1 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி த சைபுநிஷா பேகம் |
வெற்றி |
2 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ ராவியத்துள் பதவியாள் |
வெற்றி |
3 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ ஜலாலுதீன் |
வெற்றி |
4 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம கிருஷ்ணவேணி |
வெற்றி |
5 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 5 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி மு செல்வி |
வெற்றி |
6 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ தௌலத்முகம்மது |
வெற்றி |
7 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு ஐநூல் சாரியாள் |
வெற்றி |
8 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கொஅ செய்யது ஜமீமா |
வெற்றி |
9 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ சபுரியத் பீவி |
வெற்றி |
10 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 10 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு அ இ அல் அமீன் |
வெற்றி |
11 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு பூ ராஜவேலு |
வெற்றி |
12 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 12 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ச சேக் அப்துல் ஹமீது |
வெற்றி |
13 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு டிஎ மிர்ஷா |
வெற்றி |
14 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க இபுறாஹீம் |
வெற்றி |
15 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு இஸ்ரின் பேகம் |
வெற்றி |
16 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 16 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு நடராஜன் |
வெற்றி |
17 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 17 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ நாகூர் மீரா |
வெற்றி |
18 |
சிவகங்கை |
இளையாங்குடி |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ ஜரினா பேகம் |
வெற்றி |
19 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க மீனாள் |
வெற்றி |
20 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு முத்து |
வெற்றி |
21 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு முரு சுப்பிரமணியன் |
வெற்றி |
22 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வ கணேசன் |
வெற்றி |
23 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி செ சுமதி |
வெற்றி |
24 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ சங்கீதா |
வெற்றி |
25 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 7 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி ச வள்ளிக்கண்ணு |
வெற்றி |
26 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 8 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு நா நடராஜன் |
வெற்றி |
27 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ பிரம்மைய்யா |
வெற்றி |
28 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா ரவிக்குமார் |
வெற்றி |
29 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி சரஸ்வதி |
வெற்றி |
30 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ வள்ளி |
வெற்றி |
31 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சொ முருகப்பன் |
வெற்றி |
32 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 14 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி நெ வசந்தாள் |
வெற்றி |
33 |
சிவகங்கை |
கண்டனூர் |
வார்டு 15 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி ஆ பவித்ரா நந்தினி |
வெற்றி |
34 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மா கற்பகம் |
வெற்றி |
35 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அழ சோலைராஜன் |
வெற்றி |
36 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா ராதிகா |
வெற்றி |
37 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஸ்ரீ அன்புக்கரசி |
வெற்றி |
38 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 5 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு த கருப்பையா |
வெற்றி |
39 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு வசந்தி |
வெற்றி |
40 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 7 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு சோ ராமசாமி |
வெற்றி |
41 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி லோ சுரேகா |
வெற்றி |
42 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா ஜெய்கணேஷ் |
வெற்றி |
43 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வே பாலசுப்பிரமணியன் |
வெற்றி |
44 |
சிவகங்கை |
கனாடுகாத்தான் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச பாண்டிச் செல்வம் |
வெற்றி |
45 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பா திவ்யாகுமாரி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
46 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 2 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
திரு சு ராஜா |
வெற்றி |
47 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ப லதா |
வெற்றி |
48 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ம பொன்னழகு |
வெற்றி |
49 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சீ மதி |
வெற்றி |
50 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 6 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி அழ ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
51 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சித பானுமதி |
வெற்றி |
52 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கேஎஸ் கார்த்திக்சோலை |
வெற்றி |
53 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி க கமலா |
வெற்றி |
54 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி நா சங்கீதா |
வெற்றி |
55 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கசி திலகவதி |
வெற்றி |
56 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இரா சங்கர் |
வெற்றி |
57 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சுப வயிரவன் |
வெற்றி |
58 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெ கோவிந்தசாமி |
வெற்றி |
59 |
சிவகங்கை |
கோட்டையூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க காளீஸ்வரன் |
வெற்றி |
60 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந அம்பலமுத்து |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
61 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே முகமதுநிஷா |
வெற்றி |
62 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி லோ ஜெயசித்ராதேவி |
வெற்றி |
63 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச சத்யா |
வெற்றி |
64 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம வள்ளி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
65 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 6 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி தி ஜெயபாக்கியம் |
வெற்றி |
66 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ மீனா |
வெற்றி |
67 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ ஜெயக்குமார் |
வெற்றி |
68 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சோ தனசேகரி |
வெற்றி |
69 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு அலாவுதீன் |
வெற்றி |
70 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சே சங்கர் |
வெற்றி |
71 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி மணிசேகரன் |
வெற்றி |
72 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க செந்தில்கிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
73 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 14 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு அரு தாயுமானவன் |
வெற்றி |
74 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தி செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
75 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ ராமலட்சுமி |
வெற்றி |
76 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 17 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க ராஜா |
வெற்றி |
77 |
சிவகங்கை |
சிங்கம்புணரி |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி திவ்யா |
வெற்றி |
78 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா சையது முகமது இப்ராகிம் |
வெற்றி |
79 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி நேரு |
வெற்றி |
80 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சை அபுதாஹிா் |
வெற்றி |
81 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா கான்முகமது |
வெற்றி |
82 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச கோமதி |
வெற்றி |
83 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஹ சரண்யா |
வெற்றி |
84 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு கண்ணன் |
வெற்றி |
85 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி ஷமீம் |
வெற்றி |
86 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சோ சாந்தி |
வெற்றி |
87 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 10 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு சோ சீனிவாசன் |
வெற்றி |
88 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நா கோகிலாராணி |
வெற்றி |
89 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
90 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு போ சரவணன் |
வெற்றி |
91 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ பஷிர் அகமது |
வெற்றி |
92 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 15 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி க ஏகாம்பாள் |
வெற்றி |
93 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தா ரெமி |
வெற்றி |
94 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 17 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி தி நாகமீனாள் |
வெற்றி |
95 |
சிவகங்கை |
திருப்பத்தூர் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி பாண்டியன் |
வெற்றி |
96 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர செல்வி |
வெற்றி |
97 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா ராமலெட்சுமி |
வெற்றி |
98 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு மாரிதாசன் |
வெற்றி |
99 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சூ வெங்கடேஸ்வரி |
வெற்றி |
100 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா பாரத்ராஜா |
வெற்றி |
101 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு பத்மாவதி |
வெற்றி |
102 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ ரகமத்துல்லாகான் |
வெற்றி |
103 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே வசந்தி |
வெற்றி |
104 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த சேங்கைமாறன் |
வெற்றி |
105 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஆ சித்ராதேவி |
வெற்றி |
106 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பொ வேல்பாண்டி |
வெற்றி |
107 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 12 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு சி செல்வராஜ் |
வெற்றி |
108 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ ஜனதா |
வெற்றி |
109 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பு கண்ணன் |
வெற்றி |
110 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா அயோத்தி |
வெற்றி |
111 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 16 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வை பிச்சைமுத்து |
வெற்றி |
112 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா பாலகிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
113 |
சிவகங்கை |
திருப்புவனம் |
வார்டு 18 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஷே கமிதா பானு |
வெற்றி |
114 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 1 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி வ சரஸ்வதி |
வெற்றி |
115 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கார்த்திகா |
வெற்றி |
116 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி வள்ளியம்மை |
வெற்றி |
117 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 4 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி கரு காவேரி |
வெற்றி |
118 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் சத்யா |
வெற்றி |
119 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி க பிரியதர்ஷினி |
வெற்றி |
120 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க இராதாகிருஷ்ணன் என்கிற சின்னராதா |
வெற்றி |
121 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ர மன்சூர் அலி |
வெற்றி |
122 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க ரஞ்சித்குமார் |
வெற்றி |
123 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க துரைராசு |
வெற்றி |
124 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா சின்னமருதுபாண்டியன் |
வெற்றி |
125 |
சிவகங்கை |
நாட்டரசன்கோட்டை |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச கலையரசி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
126 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ புசலான் |
வெற்றி |
127 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பு கண்ணன் |
வெற்றி |
128 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா பாப்பா |
வெற்றி |
129 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வெ தனபாக்கியம் |
வெற்றி |
130 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மா சேக்கப்பன் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
131 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு அழகு |
வெற்றி |
132 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க அமுதா |
வெற்றி |
133 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க புச பழனியப்பன் |
வெற்றி |
134 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க கணேசன் |
வெற்றி |
135 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ நிகார் பானு |
வெற்றி |
136 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி சித்ரா |
வெற்றி |
137 |
சிவகங்கை |
நெற்குப்பை |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா குமார் |
வெற்றி |
138 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச முத்து |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
139 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந கணேசன் |
வெற்றி |
140 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு பீ மஜீத் |
வெற்றி |
141 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ வெள்ளையம்மாள் |
வெற்றி |
142 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி சாந்தி |
வெற்றி |
143 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சோ மீனாள் |
வெற்றி |
144 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ராம ருக்மணி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
145 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு தெய்வாணை |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
146 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு பெரியசாமி |
வெற்றி |
147 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கரு குமார் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
148 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 11 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு சோ கருப்பையா |
வெற்றி |
149 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சோ சோலைமலை |
வெற்றி |
150 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா வடிவேல் |
வெற்றி |
151 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நா சரோஜா |
வெற்றி |
152 |
சிவகங்கை |
பள்ளத்தூர் |
வார்டு 15 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
திருமதி நா வள்ளிக்கண்ணு |
வெற்றி |
153 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச ஆராயி |
வெற்றி |
154 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப அமுதசுந்தரி |
வெற்றி |
155 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 3 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி அ எமிஜெபராணி |
வெற்றி |
156 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு வாசுகி |
வெற்றி |
157 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு சரண்யா |
வெற்றி |
158 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெரி நல்லமுத்து |
வெற்றி |
159 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 7 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு சி செல்வா |
வெற்றி |
160 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு எஸ் அபுபக்கர் சித்திக் |
வெற்றி |
161 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு பூர்ணிமா தேவி |
வெற்றி |
162 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு சாகுல் ஹமீது |
வெற்றி |
163 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு முகம்மது மீரா |
வெற்றி |
164 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு பகுருதீன் |
வெற்றி |
165 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம உஷா |
வெற்றி |
166 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கரு நாச்சியப்பன் |
வெற்றி |
167 |
சிவகங்கை |
புதுவயல் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச ரேவதி |
வெற்றி |