1 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இரா இராதிகா |
வெற்றி |
2 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 2 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
திருமதி பெ அன்னகிளி |
வெற்றி |
3 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 3 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ஷே அக்பர் அலி |
வெற்றி |
4 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி கொ கீதா |
வெற்றி |
5 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 5 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி நா காந்திமதி |
வெற்றி |
6 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 6 |
Pattali Makkal Katchi |
திரு த பிரபாகர் எ பிரபாகரன் |
வெற்றி |
7 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே கஸ்தூரி |
வெற்றி |
8 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரெ அன்பழகன் |
வெற்றி |
9 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ ஆனந்தபாபு |
வெற்றி |
10 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ லதா |
வெற்றி |
11 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு செல்வராஜ் |
வெற்றி |
12 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ சங்கர் |
வெற்றி |
13 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர மலர்விழி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
14 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சி ராதாகிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
15 |
அரியலூர் |
உடையார்பாளையம் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பி இலக்கியா |
வெற்றி |
16 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ மார்கிரேட் |
வெற்றி |
17 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஜா பாத்திமா மேரி |
வெற்றி |
18 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ சின்னப்பன் |
வெற்றி |
19 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஸ் ஸ்டீபன் |
வெற்றி |
20 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ ஜோசப் |
வெற்றி (குலுக்கல் முறை) |
21 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எ ஹெலன்மேரி |
வெற்றி |
22 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ ஆரோக்கியராஜ் |
வெற்றி |
23 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ம அருள் ஜெஸி |
வெற்றி |
24 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஏ செலின் சகாய பெல்சியாராணி |
வெற்றி |
25 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
செல்வி க கனிமொழி |
வெற்றி |
26 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி பெனி்ட்டா இவஞ்சலின் |
வெற்றி |
27 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ ராஜா |
வெற்றி |
28 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஸ் ஆலோசனை மேரி |
வெற்றி |
29 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப எட்வின் ஆர்த்தர் |
வெற்றி |
30 |
அரியலூர் |
வரதராஜன் பேட்டை |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ ஜான்சன்விக்டர் |
வெற்றி |