துலட்சுமி வெற்றி
185 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 14 திருமதி க மஞ்சுளாதேவி வெற்றி
186 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 1 திரு சு கிருஷ்ணகுமார் வெற்றி
187 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 2 திருமதி ப வனிதா வெற்றி
188 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 3 திருமதி ப பரமேஸ்வரி வெற்றி
189 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 4 திருமதி சி ரேவதி வெற்றி
190 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 5 திரு ப சக்திவேல் வெற்றி
191 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 6 திரு பூ சந்திரசேகர் வெற்றி
192 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 7 திருமதி மு பிரதீபா வெற்றி
193 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 8 திரு சு சக்திவேல் வெற்றி
194 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 9 திருமதி பொ சரஸ்வதி போட்டி இன்றி தேர்வு
195 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 10 திருமதி ர பூங்கொடி வெற்றி
196 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 11 திருமதி ந புனிதவதி வெற்றி
197 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 12 திருமதி க கு அமுதா வெற்றி
198 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 2 திருமதி க சுமதி வெற்றி
199 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 3 திருமதி ப மல்லிகா வெற்றி
200 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 5 திருமதி வெ பானுமதி வெற்றி
201 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 6 திரு சி மனோகரன் வெற்றி
202 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 8 திரு ஆ அன்பரசு வெற்றி
203 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 9 திருமதி செ ராதா வெற்றி
204 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 10 திருமதி மு பழனியம்மாள் வெற்றி
205 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 11 திருமதி ர நாகஜோதி வெற்றி
206 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 12 திரு கே எஸ் சதாசிவம் வெற்றி
207 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 14 திருமதி கொ லட்சுமி வெற்றி
208 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 1 திருமதி மி மணிமேகலை வெற்றி
209 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 2 திருமதி மே கலைவாணி வெற்றி
210 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 3 திரு பொ செந்தில்குமார் வெற்றி
211 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 4 திருமதி கு மாலதி வெற்றி
212 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 6 திருமதி ர மணிமேகலை வெற்றி
213 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 7 திரு கி கர்ணன் வெற்றி
214 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 10 திருமதி த கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
215 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 11 திரு மா ஆறுமுகம் வெற்றி
216 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 12 திரு எம்பி பிரகாஷ் வெற்றி
217 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 13 திரு நா மாருசாமி வெற்றி
218 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 14 திரு க பழனிச்சாமி வெற்றி
219 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 1 திருமதி சு கோமளாதேவி வெற்றி
220 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 3 திருமதி பா சித்ராதேவி வெற்றி
221 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 4 திருமதி வி முருகம்மாள் வெற்றி
222 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 5 திருமதி ந கவிதா வெற்றி
223 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 6 திரு சு ரமேஷ் வெற்றி
224 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 7 திருமதி தீ நதியா வெற்றி
225 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 8 திரு செ குமார் வெற்றி
226 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 9 திருமதி மா தேன்மொழி வெற்றி
227 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 10 திருமதி அ தனலட்சுமி வெற்றி
228 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 11 திருமதி சு அம்பிகா வெற்றி
229 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 12 திருமதி த கண்ணகி வெற்றி
230 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 13 திரு அ சுப்பிரமணியம் வெற்றி
231 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 15 திருமதி கு வசந்தி வெற்றி
232 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 1 திருமதி பா பிரதீபா வெற்றி
233 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 3 திருமதி பா சந்திராதேவி வெற்றி
234 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 6 திருமதி க சு சவிதா வெற்றி
235 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 7 திரு பொ மருதாச்சலம் வெற்றி
236 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 8 திரு பெருமாள் வெற்றி
237 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 9 திரு த சந்திரசேகரன் வெற்றி
238 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 10 திருமதி எஸ் நதியா வெற்றி
239 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 12 திரு த தனபால் வெற்றி
240 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 13 திருமதி கா தனலட்சுமி வெற்றி
241 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 15 திரு அ கோபால் வெற்றி
242 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 18 திருமதி கு சுமதி வெற்றி
243 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 1 திருமதி செ வளர்மதி வெற்றி
244 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 4 திரு வெ பாஸ்கரன் வெற்றி
245 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 5 திருமதி கோ தங்கமணி வெற்றி
246 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 6 திருமதி வெ வனிதா வெற்றி
247 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 7 திருமதி த ரூபா வெற்றி
248 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 9 திரு வே கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
249 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 11 திருமதி பொ கவிதா வெற்றி
250 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 13 திரு க கணேசன் வெற்றி
251 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 14 திருமதி பா விஜயா வெற்றி
252 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 1 திரு நா குமார் வெற்றி
253 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 2 திருமதி டி கலைச்செல்வி வெற்றி
254 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 3 திருமதி நா திலகவதி வெற்றி
255 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 4 திருமதி பெ தீபா வெற்றி
256 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 5 திரு ஈ நஞ்சப்பன் வெற்றி
257 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 6 திருமதி ர கோமதி வெற்றி
258 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 7 திருமதி ஸ்ரீதேவி வெற்றி
259 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 8 திருமதி சு விஜயலட்சுமி வெற்றி
260 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 10 திரு ந தெய்வசிகாமணி வெற்றி
261 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 11 திரு ரா சுப்ரமணி வெற்றி
262 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 12 திருமதி ஈ ஹேமலதா வெற்றி
263 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 13 திருமதி சு ஜெயமணி வெற்றி
264 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 14 திரு சோ சௌந்தர்ராஜன் வெற்றி
265 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 1 திரு ப கோவேந்திரன் வெற்றி
266 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 3 திரு ச சுப்ரமணியம் போட்டி இன்றி தேர்வு
267 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 4 திருமதி அ சரஸ்வதி வெற்றி
268 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 5 திருமதி ப நந்தினி வெற்றி
269 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 6 திருமதி சீ பிரபா வெற்றி
270 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 7 திருமதி ச சவிதா வெற்றி
271 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 9 திருமதி ச கீதா வெற்றி
272 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 10 திருமதி பெ மோகனப் பிரியா வெற்றி
273 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 12 திரு ப பத்மநாதன் வெற்றி
274 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 13 திரு மு ரமேஷ்வரன் வெற்றி
275 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 1 திருமதி எம் ராதா வெற்றி
276 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 3 திருமதி எஸ் சுப்புலட்சுமி வெற்றி
277 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 6 திரு ப செந்தில்குமார் வெற்றி
278 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 8 திருமதி எஸ் லட்சுமி வெற்றி
279 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 9 திருமதி எம் கலையரசி வெற்றி
280 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 11 திருமதி பி கண்மணி வெற்றி
281 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 13 திருமதி கொ நாகேஸ்வரி வெற்றி
282 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 14 திரு செந்தில்குமார் வெற்றி
283 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 15 திரு க நந்தகுமார் வெற்றி
284 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 2 திருமதி வி பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
285 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 3 திருமதி ஏ திலகவதி வெற்றி
286 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 6 திரு ச ஜெகநாதன் வெற்றி
287 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 7 திருமதி வி ஆனந்தி வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
288 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 11 திரு கே சுப்பிரமணியம் வெற்றி
289 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 2 திரு வீ அம்மாசை வெற்றி
290 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 4 திருமதி தீ ராகினி வெற்றி
291 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 5 திருமதி டி கலையரசி வெற்றி
292 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 7 திரு என் பி கண்ணன் வெற்றி
293 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 8 திருமதி வெ மீனாட்சி பிரியா வெற்றி
294 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 10 திரு எஸ் சக்திவேல் வெற்றி
295 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 11 திரு எம் ஈஸ்வரன் வெற்றி
296 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 1 திரு எஸ் முருகன் வெற்றி
297 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 2 திரு சந்திரமோகன் வெற்றி
298 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 3 திருமதி வசந்தா வெற்றி
299 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 4 திருமதி சரண்யா வெற்றி
300 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 5 திருமதி கனிதா வெற்றி
301 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 6 திரு மோகன் வெற்றி
302 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 7 திரு வைகுந்தன் வெற்றி
303 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 8 திருமதி விஜயலட்சுமி வெற்றி
304 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 9 திருமதி தாரணி வெற்றி
305 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 10 திருமதி சுலோசனா வெற்றி
306 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 11 திரு உமாசங்கர் வெற்றி
307 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 12 திருமதி சிந்து வெற்றி
308 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 14 திரு தூயமணி வெற்றி
309 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 1 திருமதி மா விஜயா வெற்றி
310 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 3 திருமதி ரா சுஜாதாமெர்சி வெற்றி
311 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 4 திருமதி சே கோமளா வெற்றி
312 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 5 திரு மா சென்னியப்பன் வெற்றி
313 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 9 திருமதி கு கோகிலா வெற்றி
314 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 10 திருமதி ந திலகவதி வெற்றி
315 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 14 திரு நா செல்வராஜ் வெற்றி
316 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 15 திருமதி மு கோமதி வெற்றி
317 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 1 திருமதி பி சாந்தி போட்டி இன்றி தேர்வு
318 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 2 திரு கோ தீபக் வெற்றி
319 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 4 திரு கு சதீஸ்குமார் வெற்றி
320 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 6 திருமதி சி பழனியம்மாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
321 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 9 திருமதி பெ பூங்கொடி வெற்றி
322 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 10 திரு சு ராமமூர்த்தி வெற்றி
323 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 11 திருமதி ப தங்கமணி வெற்றி
324 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 12 திருமதி க காந்திமதி வெற்றி
325 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 1 திரு பெ ராமசாமி வெற்றி
326 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 2 திருமதி காந்திமதி வெற்றி
327 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 3 திருமதி ஆர் வசந்தி வெற்றி
328 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 4 திருமதி பி கோகிலா வெற்றி
329 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 5 திரு மு சத்தியமூர்த்தி வெற்றி
330 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 6 திருமதி உ சாந்தாமணி வெற்றி
331 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 7 திருமதி வி கலா வெற்றி
332 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 10 திருமதி மா மல்லிகா வெற்றி
333 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 11 திருமதி மூ விஜயா வெற்றி
334 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 13 திரு சு மோகன்ராசு வெற்றி
335 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 14 திருமதி ந ராதாமணி வெற்றி
336 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 15 திருமதி கே தனலட்சுமி வெற்றி
337 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 1 திருமதி எஸ் நவமணி வெற்றி
338 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 3 திரு கே என் சுரேஷ்குமார் வெற்றி
339 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 4 திரு ஈ எஸ் ரமேஷ்குமார் வெற்றி
340 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 11 திருமதி த கோமதி வெற்றி
341 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 13 திரு வீ குப்புசாமி வெற்றி
342 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 1 திரு எஸ் தமிழ்மகன்சிவா வெற்றி
343 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 2 திருமதி ராணி வெற்றி
344 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 3 திரு கே பி முத்துசாமி வெற்றி
345 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 4 திருமதி செ தங்கமணி வெற்றி
346 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 5 திரு ல செந்தில்குமார் வெற்றி
347 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 7 திருமதி செ தங்கமணி வெற்றி
348 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 8 திருமதி வே சுமதி வெற்றி
349 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 9 திரு டி எஸ் பாலசந்தர் வெற்றி
350 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 10 திருமதி கு பேபி வெற்றி
351 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 12 திரு மு பெருமாள் வெற்றி
352 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 13 திரு ஆர் வேலுசாமி வெற்றி
353 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 14 திருமதி பி ப்ரீத்திலொரீட்டா போட்டி இன்றி தேர்வு
354 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 1 திரு ஓசிவி இராஜேந்திரன் வெற்றி
355 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 3 திரு எம் சித்திக் அலி வெற்றி
356 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 5 திருமதி எஸ் புஷ்பா வெற்றி
357 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 6 திரு கோ சண்முகம் வெற்றி
358 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 7 திருமதி கே சரண்யா வெற்றி
359 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 8 திரு எஸ் காமராஜ் வெற்றி
360 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 10 திரு மு நந்தகோபால் வெற்றி
361 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 13 திருமதி எஸ் நந்தினி வெற்றி
362 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 14 திரு சி சுப்பிரமணியன் வெற்றி
363 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 15 திருமதி என் பிரபாவதி வெற்றி
364 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 1 திரு ஆ செல்வராஜ் வெற்றி
365 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 3 திரு வே ஞானசுப்பிரமணி வெற்றி
366 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 4 திருமதி ப தனலட்சுமி வெற்றி
367 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 5 திருமதி ஆ மகன்யா வெற்றி
368 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 6 திருமதி மு பிரதீபா வெற்றி
369 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 10 திருமதி ச செல்வாம்பாள் வெற்றி
370 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 11 திருமதி சீ சித்ரா வெற்றி
371 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 12 திரு ச கார்த்திகேயன் வெற்றி
372 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 13 திருமதி ர காந்திமதி வெற்றி
373 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 15 திரு மு கண்ணுசாமி வெற்றி
374 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 10 திரு சந்தோஷ் வெற்றி
375 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 14 திரு கே கே ராஜேந்திரன் வெற்றி
376 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 15 செல்வி மு சத்தியவதி வெற்றி
377 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 6 திரு ரா கோபாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
378 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 7 திருமதி ப சிவரஞ்சனி வெற்றி
379 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 8 திருமதி வி பானுமதி வெற்றி
380 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 10 திரு ப கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
381 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 11 திருமதி சீ சகுந்தலா வெற்றி
382 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 12 திரு கு லட்சுமணன் வெற்றி
383 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 13 திரு மு குழந்தைசாமி வெற்றி
384 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 14 திரு செ ராஜன் வெற்றி
385 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 15 திருமதி மூ நதியா வெற்றி
386 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 1 திரு தூ ப கருப்புச்சாமி வெற்றி
387 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 2 திருமதி ரா ராஜேஸ்வரி வெற்றி
388 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 3 திருமதி ந அம்ரின் வெற்றி
389 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 4 திருமதி ஞா மரகதம் வெற்றி
390 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 6 திரு தா வெற்றிவேல் வெற்றி
391 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 7 திருமதி தா கலையரசி வெற்றி
392 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 8 திருமதி கா ராமாயாள் வெற்றி
393 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 10 திரு மா கந்தசாமி வெற்றி
394 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 11 திரு ப சம்பத்குமார் வெற்றி
395 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 12 திரு சு மணியன் வெற்றி
396 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 13 திரு தூ மா சிவராஜ் வெற்றி
397 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 1 திருமதி இந்திராணி போட்டி இன்றி தேர்வு
398 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 2 திரு கா இ சேட்டு வெற்றி
399 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 6 திரு ந செந்தில்குமார் வெற்றி
400 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 11 திருமதி க ஈஸ்வரி வெற்றி
401 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 12 திருமதி சு உமாதேவி வெற்றி
402 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 1 திரு வி ப்பி மாணிக்கசுந்தரம் வெற்றி
403 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 3 திரு ஏ சுப்பிரமணியம் வெற்றி
404 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 4 திருமதி வீ லட்சுமி வெற்றி
405 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 6 திருமதி ஜெ சம்பூரணம் வெற்றி
406 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 7 திருமதி எஸ் கஸ்தூரி வெற்றி
407 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 8 திருமதி எஸ் சத்யா வெற்றி
408 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 9 திருமதி டி ஜானகி வெற்றி
409 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 10 திருமதி ப்பி ருக்மணி வெற்றி
410 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 11 திரு ஆர் லோகநாதன் வெற்றி
411 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 12 திரு வி பழனிச்சாமி வெற்றி
412 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 13 திருமதி எஸ் பி தவமணி வெற்றி
413 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 14 திரு டி கோவர்த்தனன் வெற்றி
414 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 15 திரு எஸ் ஜெயச்சந்திரன் வெற்றி
415 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 1 திருமதி க அன்பரசி வெற்றி
416 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 3 திரு செ சதாசிவம் வெற்றி
417 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 4 திருமதி சு செல்வி வெற்றி
418 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 5 திருமதி ஜி மகேஸ்வரி வெற்றி
419 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 7 திருமதி மு கோகிலா வெற்றி
420 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 8 திரு என் ஆனந்தகுமார் வெற்றி
421 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 9 திருமதி டி ரேவதி வெற்றி
422 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 10 திரு செ செல்லமுத்து வெற்றி
423 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 11 திருமதி அ நிர்மலாதேவி வெற்றி
424 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 12 திருமதி சீ ஜெய்சுதா வெற்றி
425 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 13 திருமதி மு சுபா வெற்றி
426 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 2 திருமதி கு தேவிகா வெற்றி
427 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 3 திரு தங்க அன்பரசு வெற்றி
428 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 4 திரு கோ வேலாயுதம் வெற்றி
429 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 5 திரு க பழனி வெற்றி
430 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 10 திருமதி மோ சந்திரா வெற்றி
431 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 11 திருமதி பா விஜயலெஷ்மி வெற்றி
432 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 13 திரு து வேலு வெற்றி
433 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 15 திருமதி வி தமிழ்செல்வி வெற்றி
434 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 1 திரு ஆ வேல்முருகன் வெற்றி
435 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 4 திருமதி அ பரிதா அப்பாஸ் வெற்றி
436 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 6 திரு அ பெலிக்ஸ் வெற்றி
437 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 7 திருமதி அ பெனாசிர் அப்பாஸ் வெற்றி
438 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 9 திருமதி ஜோ லீமாரோசி வெற்றி
439 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 10 திரு மு தீன்முகமது வெற்றி
440 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 12 திரு மு முகமது உசேன் வெற்றி
441 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 13 திருமதி கா அகிலாண்டேஸ்வரி வெற்றி
442 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 15 திருமதி ந புவனேஸ்வரி வெற்றி
443 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 2 திருமதி ஜா நூர்ஜஹான் வெற்றி
444 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 3 திருமதி ம ராஜேஸ்வரி வெற்றி
445 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 4 திரு இரா இளவரசன் வெற்றி
446 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 6 திருமதி இரா திவ்யா வெற்றி
447 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 7 திரு அ அறிவழகன் வெற்றி
448 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 8 திருமதி சு உஷா வெற்றி
449 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 10 திரு ஆ கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
450 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 11 திருமதி தா விஜயலெட்சுமி வெற்றி
451 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 14 திருமதி செ ஷிலாராணி வெற்றி
452 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 15 திருமதி வ ஆனந்தி வெற்றி
453 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 17 திரு சொ கணேசமூர்த்தி வெற்றி
454 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 18 திரு ப ராமலிங்கம் போட்டி இன்றி தேர்வு
455 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 1 திருமதி சி ஐஸ்வரியா வெற்றி
456 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 4 திருமதி அ தமயந்தி வெற்றி
457 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 6 திரு செ கிள்ளை ரவிந்திரன் வெற்றி
458 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 7 திருமதி இ யாஸ்மின் வெற்றி
459 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 8 திரு மு குமார் வெற்றி
460 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 9 திரு க பாண்டியன் வெற்றி
461 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 10 திருமதி செ மல்லிகா போட்டி இன்றி தேர்வு
462 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 11 திருமதி செ நிறைமதி வெற்றி
463 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 13 திருமதி கு மதுரசெல்வி வெற்றி
464 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 1 திருமதி சு ரஞ்சிதா வெற்றி
465 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 2 திருமதி ரா வாசுகி வெற்றி
466 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 3 திருமதி தி லட்சுமி வெற்றி
467 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 4 திரு எஸ் பி கண்ணன் வெற்றி
468 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 6 திரு சு சேகர் வெற்றி
469 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 7 திரு செ செந்தில்நாதன் வெற்றி
470 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 8 திரு ரா இராமர் வெற்றி
471 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 9 திருமதி க உமா வெற்றி
472 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 10 திருமதி உ சீத்தாலட்சுமி வெற்றி
473 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 11 திரு க அருள்முருகன் வெற்றி
474 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 12 திரு தி திலிபன் வெற்றி
475 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 13 திருமதி கு கோகிலா வெற்றி
476 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 14 திரு ரா முருகானந்தம் வெற்றி
477 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 15 திருமதி செ தமயந்தி போட்டி இன்றி தேர்வு
478 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 16 திரு வ ராஜசேகர் வெற்றி
479 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 17 திருமதி ம சாந்தி வெற்றி
480 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 18 திரு ர ராஜகுமார் வெற்றி
481 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 3 திருமதி ரா ராணி வெற்றி
482 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 5 திருமதி கு பவானி வெற்றி
483 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 6 திருமதி க கலைச்செல்வி வெற்றி
484 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 7 திரு கி கருணாநிதி வெற்றி
485 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 9 திருமதி சு தமிழ்ச்செல்வி வெற்றி
486 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 10 திருமதி தி சாந்தா வெற்றி
487 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 11 திரு த ஜெயக்குமார் வெற்றி
488 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 12 திரு ஜெ செந்தில் வெற்றி
489 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 13 திரு வ குலோத்துங்கன் போட்டி இன்றி தேர்வு
490 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 14 திருமதி செ செந்தமிழ்செல்வி வெற்றி
491 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 15 திருமதி அ சுமதி வெற்றி
492 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 1 திருமதி கு திவ்யா வெற்றி
493 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 2 திருமதி ச காயத்திரி வெற்றி
494 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 4 திரு ஆர்கே ராகவன் வெற்றி
495 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 5 திருமதி சு வனஜா வெற்றி
496 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 9 திரு நா மூா்த்தி வெற்றி
497 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 11 திருமதி ப மல்லிகா வெற்றி
498 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 13 திருமதி மோ வனிதா வெற்றி
499 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 15 திரு வே ராஜேஷ் வெற்றி
500 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 1 திருமதி ச தேன்மொழி வெற்றி
501 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 2 திருமதி ஜா பசிரியாமா வெற்றி
502 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 4 திரு கோ செழியன் வெற்றி
503 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 5 திரு மு ஜாபர் ஷரீப் வெற்றி
504 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 6 திருமதி கு ரொகையாமா வெற்றி
505 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 7 திருமதி அ ஜாஸ்மின் நிஹார் வெற்றி
506 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 11 திரு மு முஹம்மது யூனுஸ் வெற்றி
507 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 15 திருமதி க தையல்நாயகி வெற்றி
508 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 17 திருமதி மா ராஜகுமாரி வெற்றி
509 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 18 திரு க ஆனந்தன் வெற்றி
510 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 6 திருமதி ம சரஸ்வதி வெற்றி
511 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 7 திருமதி ரா வினோதினி வெற்றி
512 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 10 திரு ப சண்முகம் வெற்றி
513 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 12 திருமதி ர ராஜலெட்சுமி வெற்றி
514 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 13 திரு த கந்தன் வெற்றி
515 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 15 திரு இரா செல்லபாண்டியன் வெற்றி
516 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 16 திரு அ ஜோதி வெற்றி
517 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 17 திருமதி ச லதா வெற்றி
518 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 6 திருமதி க பானுமதி வெற்றி
519 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 7 திருமதி சி நூர்ஜகான் வெற்றி
520 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 8 திரு வி சரண்ராஜ் வெற்றி
521 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 11 திரு ம குமாரவேல் வெற்றி
522 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 14 திருமதி சை கைருன்னிசா வெற்றி
523 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 15 திரு அனந்தராமகிருஷ்ணன் வெற்றி
524 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 1 திரு மு உமரேபாருக் வெற்றி
525 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 5 திரு ரெ ராமானுசம் வெற்றி
526 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 8 திருமதி மு சம்சாத் பேகம் போட்டி இன்றி தேர்வு
527 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 9 திருமதி பா செல்வி வெற்றி
528 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 2 திரு பா முத்துகிருஷ்ணன் வெற்றி
529 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 4 திருமதி ஜெ மணிமேகலை வெற்றி
530 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 5 திருமதி சு சுகுணா வெற்றி
531 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 9 திருமதி ம ஹபிபா பீ வெற்றி
532 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 10 திருமதி அ சாதிகா வெற்றி
533 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 11 திரு மு முகமது இலியாஸ் வெற்றி
534 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 13 திருமதி ஜ மோகனவள்ளி வெற்றி
535 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 14 திரு வ ஜெயமூர்த்தி வெற்றி
536 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 6 திரு ஜெ அன்வர் சதாத் வெற்றி
537 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 8 திருமதி மு மதினா பேகம் வெற்றி
538 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 9 திருமதி ஹா வஜிதா பானு வெற்றி
539 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 12 திருமதி அ தயிபா பேகம் வெற்றி
540 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 15 திரு அ அப்துல் ரசீது வெற்றி
541 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 2 திருமதி ர வசந்தி வெற்றி
542 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 4 திரு கோ தேவேந்திரன் வெற்றி
543 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 5 திரு பெ நாகராஜன் வெற்றி
544 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 6 திரு பு சதீஷ்குமார் வெற்றி
545 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 7 திரு இ ஷாஜஹான் வெற்றி
546 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 9 திருமதி க செல்வி வெற்றி
547 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 10 திருமதி பா முத்தமிழரசி வெற்றி
548 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 12 திரு ஜெ ராமையன் வெற்றி
549 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 14 திருமதி ஆ செல்வி போட்டி இன்றி தேர்வு
550 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 15 திருமதி வி பிலோமினா மலர்கொடி வெற்றி
551 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 2 திருமதி செ சங்கீதா வெற்றி
552 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 3 திருமதி பி காந்தி மேரி போட்டி இன்றி தேர்வு
553 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 4 திரு மு தங்கராஜ் வெற்றி
554 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 5 திருமதி த சந்திரா வெற்றி
555 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 6 திரு ம ரவி வெற்றி
556 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 7 திருமதி ம ஜெயந்தி வெற்றி
557 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 8 திருமதி மு நர்கீஸ் பானு வெற்றி
558 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 12 திரு ரா சுரேஷ் வெற்றி
559 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 13 திரு ச மைக்கேல் வெற்றி
560 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 15 திருமதி ரா ஈஸ்வரி வெற்றி
561 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 1 திரு ம வெள்ளைசாமி வெற்றி
562 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 2 திருமதி த திவ்யா வெற்றி
563 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 3 திரு ரா சரவணன் வெற்றி
564 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 4 திரு மு சரவணகுமார் வெற்றி
565 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 5 திரு பி செல்லப்பன் வெற்றி
566 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 6 திரு சு வடிவேல் வெற்றி
567 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 8 திருமதி க பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
568 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 9 திருமதி ம வண்ணமயில் வெற்றி
569 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 10 திருமதி அ வசந்தி வெற்றி
570 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 11 திருமதி ரா ஜோதிமணி வெற்றி
571 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 12 திரு மா கருணாகரன் வெற்றி
572 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 13 திருமதி ச தனம் வெற்றி
573 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 14 திருமதி ரா தமிழ் செல்வி வெற்றி
574 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 15 திரு மு ஜெயசக்திவேல் போட்டி இன்றி தேர்வு
575 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 1 திருமதி சி ரேகா வெற்றி
576 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 2 திருமதி சு வளர்மதி வெற்றி
577 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 3 திருமதி செ சுசிப்பிரியா வெற்றி
578 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 4 திருமதி க ராதிகா வெற்றி
579 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 5 திரு ம சசிகுமார் வெற்றி
580 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 6 திரு ச இளங்கோ வெற்றி
581 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 7 திரு க வடிவேல் வெற்றி
582 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 8 திரு கு லோகநாதன் வெற்றி
583 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 9 திருமதி மு சிவகாமி வெற்றி
584 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 10 திருமதி க பட்டாயி வெற்றி
585 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 12 திருமதி ம சேதுமணி வெற்றி
586 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 13 திருமதி பா இளஞ்சியம் வெற்றி
587 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 14 திரு ரெ நல்லேந்திரன் வெற்றி
588 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 15 திரு மா மதியழகன் வெற்றி
589 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 1 திரு சு செல்வகுமார் வெற்றி
590 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 2 திருமதி மு அமுதா வெற்றி
591 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 3 திரு க செந்தில்வேலவன் வெற்றி
592 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 5 திரு சே இராஜப்பன் வெற்றி
593 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 6 திரு செ குணசேகர் வெற்றி
594 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 7 திருமதி செ சீதா வெற்றி
595 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 8 திருமதி பா அமுதவள்ளி வெற்றி
596 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 10 திரு மு அன்பழகன் வெற்றி
597 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 11 திரு ரா ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
598 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 12 திருமதி ரா மல்லிகா வெற்றி
599 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 14 திருமதி த பரமேஸ்வரி வெற்றி
600 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 15 திருமதி க அம்சு வெற்றி
601 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 16 திருமதி எம் வசந்தி வெற்றி
602 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 17 திருமதி சு ராஜேஸ்வரி வெற்றி
603 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 18 திருமதி ச லதா வெற்றி
604 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 1 திரு ப வேலுச்சாமி வெற்றி
605 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 2 திருமதி ந தேவி வெற்றி
606 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 4 திருமதி மோ சௌந்தரப்பிரியா வெற்றி
607 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 5 திருமதி ச புவனேஸ்வரி வெற்றி
608 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 6 திரு இரா மோகன் வெற்றி
609 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 7 திரு சே அருண்குமார் வெற்றி
610 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 9 திருமதி க ரத்னாம்பாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
611 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 11 திரு த தினேஷ்குமார் வெற்றி
612 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 12 திரு து பாரதிராஜா வெற்றி
613 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 13 திருமதி க பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
614 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 14 திருமதி ரா விஜயலட்சுமி வெற்றி
615 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 1 திரு க மகேஸ்வரன் வெற்றி
616 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 2 திரு செ சங்கர் வெற்றி
617 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 3 திரு கி வெ குரு வெற்றி
618 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 4 திருமதி மு மீனாட்சி வெற்றி
619 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 5 திருமதி சி தீபா வெற்றி
620 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 7 திருமதி சி ரூபா வெற்றி
621 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 8 திருமதி அ தனலட்சுமி வெற்றி
622 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 10 திருமதி சி செல்வமணி வெற்றி
623 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 11 திருமதி மூ மல்லிகா வெற்றி
624 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 12 திருமதி க பருவதம் வெற்றி
625 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 13 திரு செ இராமலிங்கம் வெற்றி
626 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 14 திரு சு சதீஷ் வெற்றி
627 கரூர் புலியூர் வார்டு 2 திருமதி க ராணி வெற்றி
628 கரூர் புலியூர் வார்டு 3 திருமதி த புவனேஸ்வரி வெற்றி
629 கரூர் புலியூர் வார்டு 5 திரு சி கண்ணன் வெற்றி
630 கரூர் புலியூர் வார்டு 6 திருமதி மா ஜெயந்தி வெற்றி
631 கரூர் புலியூர் வார்டு 7 திருமதி வே சாந்தி வெற்றி
632 கரூர் புலியூர் வார்டு 9 திருமதி வீ பூங்கோதை வெற்றி
633 கரூர் புலியூர் வார்டு 10 திரு தி ஆனந்தன் வெற்றி
634 கரூர் புலியூர் வார்டு 11 திருமதி ச சூர்யா வெற்றி
635 கரூர் புலியூர் வார்டு 12 திருமதி செ தங்கமணி வெற்றி
636 கரூர் புலியூர் வார்டு 13 திருமதி ச சிந்துஜா வெற்றி
637 கரூர் புலியூர் வார்டு 14 திருமதி மு ரேவதி வெற்றி
638 கரூர் புலியூர் வார்டு 15 திரு கா அம்மையப்பன் வெற்றி
639 கரூர் மருதூர் வார்டு 1 திருமதி பி ராஜேஷ்வரி வெற்றி
640 கரூர் மருதூர் வார்டு 2 திருமதி ந சத்யா வெற்றி
641 கரூர் மருதூர் வார்டு 3 திரு கி தமிழரசன் வெற்றி
642 கரூர் மருதூர் வார்டு 4 திருமதி சு சகுந்தலா வெற்றி
643 கரூர் மருதூர் வார்டு 5 திரு ஆ கந்தசாமி வெற்றி
644 கரூர் மருதூர் வார்டு 6 திருமதி பெ பானுமதி வெற்றி
645 கரூர் மருதூர் வார்டு 7 திருமதி ச மேகலா வெற்றி
646 கரூர் மருதூர் வார்டு 8 திருமதி ஜெ சுபத்ரா வெற்றி
647 கரூர் மருதூர் வார்டு 11 திரு வீ மகேந்திரராஜ் வெற்றி
648 கரூர் மருதூர் வார்டு 12 திருமதி வெ சத்தியப்பிரியா வெற்றி
649 கரூர் மருதூர் வார்டு 13 திருமதி ம சீதா வெற்றி
650 கரூர் மருதூர் வார்டு 14 திரு வெ நாகராஜன் வெற்றி
651 கரூர் மருதூர் வார்டு 15 திரு நை முருகேசன் வெற்றி
652 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 3 திரு சை சையத் இம்தியாஸ் போட்டி இன்றி தேர்வு
653 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 4 திருமதி வே கவிதா வெற்றி
654 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 7 திருமதி கோ உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
655 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 9 திரு க சிவக்குமார் வெற்றி
656 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 10 திருமதி கூ சாபிரூன் நிஷா போட்டி இன்றி தேர்வு
657 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 12 திருமதி த சுதா போட்டி இன்றி தேர்வு
658 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 13 திருமதி து ரோஜாரமணி போட்டி இன்றி தேர்வு
659 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 14 திரு கா கோபு வெற்றி
660 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 2 திருமதி சி ஹபீபா வெற்றி
661 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 5 திருமதி பா மகாலட்சுமி வெற்றி
662 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 6 திரு கு காந்தி வெற்றி
663 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 7 திரு த அரசு வெற்றி
664 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 9 திருமதி நா அன்னபூரணி வெற்றி
665 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 11 திரு மூ வீராசாமி வெற்றி
666 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 12 திருமதி சி பத்மாவதி வெற்றி
667 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 13 திருமதி ர சிவசக்தி வெற்றி
668 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 16 திரு ச கு செந்தில்குமார் வெற்றி
669 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 18 திருமதி மு கல்பனா வெற்றி
670 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 1 திரு க பிரதீப்குமார் வெற்றி
671 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 2 திரு மா வீராசாமி வெற்றி
672 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 3 திருமதி பா உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
673 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 4 திரு க சிலம்பரசன் வெற்றி
674 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 5 திருமதி அ மூக்காயி வெற்றி
675 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 6 திரு அ அஜித்குமார் வெற்றி
676 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 7 திரு வீ கோபால் வெற்றி
677 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 8 திரு மு சங்கர் வெற்றி
678 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 9 திருமதி அ யாஸ்மின் வெற்றி
679 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 10 திரு கோ ராஜசேகர் வெற்றி
680 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 11 திருமதி அ ஜெயசித்ரா வெற்றி
681 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 12 திருமதி கொ மகாதேவி வெற்றி
682 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 13 திருமதி மு கிருஷ்ணவேணி போட்டி இன்றி தேர்வு
683 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 15 திருமதி ர சின்னப்பிள்ளை வெற்றி
684 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 1 திருமதி வெ மகாலட்சுமி வெற்றி
685 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 2 திருமதி மு சரஸ்வதி வெற்றி
686 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 3 திருமதி மு லதா வெற்றி
687 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 5 திருமதி ஜெ ரேவதி வெற்றி
688 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 6 திருமதி க சரஸ்வதி வெற்றி
689 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 7 திரு க மணிகண்டன் வெற்றி
690 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 8 திரு மு சுப்பிரமணி வெற்றி
691 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 9 திரு ப லோகநாதன் வெற்றி
692 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 13 திரு மு ரவிகுமார் வெற்றி
693 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 14 திரு மா தம்பிதுரை வெற்றி
694 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 15 திருமதி ச சாந்தா வெற்றி
695 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 1 திரு பெ பழனியாபிள்ளை வெற்றி
696 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 2 திருமதி கோ விருத்தாம்பு வெற்றி
697 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 3 திரு ரா கோபாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
698 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 4 திருமதி ம ரம்யா வெற்றி
699 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 5 திரு ம பாலு போட்டி இன்றி தேர்வு
700 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 6 திருமதி கி பெரியம்மாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
701 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 7 திருமதி க இலக்கியா வெற்றி
702 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 8 திரு தா பன்னீர்செல்வம் போட்டி இன்றி தேர்வு
703 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 9 திருமதி த பெரியம்மாள் வெற்றி
704 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 10 திரு ரா தண்டபாணி வெற்றி
705 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 11 திரு சி ராமு வெற்றி
706 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 12 திரு நா முகேஷ் வெற்றி
707 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 13 திருமதி அ செங்கமலம் வெற்றி
708 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 14 திருமதி மு பெரியம்மாள் வெற்றி
709 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 15 திருமதி த அஞ்சுகம் போட்டி இன்றி தேர்வு
710 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 16 திருமதி மி புஷ்பராணி போட்டி இன்றி தேர்வு
711 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 17 திரு அ மகேந்திரன் போட்டி இன்றி தேர்வு
712 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 18 செல்வி ம சத்யா போட்டி இன்றி தேர்வு
713 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 2 திரு பொ பிரேம் ஆனந்த் சில்வெஸ்டர் வெற்றி
714 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 7 திருமதி பொ அன்பரசி வெற்றி
715 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 1 திருமதி செ தனம் செல்வகுமார் வெற்றி
716 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 2 திருமதி த ராஜேஸ்வரி தங்கராஜா வெற்றி
717 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 6 திருமதி தா அமுதா வெற்றி
718 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 9 திரு ச முத்துகுமார் வெற்றி
719 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 10 திரு ச சிவகுமார் வெற்றி
720 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 12 திரு செ காந்திராஜ் வெற்றி
721 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 14 திருமதி இ ஜானகி வெற்றி
722 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 13 திருமதி ஜா சுலோஜனா வெற்றி
723 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 5 திருமதி தா ராதா வெற்றி
724 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 2 திரு ஈ இராபர்ட் குருஸ் வெற்றி
725 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 6 திருமதி செ கிறிஸ்டல் செல்வ ஜாய் வெற்றி
726 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 7 திருமதி மா அனிதா வெற்றி
727 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 8 திருமதி ஞ அமலோற்பம் வெற்றி
728 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 9 திருமதி பி சகாய ஷீலா வெற்றி
729 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 10 திருமதி சு லீலாபாய் வெற்றி
730 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 11 திருமதி இ தில்லை நாயகி வெற்றி
731 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 12 திருமதி ஞா ஜெயஷீலா வெற்றி
732 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 14 திருமதி சு கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
733 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 15 திருமதி மா ஷைலா வெற்றி
734 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 1 திருமதி கு ஷைலாகுமாரி வெற்றி
735 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 2 திரு த தங்கவேல் வெற்றி
736 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 3 திரு நீ ஜேம்ஸ் வெற்றி
737 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 4 திருமதி கு சுனிதா வெற்றி
738 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 6 திரு வி பாபு வெற்றி
739 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 7 திருமதி ஞா செல்வி வெற்றி
740 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 9 திருமதி வி பொ பீனா வெற்றி
741 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 10 திருமதி நெ கவி ராஜகுமாரி வெற்றி
742 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 11 திரு ச ஆனந்த்ராஜ் வெற்றி
743 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 13 திரு கு சிவன் வெற்றி
744 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 15 திருமதி செ சித்திரா வெற்றி
745 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 18 திருமதி ஜெ ஜெனட் வெற்றி
746 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 1 திருமதி த புஷ்ப சரோஜம் வெற்றி
747 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 3 திருமதி பே ச பிஜி என்ற விஜி வெற்றி
748 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 6 திரு த கிறிஸ்துதாஸ் வெற்றி
749 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 7 திருமதி ஜெ குமாரி வெற்றி
750 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 11 திரு க ஷாஜி வெற்றி
751 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 12 திருமதி எஸ் மேபல்ராணி வெற்றி
752 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 14 திருமதி லி ற ஜார்ஜிலின் வெற்றி
753 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 3 திரு ந அஜின் வெற்றி
754 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 7 திரு பா ஸ்டாலின் வெற்றி
755 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 8 திரு க தினேஷ் வெற்றி
756 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 11 திருமதி த விஜிலா வெற்றி
757 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 18 திருமதி கொ லூர்து மேரி வெற்றி
758 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 2 திரு கே ராஜேந்திரன் வெற்றி
759 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 3 திருமதி கே நளினி குமாரி வெற்றி
760 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 12 திருமதி ஜே விஜிமெர்லின் வெற்றி
761 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 7 திருமதி ஜோ மே ஷீபா ஸ்டாலின் வெற்றி
762 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 11 திருமதி பி மேரி சுசீலா வெற்றி
763 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 12 திருமதி ப அமலபுஷ்பம் வெற்றி
764 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 12 திரு தோ ஜெய பிரகாஷ் வெற்றி
765 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 3 திரு த கிருஷ்ணராஜ் வெற்றி
766 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 7 திருமதி தே டெல்பின் அருள்ராஜ் வெற்றி
767 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 8 திருமதி பொ மேரி ஆஞ்சலி வெற்றி
768 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 9 திருமதி மு மார்க்கிரேட் அல்போன்சாள் வெற்றி
769 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 10 திருமதி மு எப்சிராணி வெற்றி
770 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 6 திருமதி த ஷீஜா வெற்றி
771 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 7 திரு ஜா ஜாண் பீட்டர் வெற்றி
772 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 9 திரு ம டோமினிக் ததேயூஸ் வெற்றி
773 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 12 திருமதி கோ கவிதா வெற்றி
774 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 8 திருமதி தே ஜே டெல்பின் ஜெமீலா வெற்றி
775 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 2 திருமதி ஜி லிஙகேஸ்வரி வெற்றி
776 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 3 திரு பா மகேஷ் வெற்றி
777 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 5 திருமதி எம் சுஜா வெற்றி
778 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 6 திருமதி ஆர் மெர்லின் வெற்றி
779 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 7 திரு எஸ் ராயப்பன் வெற்றி
780 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 8 திரு எஸ் ஸ்டீபன் வெற்றி
781 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 9 திரு த சிவ சுடலை மணி வெற்றி
782 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 10 திரு கா இக்பால் வெற்றி
783 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 11 திருமதி எஸ் வினிற்றா வெற்றி
784 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 12 திருமதி எம் ஜெனஸ் மைக்கேல் வெற்றி
785 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 13 திருமதி ஜே சகாய சர்ஜினாள் வெற்றி
786 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 14 திருமதி ஜே சகாய ஜூடு அல்பினோ வெற்றி
787 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 15 திரு மு பூலோக ராஜா வெற்றி
788 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 16 திருமதி எம் டெல்பின் ஜேக்கப் வெற்றி
789 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 18 திருமதி ஜே ஆட்லின் வெற்றி
790 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 1 திரு மு சந்திரகலாதரன் வெற்றி
791 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 3 திரு ஏ ராபின்சன் வெற்றி
792 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 4 திரு த சத்தியராஜ் வெற்றி
793 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 5 திருமதி ஆர் சுஜி வெற்றி
794 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 6 திருமதி ஜி செல்வி வெற்றி
795 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 7 திருமதி ஒய்ஏ ஷீலா வெற்றி
796 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 11 திருமதி ஆர் மேரிகலா வெற்றி
797 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 12 திருமதி எஸ் கிளாரா எலிசபெத் கில்டா வெற்றி
798 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 13 திருமதி எஸ்கே ஷாலினி வெற்றி
799 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 14 திருமதி எஸ் சகாயமேரி வெற்றி
800 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 18 திரு கேஎஸ் ஸ்டாலின் ராஜ் வெற்றி
801 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 5 திருமதி டி ஷோபா வெற்றி
802 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 10 திருமதி ஏ அல்போன்சாள் வெற்றி
803 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 12 திரு கோ ஜாண் ரெஞ்சித் சிங் வெற்றி
804 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 13 திரு உ இப்ராகீம் வெற்றி
805 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 16 திருமதி மு சுகாராபீவி வெற்றி
806 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 17 திருமதி பி சரளா வெற்றி
807 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 3 திருமதி சபீனா வெற்றி
808 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 4 திருமதி ர மேரி ஜான்சி வெற்றி
809 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 5 திரு தோ ஷாஜி வெற்றி
810 கன்னியாகுமரி குலசேகரம் வார்டு 5 திருமதி ப ரெத்தினபாய் வெற்றி
811 கன்னியாகுமரி குலசேகரம் வார்டு 6 திருமதி த லதாபாய் வெற்றி
812 கன்னியாகுமரி குலசேகரம் வார்டு 14 திரு த ஜோஸ் எட்வர்ட் வெற்றி
813 கன்னியாகுமரி குலசேகரம் வார்டு 17 திருமதி கு தமிழ்செல்வி வெற்றி
814 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 3 திரு பி கணேசன் வெற்றி
815 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 5 திருமதி பி சரோஜா வெற்றி
816 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 10 திருமதி எஸ் விமலா வெற்றி
817 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 12 திருமதி எ வசந்தகுமாரி வெற்றி
818 கன்னியாகுமரி கொட்டாரம் வார்டு 14 திருமதி பி அனிதா வெற்றி
819 கன்னியாகுமரி கோதநல்லூர் வார்டு 2 திரு ஐ ஆனந்த் ரெஜி வெற்றி
820 கன்னியாகுமரி கோதநல்லூர் வார்டு 4 திருமதி செ மரிய நேசம் வெற்றி
821 கன்னியாகுமரி கோதநல்லூர் வார்டு 9 திரு க ஜஸ்டஸ் பாபு வெற்றி
822 கன்னியாகுமரி கோதநல்லூர் வார்டு 12 திரு சூ ஸ்டான்லி ஸ்டீபன் வெற்றி
823 கன்னியாகுமரி கோதநல்லூர் வார்டு 13 திரு ஜே ஆலிவர் சேம்ராஜ் வெற்றி
824 கன்னியாகுமரி கோதநல்லூர் வார்டு 14 திருமதி த சுனிதா வெற்றி
825 கன்னியாகுமரி கோதநல்லூர் வார்டு 15 திருமதி மு கிறிஸ்டல் பிறேம குமாரி வெற்றி
826 கன்னியாகுமரி சுசீந்திரம் வார்டு 3 திருமதி வ நீலாவதி வெற்றி
827 கன்னியாகுமரி சுசீந்திரம் வார்டு 4 திருமதி அ ஆன்றனி சகாய சுஜிதா வெற்றி
828 கன்னியாகுமரி சுசீந்திரம் வார்டு 5 திரு ச சுரேஷ் வெற்றி
829 கன்னியாகுமரி சுசீந்திரம் வார்டு 8 திரு ஐ கதிரேசன் வெற்றி
830 கன்னியாகுமரி சுசீந்திரம் வார்டு 9 திருமதி சு அனுசூயா வெற்றி
831 கன்னியாகுமரி சுசீந்திரம் வார்டு 13 திருமதி வ ஆனி எலிசபெத் வெற்றி
832 கன்னியாகுமரி சுசீந்திரம் வார்டு 15 திரு மு சுப்பிரமணியபிள்ளை வெற்றி
833 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 1 திருமதி பா எழில்அரசி வெற்றி
834 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 7 திரு த சிவகுமார் வெற்றி
835 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 8 திரு மா இரவிப்பிள்ளை வெற்றி
836 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 9 திருமதி நா சூரியபார்வதி வெற்றி
837 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 10 திருமதி ஏ வேணி வெற்றி
838 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 11 திருமதி நீ ஆஷா வெற்றி
839 கன்னியாகுமரி தாழக்குடி வார்டு 13 திருமதி ம முத்து லெட்சுமி வெற்றி
840 கன்னியாகுமரி திங்கள்நகர் வார்டு 12 திரு அ ஜஸ்டின் செல்வின் ஜார்ஜ் வெற்றி
841 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 2 திரு சி ஸ்டாலின் ஜோஸ் வெற்றி
842 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 3 திருமதி பொ ராஜம்மாள் வெற்றி
843 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 4 திரு செ சுந்தர்ராஜ் வெற்றி
844 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 6 திருமதி ஸி ற்றி புஷ்பம் வெற்றி
845 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 8 திரு ஞா ராஜேந்திரன் வெற்றி
846 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 13 திரு ஆ நே சுரேஷ் வெற்றி
847 கன்னியாகுமரி திருவட்டார் வார்டு 14 திருமதி வி பெனிலா வெற்றி
848 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 1 திரு வி விக்னேஷ் வெற்றி
849 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 6 திரு ஷா ஹாறுன் றஸிது என்ற நஸீர் வெற்றி
850 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 7 திருமதி தீப்தி எஸ் நாயர் வெற்றி
851 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 9 திருமதி ஜோ ஷஹானா வெற்றி
852 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 10 திரு கா சேக்முகமது வெற்றி
853 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 13 திருமதி ஏ சுல்பத் அமீர் வெற்றி
854 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 14 திரு ச அய்யப்பன் வெற்றி
855 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 15 திருமதி மா சேய்து சாபியா வெற்றி
856 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 16 திருமதி எம் எச் பௌசியா வெற்றி
857 கன்னியாகுமரி திருவிதாங்கோடு வார்டு 18 திருமதி வி சுஜாதா வெற்றி
858 கன்னியாகுமரி தென்தாமரைக்குளம் வார்டு 5 திரு ப எட்வின் ராஜ் வெற்றி
859 கன்னியாகுமரி தென்தாமரைக்குளம் வார்டு 7 திரு தி பூவியூர் காமராஜ் வெற்றி
860 கன்னியாகுமரி தென்தாமரைக்குளம் வார்டு 10 திருமதி செ விஜிலா பாக்கிய பாய் வெற்றி
861 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 1 திரு பா எட்வர்ட் ராஜ் வெற்றி
862 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 3 திரு ந ஆறுமுகம் வெற்றி
863 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 6 திருமதி எம் மாலினி வெற்றி
864 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 8 திரு வெ ஐயப்பன் வெற்றி
865 கன்னியாகுமரி தேரூர் வார்டு 10 திரு சே மணிகண்டன் வெற்றி
866 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 3 திருமதி மு சுபியா வெற்றி
867 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 4 திரு கே ஜெயபாலன் வெற்றி
868 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 12 திருமதி சு சுரேகா வெற்றி
869 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 14 திருமதி செ வளர்மதி வெற்றி
870 கன்னியாகுமரி நல்லூர் வார்டு 17 திரு பா றசல்ராஜ் வெற்றி
871 கன்னியாகுமரி நெய்யூர் வார்டு 3 செல்வி எஸ் மேரி லில்லி புஷ்பம் வெற்றி
872 கன்னியாகுமரி நெய்யூர் வார்டு 6 திருமதி லா புஷ்ப திரேஸ் வெற்றி
873 கன்னியாகுமரி நெய்யூர் வார்டு 8 திருமதி பி வி பிரதீபா வெற்றி
874 கன்னியாகுமரி நெய்யூர் வார்டு 9 திருமதி நே ஷீலா வெற்றி
875 கன்னியாகுமரி நெய்யூர் வார்டு 15 திருமதி செ கவிதா ராணி வெற்றி
876 கன்னியாகுமரி பளுகல் வார்டு 4 திரு கொ கார்த்திகேயன் வெற்றி
877 கன்னியாகுமரி பளுகல் வார்டு 8 திரு செ விஜயகுமார் வெற்றி
878 கன்னியாகுமரி பளுகல் வார்டு 10 திருமதி க சு பிந்து வெற்றி
879 கன்னியாகுமரி பளுகல் வார்டு 11 திருமதி ம சி சிமி வெற்றி
880 கன்னியாகுமரி பளுகல் வார்டு 18 திருமதி அ லிஜி வெற்றி
881 கன்னியாகுமரி பாகோடு வார்டு 12 திருமதி சு ஷோபா லெட் வெற்றி
882 கன்னியாகுமரி பாலபள்ளம் வார்டு 5 திருமதி எ பிரேமா வெற்றி
883 கன்னியாகுமரி பாலபள்ளம் வார்டு 10 திருமதி ற்றி ஜாஸ்மின் சஜிபா வெற்றி
884 கன்னியாகுமரி பாலபள்ளம் வார்டு 16 திரு சை வில்பிரட் வெற்றி
885 கன்னியாகுமரி புதுக்கடை வார்டு 2 திருமதி கே பிரபா வெற்றி
886 கன்னியாகுமரி புதுக்கடை வார்டு 7 திருமதி வி கே ரெஜி மோள் வெற்றி
887 கன்னியாகுமரி புத்தளம் வார்டு 1 திருமதி இரா பால்தங்கம் வெற்றி
888 கன்னியாகுமரி புத்தளம் வார்டு 4 திருமதி சு தனலிங்கவல்லி வெற்றி
889 கன்னியாகுமரி புத்தளம் வார்டு 8 திருமதி ம அருள் பிரின்சி வெற்றி
890 கன்னியாகுமரி புத்தளம் வார்டு 14 திரு த முருகன் வெற்றி
891 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 3 திருமதி ம கலா வெற்றி
892 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 6 திரு சா மு யூனுஸ் பாபு வெற்றி
893 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 7 திரு ப ஆலிவர்தாஸ் வெற்றி
894 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 9 திரு பொ முருகன் பிள்ளை வெற்றி
895 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 12 திரு சு ஜெஸி தம்பி வெற்றி
896 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 13 திருமதி வே முத்து லெட்சுமி வெற்றி
897 கன்னியாகுமரி பூதபாண்டி வார்டு 15 திருமதி நே மெர்ஸிபாய் வெற்றி
898 கன்னியாகுமரி பொன்மனை வார்டு 2 திரு ஐ சதீஷ் வெற்றி
899 கன்னியாகுமரி பொன்மனை வார்டு 11 திருமதி எஸ் சந்திரா வெற்றி
900 கன்னியாகுமரி பொன்மனை வார்டு 12 திருமதி ஜி சுதா வெற்றி
901 கன்னியாகுமரி மணவாளக்குறிச்சி வார்டு 9 திருமதி என் சிறுமலர் வெற்றி
902 கன்னியாகுமரி மணவாளக்குறிச்சி வார்டு 13 திரு வி குட்டிராஜன் வெற்றி
903 கன்னியாகுமரி மணவாளக்குறிச்சி வார்டு 15 திருமதி எம் அமலோற்பவம் வெற்றி
904 கன்னியாகுமரி மண்டைகாடு வார்டு 2 திருமதி ரா ஜெயந்தி வெற்றி
905 கன்னியாகுமரி மண்டைகாடு வார்டு 3 திரு வ ராபர்ட் கிளாரன்ஸ் வெற்றி
906 கன்னியாகுமரி மண்டைகாடு வார்டு 4 திரு வி ஜெயசந்திரன் வெற்றி
907 கன்னியாகுமரி மண்டைகாடு வார்டு 6 திரு ரா சோணி வெற்றி
908 கன்னியாகுமரி மயிலாடி வார்டு 5 திருமதி சா ஜெயலெட்சுமி வெற்றி
909 கன்னியாகுமரி மயிலாடி வார்டு 7 திரு சி சாய்ராம் வெற்றி
910 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 3 திருமதி எ ஜெனோவி பபிலா வெற்றி
911 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 9 திருமதி எம் மரிய புஷ்பம் வெற்றி
912 கன்னியாகுமரி மருங்கூர் வார்டு 13 திரு சகாய மைக்கேல் வெற்றி
913 கன்னியாகுமரி முளகுமூடு வார்டு 1 திருமதி சி கனகபாய் வெற்றி
914 கன்னியாகுமரி முளகுமூடு வார்டு 2 திருமதி ஜெனுஷா ஆர் ஜோண் வெற்றி
915 கன்னியாகுமரி முளகுமூடு வார்டு 8 திரு ற மனோராஜன் வெற்றி
916 கன்னியாகுமரி முளகுமூடு வார்டு 9 திருமதி எ கிறிஸ்டின் பிறேமலதா வெற்றி
917 கன்னியாகுமரி முளகுமூடு வார்டு 10 திருமதி எஸ் வின்சி வெற்றி
918 கன்னியாகுமரி முளகுமூடு வார்டு 11 திருமதி எஸ் ஆர் ஜெயராணி வெற்றி
919 கன்னியாகுமரி முளகுமூடு வார்டு 13 திருமதி என்ஆர் ஷெர்லி வெற்றி
920 கன்னியாகுமரி ரீத்தாபுரம் வார்டு 5 திருமதி சு சிந்து வெற்றி
921 கன்னியாகுமரி ரீத்தாபுரம் வார்டு 7 திரு லாரா ஜெயசேகர் வெற்றி
922 கன்னியாகுமரி ரீத்தாபுரம் வார்டு 13 திரு சா சோமன் வெற்றி
923 கன்னியாகுமரி வால்வச்சகோஷ்டம் வார்டு 1 திருமதி அ சாந்திறோசாப் லீமா வெற்றி
924 கன்னியாகுமரி வால்வச்சகோஷ்டம் வார்டு 4 திருமதி த தங்கசெலஸ்றி வெற்றி
925 கன்னியாகுமரி வால்வச்சகோஷ்டம் வார்டு 7 திரு தா ஜெயசீலன் வெற்றி
926 கன்னியாகுமரி வால்வச்சகோஷ்டம் வார்டு 12 திருமதி டே ஜாண்சி வெற்றி
927 கன்னியாகுமரி வால்வச்சகோஷ்டம் வார்டு 15 திருமதி நெ பெல்சி மேபல் வெற்றி
928 கன்னியாகுமரி வால்வச்சகோஷ்டம் வார்டு 16 திருமதி சி விஜி வெற்றி
929 கன்னியாகுமரி வால்வச்சகோஷ்டம் வார்டு 17 திருமதி ந சகாய ராணி வெற்றி
930 கன்னியாகுமரி வில்லுக்குறி வார்டு 10 திருமதி எ ஜோஸ்பின் புனிதா வெற்றி
931 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 1 திருமதி சு கிரிஜா வெற்றி
932 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 2 திருமதி த விஜிமலர் வெற்றி
933 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 3 திருமதி ஹ பவித்ரா வெற்றி
934 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 4 திரு ஜா பிறைட்சிங் வெற்றி
935 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 8 திரு பி ஜீட்ஸ் பெர்லின் வெற்றி
936 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 9 திரு த தனேஷ்குமார் வெற்றி
937 கன்னியாகுமரி விளாவூர் வார்டு 10 திருமதி கோ விஜயலெட்சுமி வெற்றி
938 கன்னியாகுமரி வெள்ளிமலை வார்டு 4 திருமதி பா விஜயகுமாரி வெற்றி
939 கன்னியாகுமரி வேர்கிளம்பி வார்டு 4 திரு ம மனோகரன் வெற்றி
940 கன்னியாகுமரி வேர்கிளம்பி வார்டு 12 திருமதி வ மோ ஸ்ரீதேவி வெற்றி
941 கன்னியாகுமரி வேர்கிளம்பி வார்டு 17 திரு பா ஸ்டாலின் தங்க ராஜேஸ் வெற்றி
942 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 1 திரு ந அறிவழகன் வெற்றி
943 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 2 திரு க வெங்கடேசன் வெற்றி
944 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 3 திரு கு நரசிம்ம பாரதி வெற்றி
945 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 6 திருமதி தமிழரசி ப வெற்றி
946 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 8 திருமதி கோ இளமதி வெற்றி
947 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 9 திரு கி தனசேகரன் வெற்றி
948 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 10 திருமதி சி சிங்காரி வெற்றி
949 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 11 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
950 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 12 திருமதி ம மைவிழிசெல்வி வெற்றி
951 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 13 திரு நா உதயசூரியன் வெற்றி
952 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 14 திரு பெ பரணி வெற்றி
953 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 15 திரு பொ சசிகுமார் வெற்றி
954 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 17 திரு வெ குணசேகர் வெற்றி
955 காஞ்சிபுரம் உத்திரமேரூர் வார்டு 18 திருமதி பா ரத்தனா வெற்றி
956 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 1 திருமதி மா லில்லி வெற்றி
957 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 3 திருமதி மோ நர்மதா வெற்றி
958 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 4 திருமதி கு நிர்மலா வெற்றி
959 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 5 திருமதி பு தேவி வெற்றி
960 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 6 திரு மு சீனிவாசன் வெற்றி
961 காஞ்சிபுரம் திருப்பெரும்புதூர் வார்டு 8 திருமதி ச சாந்தி வெற்றி
962 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 2 திரு த அசோக்குமார் வெற்றி
963 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 4 திரு ர வெங்கடேசன் வெற்றி
964 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 5 திரு மா கருணாகரன் வெற்றி
965 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 7 திரு கோ தனசேகரன் வெற்றி
966 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 8 திரு ஏ வி சுரேஷ்குமார் வெற்றி
967 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 9 திருமதி ஜா கலைவாணி வெற்றி
968 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 10 திருமதி டி சிவசங்கரி வெற்றி
969 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 11 திருமதி ஸ்ரீ இல்லாமல்லி வெற்றி
970 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 13 திருமதி எஸ் கன்னிகா வெற்றி
971 காஞ்சிபுரம் வாலாஜாபாத் வார்டு 15 திரு அ முகமது இஸ்மாயில் வெற்றி
972 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 1 திருமதி த சுமித்ரா தவமணி வெற்றி
973 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 2 திருமதி கா கனகேஸ்வரி வெற்றி
974 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 3 திரு ம மோகன் வெற்றி
975 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 4 திருமதி யு கலைமகள் வெற்றி
976 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 5 திரு க கதிர்வேல் வெற்றி
977 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 7 திருமதி சா அபிபுன்னிஷா வெற்றி
978 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 9 திருமதி ம ஷாகிதாபேகம் வெற்றி
979 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 10 திருமதி க நிர்மலா வெற்றி
980 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 11 திருமதி ம மணிமேகலை வெற்றி
981 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 12 திருமதி கு கவிதா வெற்றி
982 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 13 திரு கு ஸ்ரீ ராமன் வெற்றி
983 கிருஷ்ணகிரி ஊத்தங்கரை வார்டு 14 திரு பா அமானுல்லா வெற்றி
984 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 1 திருமதி ஞ கீதா வெற்றி
985 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 2 திருமதி செ அம்சவேணி வெற்றி
986 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 5 திருமதி த மாலினி வெற்றி
987 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 7 திருமதி மு நித்யா வெற்றி
988 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 8 திருமதி சோ தமிழ்செல்வி வெற்றி
989 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 9 திரு ஞா கோகுல்ராஜ் வெற்றி
990 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 12 திருமதி ஜெ கே எஸ் சாதாத்துண்ணிசா வெற்றி
991 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 13 திருமதி ச அமுதா வெற்றி
992 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 14 திருமதி வசந்தி வெற்றி
993 கிருஷ்ணகிரி காவேரிப்பட்டினம் வார்டு 15 திருமதி அமுதா வெற்றி
994 கிருஷ்ணகிரி கெலமங்களம் வார்டு 1 திருமதி எம் ஷாயினா வெற்றி
995 கிருஷ்ணகிரி கெலமங்களம் வார்டு 14 திருமதி கே உமா வெற்றி
996 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 2 திருமதி சி நாகலட்சுமி வெற்றி
997 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 3 திரு ந கிருஷ்ணன் வெற்றி
998 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 4 திருமதி பி சுமதி வெற்றி
999 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 6 திருமதி ரி ரீஹானாபேகம் வெற்றி
1000 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 7 திருமதி ப நாஜிமா பீ வெற்றி
1001 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 8 திருமதி அ முனிராபீ வெற்றி
1002 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 9 திரு அ அப்துல்கலாம் வெற்றி
1003 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 10 திரு கு மணிவண்ணன் வெற்றி
1004 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 11 திரு சி லிங்கோஜுராவ் வெற்றி
1005 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 12 திருமதி சே பிரேமா வெற்றி
1006 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 14 திருமதி செ கௌரம்மா வெற்றி
1007 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 16 திரு த ஸ்ரீதர் வெற்றி
1008 கிருஷ்ணகிரி தேன்கனிகோட்டை வார்டு 18 திரு டி ஆர் சீனிவாசன் போட்டி இன்றி தேர்வு
1009 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 1 திரு இரா சி்ன்னசாமி வெற்றி
1010 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 2 திருமதி ச பழனியம்மாள் வெற்றி
1011 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 3 திரு விசி தம்பிதுரை வெற்றி
1012 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 4 திருமதி கே காஞ்சனா வெற்றி
1013 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 5 திருமதி த அம்பிகா வெற்றி
1014 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 6 திருமதி வை ரமணி வெற்றி
1015 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 8 திருமதி ரா விஜயலட்சுமி வெற்றி
1016 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 10 திரு சி குமார் வெற்றி
1017 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 11 திரு வே ரமேஷ் வெற்றி
1018 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 12 திருமதி து சுமித்திரா வெற்றி
1019 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 13 திரு சி கிருஷ்ணன் வெற்றி
1020 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 14 திருமதி பி பிாியதர்ஷினி வெற்றி
1021 கிருஷ்ணகிரி நாகோஜனஹள்ளி வார்டு 15 திரு ச மயில்வாகனன் வெற்றி
1022 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 1 திருமதி சூர்யகலா வெற்றி
1023 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 2 திருமதி சு அனுராதா வெற்றி
1024 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 5 திருமதி லட்சுமி வெற்றி
1025 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 6 திருமதி வ மகாலட்சுமி வெற்றி
1026 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 7 திரு ச சந்தோஷ்குமார் வெற்றி
1027 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 8 திரு சீ கார்த்திகேயன் வெற்றி
1028 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 9 திரு சா ஜான்ஜேசுதாஸ் வெற்றி
1029 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 10 திருமதி பா செந்தாமரை வெற்றி
1030 கிருஷ்ணகிரி பர்கூர் வார்டு 13 திரு ஆர் ஆகாஷ் வெற்றி
1031 கோயம்புத்தூர் அன்னூர் வார்டு 1 திரு ரங்கராஜ் வெற்றி
1032 கோயம்புத்தூர் அன்னூர் வார்டு 2 திருமதி குணசுந்தரி வெற்றி
1033 கோயம்புத்தூர் அன்னூர் வார்டு 3 திருமதி ராஜாத்தி வெற்றி
1034 கோயம்புத்தூர் அன்னூர் வார்டு 6 திரு இரா பரமேஸ்வரன் வெற்றி
1035 கோயம்புத்தூர் அன்னூர் வார்டு 9 திருமதி சி காஞ்சனா வெற்றி
1036 கோயம்புத்தூர் அன்னூர் வார்டு 10 திரு கி விஜயகுமார் வெற்றி
1037 கோயம்புத்தூர் அன்னூர் வார்டு 15 திருமதி செல்வி வெற்றி
1038 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 1 திரு ம ராமமூர்த்தி வெற்றி
1039 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 5 திருமதி ர விசாலாட்சி வெற்றி
1040 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 6 திரு ப மூர்த்தி வெற்றி
1041 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 8 திருமதி அ லட்சுமி வெற்றி
1042 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 9 திருமதி ரா சசிகலாராணி வெற்றி
1043 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 10 திருமதி ரா மணிமேகலை வெற்றி
1044 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 11 திருமதி கா லட்சுமி வெற்றி
1045 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 12 திருமதி செ அம்பிகா வெற்றி
1046 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 13 திரு ரா சாமியப்பன் வெற்றி
1047 கோயம்புத்தூர் ஆலந்துறை வார்டு 14 திருமதி வே ஈஸ்வரி வெற்றி
1048 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 1 திரு சி கௌதமன் வெற்றி
1049 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 2 திருமதி ஆ ரா அருட்செல்வி வெற்றி
1050 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 3 திரு அ அபுதாகீர் வெற்றி
1051 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 4 திருமதி பா மலர்கொடி வெற்றி
1052 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 5 திரு அ உ ஜாபர் அலி வெற்றி
1053 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 6 திருமதி சி பூங்கொடி வெற்றி
1054 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 7 திருமதி எஸ் சாந்தி வெற்றி
1055 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 8 திருமதி க மகாலட்சுமி வெற்றி
1056 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 9 திரு அ ஜெயக்குமார் வெற்றி
1057 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 10 திரு சி குபேந்திரன் வெற்றி
1058 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 11 திருமதி ராபியா பீபி வெற்றி
1059 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 12 திருமதி மு பேபி சகிலா வெற்றி
1060 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 13 திரு எ எஸ் மணிகண்டன் வெற்றி
1061 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 15 திரு கு வெள்ளைமுத்து வெற்றி
1062 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 16 திரு பி சின்னராஜ் வெற்றி
1063 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 17 திருமதி சா கலைச்செல்வி வெற்றி
1064 கோயம்புத்தூர் ஆனைமலை வார்டு 18 திருமதி மல்லிகா பானு வெற்றி
1065 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 1 திருமதி பி லட்சுமி பிரபா வெற்றி
1066 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 3 திருமதி ர நாகஜோதி வெற்றி
1067 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 4 திரு க மூர்த்தி வெற்றி
1068 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 5 திருமதி மு சுதாமணி வெற்றி
1069 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 6 திரு ச மாரிமுத்து வெற்றி
1070 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 7 திருமதி சு செல்வி வெற்றி
1071 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 9 திரு என் ஜெனார்த்தனன் வெற்றி
1072 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 10 திருமதி எஸ் சங்கீதா வெற்றி
1073 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 11 திரு என் பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
1074 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 12 திரு என் சேகர் வெற்றி
1075 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 14 திருமதி ஜெ வத்சலா தேவி வெற்றி
1076 கோயம்புத்தூர் இடிகரை வார்டு 15 திருமதி என் மாணிக்கம் வெற்றி
1077 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 1 திருமதி ர சுமதி வெற்றி
1078 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 2 திருமதி ஆர் நதியா வெற்றி
1079 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 4 திரு பொ ஜெயக்குமார் வெற்றி
1080 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 5 திருமதி தீ கீர்த்திகா வெற்றி
1081 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 6 திரு ஆர் பிரான்சிஸ் வெற்றி
1082 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 7 திரு எஸ் சுப்பிரமணியம் வெற்றி
1083 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 9 திருமதி ப லோகநாயகி வெற்றி
1084 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 10 திருமதி எஸ் காஞ்சனா வெற்றி
1085 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 11 திரு ஆ சந்திரன் வெற்றி
1086 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 12 திருமதி ஜெ சங்கரி வெற்றி
1087 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 13 திருமதி எ கனிமொழி வெற்றி
1088 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 14 திரு இகே சந்திரசேகரன் வெற்றி
1089 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 15 திருமதி எம் ஆரோக்கியசெல்வி வெற்றி
1090 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 16 திரு நா ஆனந்தன் வெற்றி
1091 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 17 திரு எ முருகசாமி வெற்றி
1092 கோயம்புத்தூர் இருகூர் வார்டு 18 திரு கோ ஜெயக்குமார் வெற்றி
1093 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 1 திருமதி அ பிரேமாதேவி வெற்றி
1094 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 3 திருமதி ஆ கீதா வெற்றி
1095 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 4 திரு ப நாகராஜன் வெற்றி
1096 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 5 திருமதி சு கலையரசி வெற்றி
1097 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 6 திரு சு கிருஷ்ணசாமி வெற்றி
1098 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 7 திருமதி செ இந்திராணி வெற்றி
1099 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 11 திருமதி ஆ மரகதமணி வெற்றி
1100 கோயம்புத்தூர் எட்டிமடை வார்டு 12 திருமதி செ சுகுணா வெற்றி
1101 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 1 திரு ஆர் மாசையன் வெற்றி
1102 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 2 திரு கோ ஜெயவேல் வெற்றி
1103 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 3 திருமதி வீ சாந்தி வெற்றி
1104 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 4 திரு ஜி கிருஷ்ண வேல் வெற்றி
1105 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 5 திருமதி பி ரேணுகா தேவி வெற்றி
1106 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 6 திருமதி பா காளீஸ்வரி வெற்றி
1107 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 7 திருமதி ஜி ரேணுகாதேவி வெற்றி
1108 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 8 திரு க வினோத்குமார் வெற்றி
1109 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 9 திரு கி மணிகண்டன் வெற்றி
1110 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 10 திருமதி கே சித்ரா வெற்றி
1111 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 11 திருமதி ஐ சித்ரகலா வெற்றி
1112 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 12 திருமதி எம் பாலாம்பிகை வெற்றி
1113 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 13 திருமதி மு விஜயவாணி வெற்றி
1114 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 14 திரு ப செல்வராஜ் வெற்றி
1115 கோயம்புத்தூர் ஒடையகுளம் வார்டு 15 திருமதி மு சித்ரா வெற்றி
1116 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 2 திருமதி கோ சாவித்திரி வெற்றி
1117 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 7 திரு பொ சதீஷ்குமார் வெற்றி
1118 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 8 திருமதி ந செல்வி வெற்றி
1119 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 9 திருமதி ச முத்துக்குட்டி வெற்றி
1120 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 11 திரு ரா அமிர்தராஜ் வெற்றி
1121 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 13 திருமதி எஸ் ரம்யா வெற்றி
1122 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 14 திருமதி ஆர் ரேவதி வெற்றி
1123 கோயம்புத்தூர் ஒத்தக்கால் மண்டபம் வார்டு 15 திருமதி ரா பிரியதர்ஷினி வெற்றி
1124 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 2 திரு ஆ பத்மநாபன் வெற்றி
1125 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 4 திருமதி என் உமா வெற்றி
1126 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 5 திருமதி ஆர் புஷ்பலதா வெற்றி
1127 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 6 திருமதி ஜி பாக்கியவதி வெற்றி
1128 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 7 திரு எ முத்துசீனி வெற்றி
1129 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 8 திருமதி பி கலாமணி வெற்றி
1130 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 9 திருமதி க சாந்தி வெற்றி
1131 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 10 திருமதி ப சிந்துஜா வெற்றி
1132 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 11 திருமதி என் சரஸ்வதி வெற்றி
1133 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 12 திரு கே என் சண்முகம் வெற்றி
1134 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 13 திருமதி மு சரஸ்வதி வெற்றி
1135 கோயம்புத்தூர் கண்ணம்பாளையம் வார்டு 14 திரு சி செல்வன் வெற்றி
1136 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 2 திருமதி க சண்முகபிரியா வெற்றி
1137 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 3 திருமதி கா கவிதா வெற்றி
1138 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 6 திரு து பாலகுமார் வெற்றி
1139 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 7 திருமதி ஈ உதயபானு வெற்றி
1140 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 8 திரு சு பாலமுருகன் வெற்றி
1141 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 9 திருமதி ஏ கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
1142 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 10 திருமதி பா மஞ்சுளா வெற்றி
1143 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 11 திரு ரா கதிர்வேல் வெற்றி
1144 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 12 திருமதி ஆ நாகவள்ளி வெற்றி
1145 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 13 திரு வே கனகராஜ் வெற்றி
1146 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 14 திருமதி கி பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
1147 கோயம்புத்தூர் கிணத்துக்கடவு வார்டு 15 திருமதி ஆர் தேவி வெற்றி
1148 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 2 திரு கோ சா அப்துல் அஜீஸ் வெற்றி
1149 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 3 திரு வெ கனகசபாபதி வெற்றி
1150 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 4 திரு கோ வே பால்ராஜ் வெற்றி
1151 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 5 திருமதி இ சித்ரா வெற்றி
1152 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 6 திருமதி க தனலட்சுமி வெற்றி
1153 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 8 திருமதி தி மயிலாத்தாள் வெற்றி
1154 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 9 திரு எம்ஆர் சிவக்குமார் வெற்றி
1155 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 11 திருமதி க புவனேஸ்வரி வெற்றி
1156 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 12 திருமதி ரா உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
1157 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 13 திருமதி ர கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
1158 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 14 திரு ப வேல்முருகன் வெற்றி
1159 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 15 திருமதி எஸ் மல்லிகா வெற்றி
1160 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 16 திரு பொ சு சண்முகசுந்தரம் வெற்றி
1161 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 17 திருமதி த கலைச்செல்வி வெற்றி
1162 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 18 திருமதி ர பாப்பா வெற்றி
1163 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 19 திரு நா ஆனந்தகுமார் வெற்றி
1164 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 20 திருமதி நா ராஜாத்தி வெற்றி
1165 கோயம்புத்தூர் கோட்டூர் வார்டு 21 திரு ராமகிருஷ்ணன் வெற்றி
1166 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 2 திரு கி சுந்தரசாமி வெற்றி
1167 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 5 திருமதி கா மகேஸ்வரி வெற்றி
1168 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 6 திருமதி க காளியம்மாள் வெற்றி
1169 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 7 திரு க காளிமுத்து வெற்றி
1170 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 9 திருமதி மா செந்தமிழ் செல்வி வெற்றி
1171 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 10 திருமதி ம உமா மகேஸ்வரி வெற்றி
1172 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 11 திருமதி தி பிரதீபா வெற்றி
1173 கோயம்புத்தூர் சமத்தூர் வார்டு 12 திருமதி அ சீதாலடசுமி வெற்றி
1174 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 2 திரு டி பிரபு வெற்றி
1175 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 3 திரு ஆர் ஜெயபிரகாஷ் வெற்றி
1176 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 4 திரு அ விஜயகுமார் வெற்றி
1177 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 5 திருமதி ஆர் இந்துமதி வெற்றி
1178 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 6 திருமதி ஆர் வேலுமணி வெற்றி
1179 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 7 திருமதி ஆர் கிருஷ்ணகுமாரி வெற்றி
1180 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 8 திரு வி பார்த்திபன் வெற்றி
1181 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 9 திருமதி டி மைதிலி வெற்றி
1182 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 10 திருமதி எஸ் பூங்கோதை வெற்றி
1183 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 11 திருமதி ஆர் காந்திமதி வெற்றி
1184 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 12 திருமதி எல் லதா வெற்றி
1185 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 13 திருமதி கே கோமளவள்ளி வெற்றி
1186 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 14 திரு எஸ் பொன்னுசாமி வெற்றி
1187 கோயம்புத்தூர் சர்க்கார்சாமக்குளம் வார்டு 15 திரு ஆர் விஜயகுமார் வெற்றி
1188 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 1 செல்வி ஈ தேன்மொழி வெற்றி
1189 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 2 திருமதி சுப்புலட்சுமி வெற்றி
1190 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 3 திரு ஆர் செந்தில்குமார் வெற்றி
1191 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 4 திரு எஸ் ரங்கராஜ் வெற்றி
1192 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 5 திருமதி தி உமாராணி வெற்றி
1193 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 7 திருமதி எம் சூர்யா வெற்றி
1194 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 8 திரு ரியாஸ் வெற்றி
1195 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 9 திருமதி ரா அஞ்சலி வெற்றி
1196 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 11 திருமதி ர சூரியகலா வெற்றி
1197 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 13 திரு க கங்காதரன் வெற்றி
1198 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 15 திரு எஸ் எம் பழனிசாமி வெற்றி
1199 கோயம்புத்தூர் சிறுமுகை வார்டு 18 திருமதி யு மாலதி வெற்றி
1200 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 1 திருமதி எஸ் கிருத்திகா வெற்றி
1201 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 2 திரு சூபெ கருணாநிதி வெற்றி
1202 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 3 திருமதி எஸ்எஸ் லலிதாதேவி வெற்றி
1203 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 4 திருமதி ம லலிதா வெற்றி
1204 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 5 செல்வி ச சன்மதி வெற்றி
1205 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 6 திருமதி சி வெண்ணிலா வெற்றி
1206 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 8 திரு வெ பாலாஜி வெற்றி
1207 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 9 திரு வே வீராசாமி வெற்றி
1208 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 10 திருமதி க தங்கமணி வெற்றி
1209 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 11 திருமதி சூ வ விஜயலட்சுமி வெற்றி
1210 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 12 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
1211 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 13 திரு சூ ப கணேஷ் வெற்றி
1212 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 16 திருமதி தேவி மன்னவன் வெற்றி
1213 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 17 திரு சூ வெ மேகநாதன் வெற்றி
1214 கோயம்புத்தூர் சூலூர் வார்டு 18 திரு சூ ஆ விஜயகுமார் வெற்றி
1215 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 1 திருமதி வி தைலா வெற்றி
1216 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 2 திருமதி ஜே வனிதா வெற்றி
1217 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 3 திருமதி ப சுகந்தி வெற்றி
1218 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 4 திரு கா செல்வகுமார் வெற்றி
1219 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 5 செல்வி ஏ ராகினி வெற்றி
1220 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 6 திருமதி மை ஆபிதா பானு வெற்றி
1221 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 7 திரு மு சா காஜா உசேன் வெற்றி
1222 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 8 திருமதி ஜெ புஸ்ரா வெற்றி
1223 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 9 திரு ஏ கனகராஜ் வெற்றி
1224 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 10 திருமதி இ புவனேஸ்வரி வெற்றி
1225 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 11 திருமதி அனந்தலட்சுமி வெற்றி
1226 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 12 திரு பொ செல்வராஜ் வெற்றி
1227 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 13 திருமதி எஸ் ஜெயமணி வெற்றி
1228 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 14 திரு பா ராஜேஷ் வெற்றி
1229 கோயம்புத்தூர் சூளேஸ்வரன்பட்டி வார்டு 15 திருமதி ச குமுதவேணி வெற்றி
1230 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 1 திரு மு ரங்கசாமி வெற்றி
1231 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 4 திரு சு முத்துக்குமார் வெற்றி
1232 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 5 திரு கி காளிமுத்து வெற்றி
1233 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 6 திருமதி ந பாரதி வெற்றி
1234 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 7 திருமதி ரா பத்மாவதி வெற்றி
1235 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 10 திரு தி சந்தோஷ்குமார் வெற்றி
1236 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 11 திரு ரா விஜயகுமார் வெற்றி
1237 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 13 திருமதி ரா ஜெயப்ரியா வெற்றி
1238 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 14 திருமதி கி வேலுமணி வெற்றி
1239 கோயம்புத்தூர் செட்டிபாளையம் வார்டு 15 திரு ப கனகராஜ் வெற்றி
1240 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 1 திருமதி செ ரதி வெற்றி
1241 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 3 திருமதி செ தங்கமணி வெற்றி
1242 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 4 திரு ர பொன்ராஜ் வெற்றி
1243 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 5 திரு ரா ரவி வெற்றி
1244 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 6 திருமதி மு கவிதா வெற்றி
1245 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 7 திரு கு ப சந்திரகண்ணன் வெற்றி
1246 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 9 திருமதி பி மலர்விழி வெற்றி
1247 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 10 திரு ஆர் தண்டபாணி வெற்றி
1248 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 11 திருமதி ஆர் காந்திமதி வெற்றி
1249 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 12 திரு அ சண்முகம் வெற்றி
1250 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 13 திருமதி கே அமுதா வெற்றி
1251 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 14 திருமதி மு செல்வி வெற்றி
1252 கோயம்புத்தூர் தாளியூர் வார்டு 15 திருமதி செ பொன்னுத்தாய் வெற்றி
1253 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 2 திரு ர ரமேஷ் குமார் வெற்றி
1254 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 3 செல்வி ப பிரவினா வெற்றி
1255 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 4 திரு ர சிலம்பரசன் வெற்றி
1256 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 7 திருமதி ச கவிதா வெற்றி
1257 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 8 திரு தெ ஆனந்தகுமார் வெற்றி
1258 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 9 திரு ப ரமேஷ்பாபு வெற்றி
1259 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 12 திருமதி ரா முருகாத்தாள் வெற்றி
1260 கோயம்புத்தூர் திருமலையம்பாளையம் வார்டு 13 திருமதி ச கோகிலா வெற்றி
1261 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 1 திருமதி ச நல்லம்மாள் வெற்றி
1262 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 2 திரு எஸ் குசேலகுமார் வெற்றி
1263 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 4 திருமதி பி நந்தினி வெற்றி
1264 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 5 திரு எஸ் என் துரைசாமி வெற்றி
1265 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 8 திருமதி என் ரேவதி வெற்றி
1266 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 9 திரு என் ரங்கராஜ் வெற்றி
1267 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 10 திரு பி சின்னசாமி வெற்றி
1268 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 11 திருமதி ப நாகரத்தினம் வெற்றி
1269 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 12 திரு கேஎஸ் ராமச்சந்திரன் வெற்றி
1270 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 13 திரு எம் ராஜ்குமார் வெற்றி
1271 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 14 திருமதி கே மகாலட்சுமி வெற்றி
1272 கோயம்புத்தூர் தென்கரை வார்டு 15 திருமதி கே உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
1273 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 1 திருமதி கே மணிமேகலை வெற்றி
1274 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 2 திரு மு ப நடராஜன் வெற்றி
1275 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 3 திருமதி ர ராஜேஸ்வரி வெற்றி
1276 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 5 திரு மு தியாகராஜன் வெற்றி
1277 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 6 திருமதி மு லிதியா வெற்றி
1278 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 7 திருமதி வனிதா நாகராஜ் வெற்றி
1279 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 9 திரு பா வைரம் செந்தில்குமார் வெற்றி
1280 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 10 திரு து ஸ்கைலாப் வெற்றி
1281 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 11 திருமதி அ ஈஸ்வரி வெற்றி
1282 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 13 திருமதி மா சரண்யா வெற்றி
1283 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 14 திருமதி ர கமலம் வெற்றி
1284 கோயம்புத்தூர் தொண்டாமுத்தூர் வார்டு 15 திரு மா பாபு வெற்றி
1285 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 2 திரு டி சதீஷ்குமார் வெற்றி
1286 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 3 திரு எஸ் ஸ்ரீதரன் வெற்றி
1287 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 4 திருமதி ப ராஜேஸ்வரி வெற்றி
1288 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 5 திரு பி சரவணக்குமார் வெற்றி
1289 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 6 திருமதி ர சுமதி வெற்றி
1290 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 7 திருமதி ஆ சந்தியா வெற்றி
1291 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 9 திருமதி வி சித்ரா வெற்றி
1292 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 10 திருமதி வீ மரகதம் வெற்றி
1293 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 11 திருமதி கி சாவித்திரி வெற்றி
1294 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 12 திருமதி ரா விமலா வெற்றி
1295 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 13 திருமதி ப கீதா வெற்றி
1296 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 14 திருமதி ர பாலம்மாள் வெற்றி
1297 கோயம்புத்தூர் நரசிம்மநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 15 திரு வீ ப சண்முகசுந்தரம் வெற்றி
1298 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 1 திரு பி எஸ் செல்வராஜ் வெற்றி
1299 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 3 திரு பி கே சாமிநாதன் வெற்றி
1300 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 5 திருமதி எஸ் சரண்யா வெற்றி
1301 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 6 திருமதி த குஞ்சம்மாள் வெற்றி
1302 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 7 திரு நா குணசேகரன் வெற்றி
1303 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 10 திருமதி ம சுமதி வெற்றி
1304 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 11 திருமதி பே செல்வமணி வெற்றி
1305 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 13 திருமதி ஆ சசிகலா வெற்றி
1306 கோயம்புத்தூர் பள்ளப்பாளையம் வார்டு 15 திரு பே கபிலன் வெற்றி
1307 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 1 திருமதி சி மகேஸ்வரி வெற்றி
1308 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 2 திருமதி க கீதா வெற்றி
1309 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 4 திருமதி மு கனகராணி வெற்றி
1310 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 5 திரு மு பழனிசாமி வெற்றி
1311 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 6 திரு த பிரகாஷ் வெற்றி
1312 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 7 திருமதி பி நித்யா வெற்றி
1313 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 8 திரு சி முத்துகுமார் வெற்றி
1314 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 9 திருமதி செ ராஜலட்சுமி வெற்றி
1315 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 11 திருமதி ப குமுதம் வெற்றி
1316 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 13 திருமதி ஜி ராஜாமணி வெற்றி
1317 கோயம்புத்தூர் பூலுவாபட்டி வார்டு 14 திரு பா லட்சுமணன் வெற்றி
1318 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 3 திருமதி கமலவேணி வெற்றி
1319 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 4 திருமதி சாந்தாமணி வெற்றி
1320 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 5 திருமதி வளர்மதி வெற்றி
1321 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 6 திரு விஷ்வபிரகாஷ் வெற்றி
1322 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 7 செல்வி வி சவுந்தர்யா வெற்றி
1323 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 11 திருமதி மோ ஜனனி வெற்றி
1324 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 12 திரு ஆ பிரகாஷ் வெற்றி
1325 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 14 திருமதி பா அம்பிகா வெற்றி
1326 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 15 திரு ஜ பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
1327 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 16 திரு பா ஆறுமுகம் வெற்றி
1328 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 17 திருமதி வி தேவகி வெற்றி
1329 கோயம்புத்தூர் பெரியநாயக்கன் பாளையம் வார்டு 18 திரு ரா சந்தோஷ்குமார் வெற்றி
1330 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 1 திரு மா முத்துககுமார் வெற்றி
1331 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 2 திருமதி ச ஆர்த்தி வெற்றி
1332 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 3 திருமதி மா பிரியா போட்டி இன்றி தேர்வு
1333 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 4 திரு க அரவிந்தசாமி வெற்றி
1334 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 5 திரு மா காமாட்சி சுந்தரம் வெற்றி
1335 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 6 திருமதி ஜெ பரமேஸ்வரி போட்டி இன்றி தேர்வு
1336 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 7 திருமதி நா தேவிகா போட்டி இன்றி தேர்வு
1337 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 8 திரு கா நந்தவேல் முருகன் போட்டி இன்றி தேர்வு
1338 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 10 திருமதி தி சுஜிதா வெற்றி
1339 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 11 திருமதி ர கஸ்தூரி போட்டி இன்றி தேர்வு
1340 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 12 திருமதி தெ கலைமணி போட்டி இன்றி தேர்வு
1341 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 14 திரு ப நாகராஜ் போட்டி இன்றி தேர்வு
1342 கோயம்புத்தூர் பெரியநெகம்ம் வார்டு 15 திரு ரா சபரீஸ்வரன் போட்டி இன்றி தேர்வு
1343 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 1 திருமதி தா சங்கீதா வெற்றி
1344 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 2 திருமதி அ ராதா வெற்றி
1345 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 3 திரு ப அண்ணாதுரை வெற்றி
1346 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 4 திருமதி கு நாகமணி வெற்றி
1347 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 5 செல்வி பி சிவகாமி வெற்றி
1348 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 6 திரு க மோகன் வெற்றி
1349 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 8 திருமதி எஸ் கோமதி வெற்றி
1350 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 9 திரு ஜி சண்முகம் வெற்றி
1351 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 10 திருமதி பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
1352 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 11 திரு மா நாராயணசாமி வெற்றி
1353 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 13 திரு அ செந்தில்குமார் வெற்றி
1354 கோயம்புத்தூர் பேரூர் வார்டு 14 திருமதி ப மணிமேகலை வெற்றி
1355 கோயம்புத்தூர் மோப்பேரிபாளையம் வார்டு 3 திருமதி கோ மகேஸ்வரி வெற்றி
1356 கோயம்புத்தூர் மோப்பேரிபாளையம் வார்டு 4 திருமதி ச மோகனப்பிரியா வெற்றி
1357 கோயம்புத்தூர் மோப்பேரிபாளையம் வார்டு 12 திரு ப தாமோதரன் வெற்றி
1358 கோயம்புத்தூர் மோப்பேரிபாளையம் வார்டு 13 திருமதி ச மணிமேகலை வெற்றி
1359 கோயம்புத்தூர் மோப்பேரிபாளையம் வார்டு 15 திருமதி மூ சுதாமணி வெற்றி
1360 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 1 திரு பி சிவக்குமார் வெற்றி
1361 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 2 திருமதி வி பத்மாவதி வெற்றி
1362 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 4 திருமதி த சுமதி வெற்றி
1363 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 5 திருமதி த திவ்யா வெற்றி
1364 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 6 திருமதி த பரமேஸ்வரி வெற்றி
1365 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 8 திருமதி அ மல்லிகா வெற்றி
1366 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 9 திருமதி உ சித்ரா தேவி வெற்றி
1367 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 11 திரு து இனியராஜ் வெற்றி
1368 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 13 திரு செ கணேசன் வெற்றி
1369 கோயம்புத்தூர் வீரபாண்டி வார்டு 15 திருமதி வி சங்கீதா வெற்றி
1370 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 3 திருமதி ம நித்தியாதேவி வெற்றி
1371 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 4 திருமதி செ குணசுந்தரி வெற்றி
1372 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 5 திருமதி க காளீஸ்வரி வெற்றி
1373 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 6 திரு ம பெருமாள் வெற்றி
1374 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 10 திருமதி ப பவித்ரா வெற்றி
1375 கோயம்புத்தூர் வெள்ளலூர் வார்டு 13 திருமதி மு பச்சையம்மாள் வெற்றி
1376 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 2 திருமதி மு சுமதி வெற்றி
1377 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 3 திருமதி ம செல்வமணி வெற்றி
1378 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 4 திருமதி எம் அமராவதி வெற்றி
1379 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 5 திருமதி ஜெ ரூபினி வெற்றி
1380 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 7 திருமதி ஆர் கீதா வெற்றி
1381 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 8 திரு எம் நாகராஜன் வெற்றி
1382 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 9 திரு ப கருப்புசாமி வெற்றி
1383 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 10 திருமதி வெ சாவித்திரி வெற்றி
1384 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 11 திரு கோ சிவக்குமார் வெற்றி
1385 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 12 திருமதி அ அபிராமி வெற்றி
1386 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 13 திருமதி ச அன்னக்கிளி வெற்றி
1387 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 14 திருமதி மோகனா வெற்றி
1388 கோயம்புத்தூர் வேடப்பட்டி வார்டு 15 திரு ஆர் அர்ஜுனன் வெற்றி
1389 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 1 திரு க மோகனசுந்தரம் வெற்றி
1390 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 2 திருமதி கு கவிதா வெற்றி
1391 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 3 திருமதி தி கலைச்செல்வி வெற்றி
1392 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 4 திருமதி பி சுபத்ரா வெற்றி
1393 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 5 திரு ம செல்வராஜ் வெற்றி
1394 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 8 திருமதி காளியம்மாள் வெற்றி
1395 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 9 திரு ம மோகன்ராஜ் வெற்றி
1396 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 10 திருமதி க சந்திரா வெற்றி
1397 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 11 திருமதி ர ஸ்ரீ தேவி வெற்றி
1398 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 12 திரு சி கோவிந்தராஜ் வெற்றி
1399 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 13 திருமதி பி கவிதா வெற்றி
1400 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 14 திரு பா முருகானந்தம் வெற்றி
1401 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 16 திரு எஸ் கே ஆர் இளங்கோவன் வெற்றி
1402 கோயம்புத்தூர் வேட்டைக்காரபுதூர் வார்டு 17 திருமதி நூ ஜெமீலா வெற்றி
1403 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 1 திருமதி கா செல்வமணி வெற்றி
1404 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 3 திருமதி ரா கல்யாணி வெற்றி
1405 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 4 திரு க வசந்தகுமார் வெற்றி
1406 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 5 திரு அ அகத்தூர்சாமி வெற்றி
1407 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 6 திருமதி கு பவளராணி வெற்றி
1408 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 7 திருமதி சு உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
1409 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 8 திரு மு அப்துல் மஜித் வெற்றி
1410 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 9 திருமதி சி காளீஸ்வரி வெற்றி
1411 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 10 திருமதி என் கலைச்செல்வி வெற்றி
1412 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 11 திரு ஷி ரபியுல்லா வெற்றி
1413 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 12 திருமதி ர செல்வாள் வெற்றி
1414 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 13 திருமதி தா திலகவதி வெற்றி
1415 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 14 திருமதி மு ராதிகா வெற்றி
1416 கோயம்புத்தூர் ஜமீன் ஊத்துக்குளி வார்டு 15 திரு அ சையது அபுத்தாஹீர் வெற்றி
1417 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 3 திரு ஆ ஜலாலுதீன் வெற்றி
1418 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 4 திருமதி ம கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
1419 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 6 திரு அ தௌலத்முகம்மது வெற்றி
1420 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 7 திருமதி மு ஐநூல் சாரியாள் வெற்றி
1421 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 8 திருமதி கொஅ செய்யது ஜமீமா வெற்றி
1422 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 9 திருமதி அ சபுரியத் பீவி வெற்றி
1423 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 13 திரு டிஎ மிர்ஷா வெற்றி
1424 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 14 திரு க இபுறாஹீம் வெற்றி
1425 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 15 திருமதி மு இஸ்ரின் பேகம் வெற்றி
1426 சிவகங்கை இளையாங்குடி வார்டு 18 திருமதி அ ஜரினா பேகம் வெற்றி
1427 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 1 திருமதி க மீனாள் வெற்றி
1428 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 4 திரு வ கணேசன் வெற்றி
1429 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 6 திருமதி செ சங்கீதா வெற்றி
1430 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 9 திரு செ பிரம்மைய்யா வெற்றி
1431 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 10 திரு ரா ரவிக்குமார் வெற்றி
1432 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 11 திருமதி பி சரஸ்வதி வெற்றி
1433 சிவகங்கை கண்டனூர் வார்டு 13 திரு சொ முருகப்பன் வெற்றி
1434 சிவகங்கை கனாடுகாத்தான் வார்டு 3 திருமதி ரா ராதிகா வெற்றி
1435 சிவகங்கை கனாடுகாத்தான் வார்டு 4 திருமதி ஸ்ரீ அன்புக்கரசி வெற்றி
1436 சிவகங்கை கனாடுகாத்தான் வார்டு 6 திருமதி மு வசந்தி வெற்றி
1437 சிவகங்கை கனாடுகாத்தான் வார்டு 10 திரு ரா ஜெய்கணேஷ் வெற்றி
1438 சிவகங்கை கனாடுகாத்தான் வார்டு 11 திரு வே பாலசுப்பிரமணியன் வெற்றி
1439 சிவகங்கை கனாடுகாத்தான் வார்டு 12 திரு ச பாண்டிச் செல்வம் வெற்றி
1440 சிவகங்கை கோட்டையூர் வார்டு 7 திருமதி சித பானுமதி வெற்றி
1441 சிவகங்கை கோட்டையூர் வார்டு 8 திரு கேஎஸ் கார்த்திக்சோலை வெற்றி
1442 சிவகங்கை கோட்டையூர் வார்டு 11 திருமதி கசி திலகவதி வெற்றி
1443 சிவகங்கை கோட்டையூர் வார்டு 12 திரு இரா சங்கர் வெற்றி
1444 சிவகங்கை கோட்டையூர் வார்டு 13 திரு சுப வயிரவன் வெற்றி
1445 சிவகங்கை கோட்டையூர் வார்டு 14 திரு பெ கோவிந்தசாமி வெற்றி
1446 சிவகங்கை கோட்டையூர் வார்டு 15 திரு க காளீஸ்வரன் வெற்றி
1447 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 1 திரு ந அம்பலமுத்து போட்டி இன்றி தேர்வு
1448 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 2 திருமதி சே முகமதுநிஷா வெற்றி
1449 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 3 திருமதி லோ ஜெயசித்ராதேவி வெற்றி
1450 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 4 திருமதி ச சத்யா வெற்றி
1451 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 5 திருமதி ம வள்ளி போட்டி இன்றி தேர்வு
1452 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 7 திருமதி அ மீனா வெற்றி
1453 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 8 திரு வெ ஜெயக்குமார் வெற்றி
1454 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 9 திருமதி சோ தனசேகரி வெற்றி
1455 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 10 திரு மு அலாவுதீன் வெற்றி
1456 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 12 திரு சி மணிசேகரன் வெற்றி
1457 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 13 திரு க செந்தில்கிருஷ்ணன் வெற்றி
1458 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 15 திரு தி செந்தில்குமார் வெற்றி
1459 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 16 திருமதி செ ராமலட்சுமி வெற்றி
1460 சிவகங்கை சிங்கம்புணரி வார்டு 18 திருமதி பி திவ்யா வெற்றி
1461 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 2 திரு சி நேரு வெற்றி
1462 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 3 திரு சை அபுதாஹிா் வெற்றி
1463 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 4 திரு ரா கான்முகமது வெற்றி
1464 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 5 திருமதி ச கோமதி வெற்றி
1465 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 6 திருமதி ஹ சரண்யா வெற்றி
1466 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 7 திரு சு கண்ணன் வெற்றி
1467 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 8 திருமதி பி ஷமீம் வெற்றி
1468 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 9 திருமதி சோ சாந்தி வெற்றி
1469 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 11 திருமதி நா கோகிலாராணி வெற்றி
1470 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 12 திருமதி பா ராஜேஸ்வரி வெற்றி
1471 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 13 திரு போ சரவணன் வெற்றி
1472 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 14 திரு அ பஷிர் அகமது வெற்றி
1473 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 16 திருமதி தா ரெமி வெற்றி
1474 சிவகங்கை திருப்பத்தூர் வார்டு 18 திரு சி பாண்டியன் வெற்றி
1475 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 1 திருமதி ர செல்வி வெற்றி
1476 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 2 திருமதி பா ராமலெட்சுமி வெற்றி
1477 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 3 திரு மு மாரிதாசன் வெற்றி
1478 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 6 திருமதி மு பத்மாவதி வெற்றி
1479 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 8 திருமதி சே வசந்தி வெற்றி
1480 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 9 திரு த சேங்கைமாறன் வெற்றி
1481 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 11 திரு பொ வேல்பாண்டி வெற்றி
1482 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 13 திருமதி செ ஜனதா வெற்றி
1483 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 14 திரு பு கண்ணன் வெற்றி
1484 சிவகங்கை திருப்புவனம் வார்டு 17 திரு ரா பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
1485 சிவகங்கை நாட்டரசன்கோட்டை வார்டு 2 திருமதி மு கார்த்திகா வெற்றி
1486 சிவகங்கை நாட்டரசன்கோட்டை வார்டு 3 திருமதி வி வள்ளியம்மை வெற்றி
1487 சிவகங்கை நாட்டரசன்கோட்டை வார்டு 5 திருமதி எஸ் சத்யா வெற்றி
1488 சிவகங்கை நாட்டரசன்கோட்டை வார்டு 7 திரு க இராதாகிருஷ்ணன் என்கிற சின்னராதா வெற்றி
1489 சிவகங்கை நாட்டரசன்கோட்டை வார்டு 9 திரு க ரஞ்சித்குமார் வெற்றி
1490 சிவகங்கை நாட்டரசன்கோட்டை வார்டு 10 திரு க துரைராசு வெற்றி
1491 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 1 திரு அ புசலான் வெற்றி
1492 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 2 திரு பு கண்ணன் வெற்றி
1493 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 4 திருமதி வெ தனபாக்கியம் வெற்றி
1494 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 6 திருமதி சு அழகு வெற்றி
1495 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 7 திருமதி க அமுதா வெற்றி
1496 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 8 திரு க புச பழனியப்பன் வெற்றி
1497 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 9 திரு க கணேசன் வெற்றி
1498 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 10 திருமதி அ நிகார் பானு வெற்றி
1499 சிவகங்கை நெற்குப்பை வார்டு 11 திருமதி சி சித்ரா வெற்றி
1500 சிவகங்கை பள்ளத்தூர் வார்டு 4 திருமதி செ வெள்ளையம்மாள் வெற்றி
1501 சிவகங்கை பள்ளத்தூர் வார்டு 5 திருமதி சி சாந்தி வெற்றி
1502 சிவகங்கை பள்ளத்தூர் வார்டு 7 திருமதி ராம ருக்மணி போட்டி இன்றி தேர்வு
1503 சிவகங்கை பள்ளத்தூர் வார்டு 13 திரு ரா வடிவேல் வெற்றி
1504 சிவகங்கை பள்ளத்தூர் வார்டு 14 திருமதி நா சரோஜா வெற்றி
1505 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 4 திருமதி மு வாசுகி வெற்றி
1506 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 5 திருமதி சு சரண்யா வெற்றி
1507 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 9 திருமதி சு பூர்ணிமா தேவி வெற்றி
1508 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 10 திரு மு சாகுல் ஹமீது வெற்றி
1509 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 11 திரு மு முகம்மது மீரா வெற்றி
1510 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 12 திரு மு பகுருதீன் வெற்றி
1511 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 13 திருமதி ம உஷா வெற்றி
1512 சிவகங்கை புதுவயல் வார்டு 14 திரு கரு நாச்சியப்பன் வெற்றி
1513 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 1 திருமதி உ தாவுத்பி வெற்றி
1514 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 5 திரு வீ எழிலரசன் வெற்றி
1515 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 6 திருமதி ஆ மோனிகா வெற்றி
1516 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 8 திரு ஆ பாஸ்கரன் வெற்றி
1517 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 9 திருமதி வே வெண்ணிலா வெற்றி
1518 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 10 திருமதி செ அகிலா வெற்றி
1519 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 11 திருமதி க நந்தினி வெற்றி
1520 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 12 திரு பா சிவசங்கரன் வெற்றி
1521 செங்கல்பட்டு அச்சிரப்பாக்கம் வார்டு 14 திருமதி ம சியாமளா வெற்றி
1522 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 8 திரு மு நாகூர்மீரான் வெற்றி
1523 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 9 திருமதி ச பரமேஸ்வரி வெற்றி
1524 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 12 திருமதி ச லட்சுமி வெற்றி
1525 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 16 திரு பெ ஜெயலட்சுமணன் வெற்றி
1526 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 17 திருமதி ச இளவரசி வெற்றி
1527 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 19 திருமதி ஆ சுசீலா வெற்றி
1528 செங்கல்பட்டு இடைக்கழிநாடு வார்டு 20 திருமதி மு புவனேஸ்வரி வெற்றி
1529 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 2 திரு ஜி தசரதன் வெற்றி
1530 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 3 திருமதி சு துர்காதேவி வெற்றி
1531 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 5 திரு செ தினேஷ் வெற்றி
1532 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 7 திருமதி ஜ வி குணசுந்தரி வெற்றி
1533 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 8 திருமதி சி ரேவதி வெற்றி
1534 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 10 திரு அ ராஜாராம் வெற்றி
1535 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 11 திருமதி க கோமதி வெற்றி
1536 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 12 திருமதி கோ மேகலா வெற்றி
1537 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 13 திருமதி எஸ் சங்கீதா வெற்றி
1538 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 14 திரு எஸ் ரமேஷ் வெற்றி
1539 செங்கல்பட்டு கருங்குழி வார்டு 15 திரு அ கண்ணன் வெற்றி
1540 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 1 திரு ஆ பழனி வெற்றி
1541 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 2 திரு வீ அருள்மணி வெற்றி
1542 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 3 திருமதி த நளினி வெற்றி
1543 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 4 திருமதி இ தேன்மொழி வெற்றி
1544 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 5 திருமதி க பூங்கொடி வெற்றி
1545 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 7 திரு து சத்தியமூர்த்தி வெற்றி
1546 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 8 திரு து யுவராஜ் வெற்றி
1547 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 9 திருமதி கோ பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
1548 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 10 திருமதி ச தௌலத் பி வெற்றி
1549 செங்கல்பட்டு திருக்கழுக்குன்றம் வார்டு 14 திருமதி செ பானு செல்வகுமார் வெற்றி
1550 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 1 திருமதி வ மேகலாதேவி வெற்றி
1551 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 2 திரு மு தேவராஜ் வெற்றி
1552 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 4 திரு இ ஆனந்தன் வெற்றி
1553 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 5 திரு எஸ் பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
1554 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 7 திருமதி ஏ லட்சுமி வெற்றி
1555 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 10 திருமதி சு விஜயலட்சுமி சுப்பிரமணி வெற்றி
1556 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 11 திருமதி சி மீனாகுமாரி வெற்றி
1557 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 12 திரு த பரணிதரன் வெற்றி
1558 செங்கல்பட்டு திருப்போரூர் வார்டு 14 திரு ஆர் பரசுராமன் வெற்றி
1559 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 4 திருமதி க கெஜலட்சுமி வெற்றி
1560 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 5 திரு மவி மோகன் குமார் வெற்றி
1561 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 7 திருமதி கு லதா வெற்றி
1562 செங்கல்பட்டு மாமல்லபுரம் வார்டு 8 திருமதி ரா வள்ளி வெற்றி
1563 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 2 திரு கே செல்வராஜ் வெற்றி
1564 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 3 திரு எம் டி சரவணன் வெற்றி
1565 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 4 திருமதி எஸ் செல்வசூர்யா வெற்றி
1566 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 5 திரு ந தேவன் வெற்றி
1567 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 6 திருமதி கே மணியம்மாள் வெற்றி
1568 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 7 திருமதி எ இராணி வெற்றி
1569 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 8 திருமதி டி பிரேமகுமாரி வெற்றி
1570 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 9 திரு மா தீனதயாளன் வெற்றி
1571 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 10 திருமதி வெ புஷ்பவள்ளி வெற்றி
1572 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 12 திருமதி பி புவனேஸ்வரி வெற்றி
1573 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 14 திரு ப மணி வெற்றி
1574 சேலம் அயோத்தியாபட்டினம் வார்டு 15 திரு ஜி திருமுருகன் வெற்றி
1575 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 1 திருமதி சீ வசந்தா வெற்றி
1576 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 2 திருமதி இ நதியா வெற்றி
1577 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 4 திருமதி செ செல்வி வெற்றி
1578 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 5 திரு ஆ கருணாநிதி வெற்றி
1579 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 7 திரு பெ காவேரி வெற்றி
1580 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 8 திரு பெ ரமேஷ்குமார் வெற்றி
1581 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 10 திருமதி சி சம்பு வெற்றி
1582 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 11 திரு ஓ ம முருகேசன் வெற்றி
1583 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 12 திரு ஆ ஆனந்தன் வெற்றி
1584 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 13 திருமதி ஆ உமா வெற்றி
1585 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 14 திருமதி ப ராணி வெற்றி
1586 சேலம் அரசிராமணி வார்டு 15 திருமதி து அருள்மொழி வெற்றி
1587 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 1 திரு ஆ பாஸ்கர் வெற்றி
1588 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 2 திருமதி இரா சாந்தி வெற்றி
1589 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 3 திருமதி கு தேன்மொழி வெற்றி
1590 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 4 திருமதி கோ கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
1591 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 5 திருமதி ச தாமரைச்செல்வி வெற்றி
1592 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 6 திரு ப அருண்குமார் வெற்றி
1593 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 7 திருமதி ர சரசு வெற்றி
1594 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 8 திரு க முருகபிரகாஷ் வெற்றி
1595 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 10 திரு க வெ சக்திவேல் வெற்றி
1596 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 11 திருமதி ர கோமதி வெற்றி
1597 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 12 திரு பெ முருகன் வெற்றி
1598 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 13 திருமதி ந பிரியா வெற்றி
1599 சேலம் ஆட்டையம்பட்டி வார்டு 15 திரு க ரமேஷ் வெற்றி
1600 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 1 திருமதி கி கெளரி வெற்றி
1601 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 2 திருமதி வெ லதா வெற்றி
1602 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 3 திருமதி மு மகாலட்சுமி வெற்றி
1603 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 4 திருமதி கே கிருஷ்ணவேனி வெற்றி
1604 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 5 திரு கோ துரை வெற்றி
1605 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 6 திரு செ கோவிந்தராஜ் வெற்றி
1606 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 7 திருமதி ஜி நந்தினி வெற்றி
1607 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 9 திருமதி ச பிரியங்கா வெற்றி
1608 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 12 திரு க ராஜமாணிக்கம் வெற்றி
1609 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 13 திரு ரா ஜெயச்சந்திரன் வெற்றி
1610 சேலம் இளம்பிள்ளை வார்டு 15 திருமதி ச சுகன்யா வெற்றி
1611 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 1 திரு ஆர் பி எஸ் பாபு எ வெங்கடேஸ்வரன் வெற்றி
1612 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 2 திருமதி ச சத்யா வெற்றி
1613 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 6 திரு கே அன்பழகன் வெற்றி
1614 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 8 திருமதி கே ஜெயபாரதி வெற்றி
1615 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 10 திருமதி அ பத்மா வெற்றி
1616 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 11 திரு பெ அர்ச்சுணன் வெற்றி
1617 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 12 திரு சி மாரிமுத்து வெற்றி
1618 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 13 திரு க சீனிவாசன் வெற்றி
1619 சேலம் எத்தாப்பூர் வார்டு 14 திரு கி ராஜாஆனந்த் வெற்றி
1620 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 2 திரு அன்பழகன் வெற்றி
1621 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 4 திருமதி சுமித்ரா வெற்றி
1622 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 5 திருமதி ச புஷ்பா வெற்றி
1623 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 6 திருமதி பா சசிகலா வெற்றி
1624 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 7 திருமதி பி காயத்திரிதேவி வெற்றி
1625 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 8 திருமதி செ லோகேஸ்வரி வெற்றி
1626 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 9 திருமதி சாந்தி வெற்றி
1627 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 12 திரு ப ராஜேந்திரன் வெற்றி
1628 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 13 திருமதி செல்வராணி வெற்றி
1629 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 14 திரு கோ வெங்கடேஷ் வெற்றி
1630 சேலம் ஓமலூர் வார்டு 15 திரு சசிகுமார் வெற்றி
1631 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 2 திருமதி டி கோமதி வெற்றி
1632 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 4 திருமதி எஸ் சுலோச்சனா வெற்றி
1633 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 5 திரு ஆ பெரியசாமி வெற்றி
1634 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 6 திரு ஆர் முருகன் வெற்றி
1635 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 7 திரு ப லோகநாதன் வெற்றி
1636 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 9 திருமதி ஜி நிர்மலா வெற்றி
1637 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 10 திருமதி மோ ரம்யா வெற்றி
1638 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 11 திருமதி எஸ் சுபா வெற்றி
1639 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 14 திரு ப மோகனன் வெற்றி
1640 சேலம் கருப்பூர் வார்டு 15 திருமதி சி திவ்யா வெற்றி
1641 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 1 திரு ஆர் கணேசன் வெற்றி
1642 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 2 திருமதி எம் தங்கேஸ்வரி வெற்றி
1643 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 3 திரு சி தமிழ்செல்வன் வெற்றி
1644 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 4 திருமதி கே நிர்மலா வெற்றி
1645 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 7 திரு அ கருணாகரன் வெற்றி
1646 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 8 திரு த தம்பிதுரை வெற்றி
1647 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 9 திருமதி ச கலைமணி வெற்றி
1648 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 10 திருமதி எம் செல்வி வெற்றி
1649 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 11 திருமதி த ஜெயந்தி வெற்றி
1650 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 12 திருமதி எம் ராஜேஸ்வரி வெற்றி
1651 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 14 திரு செ குபேந்திரன் வெற்றி
1652 சேலம் கன்னங்குறிச்சி வார்டு 15 திரு அ பூபதி வெற்றி
1653 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 2 திரு சி காளியப்பன் வெற்றி
1654 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 5 திருமதி பி சீதா வெற்றி
1655 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 8 திருமதி பி வானதி வெற்றி
1656 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 10 திருமதி கு காமாட்சி வெற்றி
1657 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 13 திரு கோ திருநாவுக்கரசு வெற்றி
1658 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 14 திருமதி ப கலைவாணி வெற்றி
1659 சேலம் காடையாம்பட்டி வார்டு 15 திருமதி ஆர் சுமதி வெற்றி
1660 சேலம் கீரிப்பட்டி வார்டு 1 திருமதி கா தேன்மொழி வெற்றி
1661 சேலம் கீரிப்பட்டி வார்டு 3 திரு ரா ஸ்ரீதரன் வெற்றி
1662 சேலம் கீரிப்பட்டி வார்டு 4 திரு கி ஆதிமூலம் வெற்றி
1663 சேலம் கீரிப்பட்டி வார்டு 6 திருமதி க காளியம்மாள் வெற்றி
1664 சேலம் கீரிப்பட்டி வார்டு 7 திரு