முடிவுகள் - பேரூராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - அனைத்து மாவட்டங்கள்
S.No மாவட்டத்தின் பெயர் பேரூராட்சியின் பெயர் வார்டு பெயர் கட்சியின் பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள்
1 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா இராதிகா வெற்றி
2 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 2 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி பெ அன்னகிளி வெற்றி
3 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஷே அக்பர் அலி வெற்றி
4 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கொ கீதா வெற்றி
5 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 5 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி நா காந்திமதி வெற்றி
6 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 6 Pattali Makkal Katchi திரு த பிரபாகர் எ பிரபாகரன் வெற்றி
7 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சே கஸ்தூரி வெற்றி
8 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரெ அன்பழகன் வெற்றி
9 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ ஆனந்தபாபு வெற்றி
10 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ லதா வெற்றி
11 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு செல்வராஜ் வெற்றி
12 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சங்கர் வெற்றி
13 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர மலர்விழி போட்டி இன்றி தேர்வு
14 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சி ராதாகிருஷ்ணன் வெற்றி
15 அரியலூர் உடையார்பாளையம் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பி இலக்கியா வெற்றி
16 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ மார்கிரேட் வெற்றி
17 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஜா பாத்திமா மேரி வெற்றி
18 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ சின்னப்பன் வெற்றி
19 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஸ் ஸ்டீபன் வெற்றி
20 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ ஜோசப் வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
21 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எ ஹெலன்மேரி வெற்றி
22 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ ஆரோக்கியராஜ் வெற்றி
23 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ம அருள் ஜெஸி வெற்றி
24 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஏ செலின் சகாய பெல்சியாராணி வெற்றி
25 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் செல்வி க கனிமொழி வெற்றி
26 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பெனி்ட்டா இவஞ்சலின் வெற்றி
27 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ ராஜா வெற்றி
28 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஸ் ஆலோசனை மேரி வெற்றி
29 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப எட்வின் ஆர்த்தர் வெற்றி
30 அரியலூர் வரதராஜன் பேட்டை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ ஜான்சன்விக்டர் வெற்றி
31 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ கவிதா வெற்றி
32 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு லோகநாதன் வெற்றி
33 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா க சோமசுந்தரம் வெற்றி
34 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு பூங்கொடி வெற்றி
35 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு சுதா வெற்றி
36 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு செந்தில்கணேஷ் வெற்றி
37 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சிவகாமி வெற்றி
38 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சவிதா வெற்றி
39 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச தேன்மொழி வெற்றி
40 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ புனிதவள்ளி வெற்றி
41 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ பிரியா வெற்றி
42 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரா சரவணன் வெற்றி
43 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச அறிவழகன் வெற்றி
44 ஈரோடு அத்தாணி வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தா மருதமுத்து வெற்றி
45 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி சரஸ்வதி வெற்றி
46 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ கீதாஞ்சலி வெற்றி
47 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 3 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி சே கீதா வெற்றி
48 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஈ கௌரி வெற்றி
49 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சண்முகம் வெற்றி
50 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த கு பத்மநாபன் வெற்றி
51 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சேகர் வெற்றி
52 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சி பழனிச்சாமி வெற்றி
53 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ செந்தில்குமார் வெற்றி
54 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சை யாஸ்மின்தாஜ் வெற்றி
55 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க மணிகண்டன் வெற்றி
56 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 12 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு மா பொன்னுபையன் வெற்றி
57 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் கலைச்செல்வி வெற்றி
58 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ மணிமேகலை வெற்றி
59 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா பாண்டியம்மாள் வெற்றி
60 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா வெங்கடேசன் வெற்றி
61 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா வேங்கையன் வெற்றி
62 ஈரோடு அந்தியூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கவிதா வெற்றி
63 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர கவிதா வெற்றி
64 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சி பூங்கொடி வெற்றி
65 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சண்முகசுந்தரம் வெற்றி
66 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ ஜூலி வெற்றி
67 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி சின்னப்பன் வெற்றி
68 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெங்கடாசலம் வெற்றி
69 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பூ பழனியம்மாள் வெற்றி
70 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சீ கனகராஜ் வெற்றி
71 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பழனியம்மாள் வெற்றி
72 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மு நாகம்மாள் வெற்றி
73 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நீலாபர் வெற்றி
74 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப மோகனேஸ்வரன் வெற்றி
75 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ஈஸ்வரி வெற்றி
76 ஈரோடு அம்மாபேட்டை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு ஜவஹரிபேகம் வெற்றி
77 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 1 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி ச துளசி மணி வெற்றி
78 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா விஜயகுமார் வெற்றி
79 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி ஜானகி வெற்றி
80 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ விஜயலட்சுமி வெற்றி
81 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சா கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
82 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கை கவின் குமார் வெற்றி
83 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா சிவகாமி வெற்றி
84 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா ஆனந்த் வெற்றி
85 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
86 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு தனலட்சுமி வெற்றி
87 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மு சீ தர்மலிங்கம் வெற்றி
88 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி தங்கராஜ் வெற்றி
89 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு வள்ளியம்மாள் வெற்றி
90 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சுலோச்சனா வெற்றி
91 ஈரோடு அரச்சலூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தெ வள்ளியாத்தாள் வெற்றி
92 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் ஜெயராஜ் வெற்றி
93 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
94 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜி சுஜாதா வெற்றி
95 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே சங்கீதா வெற்றி
96 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி என் ராஜலெட்சுமி வெற்றி
97 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சிந்து வெற்றி
98 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பூ சத்யபிரியா வெற்றி
99 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ராதா வெற்றி
100 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மூ விஜயா வெற்றி
101 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கலைவாணி வெற்றி
102 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வேலன் எ வேலுச்சாமி வெற்றி
103 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் மகேஸ்வரி வெற்றி
104 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே பிரியா வெற்றி
105 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு து மகேந்திரன் வெற்றி
106 ஈரோடு அரியப்பம்பாளையம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் பழனிச்சாமி வெற்றி
107 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தெ தங்கவேல் வெற்றி
108 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா வி தேவி வெற்றி
109 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சுலோச்சனா வெற்றி
110 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா சுமதி வெற்றி
111 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 5 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திரு லோ சோமசுந்தரம் வெற்றி
112 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி நந்தகுமார் வெற்றி
113 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந ராஜதுரை வெற்றி
114 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சரவணன் வெற்றி
115 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சிவகாமி வெற்றி
116 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந கனகராஜ் வெற்றி
117 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு கோமதி வெற்றி
118 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு குணசேகரன் வெற்றி
119 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வெ உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
120 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மூ சத்தியபாமா வெற்றி
121 ஈரோடு அவல்பூந்துறை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா ராதாமணி வெற்றி
122 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் சுமதி வெற்றி
123 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் கோமதி வெற்றி
124 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி எம் பொம்முராஜ் வெற்றி
125 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 4 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு பு உ தேவராஜ் வெற்றி
126 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் செல்வி வெற்றி
127 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ ரேவதி வெற்றி
128 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெருமாள் வெற்றி
129 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 8 Pattali Makkal Katchi திரு மு கொமரசாமி வெற்றி
130 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப பெருமாள் வெற்றி
131 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி சின்னம்மாள் வெற்றி
132 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 11 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ஆர் சுருதி வெற்றி
133 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ஜெயா வெற்றி
134 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் தங்கராஜ் வெற்றி
135 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 14 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி கி விஜயலட்சுமி வெற்றி
136 ஈரோடு ஆப்பக்கூடல் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் தேவராஜ் வெற்றி
137 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச பிரேமாதேவி வெற்றி
138 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஜெ சபீனா வெற்றி
139 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சரவணன் வெற்றி
140 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ கலா வெற்றி
141 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சசிகலா வெற்றி
142 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஜெ சதீஷ்குமார் வெற்றி
143 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு யுகேபி மணிகண்டன் வெற்றி
144 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா கோமதி போட்டி இன்றி தேர்வு
145 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கு பிரகாஷ் போட்டி இன்றி தேர்வு
146 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க கார்த்திகேயன் வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
147 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ ரங்கராஜ் வெற்றி
148 ஈரோடு ஊஞ்சலூர் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி எம் வாலண்டினா போட்டி இன்றி தேர்வு
149 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சிவகாமி வெற்றி
150 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் நளினா வெற்றி
151 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந புவனேஸ்வரி வெற்றி
152 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கே முத்துச்சாமி வெற்றி
153 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே சுலோச்சனா வெற்றி
154 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் வெள்ளியங்கிரி வெற்றி
155 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ஜெயமணி வெற்றி
156 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ பழனிச்சாமி வெற்றி
157 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே இராஜேஸ்வரி வெற்றி
158 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சாந்தாமணி வெற்றி
159 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கொமரசாமி வெற்றி
160 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச செல்வி வெற்றி
161 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பி சுமதி வெற்றி
162 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச கவிதா வெற்றி
163 ஈரோடு எலத்தூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ரஞ்சிதா வெற்றி
164 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பழனியம்மாள் வெற்றி
165 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ருக்மணி வெற்றி
166 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ கந்தசாமி வெற்றி
167 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சித்தாயி வெற்றி
168 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா ரவி வெற்றி
169 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க வேலுச்சாமி வெற்றி
170 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 7 Pattali Makkal Katchi திருமதி மா தீபா வெற்றி
171 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஷே சுரியாபானு வெற்றி
172 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு பெரியசாமி வெற்றி
173 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ஜெயக்கொடி வெற்றி
174 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம அனிதா வெற்றி
175 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி பி சிவலிங்கம் வெற்றி
176 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சுப்பிரமணியன் வெற்றி
177 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மணி வெற்றி
178 ஈரோடு ஒலகடம் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பூ ரேவதி வெற்றி
179 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி ரேவதி வெற்றி
180 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம சக்திகுமார் வெற்றி
181 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கு விமலா போட்டி இன்றி தேர்வு
182 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சாமிநாதன் வெற்றி
183 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சுப்பிரமணியம் வெற்றி
184 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சரவணன் வெற்றி
185 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ ராஜேந்திரன் வெற்றி
186 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா கலாவதி வெற்றி
187 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு பரிமளா வெற்றி
188 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தீ ரேணுகா வெற்றி
189 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி அன்புசெல்வி வெற்றி
190 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வே நா மோதிலால் நேரு வெற்றி
191 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ செல்வன் வெற்றி
192 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ ரா துர்காதேவி வெற்றி
193 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா செ கோகுல்குமார் வெற்றி
194 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 16 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ம தமிழரசி வெற்றி
195 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சா குணசேகரன் வெற்றி
196 ஈரோடு கருமாண்டி செல்லிபாளையம் வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க நிர்மலாதேவி வெற்றி
197 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு ராணி வெற்றி
198 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வே நித்யா வெற்றி
199 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப பூங்கொடி வெற்றி
200 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வேலுச்சாமி வெற்றி
201 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சுப்பிரமணியன் வெற்றி
202 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா இராமசாமி வெற்றி
203 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம பொன்மணி வெற்றி
204 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சிவகாமி வெற்றி
205 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ யோகேஸ்வரமூர்த்தி வெற்றி
206 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ அமுதா வெற்றி
207 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கார்த்திகேயினி வெற்றி
208 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 12 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு கே எஸ் கோதண்டன் வெற்றி
209 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு இரா செந்தில்குமார் வெற்றி
210 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ தமிழ்செல்வி வெற்றி
211 ஈரோடு காசிபாளையம் (கோபி) வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் மல்லிகா வெற்றி
212 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சு தங்கராஜ் வெற்றி
213 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ திவ்யா வெற்றி
214 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கமலவேணி வெற்றி
215 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி செம்மலர் வெற்றி
216 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த ருக்குமணி வெற்றி
217 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே வி பி செந்தில்முருகன் வெற்றி
218 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப திலகவதி வெற்றி
219 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ப மகேஸ்வரி வெற்றி
220 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பிரேமலதா வெற்றி
221 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த அன்பரசி வெற்றி
222 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சா கல்பனா வெற்றி
223 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பழனிச்சாமி வெற்றி
224 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செல்வி வெற்றி
225 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மோ சுசீலா வெற்றி
226 ஈரோடு காஞ்சிக்கோவில் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த தனபாலன் வெற்றி
227 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச சுமதி வெற்றி
228 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா சசிகலா போட்டி இன்றி தேர்வு
229 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப வ ஜெகதீஸ்வரன் வெற்றி
230 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே பெரியசாமி வெற்றி
231 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் திலகவதி வெற்றி
232 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வ ரா சேதுசுப்பையன் போட்டி இன்றி தேர்வு
233 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த சுரேஷ்குமார் வெற்றி
234 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மூ வேணுகோபால் வெற்றி
235 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு அமுதாள் வெற்றி
236 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சபரீஸ்வரி வெற்றி
237 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் சொக்கலிங்கம் வெற்றி
238 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ வாசுகி வெற்றி
239 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 13 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ர ஜெகதாம்பாள் வெற்றி
240 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி பேபி வெற்றி
241 ஈரோடு கிளாம்பாடி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க மாரியாயி வெற்றி
242 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ கோடீஸ்வரன் வெற்றி
243 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு முருகாயாள் வெற்றி
244 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே எம் கணேசன் வெற்றி
245 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா மேகலா வெற்றி
246 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த பேபி வெற்றி
247 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் பி ராஜாராம் வெற்றி
248 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா ஜெயலட்சுமி வெற்றி
249 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் பிரியா வெற்றி
250 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கூ கு மலர்கொடி வெற்றி
251 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர தரணி வெற்றி
252 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ வினோத்குமார் வெற்றி
253 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜி மல்லிகா வெற்றி
254 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பி சுதா வெற்றி
255 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு அழகிரிசாமி வெற்றி
256 ஈரோடு கூகலூர் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சு லீலாவதி வெற்றி
257 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் சௌந்தர்ராஜன் வெற்றி
258 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி சந்திரன் வெற்றி
259 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி கனிமொழி வெற்றி
260 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஈ முத்தம்மாள் வெற்றி
261 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
262 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் பழனிச்சாமி வெற்றி
263 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோகிலா வெற்றி
264 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் சரஸ்வதி வெற்றி
265 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் ஜோதி வெற்றி
266 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க நடராஜன் வெற்றி
267 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் சாந்தி வெற்றி
268 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப மாதம்மாள் வெற்றி
269 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் பெரியசாமி வெற்றி
270 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப மாதாள் வெற்றி
271 ஈரோடு கெம்பநாயக்கன்பாளையம் வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கலாமணி வெற்றி
272 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந முருகானந்தம் வெற்றி
273 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த பூங்கொடி வெற்றி
274 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு திலகவதி வெற்றி
275 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வ சர்மிளாபானு வெற்றி
276 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ந பரணிதரண் வெற்றி
277 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ராஜா கமால் ஹசன் வெற்றி
278 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 7 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி த ரேவதி வெற்றி
279 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு வீரங்கன் வெற்றி
280 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச ராஜேஸ்வரி வெற்றி
281 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சு சரவணன் வெற்றி
282 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கொ ச திரிபுரசுந்தரி வெற்றி
283 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ முத்துலட்சுமி வெற்றி
284 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 13 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு சி முனிராஜ் வெற்றி
285 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க மஞ்சுளாதேவி வெற்றி
286 ஈரோடு கொடுமுடி வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வே புனிதா வெற்றி
287 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு கிருஷ்ணகுமார் வெற்றி
288 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப வனிதா வெற்றி
289 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப பரமேஸ்வரி வெற்றி
290 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி ரேவதி வெற்றி
291 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சக்திவேல் வெற்றி
292 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பூ சந்திரசேகர் வெற்றி
293 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு பிரதீபா வெற்றி
294 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சக்திவேல் வெற்றி
295 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பொ சரஸ்வதி போட்டி இன்றி தேர்வு
296 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர பூங்கொடி வெற்றி
297 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந புனிதவதி வெற்றி
298 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கு அமுதா வெற்றி
299 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வே காமாட்சிசுந்தரம் வெற்றி
300 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு மனோகரன் வெற்றி
301 ஈரோடு கொல்லங்கோவில் வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ரா சேணாபதி போட்டி இன்றி தேர்வு
302 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சத்யா வெற்றி
303 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சுமதி வெற்றி
304 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப மல்லிகா வெற்றி
305 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ குமரேசன் வெற்றி
306 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ பானுமதி வெற்றி
307 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி மனோகரன் வெற்றி
308 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே எஸ் தங்கராஜ் வெற்றி
309 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ அன்பரசு வெற்றி
310 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ராதா வெற்றி
311 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு பழனியம்மாள் வெற்றி
312 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர நாகஜோதி வெற்றி
313 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே எஸ் சதாசிவம் வெற்றி
314 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மூ செல்வராஜ் வெற்றி
315 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கொ லட்சுமி வெற்றி
316 ஈரோடு கொளப்பலூர் வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப அருள்மொழி வெற்றி
317 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மி மணிமேகலை வெற்றி
318 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மே கலைவாணி வெற்றி
319 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பொ செந்தில்குமார் வெற்றி
320 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு மாலதி வெற்றி
321 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஓ ஈ மஞ்சமாதா வெற்றி
322 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர மணிமேகலை வெற்றி
323 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி கர்ணன் வெற்றி
324 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ சங்கீதா வெற்றி
325 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 9 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி செ நாச்சாள் வெற்றி
326 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
327 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா ஆறுமுகம் வெற்றி
328 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம்பி பிரகாஷ் வெற்றி
329 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா மாருசாமி வெற்றி
330 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க பழனிச்சாமி வெற்றி
331 ஈரோடு சலங்கபாளையம் வார்டு 15 Pattali Makkal Katchi திரு பே ஆ நாகப்பன் வெற்றி
332 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு கோமளாதேவி வெற்றி
333 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மு வரதராஜன் வெற்றி
334 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா சித்ராதேவி வெற்றி
335 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி முருகம்மாள் வெற்றி
336 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந கவிதா வெற்றி
337 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு ரமேஷ் வெற்றி
338 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தீ நதியா வெற்றி
339 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ குமார் வெற்றி
340 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா தேன்மொழி வெற்றி
341 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ தனலட்சுமி வெற்றி
342 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு அம்பிகா வெற்றி
343 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த கண்ணகி வெற்றி
344 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சுப்பிரமணியம் வெற்றி
345 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கி செ தங்கவேல் வெற்றி
346 ஈரோடு சித்தோடு வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு வசந்தி வெற்றி
347 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா பிரதீபா வெற்றி
348 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 2 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு பெ கார்த்தி வெற்றி
349 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா சந்திராதேவி வெற்றி
350 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி நீலவேணி போட்டி இன்றி தேர்வு
351 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ந ரேவதி வெற்றி
352 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சு சவிதா வெற்றி
353 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பொ மருதாச்சலம் வெற்றி
354 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெருமாள் வெற்றி
355 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த சந்திரசேகரன் வெற்றி
356 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் நதியா வெற்றி
357 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வெ கலைச்செல்வி வெற்றி
358 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த தனபால் வெற்றி
359 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா தனலட்சுமி வெற்றி
360 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சுமதி வெற்றி
361 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ கோபால் வெற்றி
362 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சுந்தரமூர்த்தி வெற்றி
363 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 17 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி இளையம்மாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
364 ஈரோடு சிவகிரி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு சுமதி வெற்றி
365 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ வளர்மதி வெற்றி
366 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 2 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி ச சாந்தி வெற்றி
367 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரா பாபு வெற்றி
368 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ பாஸ்கரன் வெற்றி
369 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ தங்கமணி வெற்றி
370 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ வனிதா வெற்றி
371 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த ரூபா வெற்றி
372 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 8 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி கு பத்மா போட்டி இன்றி தேர்வு
373 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வே கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
374 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 10 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திரு செ பெரியசாமி வெற்றி
375 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பொ கவிதா வெற்றி
376 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு கோடீஸ்வரி போட்டி இன்றி தேர்வு
377 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க கணேசன் வெற்றி
378 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா விஜயா வெற்றி
379 ஈரோடு சென்ன சமுத்திரம் வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ந பிரதாபன் வெற்றி
380 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா குமார் வெற்றி
381 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி கலைச்செல்வி வெற்றி
382 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா திலகவதி வெற்றி
383 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ தீபா வெற்றி
384 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஈ நஞ்சப்பன் வெற்றி
385 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர கோமதி வெற்றி
386 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஸ்ரீதேவி வெற்றி
387 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு விஜயலட்சுமி வெற்றி
388 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 9 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி ரா சுரேகா வெற்றி
389 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந தெய்வசிகாமணி வெற்றி
390 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சுப்ரமணி வெற்றி
391 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஈ ஹேமலதா வெற்றி
392 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு ஜெயமணி வெற்றி
393 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சோ சௌந்தர்ராஜன் வெற்றி
394 ஈரோடு சென்னிமலை வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சந்திரசேகரன் வெற்றி
395 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப கோவேந்திரன் வெற்றி
396 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தா கோமதி வெற்றி
397 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச சுப்ரமணியம் போட்டி இன்றி தேர்வு
398 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சரஸ்வதி வெற்றி
399 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப நந்தினி வெற்றி
400 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ பிரபா வெற்றி
401 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சவிதா வெற்றி
402 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 8 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ரா நடராஜ் வெற்றி
403 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச கீதா வெற்றி
404 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ மோகனப் பிரியா வெற்றி
405 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி மா ஞானதீபம் வெற்றி
406 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப பத்மநாதன் வெற்றி
407 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ரமேஷ்வரன் வெற்றி
408 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 14 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு பெ தங்கவேல் வெற்றி
409 ஈரோடு நசியனூர் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஆ விஜயா வெற்றி
410 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ராதா வெற்றி
411 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி தீபா வெற்றி
412 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சுப்புலட்சுமி வெற்றி
413 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 4 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ரேவதி வெற்றி
414 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு வே தங்கவேல் வெற்றி
415 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப செந்தில்குமார் வெற்றி
416 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எ சுப்பிரமணியம் வெற்றி
417 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் லட்சுமி வெற்றி
418 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் கலையரசி வெற்றி
419 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு பி கந்தசாமி வெற்றி
420 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி கண்மணி வெற்றி
421 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் சரவணன் வெற்றி
422 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கொ நாகேஸ்வரி வெற்றி
423 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செந்தில்குமார் வெற்றி
424 ஈரோடு நம்பியூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க நந்தகுமார் வெற்றி
425 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கே விஜயகுமார் வெற்றி
426 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
427 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஏ திலகவதி வெற்றி
428 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி பரிமளம் வெற்றி
429 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் நாகம்மாள் வெற்றி
430 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச ஜெகநாதன் வெற்றி
431 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி ஆனந்தி வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
432 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஏ மகேஸ்வரி வெற்றி
433 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஜி சி தேவகவுண்டன் வெற்றி
434 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் குமாரசாமி வெற்றி
435 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே சுப்பிரமணியம் வெற்றி
436 ஈரோடு நல்லாம்பட்டி வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு த விஸ்வநாதன் வெற்றி
437 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ வில்சி வெற்றி
438 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வீ அம்மாசை வெற்றி
439 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எஸ் குருசடி ரவி வெற்றி
440 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தீ ராகினி வெற்றி
441 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி கலையரசி வெற்றி
442 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே கலைவாணி வெற்றி
443 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் பி கண்ணன் வெற்றி
444 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ மீனாட்சி பிரியா வெற்றி
445 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் லதா வெற்றி
446 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் சக்திவேல் வெற்றி
447 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் ஈஸ்வரன் வெற்றி
448 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் ஆர் சந்திரசேகரன் வெற்றி
449 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் மயில்சாமி வெற்றி
450 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் வெண்ணிலா வெற்றி
451 ஈரோடு நெருஞ்சிப்பேட்டை வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டீ பரிமளாதேவி வெற்றி
452 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் முருகன் வெற்றி
453 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சந்திரமோகன் வெற்றி
454 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வசந்தா வெற்றி
455 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சரண்யா வெற்றி
456 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கனிதா வெற்றி
457 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மோகன் வெற்றி
458 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வைகுந்தன் வெற்றி
459 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி விஜயலட்சுமி வெற்றி
460 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தாரணி வெற்றி
461 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சுலோசனா வெற்றி
462 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு உமாசங்கர் வெற்றி
463 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சிந்து வெற்றி
464 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 13 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி திருமதி கவிதா வெற்றி
465 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தூயமணி வெற்றி
466 ஈரோடு பவானிசாகர் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தனகோபால் வெற்றி
467 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா விஜயா வெற்றி
468 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பொ தங்கமணி வெற்றி
469 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சுஜாதாமெர்சி வெற்றி
470 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சே கோமளா வெற்றி
471 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா சென்னியப்பன் வெற்றி
472 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மு குணசேகரன் வெற்றி
473 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கா சுதா போட்டி இன்றி தேர்வு
474 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா மோகனாம்பாள் வெற்றி
475 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு கோகிலா வெற்றி
476 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந திலகவதி வெற்றி
477 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு துரைசாமி வெற்றி
478 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு த ந சண்முகசுந்தரம் வெற்றி
479 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ செ லோகநாயகி வெற்றி
480 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா செல்வராஜ் வெற்றி
481 ஈரோடு பள்ளப்பாளையம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கோமதி வெற்றி
482 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி சாந்தி போட்டி இன்றி தேர்வு
483 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ தீபக் வெற்றி
484 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சின்னபொண்ணு வெற்றி
485 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு சதீஸ்குமார் வெற்றி
486 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு கனகராஜன் ராமன் போட்டி இன்றி தேர்வு
487 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி பழனியம்மாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
488 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சி லட்சுமி வெற்றி
489 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சி செந்தில்குமார் வெற்றி
490 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ பூங்கொடி வெற்றி
491 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு ராமமூர்த்தி வெற்றி
492 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப தங்கமணி வெற்றி
493 ஈரோடு பாசூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க காந்திமதி வெற்றி
494 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ ராமசாமி வெற்றி
495 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி காந்திமதி வெற்றி
496 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் வசந்தி வெற்றி
497 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி கோகிலா வெற்றி
498 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு சத்தியமூர்த்தி வெற்றி
499 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி உ சாந்தாமணி வெற்றி
500 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி கலா வெற்றி
501 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ மணி வெற்றி
502 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 9 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு எம் பி வி ராமச்சந்திரன் வெற்றி
503 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா மல்லிகா வெற்றி
504 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மூ விஜயா வெற்றி
505 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எ சிவக்குமார் வெற்றி
506 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு மோகன்ராசு வெற்றி
507 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந ராதாமணி வெற்றி
508 ஈரோடு பி.மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே தனலட்சுமி வெற்றி
509 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் நவமணி வெற்றி
510 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ ஜமுனா வெற்றி
511 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே என் சுரேஷ்குமார் வெற்றி
512 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஈ எஸ் ரமேஷ்குமார் வெற்றி
513 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எஸ் இளங்கோ வெற்றி
514 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஓ எஸ் கந்தசாமி வெற்றி
515 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 7 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஜி மல்லிகா வெற்றி
516 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ந மா தங்கவேல் வெற்றி
517 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கோ கலைச்செல்வி வெற்றி
518 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஆர் பாரதி வெற்றி
519 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த கோமதி வெற்றி
520 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி எம் சீதாலட்சுமி வெற்றி
521 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வீ குப்புசாமி வெற்றி
522 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த பூங்கொடி வெற்றி
523 ஈரோடு பெத்தாம்பாளையம் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி எஸ் எம் பழனியம்மாள் வெற்றி
524 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் தமிழ்மகன்சிவா வெற்றி
525 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ராணி வெற்றி
526 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே பி முத்துசாமி வெற்றி
527 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ தங்கமணி வெற்றி
528 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ல செந்தில்குமார் வெற்றி
529 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 6 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி எம் யுவராணி வெற்றி
530 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ தங்கமணி வெற்றி
531 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வே சுமதி வெற்றி
532 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டி எஸ் பாலசந்தர் வெற்றி
533 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு பேபி வெற்றி
534 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா அருண் வெற்றி
535 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு பெருமாள் வெற்றி
536 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் வேலுசாமி வெற்றி
537 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி ப்ரீத்திலொரீட்டா போட்டி இன்றி தேர்வு
538 ஈரோடு பெரியகொடிவேரி வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா கண்மணி வெற்றி
539 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஓசிவி இராஜேந்திரன் வெற்றி
540 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பி பஷிரியாபேகம் வெற்றி
541 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் சித்திக் அலி வெற்றி
542 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப அருணாச்சலம் வெற்றி
543 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் புஷ்பா வெற்றி
544 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ சண்முகம் வெற்றி
545 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே சரண்யா வெற்றி
546 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் காமராஜ் வெற்றி
547 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் வளர்மதி வெற்றி
548 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு நந்தகோபால் வெற்றி
549 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் கோமதி வெற்றி
550 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி புனிதவதி வெற்றி
551 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் நந்தினி வெற்றி
552 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி சுப்பிரமணியன் வெற்றி
553 ஈரோடு பெருந்துறை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் பிரபாவதி வெற்றி
554 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ செல்வராஜ் வெற்றி
555 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பி பரிமளாதேவி வெற்றி
556 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வே ஞானசுப்பிரமணி வெற்றி
557 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப தனலட்சுமி வெற்றி
558 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ மகன்யா வெற்றி
559 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு பிரதீபா வெற்றி
560 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 7 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி வி சத்யாதேவி வெற்றி
561 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் கவின் வெற்றி
562 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பா ஜெயலட்சுமி வெற்றி
563 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச செல்வாம்பாள் வெற்றி
564 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ சித்ரா வெற்றி
565 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச கார்த்திகேயன் வெற்றி
566 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர காந்திமதி வெற்றி
567 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 14 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி இ செல்வி வெற்றி
568 ஈரோடு மொடக்குறிச்சி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு கண்ணுசாமி வெற்றி
569 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் அஞ்சலி வெற்றி
570 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே மைதிலி வெற்றி
571 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே லதா வெற்றி
572 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் பி திருமூர்த்தி வெற்றி
573 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் ஏ சாதிக் பாட்ஷா வெற்றி
574 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு அன்னக்கொடி வெற்றி
575 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி பொன்னுசாமி வெற்றி
576 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் முத்துக்கண்ணு வெற்றி
577 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா அன்புசெல்வி வெற்றி
578 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சந்தோஷ் வெற்றி
579 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் கார்த்திமா வெற்றி
580 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டி மகேந்திரன் வெற்றி
581 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி கே துரைசாமி வெற்றி
582 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே கே ராஜேந்திரன் வெற்றி
583 ஈரோடு லக்கம்பட்டி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் செல்வி மு சத்தியவதி வெற்றி
584 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வி கே விஸ்வநாதன் வெற்றி
585 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி வி அம்பிகாபதி வெற்றி
586 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த பத்மாவதி வெற்றி
587 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 4 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஈ சிவசங்கர் வெற்றி
588 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ச சரஸ்வதி வெற்றி
589 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா கோபாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
590 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப சிவரஞ்சனி வெற்றி
591 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பானுமதி வெற்றி
592 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மு பழனியம்மாள் வெற்றி
593 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
594 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ சகுந்தலா வெற்றி
595 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு லட்சுமணன் வெற்றி
596 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு குழந்தைசாமி வெற்றி
597 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ ராஜன் வெற்றி
598 ஈரோடு வடுகபட்டி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மூ நதியா வெற்றி
599 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தூ ப கருப்புச்சாமி வெற்றி
600 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ராஜேஸ்வரி வெற்றி
601 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந அம்ரின் வெற்றி
602 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஞா மரகதம் வெற்றி
603 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ பூங்கொடி வெற்றி
604 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தா வெற்றிவேல் வெற்றி
605 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தா கலையரசி வெற்றி
606 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா ராமாயாள் வெற்றி
607 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி ஹரிராம் வெற்றி
608 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா கந்தசாமி வெற்றி
609 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சம்பத்குமார் வெற்றி
610 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு மணியன் வெற்றி
611 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தூ மா சிவராஜ் வெற்றி
612 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 14 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பா தனலட்சுமி வெற்றி
613 ஈரோடு வாணிப்புத்தூர் வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப தேவி வெற்றி
614 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இந்திராணி போட்டி இன்றி தேர்வு
615 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா இ சேட்டு வெற்றி
616 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த பார்வதி வெற்றி
617 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சுந்தரம் வெற்றி
618 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஆ தமிழரசி வெற்றி
619 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந செந்தில்குமார் வெற்றி
620 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி தி நிலாச்செல்வி வெற்றி
621 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு க சுப்பையன் வெற்றி
622 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த தனலட்சுமி வெற்றி
623 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மு கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
624 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க ஈஸ்வரி வெற்றி
625 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு உமாதேவி வெற்றி
626 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி க மரகதம் வெற்றி
627 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ந ஜோதிமணி வெற்றி
628 ஈரோடு வெங்கம்பூர் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வி ஜோதிமணி வெற்றி
629 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி ப்பி மாணிக்கசுந்தரம் வெற்றி
630 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி எல் பொங்கியாத்தாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
631 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஏ சுப்பிரமணியம் வெற்றி
632 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வீ லட்சுமி வெற்றி
633 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எல் சண்முகம் வெற்றி
634 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ சம்பூரணம் வெற்றி
635 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் கஸ்தூரி வெற்றி
636 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சத்யா வெற்றி
637 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி ஜானகி வெற்றி
638 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப்பி ருக்மணி வெற்றி
639 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் லோகநாதன் வெற்றி
640 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி பழனிச்சாமி வெற்றி
641 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் பி தவமணி வெற்றி
642 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டி கோவர்த்தனன் வெற்றி
643 ஈரோடு வெள்ளோட்டம்பரப்பு வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் ஜெயச்சந்திரன் வெற்றி
644 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க அன்பரசி வெற்றி
645 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 2 Pattali Makkal Katchi திரு அ குமார் வெற்றி
646 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ சதாசிவம் வெற்றி
647 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு செல்வி வெற்றி
648 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜி மகேஸ்வரி வெற்றி
649 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வ செக துரை வெற்றி
650 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கோகிலா வெற்றி
651 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் ஆனந்தகுமார் வெற்றி
652 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி ரேவதி வெற்றி
653 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ செல்லமுத்து வெற்றி
654 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ நிர்மலாதேவி வெற்றி
655 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ ஜெய்சுதா வெற்றி
656 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சுபா வெற்றி
657 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 14 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி திருமதி அ சுபிதாபேகம் வெற்றி
658 ஈரோடு ஜம்பை வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எஸ் கே பெரியசாமி வெற்றி
659 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தே சபரிராஜன் வெற்றி
660 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு தேவிகா வெற்றி
661 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தங்க அன்பரசு வெற்றி
662 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ வேலாயுதம் வெற்றி
663 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க பழனி வெற்றி
664 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரெ முருகையன் வெற்றி
665 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச நிர்மலாதேவி வெற்றி
666 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 8 Pattali Makkal Katchi திருமதி இரா லட்சுமி வெற்றி
667 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வைர புவனேஸ்வரி வெற்றி
668 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ சந்திரா வெற்றி
669 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா விஜயலெஷ்மி வெற்றி
670 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரமணி வெற்றி
671 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து வேலு வெற்றி
672 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி உ மாலதி வெற்றி
673 கடலூர் அண்ணாமலைநகர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி தமிழ்செல்வி வெற்றி
674 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ வேல்முருகன் வெற்றி
675 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ புஷ்பலதா வெற்றி
676 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 3 Pattali Makkal Katchi திருமதி வே கலா வெற்றி
677 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ பரிதா அப்பாஸ் வெற்றி
678 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வா ராஜ்மோகன் வெற்றி
679 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ பெலிக்ஸ் வெற்றி
680 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ பெனாசிர் அப்பாஸ் வெற்றி
681 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 8 Pattali Makkal Katchi திரு சு சண்முகம் வெற்றி
682 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜோ லீமாரோசி வெற்றி
683 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு தீன்முகமது வெற்றி
684 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 11 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ரா தங்கமணி வெற்றி
685 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு முகமது உசேன் வெற்றி
686 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா அகிலாண்டேஸ்வரி வெற்றி
687 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச மாலா வெற்றி
688 கடலூர் கங்கைகொண்டான் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந புவனேஸ்வரி வெற்றி
689 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மா சாதிக்பாஷா வெற்றி
690 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜா நூர்ஜஹான் வெற்றி
691 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ராஜேஸ்வரி வெற்றி
692 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா இளவரசன் வெற்றி
693 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு வசந்தகுமார் வெற்றி
694 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா திவ்யா வெற்றி
695 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அறிவழகன் வெற்றி
696 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு உஷா வெற்றி
697 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ இரவிச்சந்திரன் வெற்றி
698 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
699 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தா விஜயலெட்சுமி வெற்றி
700 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 12 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திரு க பன்னீர் செல்வம் வெற்றி
701 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 13 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ம பாக்கியலெட்சுமி வெற்றி
702 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ஷிலாராணி வெற்றி
703 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வ ஆனந்தி வெற்றி
704 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம அருள்செல்வி வெற்றி
705 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சொ கணேசமூர்த்தி வெற்றி
706 கடலூர் காட்டுமன்னார்கோவில் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப ராமலிங்கம் போட்டி இன்றி தேர்வு
707 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி ஐஸ்வரியா வெற்றி
708 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ கலைமணி வெற்றி
709 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா அறிவழகன் போட்டி இன்றி தேர்வு
710 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ தமயந்தி வெற்றி
711 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 5 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி வி பாரதி வெற்றி
712 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ கிள்ளை ரவிந்திரன் வெற்றி
713 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ யாஸ்மின் வெற்றி
714 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு குமார் வெற்றி
715 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க பாண்டியன் வெற்றி
716 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ மல்லிகா போட்டி இன்றி தேர்வு
717 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ நிறைமதி வெற்றி
718 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 12 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி கு மைதிலி வெற்றி
719 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு மதுரசெல்வி வெற்றி
720 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 14 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ரா ஜவஹர் வெற்றி
721 கடலூர் கிள்ளை வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு மு அரங்கநாதன் வெற்றி
722 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு ரஞ்சிதா வெற்றி
723 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா வாசுகி வெற்றி
724 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி லட்சுமி வெற்றி
725 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் பி கண்ணன் வெற்றி
726 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ம இராணி வெற்றி
727 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சேகர் வெற்றி
728 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ செந்தில்நாதன் வெற்றி
729 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா இராமர் வெற்றி
730 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க உமா வெற்றி
731 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி உ சீத்தாலட்சுமி வெற்றி
732 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க அருள்முருகன் வெற்றி
733 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி திலிபன் வெற்றி
734 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு கோகிலா வெற்றி
735 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா முருகானந்தம் வெற்றி
736 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ தமயந்தி போட்டி இன்றி தேர்வு
737 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வ ராஜசேகர் வெற்றி
738 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சாந்தி வெற்றி
739 கடலூர் குறிஞ்சிப்பாடி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர ராஜகுமார் வெற்றி
740 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க கார்த்திகேயன் வெற்றி
741 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு நா வினாயகமூர்த்தி வெற்றி
742 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ராணி வெற்றி
743 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரா முருகேசன் வெற்றி
744 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு பவானி வெற்றி
745 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கலைச்செல்வி வெற்றி
746 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி கருணாநிதி வெற்றி
747 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 8 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ப கீதா வெற்றி
748 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு தமிழ்ச்செல்வி வெற்றி
749 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி சாந்தா வெற்றி
750 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த ஜெயக்குமார் வெற்றி
751 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ செந்தில் வெற்றி
752 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வ குலோத்துங்கன் போட்டி இன்றி தேர்வு
753 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ செந்தமிழ்செல்வி வெற்றி
754 கடலூர் சேத்தியாத்தோப்பு வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சுமதி வெற்றி
755 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு திவ்யா வெற்றி
756 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச காயத்திரி வெற்றி
757 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு லலிதா வெற்றி
758 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர்கே ராகவன் வெற்றி
759 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு வனஜா வெற்றி
760 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தெ கனகராஜ் வெற்றி
761 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சுரேஷ் வெற்றி
762 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வ விஜயா வெற்றி
763 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா மூா்த்தி வெற்றி
764 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஆ கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
765 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப மல்லிகா வெற்றி
766 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ராகுல்ராஜ் வெற்றி
767 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ வனிதா வெற்றி
768 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி ரேவதி வெற்றி
769 கடலூர் தொரப்பாடி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வே ராஜேஷ் வெற்றி
770 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச தேன்மொழி வெற்றி
771 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜா பசிரியாமா வெற்றி
772 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 3 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திரு நா சரவணன் வெற்றி
773 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ செழியன் வெற்றி
774 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ஜாபர் ஷரீப் வெற்றி
775 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு ரொகையாமா வெற்றி
776 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ ஜாஸ்மின் நிஹார் வெற்றி
777 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ நஜீருண்ணிசா வெற்றி
778 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 9 Amma Makkal Munnettra Kazagam திரு ரா மோகன் வெற்றி
779 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ ஜெயந்தி வெற்றி
780 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு முஹம்மது யூனுஸ் வெற்றி
781 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கோ அருள்முருகன் வெற்றி
782 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ஜெய்சங்கர் வெற்றி
783 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 14 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி வே ராஜேஸ்வரி வெற்றி
784 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க தையல்நாயகி வெற்றி
785 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச இந்தமதி வெற்றி
786 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா ராஜகுமாரி வெற்றி
787 கடலூர் பரங்கிப்பேட்டை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ஆனந்தன் வெற்றி
788 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சா பாரதிதாசன் வெற்றி
789 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ச கிருஷ்ணன் வெற்றி
790 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சு புஷ்பரேகா வெற்றி
791 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 4 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ம லலிதா வெற்றி
792 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி நா உமாபரமேஸ்வரி வெற்றி
793 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சரஸ்வதி வெற்றி
794 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா வினோதினி வெற்றி
795 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 8 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சி சாமுண்டிஸ்வரி வெற்றி
796 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ ரேவதி வெற்றி
797 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சண்முகம் வெற்றி
798 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த ரெங்கநாதன் வெற்றி
799 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ராஜலெட்சுமி வெற்றி
800 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த கந்தன் வெற்றி
801 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா பாலமுருகன் வெற்றி
802 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா செல்லபாண்டியன் வெற்றி
803 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ ஜோதி வெற்றி
804 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச லதா வெற்றி
805 கடலூர் புவனகிரி வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ஜெயப்பிரியா வெற்றி
806 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 1 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி அ அன்பு வெற்றி
807 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ம சண்முகப்பிரியா போட்டி இன்றி தேர்வு
808 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந சக்திவேல் வெற்றி
809 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த திராவிடச்செல்வி வெற்றி
810 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஐ செல்வி வெற்றி
811 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க பானுமதி வெற்றி
812 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி நூர்ஜகான் வெற்றி
813 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி சரண்ராஜ் வெற்றி
814 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 9 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி மு அஷ்டலட்சுமி வெற்றி
815 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு அசினாபேகம் வெற்றி
816 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம குமாரவேல் வெற்றி
817 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 12 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு ரா விஸ்வநாதன் வெற்றி
818 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 13 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி சி அமுதலட்சுமி வெற்றி
819 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சை கைருன்னிசா வெற்றி
820 கடலூர் பெண்ணாடம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அனந்தராமகிருஷ்ணன் வெற்றி
821 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு உமரேபாருக் வெற்றி
822 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 2 Manithaneya Makkal Katchi திருமதி அ நஸிமா பானு வெற்றி
823 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 3 Indian Union Muslim League திரு மு நூருல்லா வெற்றி
824 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மு முஜீபுர் ரஹிமான் வெற்றி
825 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரெ ராமானுசம் வெற்றி
826 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஸ்ரீ கோமதி வெற்றி
827 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச மகாலட்சுமி வெற்றி
828 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சம்சாத் பேகம் போட்டி இன்றி தேர்வு
829 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா செல்வி வெற்றி
830 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ப தாமோதரன் வெற்றி
831 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச தனலட்சுமி இரா வெற்றி
832 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ம தீபா வெற்றி
833 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி இரா கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
834 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 14 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு க வேல்முருகன் வெற்றி
835 கடலூர் மங்கலம்பேட்டை வார்டு 15 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி மு உமா வெற்றி
836 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந ஜெரினா பேகம் வெற்றி
837 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா முத்துகிருஷ்ணன் வெற்றி
838 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ அர்ச்சுணன் வெற்றி
839 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ மணிமேகலை வெற்றி
840 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சுகுணா வெற்றி
841 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா மணிவண்ணன் வெற்றி
842 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 7 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திரு மு முகமது இத்ரீஸ் வெற்றி
843 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ சம்ஷாத் பேகம் வெற்றி
844 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ஹபிபா பீ வெற்றி
845 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சாதிகா வெற்றி
846 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு முகமது இலியாஸ் வெற்றி
847 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ வசந்தகுமார் வெற்றி
848 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜ மோகனவள்ளி வெற்றி
849 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வ ஜெயமூர்த்தி வெற்றி
850 கடலூர் மேல்பட்டாம்பாக்கம் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கி மஞ்சுளா வெற்றி
851 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 1 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி ஸ் அட்சயா தேவி வெற்றி
852 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ மர்ஜினா பானு வெற்றி
853 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 3 Manithaneya Makkal Katchi திருமதி மு நஸ்ரின் பானு வெற்றி
854 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 4 Indian Union Muslim League திருமதி அ அமீனா பேகம் வெற்றி
855 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 5 Manithaneya Makkal Katchi திரு சு முஹம்மது ஹனிபா வெற்றி
856 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ அன்வர் சதாத் வெற்றி
857 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ர ரியாஜுல்லா வெற்றி
858 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு மதினா பேகம் வெற்றி
859 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஹா வஜிதா பானு வெற்றி
860 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 10 Manithaneya Makkal Katchi திருமதி ஹ ரலியா பேகம் வெற்றி
861 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 11 Manithaneya Makkal Katchi திருமதி மு பாத்திமா வெற்றி
862 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ தயிபா பேகம் வெற்றி
863 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 13 Manithaneya Makkal Katchi திரு ஹ லுத்துபுல்லா வெற்றி
864 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 14 Manithaneya Makkal Katchi திரு ப அப்துல் ரசீத் வெற்றி
865 கடலூர் லால்பேட்டை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அப்துல் ரசீது வெற்றி
866 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வீ பன்னீர்செல்வம் வெற்றி
867 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர வசந்தி வெற்றி
868 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சிவகாமி வெற்றி
869 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ தேவேந்திரன் வெற்றி
870 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ நாகராஜன் வெற்றி
871 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பு சதீஷ்குமார் வெற்றி
872 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இ ஷாஜஹான் வெற்றி
873 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பு கேசவன் வெற்றி
874 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க செல்வி வெற்றி
875 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா முத்தமிழரசி வெற்றி
876 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வ அனுபாமா வெற்றி
877 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ ராமையன் வெற்றி
878 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா மஞ்சுளா வெற்றி
879 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ செல்வி போட்டி இன்றி தேர்வு
880 கடலூர் ஸ்ரீமுஷ்ணம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பிலோமினா மலர்கொடி வெற்றி
881 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 1 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு வீ கணேசன் வெற்றி
882 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சங்கீதா வெற்றி
883 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி காந்தி மேரி போட்டி இன்றி தேர்வு
884 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு தங்கராஜ் வெற்றி
885 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சந்திரா வெற்றி
886 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம ரவி வெற்றி
887 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ஜெயந்தி வெற்றி
888 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு நர்கீஸ் பானு வெற்றி
889 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 9 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி கா பஜிலா பானு வெற்றி
890 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜோ அன்புச்செல்வி வெற்றி
891 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ஜெ இளமதி வெற்றி
892 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சுரேஷ் வெற்றி
893 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச மைக்கேல் வெற்றி
894 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ந பெரியசாமி வெற்றி
895 கரூர் அரவக்குறிச்சி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ஈஸ்வரி வெற்றி
896 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம வெள்ளைசாமி வெற்றி
897 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த திவ்யா வெற்றி
898 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சரவணன் வெற்றி
899 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு சரவணகுமார் வெற்றி
900 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி செல்லப்பன் வெற்றி
901 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு வடிவேல் வெற்றி
902 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சி சரண்யா வெற்றி
903 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
904 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம வண்ணமயில் வெற்றி
905 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ வசந்தி வெற்றி
906 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ஜோதிமணி வெற்றி
907 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா கருணாகரன் வெற்றி
908 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச தனம் வெற்றி
909 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா தமிழ் செல்வி வெற்றி
910 கரூர் உப்பிடமங்கலம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ஜெயசக்திவேல் போட்டி இன்றி தேர்வு
911 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி ரேகா வெற்றி
912 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு வளர்மதி வெற்றி
913 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சுசிப்பிரியா வெற்றி
914 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க ராதிகா வெற்றி
915 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம சசிகுமார் வெற்றி
916 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச இளங்கோ வெற்றி
917 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க வடிவேல் வெற்றி
918 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு லோகநாதன் வெற்றி
919 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சிவகாமி வெற்றி
920 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க பட்டாயி வெற்றி
921 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த தங்கம்மாள் வெற்றி
922 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சேதுமணி வெற்றி
923 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா இளஞ்சியம் வெற்றி
924 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரெ நல்லேந்திரன் வெற்றி
925 கரூர் கிருஷ்ணராயபுரம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா மதியழகன் வெற்றி
926 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு செல்வகுமார் வெற்றி
927 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு அமுதா வெற்றி
928 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க செந்தில்வேலவன் வெற்றி
929 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எஸ் பாஸ்கர் வெற்றி
930 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சே இராஜப்பன் வெற்றி
931 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ குணசேகர் வெற்றி
932 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சீதா வெற்றி
933 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா அமுதவள்ளி வெற்றி
934 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் சக்திவேல் வெற்றி
935 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு அன்பழகன் வெற்றி
936 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா ரவிச்சந்திரன் வெற்றி
937 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா மல்லிகா வெற்றி
938 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு இ பாலன் வெற்றி
939 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த பரமேஸ்வரி வெற்றி
940 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க அம்சு வெற்றி
941 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் வசந்தி வெற்றி
942 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு ராஜேஸ்வரி வெற்றி
943 கரூர் நங்கவரம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச லதா வெற்றி
944 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப வேலுச்சாமி வெற்றி
945 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந தேவி வெற்றி
946 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 3 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு செ கோபிநாத் வெற்றி
947 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ சௌந்தரப்பிரியா வெற்றி
948 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச புவனேஸ்வரி வெற்றி
949 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா மோகன் வெற்றி
950 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சே அருண்குமார் வெற்றி
951 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ ராதிகா வெற்றி
952 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க ரத்னாம்பாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
953 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 10 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி நா தேவி வெற்றி
954 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த தினேஷ்குமார் வெற்றி
955 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து பாரதிராஜா வெற்றி
956 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க பாக்கியலட்சுமி வெற்றி
957 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா விஜயலட்சுமி வெற்றி
958 கரூர் ப.ஜெ.சோழபுரம் வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து சந்திரகுமார் வெற்றி
959 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க மகேஸ்வரன் வெற்றி
960 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ சங்கர் வெற்றி
961 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி வெ குரு வெற்றி
962 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு மீனாட்சி வெற்றி
963 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி தீபா வெற்றி
964 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ரேணுகா வெற்றி
965 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி ரூபா வெற்றி
966 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ தனலட்சுமி வெற்றி
967 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சிவசாமி வெற்றி
968 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி செல்வமணி வெற்றி
969 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மூ மல்லிகா வெற்றி
970 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க பருவதம் வெற்றி
971 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ இராமலிங்கம் வெற்றி
972 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சதீஷ் வெற்றி
973 கரூர் புஞ்சை தோட்டக்குறிச்சி வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ அன்னபூரணி வெற்றி
974 கரூர் புலியூர் வார்டு 1 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி திருமதி க கலாராணி வெற்றி
975 கரூர் புலியூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க ராணி வெற்றி
976 கரூர் புலியூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த புவனேஸ்வரி வெற்றி
977 கரூர் புலியூர் வார்டு 4 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ப விஜயகுமார் வெற்றி
978 கரூர் புலியூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி கண்ணன் வெற்றி
979 கரூர் புலியூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா ஜெயந்தி வெற்றி
980 கரூர் புலியூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வே சாந்தி வெற்றி
981 கரூர் புலியூர் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தி அடைக்கப்பன் போட்டி இன்றி தேர்வு
982 கரூர் புலியூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வீ பூங்கோதை வெற்றி
983 கரூர் புலியூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி ஆனந்தன் வெற்றி
984 கரூர் புலியூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சூர்யா வெற்றி
985 கரூர் புலியூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ தங்கமணி வெற்றி
986 கரூர் புலியூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சிந்துஜா வெற்றி
987 கரூர் புலியூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு ரேவதி வெற்றி
988 கரூர் புலியூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா அம்மையப்பன் வெற்றி
989 கரூர் மருதூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி ராஜேஷ்வரி வெற்றி
990 கரூர் மருதூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந சத்யா வெற்றி
991 கரூர் மருதூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி தமிழரசன் வெற்றி
992 கரூர் மருதூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சகுந்தலா வெற்றி
993 கரூர் மருதூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ கந்தசாமி வெற்றி
994 கரூர் மருதூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ பானுமதி வெற்றி
995 கரூர் மருதூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச மேகலா வெற்றி
996 கரூர் மருதூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ சுபத்ரா வெற்றி
997 கரூர் மருதூர் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு பாப்பாத்தி வெற்றி
998 கரூர் மருதூர் வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பா தீபா வெற்றி
999 கரூர் மருதூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வீ மகேந்திரராஜ் வெற்றி
1000 கரூர் மருதூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ சத்தியப்பிரியா வெற்றி
1001 கரூர் மருதூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சீதா வெற்றி
1002 கரூர் மருதூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ நாகராஜன் வெற்றி
1003 கரூர் மருதூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நை முருகேசன் வெற்றி
1004 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சா சேகர் வெற்றி
1005 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ ரேவதி வெற்றி
1006 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சை சையத் இம்தியாஸ் போட்டி இன்றி தேர்வு
1007 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வே கவிதா வெற்றி
1008 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஜா ஆஷா பி வெற்றி
1009 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச பரிதாஆரோக்கியம் வெற்றி
1010 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
1011 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 8 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி க பழனியம்மாள் வெற்றி
1012 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சிவக்குமார் வெற்றி
1013 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கூ சாபிரூன் நிஷா போட்டி இன்றி தேர்வு
1014 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 11 Pattali Makkal Katchi திரு எஸ் வி என் பப்லு வெற்றி
1015 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சுதா போட்டி இன்றி தேர்வு
1016 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி து ரோஜாரமணி போட்டி இன்றி தேர்வு
1017 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா கோபு வெற்றி
1018 கள்ளக்குறிச்சி சங்கராபுரம் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஏ உஷா வெற்றி
1019 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 1 Pattali Makkal Katchi திரு த சரவணன் வெற்றி
1020 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி ஹபீபா வெற்றி
1021 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஜெ லாவண்யா வெற்றி
1022 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் பி கே அன்புத்தமிழன் வெற்றி
1023 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா மகாலட்சுமி வெற்றி
1024 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு காந்தி வெற்றி
1025 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த அரசு வெற்றி
1026 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு பிரபு வெற்றி
1027 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா அன்னபூரணி வெற்றி
1028 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 10 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திரு சோ சாரங்கன் வெற்றி
1029 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மூ வீராசாமி வெற்றி
1030 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி பத்மாவதி வெற்றி
1031 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சிவசக்தி வெற்றி
1032 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ உமா வெற்றி
1033 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு பேபி வெற்றி
1034 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச கு செந்தில்குமார் வெற்றி
1035 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா ராகேஷ் வெற்றி
1036 கள்ளக்குறிச்சி சின்னசேலம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கல்பனா வெற்றி
1037 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க பிரதீப்குமார் வெற்றி
1038 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா வீராசாமி வெற்றி
1039 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
1040 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சிலம்பரசன் வெற்றி
1041 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ மூக்காயி வெற்றி
1042 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அஜித்குமார் வெற்றி
1043 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வீ கோபால் வெற்றி
1044 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு சங்கர் வெற்றி
1045 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ யாஸ்மின் வெற்றி
1046 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ ராஜசேகர் வெற்றி
1047 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ ஜெயசித்ரா வெற்றி
1048 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கொ மகாதேவி வெற்றி
1049 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கிருஷ்ணவேணி போட்டி இன்றி தேர்வு
1050 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 14 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி மு ஜெகதீஸ்வரி வெற்றி
1051 கள்ளக்குறிச்சி தியாகதூர்கம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சின்னப்பிள்ளை வெற்றி
1052 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ மகாலட்சுமி வெற்றி
1053 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சரஸ்வதி வெற்றி
1054 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு லதா வெற்றி
1055 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பி சார்லஸ் வெற்றி
1056 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ ரேவதி வெற்றி
1057 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சரஸ்வதி வெற்றி
1058 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க மணிகண்டன் வெற்றி
1059 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு சுப்பிரமணி வெற்றி
1060 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப லோகநாதன் வெற்றி
1061 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு விஜியலட்சுமி வெற்றி
1062 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர கலையரசி வெற்றி
1063 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி முருகன் வெற்றி
1064 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ரவிகுமார் வெற்றி
1065 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா தம்பிதுரை வெற்றி
1066 கள்ளக்குறிச்சி மணலூர்பேட்டை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சாந்தா வெற்றி
1067 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ பழனியாபிள்ளை வெற்றி
1068 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ விருத்தாம்பு வெற்றி
1069 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா கோபாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
1070 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ரம்யா வெற்றி
1071 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம பாலு போட்டி இன்றி தேர்வு
1072 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி பெரியம்மாள் போட்டி இன்றி தேர்வு
1073 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க இலக்கியா வெற்றி
1074 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தா பன்னீர்செல்வம் போட்டி இன்றி தேர்வு
1075 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த பெரியம்மாள் வெற்றி
1076 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா தண்டபாணி வெற்றி
1077 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி ராமு வெற்றி
1078 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா முகேஷ் வெற்றி
1079 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ செங்கமலம் வெற்றி
1080 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு பெரியம்மாள் வெற்றி
1081 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த அஞ்சுகம் போட்டி இன்றி தேர்வு
1082 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மி புஷ்பராணி போட்டி இன்றி தேர்வு
1083 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ மகேந்திரன் போட்டி இன்றி தேர்வு
1084 கள்ளக்குறிச்சி வடக்கனந்தல் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் செல்வி ம சத்யா போட்டி இன்றி தேர்வு
1085 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு செ செல்வராஜ் வெற்றி
1086 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பொ பிரேம் ஆனந்த் சில்வெஸ்டர் வெற்றி
1087 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு லெ குமரேசன் வெற்றி
1088 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பே ஏஞ்சலா தேவி வெற்றி
1089 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கு விஜய குமார் வெற்றி
1090 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா செல்வகுமார் வெற்றி
1091 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பொ அன்பரசி வெற்றி
1092 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா சந்திரா வெற்றி
1093 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த அனிதா வெற்றி
1094 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சரோஜா வெற்றி
1095 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி கை சீ குறமகள் வெற்றி
1096 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பெ ராகவன் வெற்றி
1097 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தா ஆதிலிங்கபெருமாள் வெற்றி
1098 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 14 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ம தனலெட்சுமி வெற்றி
1099 கன்னியாகுமரி அகஸ்தீஸ்வரம் வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஜா பிரபா வெற்றி
1100 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ தனம் செல்வகுமார் வெற்றி
1101 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த ராஜேஸ்வரி தங்கராஜா வெற்றி
1102 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 3 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு தி நீலகண்ணன் வெற்றி
1103 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா ஞான ஜெயந்தி வெற்றி
1104 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜோ மீனாஜோதி வெற்றி
1105 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தா அமுதா வெற்றி
1106 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு இராஜபாண்டியன் வெற்றி
1107 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வி கவிதா வெற்றி
1108 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச முத்துகுமார் வெற்றி
1109 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச சிவகுமார் வெற்றி
1110 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வ ஜோஸ் திவாகர் வெற்றி
1111 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ காந்திராஜ் வெற்றி
1112 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச காமாட்சி வெற்றி
1113 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ ஜானகி வெற்றி
1114 கன்னியாகுமரி அஞ்சு கிராம்ம் வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து ராமச்சந்திரன் வெற்றி
1115 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 1 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு எஸ் நெல்சன் வெற்றி
1116 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 2 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) செல்வி எல் எம் ஜெனிஷா வெற்றி
1117 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 3 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி அனிதா செலின் வெற்றி
1118 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 4 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு நே கமலன் வெற்றி
1119 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 5 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு என் அருள்தாஸ் வெற்றி
1120 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 6 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஜெ ஜாய் பிரைட் வெற்றி
1121 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 7 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி பா ஜெயராணி வெற்றி
1122 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 8 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு பி ஆமோஸ் வெற்றி
1123 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 9 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி பி மேரி ஜெனோபா வெற்றி
1124 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு தா விஜயகுமார் வெற்றி
1125 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 11 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஆர் ஷோபா வெற்றி
1126 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 12 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி டி ஜிமினா வெற்றி
1127 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜா சுலோஜனா வெற்றி
1128 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 14 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி வி எம் லெதிகா மேரி வெற்றி
1129 கன்னியாகுமரி அருமனை வார்டு 15 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திரு வ சதீஷ்குமார் வெற்றி
1130 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 1 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஜோ ஜெகன் வெற்றி
1131 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பீ அனிற்றா ஜெரார்டு வெற்றி
1132 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு பெ பிரான்சிஸ் ஞான ஆண்ட்ரூஸ் மணி வெற்றி
1133 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 4 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி மை மரிய கிளாரா வனிதா வெற்றி
1134 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தா ராதா வெற்றி
1135 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ மேரி கிறிஸ்டி வெற்றி
1136 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு நெ கிறிஸ்டோபர் முத்தரசு வெற்றி
1137 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 8 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ச ஜமுனா ரோஸ் வெற்றி
1138 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ ராணி புஷ்பம் வெற்றி
1139 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 10 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு வி அ ஜஸ்டின் வெற்றி
1140 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி எ அந்தோணி டெரன்சி மேரி வெற்றி
1141 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ந பிரகாஷ் வெற்றி
1142 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 13 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு சொ ஸ்ரீகிருஷ்ணன் வெற்றி
1143 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 14 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு த பொன்னுலிங்கம் வெற்றி
1144 கன்னியாகுமரி அழகப்பாபுரம் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ ஜார்ஜ் மலர் கொடி வெற்றி
1145 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மூ செய்யது அலி வெற்றி
1146 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஈ இராபர்ட் குருஸ் வெற்றி
1147 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ப தபசி முத்து வெற்றி
1148 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 4 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு மு வின்சென்ட் வெற்றி
1149 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ பெருமாள் வெற்றி
1150 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ கிறிஸ்டல் செல்வ ஜாய் வெற்றி
1151 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா அனிதா வெற்றி
1152 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஞ அமலோற்பம் வெற்றி
1153 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி சகாய ஷீலா வெற்றி
1154 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு லீலாபாய் வெற்றி
1155 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ தில்லை நாயகி வெற்றி
1156 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஞா ஜெயஷீலா வெற்றி
1157 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 13 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ப ஹரிகரன் வெற்றி
1158 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு கிருஷ்ணவேணி வெற்றி
1159 கன்னியாகுமரி அழகியபாண்டிபுரம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா ஷைலா வெற்றி
1160 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு ஷைலாகுமாரி வெற்றி
1161 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த தங்கவேல் வெற்றி
1162 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நீ ஜேம்ஸ் வெற்றி
1163 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு சுனிதா வெற்றி
1164 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 5 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி வே பிரதீஜா ஆனந்த் வெற்றி
1165 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி பாபு வெற்றி
1166 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஞா செல்வி வெற்றி
1167 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 8 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஞ சரசம் வெற்றி
1168 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பொ பீனா வெற்றி
1169 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நெ கவி ராஜகுமாரி வெற்றி
1170 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச ஆனந்த்ராஜ் வெற்றி
1171 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா ஜெயசுதர்ஷன் வெற்றி
1172 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு சிவன் வெற்றி
1173 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி தா ஓமனா வெற்றி
1174 கன்னியாகுமரி ஆத்தூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சித்திரா வெற்றி
1175 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு து ஜோசப் ரெத்தினராஜ் வெற்றி
1176 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 2 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு சொ மாதேவன்பிள்ளை போட்டி இன்றி தேர்வு
1177 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ந கோ நாகலெட்சுமி போட்டி இன்றி தேர்வு
1178 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி உ வள்ளியம்மாள் வெற்றி
1179 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு செ ஏசுமணி வெற்றி
1180 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ சுகுணாள் வெற்றி
1181 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சங்கீதா வெற்றி
1182 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா சுதா பாலகிருஷ்ணன் வெற்றி
1183 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கு மணி வெற்றி
1184 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பா பாலமுருகன் வெற்றி
1185 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வை வளர்மதி வெற்றி
1186 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நீ சுடலையாண்டி வெற்றி
1187 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி தா இசக்கியம்மாள் வெற்றி
1188 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சொ முத்துக்குமார் வெற்றி
1189 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு இரா மோகன் வெற்றி
1190 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 16 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மூ நவமணி வெற்றி
1191 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 17 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கே தேவி வெற்றி
1192 கன்னியாகுமரி ஆரல்வாய்மொழி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ ஜெனட் வெற்றி
1193 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த புஷ்ப சரோஜம் வெற்றி
1194 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 2 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு சு சுதாகரன் வெற்றி
1195 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பே ச பிஜி என்ற விஜி வெற்றி
1196 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தா நிக்ஸன் வெற்றி
1197 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி றோ விமலா வெற்றி
1198 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த கிறிஸ்துதாஸ் வெற்றி
1199 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ குமாரி வெற்றி
1200 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ம பிந்து வெற்றி
1201 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கி மணிகண்டன் வெற்றி
1202 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ரா உமா தேவி வெற்றி
1203 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ஷாஜி வெற்றி
1204 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் மேபல்ராணி வெற்றி
1205 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 13 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி பிஎஸ் பிறீஜா வெற்றி
1206 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி லி ற ஜார்ஜிலின் வெற்றி
1207 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பா ராஜன் வெற்றி
1208 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 16 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பாபே சுரேஷ் மெர்லின் வெற்றி
1209 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 17 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு ஸ்ரீ வ அனூப் வெற்றி
1210 கன்னியாகுமரி இடைக்கோடு வார்டு 18 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு பாபே இராஜா ஸ்டாலின் வெற்றி
1211 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 1 Naam Tamilar Katchi திரு சு சுரேஷ் வெற்றி
1212 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரா சசிகுமார் வெற்றி
1213 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ பே கிஷோர் வெற்றி
1214 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 4 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி சி கிரிஜா வெற்றி
1215 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 5 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி சு த ராஜஸ்ரீ வெற்றி
1216 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 6 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி மு பகவத் கீதா வெற்றி
1217 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 7 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி எம் கவிதா வெற்றி
1218 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி மா முத்துமாரி வெற்றி
1219 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 9 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு சி மோகன குமாரன் நாயர் வெற்றி
1220 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ச கீதா வெற்றி
1221 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 11 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஆர் சித்ரா வெற்றி
1222 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 12 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி வி ஸ்ரீகலா போட்டி இன்றி தேர்வு
1223 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 13 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி சி அ உமா செல்வி வெற்றி
1224 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 14 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஜே சுகன்யா வெற்றி
1225 கன்னியாகுமரி இரணியல் வார்டு 15 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு மா செந்தில் ராமலிங்கம் வெற்றி
1226 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தோ பிரபு வெற்றி
1227 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு விஜிலாராணி வெற்றி
1228 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந அஜின் வெற்றி
1229 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 4 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு பொ முருகேசன் வெற்றி
1230 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 5 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு சி ராஜன் வெற்றி
1231 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 6 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ச சுஜின் தம்பிராஜ் வெற்றி
1232 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா ஸ்டாலின் வெற்றி
1233 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க தினேஷ் வெற்றி
1234 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 9 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி மு ஏஞ்சலின் பிரியா வெற்றி
1235 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி செல்வி கு மகேஸ்வரி வெற்றி
1236 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த விஜிலா வெற்றி
1237 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 12 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி டே பமலா வெற்றி
1238 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 13 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி மு ஆட்லின் சேமினி வெற்றி
1239 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பா செல்வின் வெற்றி
1240 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு யோ ஜாண் தினேஷ் வெற்றி
1241 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 16 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி த மே அனிட்லின் பாலு வெற்றி
1242 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 17 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி தே ஷீஜா குமாரி வெற்றி
1243 கன்னியாகுமரி உண்ணாமலைக்கடை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கொ லூர்து மேரி வெற்றி
1244 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 1 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி எ பெமினா பெர்லின் ஜாய் வெற்றி
1245 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே ராஜேந்திரன் வெற்றி
1246 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே நளினி குமாரி வெற்றி
1247 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 4 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு வி ரெகு வெற்றி
1248 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பி கிறிஸ்டி வெற்றி
1249 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 6 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ஜி சந்தியா வெற்றி
1250 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 7 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ஆர் ஜூலியட் வெற்றி
1251 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 8 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ற்றி சுமங்கலா வெற்றி
1252 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 9 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு மு ராஜையன் வெற்றி
1253 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 10 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி எஸ் உஷா குமாரி வெற்றி
1254 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 11 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு அ ஜாண் வெற்றி
1255 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜே விஜிமெர்லின் வெற்றி
1256 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 13 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சலாமத் வெற்றி
1257 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரா ராஜேந்திரன் வெற்றி
1258 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு லா பேபி ஆல்பின் லெட்டஸ் வெற்றி
1259 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 16 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு எஸ் ஆர் சேகர் வெற்றி
1260 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 17 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு பொ ஜாண் சைரஸ் வெற்றி
1261 கன்னியாகுமரி கடையால் வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ ஸ்டாலின் வெற்றி
1262 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பொ முத்துசுவாமி வெற்றி
1263 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 2 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி மு ஸ்ரீ வித்யா வெற்றி
1264 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த தேன்மொழி வெற்றி
1265 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரெ கலைச்செல்வி வெற்றி
1266 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் பூமதி வெற்றி
1267 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மு அருள்சிந்து வெற்றி
1268 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜோ மே ஷீபா ஸ்டாலின் வெற்றி
1269 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு மா மணிகண்டராஜன் வெற்றி
1270 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 9 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு செ இராஜகோபாலன் வெற்றி
1271 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 10 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சி ஹெலன் பேபி சந்திரா வெற்றி
1272 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி மேரி சுசீலா வெற்றி
1273 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப அமலபுஷ்பம் வெற்றி
1274 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 13 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ம லெனின் விஜய் போட்டி இன்றி தேர்வு
1275 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 14 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ப பரந்தாமன் வெற்றி
1276 கன்னியாகுமரி கணபதிபுரம் வார்டு 15 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி செ சுஜிதா வெற்றி
1277 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 1 Naam Tamilar Katchi திருமதி லா ஆன்சி ஷோபா ராணி வெற்றி
1278 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சி பாலம்மாள் வெற்றி
1279 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ரா குரோணிடாஸ் மேரி வெற்றி
1280 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 4 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு எம் தங்கசுவாமி வெற்றி
1281 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 5 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கோ கவிதா வெற்றி
1282 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 6 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி பி தங்கராணி வெற்றி
1283 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 7 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி சி அகிலாவதி வெற்றி
1284 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வே ஜினிட்டா ராஜினி வெற்றி
1285 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பொ சுபியாள் வெற்றி
1286 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 10 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு அ சுஜின் வெற்றி
1287 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 11 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ச சரஸ்வதி வெற்றி
1288 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தோ ஜெய பிரகாஷ் வெற்றி
1289 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எ லாசர் வெற்றி
1290 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி குமாரி த ரெ சுலோச்சனா வெற்றி
1291 கன்னியாகுமரி கப்பியரை வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஜே அனிஷா கிளாடிஸ் வெற்றி
1292 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 1 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு செ ஜெயக்குமார் வெற்றி
1293 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு அ பா இராஜசேகரன் வெற்றி
1294 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த கிருஷ்ணராஜ் வெற்றி
1295 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பொ குமார் வெற்றி
1296 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி அ ஆகத்தம்மாள் வெற்றி
1297 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 6 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி த கிளாடிஸ் மேரி வெற்றி
1298 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே டெல்பின் அருள்ராஜ் வெற்றி
1299 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பொ மேரி ஆஞ்சலி வெற்றி
1300 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு மார்க்கிரேட் அல்போன்சாள் வெற்றி
1301 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு எப்சிராணி வெற்றி
1302 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு த சிவராஜ் வெற்றி
1303 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 12 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி நே வசந்தா வெற்றி
1304 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பொ பிறேம்சிங் வெற்றி
1305 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 14 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு செ ஆஸ்டின் வெற்றி
1306 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி த செல்வம் வெற்றி
1307 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 16 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ச ஜெஸ்டின் வினோவின் சிங் வெற்றி
1308 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 17 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ரா ஜோபின் சிறில் வெற்றி
1309 கன்னியாகுமரி கருங்கல் வார்டு 18 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ரெ லில்லிபுஷ்பம் வெற்றி
1310 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 1 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி செ சாந்தி வெற்றி
1311 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஜே கில்பர்ட் ஜேக்கப் வெற்றி
1312 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பி கிறிஸ்டி வெற்றி
1313 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 4 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ப ஜெய குமாரி வெற்றி
1314 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 5 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஸ்ரீ இராஜம்மாள் வெற்றி
1315 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த ஷீஜா வெற்றி
1316 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜா ஜாண் பீட்டர் வெற்றி
1317 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 8 Naam Tamilar Katchi திருமதி வ கீதா மலர் வெற்றி
1318 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம டோமினிக் ததேயூஸ் வெற்றி
1319 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 10 Naam Tamilar Katchi திரு பொ ரூபன் வெற்றி
1320 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ கனக ராஜேஷ் வெற்றி
1321 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ கவிதா வெற்றி
1322 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 13 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு அ மனோகரசிங் வெற்றி
1323 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 14 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ப காண்ஸ்டன் ஜெகன்சிங் வெற்றி
1324 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு த முருகன் வெற்றி
1325 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 16 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி வே செல்வம் வெற்றி
1326 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 17 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி பி ராஜேஸ்வரி வெற்றி
1327 கன்னியாகுமரி கல்லுக்கூட்டம் வார்டு 18 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஆர் மேகலா வெற்றி
1328 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 1 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி ச சுனிதா வெற்றி
1329 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி அ விஜயா வெற்றி
1330 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மு ரிபாய் வெற்றி
1331 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா பாபு வெற்றி
1332 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு பொ தாஸ் வெற்றி
1333 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி எஸ் விஜயகுமாரி வெற்றி
1334 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 7 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ந சுசீலா வெற்றி
1335 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே ஜே டெல்பின் ஜெமீலா வெற்றி
1336 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 9 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சு ஜெயகலா வெற்றி
1337 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 10 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு அ வின்சென்ட் வெற்றி
1338 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஆ சுரேஷ் வெற்றி
1339 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 12 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி சி நிஷா வெற்றி
1340 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 13 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி தே உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
1341 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 14 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு சி குணசீலன் வெற்றி
1342 கன்னியாகுமரி களியக்காவிளை வார்டு 15 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு த பென்னட்ராஜ் வெற்றி
1343 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 1 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ச சு சுபாஷ் வெற்றி
1344 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜி லிஙகேஸ்வரி வெற்றி
1345 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா மகேஷ் வெற்றி
1346 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த நித்யா வெற்றி
1347 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் சுஜா வெற்றி
1348 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் மெர்லின் வெற்றி
1349 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் ராயப்பன் வெற்றி
1350 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் ஸ்டீபன் வெற்றி
1351 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த சிவ சுடலை மணி வெற்றி
1352 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா இக்பால் வெற்றி
1353 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் வினிற்றா வெற்றி
1354 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ஜெனஸ் மைக்கேல் வெற்றி
1355 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜே சகாய சர்ஜினாள் வெற்றி
1356 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜே சகாய ஜூடு அல்பினோ வெற்றி
1357 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு பூலோக ராஜா வெற்றி
1358 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் டெல்பின் ஜேக்கப் வெற்றி
1359 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 17 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி அ ஆனி ரோஸ் வெற்றி
1360 கன்னியாகுமரி கன்னியாகுமரி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜே ஆட்லின் வெற்றி
1361 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு சந்திரகலாதரன் வெற்றி
1362 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு செ செல்வராஜ் வெற்றி
1363 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஏ ராபின்சன் வெற்றி
1364 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த சத்தியராஜ் வெற்றி
1365 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் சுஜி வெற்றி
1366 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜி செல்வி வெற்றி
1367 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஒய்ஏ ஷீலா வெற்றி
1368 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 8 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ரா விபின்ராஜ் வெற்றி
1369 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 9 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ச ஜெயராணி வெற்றி
1370 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 10 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு வி அருள்தாஸ் வெற்றி
1371 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் மேரிகலா வெற்றி
1372 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் கிளாரா எலிசபெத் கில்டா வெற்றி
1373 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ்கே ஷாலினி வெற்றி
1374 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சகாயமேரி வெற்றி
1375 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சி டெல்மா வெற்றி
1376 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 16 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி அ லிற்றில்ப்ளவர் வெற்றி
1377 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 17 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ம டென்ஸ்குமார் வெற்றி
1378 கன்னியாகுமரி கிள்ளியூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கேஎஸ் ஸ்டாலின் ராஜ் வெற்றி
1379 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 1 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கே ஜாஸ்மின் வெற்றி
1380 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஜோ மார்கிரேட் ஜோசப் வெற்றி
1381 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 3 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஜே சுகந்தி வெற்றி
1382 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 4 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு அ சமுத்திர பாண்டியன் வெற்றி
1383 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி ஷோபா வெற்றி
1384 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 6 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு செ விஜயகுமார் வெற்றி
1385 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 7 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ஏ தீபா வெற்றி
1386 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ஏ விஜயகுமார் வெற்றி
1387 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 9 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கே மல்லிகா வெற்றி
1388 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஏ அல்போன்சாள் வெற்றி
1389 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ கிருஷ்ணன் வெற்றி
1390 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ ஜாண் ரெஞ்சித் சிங் வெற்றி
1391 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு உ இப்ராகீம் வெற்றி
1392 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பொன் லாசர் வெற்றி
1393 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி எஸ் அனிதா வெற்றி
1394 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சுகாராபீவி வெற்றி
1395 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி சரளா வெற்றி
1396 கன்னியாகுமரி கீழ்குளம் வார்டு 18 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு செ எமில்ஜெபசிங் வெற்றி
1397 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 1 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு கி குமாரபிள்ளை வெற்றி
1398 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 2 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி என் சாந்தி வெற்றி
1399 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சபீனா வெற்றி
1400 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர மேரி ஜான்சி வெற்றி
1401 கன்னியாகுமரி குமாரபுரம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம்