முடிவுகள் - பேரூராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - தூத்துக்குடி
S.No மாவட்டத்தின் பெயர் பேரூராட்சி வார்டு உறுப்பினர் வார்டு பெயர் கட்சியின் பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள்
1 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 5 Independent திருமதி மா கோமதி வெற்றி
2 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 6 Independent திரு ம பிச்சமுத்து வெற்றி
3 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 8 Independent திரு கோ பாலசிங் ஜெபக்குமார் வெற்றி
4 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 9 Independent திருமதி மு வசந்தி வெற்றி
5 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 10 Independent திருமதி ஜோ முத்துலெட்சுமி வெற்றி
6 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 13 Independent திருமதி மு இராஜலெட்சுமி வெற்றி
7 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 14 Independent திரு மா கேசவன் வெற்றி
8 தூத்துக்குடி ஆத்தூர் வார்டு 15 Independent திருமதி ச அருணாகுமாரி வெற்றி
9 தூத்துக்குடி ஆழ்வார் திருநகரி வார்டு 3 Independent திரு லெ பாரதிதாசன் வெற்றி
10 தூத்துக்குடி ஆழ்வார் திருநகரி வார்டு 4 Independent திருமதி சே வேதவல்லி வெற்றி
11 தூத்துக்குடி ஆழ்வார் திருநகரி வார்டு 9 Independent திரு சா அகமது காதர் இப்ராஹிம் வெற்றி
12 தூத்துக்குடி ஆழ்வார் திருநகரி வார்டு 12 Independent திருமதி மு மணியம்மாள் வெற்றி
13 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 2 Independent திருமதி லெ ரமா வெற்றி
14 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 14 Independent திருமதி ச மரிய நிர்மலா தேவி வெற்றி
15 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 16 Independent திருமதி ஜ சகாயரமணி வெற்றி
16 தூத்துக்குடி ஆறுமுகநேரி வார்டு 17 Independent திரு மா ஆறுமுக நயினார் வெற்றி
17 தூத்துக்குடி உடன்குடி வார்டு 5 Independent திரு பிரதீப் கண்ணன் வெற்றி
18 தூத்துக்குடி உடன்குடி வார்டு 12 Independent திருமதி வை சரஸ்வதி வெற்றி
19 தூத்துக்குடி ஏட்டயபுரம் வார்டு 4 Independent திரு பொ ராமர் வெற்றி
20 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 1 Independent திரு உ கொம்பையா வெற்றி
21 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 2 Independent திருமதி கோ லட்சுமி வெற்றி
22 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 3 Independent திரு கோ அய்யாத்துரை வெற்றி
23 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 4 Independent திருமதி மு ராஜேஸ்வரி வெற்றி
24 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 10 Independent திருமதி பீ சபுரா சலீமா வெற்றி
25 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 14 Independent திரு அ தங்கப்பாண்டியன் போட்டி இன்றி தேர்வு
26 தூத்துக்குடி கயத்தாறு வார்டு 15 Independent திருமதி அ ஆதிலட்சுமி வெற்றி
27 தூத்துக்குடி கழுகுமலை வார்டு 7 Independent திருமதி ம செந்தியம்மாள் வெற்றி
28 தூத்துக்குடி சாத்தான்குளம் வார்டு 1 Independent திரு ஆ சுந்தர் வெற்றி
29 தூத்துக்குடி சாத்தான்குளம் வார்டு 2 Independent திருமதி செ ஞானஜோதி கிறிஸ்மஸ் வெற்றி
30 தூத்துக்குடி சாத்தான்குளம் வார்டு 11 Independent திரு வே மகராஜன் வெற்றி
31 தூத்துக்குடி சாத்தான்குளம் வார்டு 15 Independent திரு கோ லிங்கபாண்டி வெற்றி
32 தூத்துக்குடி சாயர்புரம் வார்டு 3 Independent திருமதி வி பிளாட்டினாமேரி வெற்றி
33 தூத்துக்குடி சாயர்புரம் வார்டு 14 Independent திரு பொ ஜெயக்குமார் வெற்றி
34 தூத்துக்குடி சாயர்புரம் வார்டு 15 Independent திருமதி ஜெ ஜெபதங்கம் பிரேமா வெற்றி
35 தூத்துக்குடி தென்திருப்பேரை வார்டு 1 Independent திருமதி தி கீதா போட்டி இன்றி தேர்வு
36 தூத்துக்குடி தென்திருப்பேரை வார்டு 9 Independent திரு ந கொடி வெற்றி
37 தூத்துக்குடி நாசரேத் வார்டு 3 Independent திரு ரா ஐஜினஸ் அந்தோணி குமார் வெற்றி
38 தூத்துக்குடி நாசரேத் வார்டு 4 Independent திரு சு மனோராஜ் வெற்றி
39 தூத்துக்குடி நாசரேத் வார்டு 10 Independent திருமதி தி பெனிட்ரோ வெற்றி
40 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 2 Independent திரு அ தினகர் வெற்றி
41 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 5 Independent திருமதி ரா முத்துலெட்சுமி வெற்றி
42 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 7 Independent திருமதி ர அங்காள ஈஸ்வரி வெற்றி
43 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 9 Independent திருமதி மா மாலையம்மாள் வெற்றி
44 தூத்துக்குடி வி. புதூர் வார்டு 14 Independent திரு ஆ பச்சமலை வெற்றி
45 தூத்துக்குடி விளாத்திகுளம் வார்டு 12 Independent திரு தே செல்வக்குமார் வெற்றி
46 தூத்துக்குடி ஸ்ரீவைகுண்டம் வார்டு 5 Independent திருமதி பா முத்து ஜீவா போட்டி இன்றி தேர்வு
47 தூத்துக்குடி ஸ்ரீவைகுண்டம் வார்டு 13 Independent திருமதி ரா உச்சிமாகாளி வெற்றி