1 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ வேம்பு |
வெற்றி |
2 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ர சுந்தரமூர்த்தி |
வெற்றி |
3 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கதீஜா பீபி |
வெற்றி |
4 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு அனுராதா |
வெற்றி |
5 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெ சரவணன் |
வெற்றி |
6 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ம மாணிக்கவாசகம் |
வெற்றி |
7 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச அன்பு |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
8 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ ஜெரினா பேகம் |
வெற்றி |
9 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு ரமேஷ் |
வெற்றி |
10 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஏ விஆர் குமார் |
வெற்றி |
11 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 11 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி அ அனிதா |
வெற்றி |
12 |
விழுப்புரம் |
அறங்கண்டநல்லூர் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு சுகி |
வெற்றி |
13 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சா ஜேம்ஸ் |
வெற்றி |
14 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச கலையரசி |
வெற்றி |
15 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கி ரேவதி |
வெற்றி |
16 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சீ மஞ்சுளா |
வெற்றி |
17 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ தனலட்சுமி |
வெற்றி |
18 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர அக் ஷயா |
வெற்றி |
19 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு கௌசல்யா |
வெற்றி |
20 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கி சுமதி |
வெற்றி |
21 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ முருகன் |
வெற்றி |
22 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கி மல்லிகா |
வெற்றி |
23 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஞ செல்வி |
வெற்றி |
24 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜ அன்வர் பாஷா |
வெற்றி |
25 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க அமுதா |
வெற்றி |
26 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கோ தமிழரசி |
வெற்றி |
27 |
விழுப்புரம் |
அனந்தபுரம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த சேகர் |
வெற்றி |
28 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ராஜலட்சுமி |
வெற்றி |
29 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ சந்திரா |
வெற்றி |
30 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நெ அஞ்சலை |
வெற்றி |
31 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி லட்சுமி |
வெற்றி |
32 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா கார்த்திக் |
வெற்றி |
33 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜெ சீனுவாசன் |
வெற்றி |
34 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மொக்தியார் அலி |
வெற்றி |
35 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு சங்கீதா |
வெற்றி |
36 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச சுமித்ரா |
வெற்றி |
37 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இ சங்கர் |
வெற்றி |
38 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச ஜான்பாஷா |
வெற்றி |
39 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா பொன்னம்பலம் |
வெற்றி |
40 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வே அகல்யா |
வெற்றி |
41 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நூர்ஜகான் |
வெற்றி |
42 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சிவக்குமார் |
வெற்றி |
43 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ புவனேஸ்வரி |
வெற்றி |
44 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க மகாலட்சுமி |
வெற்றி |
45 |
விழுப்புரம் |
செஞ்சி |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பா மோகன் |
வெற்றி |
46 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தா சலிமா |
வெற்றி |
47 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு பாபு |
வெற்றி |
48 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி நா விருத்தாம்பாள் |
வெற்றி |
49 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச புவனேஸ்வரி |
வெற்றி |
50 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ரா அறிவழகன் |
வெற்றி |
51 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ பரமேஸ்வரி |
வெற்றி |
52 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா அம்சவள்ளி |
வெற்றி |
53 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க அஞ்சுகம் |
வெற்றி |
54 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஷா ரஹமத்துன்னிசா |
வெற்றி |
55 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு பி ரகு |
வெற்றி |
56 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு பா அரங்கராஜன் |
வெற்றி |
57 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி க கமலா |
வெற்றி |
58 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க ஜோதி |
வெற்றி |
59 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு செந்தில்முருகன் |
வெற்றி |
60 |
விழுப்புரம் |
திருவெண்ணைநல்லூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தி பாக்கியராஜ் |
வெற்றி |
61 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு பொ வேலு |
வெற்றி |
62 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மோ வேதநாயகி |
வெற்றி |
63 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கோ பலராமன் |
வெற்றி |
64 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 4 |
Pattali Makkal Katchi |
திருமதி ர உஷா |
வெற்றி |
65 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ப பாரத்குமார் |
வெற்றி |
66 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ அசீனா |
வெற்றி |
67 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த கணபதி |
வெற்றி |
68 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கோ சத்தியவானி |
வெற்றி |
69 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு நா தேசப்பன் |
வெற்றி |
70 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு லட்சுமி |
வெற்றி |
71 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ந தங்கம் |
வெற்றி |
72 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி யா உமுல்அபிபா |
வெற்றி |
73 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு கீதா |
வெற்றி |
74 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ செல்வி |
வெற்றி |
75 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு து தயாளன் |
வெற்றி |
76 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 16 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஆ பிரபாகரன் |
வெற்றி |
77 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 17 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க கண்ணகி |
வெற்றி |
78 |
விழுப்புரம் |
மரக்காணம் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஏ முத்துவேல் |
வெற்றி |
79 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க சசிகலா |
வெற்றி |
80 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ மகாலட்சுமி |
வெற்றி |
81 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பா சந்திரா |
வெற்றி |
82 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு வடிவேல் |
வெற்றி |
83 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 5 |
தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் |
திரு ஆ யுவராஜா |
வெற்றி |
84 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 6 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு அ ஆரீஸ் |
வெற்றி |
85 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜீ மீனாட்சி |
வெற்றி |
86 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சோ பாஸ்கரன் |
வெற்றி |
87 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கி ஸ்ரீ சிவசங்கரி |
வெற்றி |
88 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பா அசோக் |
வெற்றி |
89 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 11 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திரு கு கந்தன் |
வெற்றி |
90 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கு பார்த்திபன் |
வெற்றி |
91 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி கீதா |
வெற்றி |
92 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இரா உமா மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
93 |
விழுப்புரம் |
வளவனூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தி பத்மாவதி |
வெற்றி |
94 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச கனகா |
வெற்றி |
95 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு த சுரேஷ் |
வெற்றி |
96 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கோ ரமேஷ் |
வெற்றி |
97 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி பாபு |
வெற்றி |
98 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வீ ரேவதி |
வெற்றி |
99 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு புஷ்பராஜ் |
வெற்றி |
100 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு ஆனந்தி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
101 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச பாலாஜி |
வெற்றி |
102 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு வீரவேல் |
வெற்றி |
103 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா சுதா |
வெற்றி |
104 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு அப்துல் சலாம் |
வெற்றி |
105 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பூ பிரியா |
வெற்றி |
106 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா பவானி |
வெற்றி |
107 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ரா சுபா |
வெற்றி |
108 |
விழுப்புரம் |
விக்ரவாண்டி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா வெண்ணிலா |
வெற்றி |