முடிவுகள் - நகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - அனைத்து மாவட்டங்கள்
S.No மாவட்டத்தின் பெயர் நகராட்சியின் பெயர் வார்டு பெயர் கட்சியின் பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள்
1 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கா ஜேசுமேரி வெற்றி
2 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த செல்வராணி வெற்றி
3 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சத்யன் வெற்றி
4 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ கண்ணன் வெற்றி
5 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சாந்தி வெற்றி
6 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ரேவதி வெற்றி
7 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு த கலியமூர்த்தி வெற்றி
8 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு ராஜேந்திரன் வெற்றி
9 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா மகாலட்சுமி வெற்றி
10 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா இன்பவள்ளி வெற்றி
11 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச முகமது இஸ்மாயில் வெற்றி
12 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ம மலர்கொடி வெற்றி
13 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஒ வெங்கடாஜலபதி வெற்றி
14 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு ஜெயந்தி வெற்றி
15 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச ராணி வெற்றி
16 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ ராஜேஷ் வெற்றி
17 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ஜீவா வெற்றி
18 அரியலூர் அரியலூர் வார்டு 18 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு க புகழேந்தி வெற்றி
19 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த பாண்டியன் வெற்றி
20 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ வெற்றிவேலன் வெற்றி
21 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 3 Pattali Makkal Katchi திரு அ ரெங்கநாதன் வெற்றி
22 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 4 Pattali Makkal Katchi திருமதி தே மனோன்மணி வெற்றி
23 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சேகர் வெற்றி
24 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா செல்வராஜ் வெற்றி
25 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பு அலமேலு மங்கை வெற்றி
26 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ கருணாநிதி வெற்றி
27 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 9 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ச காஞ்சனா வெற்றி
28 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 10 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி சி சுமதி வெற்றி
29 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி சுப்பிரமணியன் வெற்றி
30 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா அம்பிகாபதி வெற்றி
31 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந மீனாட்சி வெற்றி
32 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச ராஜமாணிக்கம் வெற்றி
33 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ ருக்ஷாணாபேகம் வெற்றி
34 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 16 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ரா சுந்தராபாய் வெற்றி
35 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 17 Pattali Makkal Katchi திருமதி அ ஜோதிலெட்சுமி வெற்றி
36 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி கிருபாநிதி வெற்றி
37 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க லாவண்யா வெற்றி
38 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 20 Pattali Makkal Katchi திருமதி ரா பூபதி வெற்றி
39 அரியலூர் ஜெயங்கொண்டம் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ துர்கா வெற்றி
40 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜீ எஸ் சென்னியப்பன் வெற்றி
41 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சவரியம்மாள் வெற்றி
42 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா பிரதீபாள் வெற்றி
43 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 4 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பி தீபா வெற்றி
44 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி ஜெயகுமார் வெற்றி
45 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பூ சுமதி வெற்றி
46 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி சரோஜா வெற்றி
47 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி குமாரசீனிவாஸ் வெற்றி
48 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு தமிழ்செல்வன் வெற்றி
49 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு என் ஆர் நாகராஜ் வெற்றி
50 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ முத்துரமணன் வெற்றி
51 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சுமையா பானு வெற்றி
52 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி எஸ் ரேவதி வெற்றி
53 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா தனசேகரன் வெற்றி
54 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜி எம் ராமன் வெற்றி
55 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மே ரா நாகராஜ் வெற்றி
56 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந நித்யா வெற்றி
57 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பிரியதர்ஷினி வெற்றி
58 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 19 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வே கார்த்திகேயன் வெற்றி
59 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 20 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ர வேலுமணி வெற்றி
60 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வ த வாணிஸ்ரீ வெற்றி
61 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் ஹக்கீம் வெற்றி
62 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜோ ஹெலன் ஜெரி வெற்றி
63 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க விஜயகுமார் வெற்றி
64 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 25 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் கே கணேசன் வெற்றி
65 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ மூர்த்தி வெற்றி
66 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப பாலமுருகன் வெற்றி
67 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் மகேஸ்வரி வெற்றி
68 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் செல்வி வெற்றி
69 ஈரோடு கோபிசெட்டிபாளையம் வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் இந்திரா வெற்றி
70 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ப லலிதா வெற்றி
71 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா நடராஜ் வெற்றி
72 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் ஆர் சாவித்திரி வெற்றி
73 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச கி நாகராஜ் வெற்றி
74 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் ஜானகி வெற்றி
75 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் ஆர் நந்தினி வெற்றி
76 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ஜெயந்தி வெற்றி
77 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கா உமா வெற்றி
78 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி புஷ்பவள்ளி வெற்றி
79 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ ல வேலுச்சாமி வெற்றி
80 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த சரவணன் வெற்றி
81 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே குர்ஷித் வெற்றி
82 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 13 Pattali Makkal Katchi திருமதி ச சி புவனேஸ்வரி வெற்றி
83 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 14 Pattali Makkal Katchi திரு எஸ் எம் திருநாவுக்கரசு வெற்றி
84 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஹி ஹியாத்துன்னிசா வெற்றி
85 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப சௌதாமா வெற்றி
86 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சரஸ்வதி வெற்றி
87 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந பழனிசாமி வெற்றி
88 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே லட்சுமி வெற்றி
89 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு புவனேஸ்வரி வெற்றி
90 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந பேபி வெற்றி
91 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் லட்சுமணன் வெற்றி
92 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 23 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு கோ அரவிந்சாகர் வெற்றி
93 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ தனபாக்கியம் வெற்றி
94 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம செல்வி வெற்றி
95 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் குமார் வெற்றி
96 ஈரோடு சத்தியமங்கலம் வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் சி சீனிவாசன் வெற்றி
97 ஈரோடு பவானி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ச வடிவேல் வெற்றி
98 ஈரோடு பவானி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந மோகன்ராஜ் வெற்றி
99 ஈரோடு பவானி வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சிவக்குமார் வெற்றி
100 ஈரோடு பவானி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ கார்த்திகேயன் வெற்றி
101 ஈரோடு பவானி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ஆ சந்தோஷ்குமார் வெற்றி
102 ஈரோடு பவானி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சந்திரா வெற்றி
103 ஈரோடு பவானி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சாரதா வெற்றி
104 ஈரோடு பவானி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா சுப்பிரமணியம் வெற்றி
105 ஈரோடு பவானி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ க விஜய் ஆனந்த் வெற்றி
106 ஈரோடு பவானி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச பாரதிராஜா வெற்றி
107 ஈரோடு பவானி வார்டு 11 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி திரு சி மணி வெற்றி
108 ஈரோடு பவானி வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி தங்கமணி வெற்றி
109 ஈரோடு பவானி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச திலகவதி வெற்றி
110 ஈரோடு பவானி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சுமதி வெற்றி
111 ஈரோடு பவானி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ ரவி வெற்றி
112 ஈரோடு பவானி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி கோகிலாம்பாள் வெற்றி
113 ஈரோடு பவானி வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ காவேரி வெற்றி
114 ஈரோடு பவானி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச கவிதா வெற்றி
115 ஈரோடு பவானி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி கெஜலட்சுமி வெற்றி
116 ஈரோடு பவானி வார்டு 20 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி திருமதி கு கல்பனா வெற்றி
117 ஈரோடு பவானி வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா பவித்ரா வெற்றி
118 ஈரோடு பவானி வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சரவணன் வெற்றி
119 ஈரோடு பவானி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ கவிதா வெற்றி
120 ஈரோடு பவானி வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ சிந்தூரி வெற்றி
121 ஈரோடு பவானி வார்டு 25 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா நாகலட்சுமி வெற்றி
122 ஈரோடு பவானி வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ரஜியா பேகம் வெற்றி
123 ஈரோடு பவானி வார்டு 27 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு து ராஜா வெற்றி
124 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி ஏ சிதம்பரம் வெற்றி
125 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜீ நந்தினி வெற்றி
126 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கோகிலாமணி வெற்றி
127 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி துளசிமணி வெற்றி
128 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு பி கே வெங்கடாசலம் வெற்றி
129 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சுதா வெற்றி
130 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஈ பரிமளம் வெற்றி
131 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு இப்ராம்ஷா வெற்றி
132 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வெ பூர்ணராமச்சந்திரன் வெற்றி
133 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ முரளிகிருஷ்ணன் வெற்றி
134 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு எ துரைசாமி வெற்றி
135 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி ஜனார்த்தனன் வெற்றி
136 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சரோஜா வெற்றி
137 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த தனலட்சுமி வெற்றி
138 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சிவசண்முகம் வெற்றி
139 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச புவனேஸ்வரி வெற்றி
140 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு சதீஸ் வெற்றி
141 ஈரோடு புஞ்சை புளியம்பட்டி வார்டு 18 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச கிரிஜா வெற்றி
142 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 1 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி தி லதா வெற்றி
143 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு ராஜா வெற்றி
144 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 3 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி பா குணசுந்தரி வெற்றி
145 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா ஜெயசித்ரா பாலசுப்பிரமணியன் வெற்றி
146 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 5 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ஜெ தஸ்லிமா வெற்றி
147 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் கவிதா சரவணன் வெற்றி
148 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு புகழேந்தி வெற்றி
149 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் சித்ரா வெற்றி
150 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி சரவணன் வெற்றி
151 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ஷகிலா வெற்றி
152 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி க ராஜன் வெற்றி
153 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே ஜி அசோகன் வெற்றி
154 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ இரமேஷ் வெற்றி
155 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கேஆர் செந்தில்குமார் வெற்றி
156 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கல்பனா வெற்றி
157 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த ஜேம்ஸ் விஜயராகவன் வெற்றி
158 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி ஏஆர்சி மணிகண்டன் வெற்றி
159 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ வளர்மதி வெற்றி
160 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வே விஜயலட்சுமி வெற்றி
161 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா வெங்கடேசன் வெற்றி
162 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ தரணிஅசோக் வெற்றி
163 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு சுதா வெற்றி
164 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப அப்பு சந்திரசேகரன் வெற்றி
165 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 24 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஜெ மஞ்சுளா வெற்றி
166 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு சுதாகர் வெற்றி
167 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ அறிவழகன் வெற்றி
168 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 27 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ர ஹஜ்ஜிமுகமதுமக்ஹின் வெற்றி
169 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சே சுந்தரி சேகர் வெற்றி
170 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா சுனிதா வெற்றி
171 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ லதா வெற்றி
172 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 31 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ இந்துமதி அருள் வெற்றி
173 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 32 Pattali Makkal Katchi திருமதி தி பூங்கொடி வெற்றி
174 கடலூர் சிதம்பரம் வார்டு 33 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு ம முத்து எ முத்துகுமரன் வெற்றி
175 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப மகேஸ்வரி வெற்றி
176 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஜெ சிலம்பரசி வெற்றி
177 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ மீனாட்சி வெற்றி
178 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
179 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ வெண்ணிலா வெற்றி
180 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ நவீன்ராஜ் வெற்றி
181 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 7 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திரு இராஜா அலெக்சாண்டர் வெற்றி
182 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி செமிளாதேவி வெற்றி
183 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சேதுராமன் வெற்றி
184 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பா இளையராஜா வெற்றி
185 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா விமலா வெற்றி
186 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு திமு கொளஞ்சியப்பன் வெற்றி
187 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ர தனபால் வெற்றி
188 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரெ சுரேந்தர் வெற்றி
189 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ கண்மணி வெற்றி
190 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ கமல்ரராஜ் வெற்றி
191 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு மஞ்சுளா வெற்றி
192 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வே கவிதா வெற்றி
193 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 19 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பி மாலதி வெற்றி
194 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி ராஜவேல் வெற்றி
195 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா அமிர்தவள்ளி வெற்றி
196 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப பரமகுரு வெற்றி
197 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு முத்துவேல் வெற்றி
198 கடலூர் திட்டக்குடி வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ அமிர்தவல்லி வெற்றி
199 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 1 Pattali Makkal Katchi திரு க பன்னீர்செல்வம் வெற்றி
200 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச இலக்கியா வெற்றி
201 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ஜெயபிரபா வெற்றி
202 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப ஹேமாவதி வெற்றி
203 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச சரவணன் வெற்றி
204 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம ஸ்ரீதர் வெற்றி
205 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சு ஆனந்தராஜ் வெற்றி
206 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இ இக்பால் வெற்றி
207 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பு சத்தியா வெற்றி
208 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா கௌரி வெற்றி
209 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி புனிதவதி வெற்றி
210 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த மலையான் வெற்றி
211 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ர அருள் பிரகாஷ் வெற்றி
212 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச செல்வகுமார் வெற்றி
213 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 15 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ரா கிரிஜா வெற்றி
214 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ மகேஸ்வரி வெற்றி
215 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு மனோகரி வெற்றி
216 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 18 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எல் எம் பாரூக் உசேன் வெற்றி
217 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 19 Indian Union Muslim League திரு அ அப்துல் ஹாதி வெற்றி
218 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 20 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி இ கவிதா வெற்றி
219 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 21 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ரா மஞ்சுளா வெற்றி
220 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு மஹமதா என்கின்ற மஹமதா பீவி வெற்றி
221 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஷே ஷப்னா பேகம் வெற்றி
222 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 24 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி கு ராணி வெற்றி
223 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச முத்தமிழன் வெற்றி
224 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 26 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி உ பழனியம்மாள் வெற்றி
225 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 27 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி உ மணிமேகலை வெற்றி
226 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 28 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஏ பூபாலன் வெற்றி
227 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா ஜெயந்தி வெற்றி
228 கடலூர் நெல்லிக்குப்பம் வார்டு 30 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பி சரளா வெற்றி
229 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி ரமேஷ் வெற்றி
230 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சிவா வெற்றி
231 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் முகமது ஹனிபா வெற்றி
232 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சாந்தி வெற்றி
233 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த குலோத்துங்கசோழன் வெற்றி
234 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா சுவாதி வெற்றி
235 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் பூங்குழலி வெற்றி
236 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் ஆனந்திசரவணன் வெற்றி
237 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு த ராமதாஸ் வெற்றி
238 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா பிரியா வெற்றி
239 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த கார்த்திகேயன் வெற்றி
240 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ விஜயலட்சுமி வெற்றி
241 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சரண்யா வெற்றி
242 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ கௌரி வெற்றி
243 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி து தில்லைக்கரசி வெற்றி
244 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் கே இராமலிங்கம் வெற்றி
245 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஷ ஜரின்னிசா வெற்றி
246 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 18 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சா ரிஸ்வான் வெற்றி
247 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச ஷமீம் பேகம் வெற்றி
248 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க வெங்கடேசன் வெற்றி
249 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சீனுவாசன் வெற்றி
250 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ சரளா வெற்றி
251 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப பானுமதி வெற்றி
252 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க மோகன் வெற்றி
253 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப சண்முகவள்ளி வெற்றி
254 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க இராஜேந்திரன் வெற்றி
255 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ கிருஷ்ணராஜ் வெற்றி
256 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர வசந்தி வெற்றி
257 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம கலைவாணி வெற்றி
258 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 30 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி எஸ் முருகன் வெற்றி
259 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 31 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு லாவண்யா எ மதனா வெற்றி
260 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு அமிர்தவேலன் வெற்றி
261 கடலூர் பண்ருட்டி வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ கதிர்காமன் வெற்றி
262 கடலூர் வடலூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சிவகுமார் வெற்றி
263 கடலூர் வடலூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வீ வசந்தகுமாரி வெற்றி
264 கடலூர் வடலூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க இளவரசன் வெற்றி
265 கடலூர் வடலூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சிவக்குமார் வெற்றி
266 கடலூர் வடலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு மஞ்சுளா வெற்றி
267 கடலூர் வடலூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா தமிழ்ச்செல்வி வெற்றி
268 கடலூர் வடலூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சித்ரா போட்டி இன்றி தேர்வு
269 கடலூர் வடலூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஷே ஷாகுல் ஹமீது வெற்றி
270 கடலூர் வடலூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சுப்புராயலு வெற்றி
271 கடலூர் வடலூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி சந்தியா வெற்றி
272 கடலூர் வடலூர் வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வே மீனாட்சி வெற்றி
273 கடலூர் வடலூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந சித்ரா வெற்றி
274 கடலூர் வடலூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ மாயவேல் வெற்றி
275 கடலூர் வடலூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த தமிழ்ச்செல்வன் வெற்றி
276 கடலூர் வடலூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர ராஜபூபதி வெற்றி
277 கடலூர் வடலூர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா விஜயராகவன் போட்டி இன்றி தேர்வு
278 கடலூர் வடலூர் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ சுமதி வெற்றி
279 கடலூர் வடலூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க விஜயகுமாரி வெற்றி
280 கடலூர் வடலூர் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த பழனி வெற்றி
281 கடலூர் வடலூர் வார்டு 20 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சூ ஜீலியா வெற்றி
282 கடலூர் வடலூர் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு தனலட்சுமி வெற்றி
283 கடலூர் வடலூர் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க மாதரசி வெற்றி
284 கடலூர் வடலூர் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி மாலதி வெற்றி
285 கடலூர் வடலூர் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச பிரபு வெற்றி
286 கடலூர் வடலூர் வார்டு 25 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி த உஷா வெற்றி
287 கடலூர் வடலூர் வார்டு 26 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி சு ஜெயப்பிரதா வெற்றி
288 கடலூர் வடலூர் வார்டு 27 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா அர்ச்சுனன் வெற்றி
289 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
290 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 2 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திரு ஆ ராஜ்குமார் வெற்றி
291 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு க வெங்கடேசன் வெற்றி
292 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த முத்துக்குமரன் வெற்றி
293 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா இராஜேந்திரன் வெற்றி
294 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 6 Pattali Makkal Katchi திருமதி மு குமாரி வெற்றி
295 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வே தளபதி வெற்றி
296 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சுந்தரி வெற்றி
297 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந ஜெயலட்சுமி வெற்றி
298 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ அழகுப்பிரியா வெற்றி
299 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா உஷா வெற்றி
300 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த மணிவண்ணன் வெற்றி
301 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஹ கருணாநிதி வெற்றி
302 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ஷகிலா வெற்றி
303 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு அன்சர் அலி வெற்றி
304 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா தீபா வெற்றி
305 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தெ பாண்டியன் வெற்றி
306 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த அன்பழகன் வெற்றி
307 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப ஞானசேகரன் வெற்றி
308 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சங்கவி வெற்றி
309 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி எல் அருண் வெற்றி
310 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ அருள்மணி வெற்றி
311 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 23 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி ஆர் சி சந்திரகுமார் வெற்றி
312 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பு வசந்தி வெற்றி
313 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச ராஜாத்தி வெற்றி
314 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ அறிவழகி வெற்றி
315 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 27 Pattali Makkal Katchi திரு சா சிங்காரவேல் வெற்றி
316 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த ராணி வெற்றி
317 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கரிமுன்னிஷா வெற்றி
318 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வை பக்கிரிசாமி வெற்றி
319 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 31 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சரசு வெற்றி
320 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 32 Pattali Makkal Katchi திருமதி கொ குணசுந்தரி வெற்றி
321 கடலூர் விருத்தாசலம் வார்டு 33 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ பிரியா வெற்றி
322 கரூர் குளித்தலை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வீ கண்ணகி வெற்றி
323 கரூர் குளித்தலை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு சந்துரு வெற்றி
324 கரூர் குளித்தலை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் பொன்னர் வெற்றி
325 கரூர் குளித்தலை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி பிச்சை வெற்றி
326 கரூர் குளித்தலை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சரோஜா வெற்றி
327 கரூர் குளித்தலை வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வெ இந்திரா வெற்றி
328 கரூர் குளித்தலை வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கா சையத்உசேன் வெற்றி
329 கரூர் குளித்தலை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சா சகிலா பானு வெற்றி
330 கரூர் குளித்தலை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா ஜெய்சங்கர் வெற்றி
331 கரூர் குளித்தலை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ சமீமா வெற்றி
332 கரூர் குளித்தலை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப சகுந்தலா வெற்றி
333 கரூர் குளித்தலை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு விபி சேகர் என்கிற சந்திரசேகர் வெற்றி
334 கரூர் குளித்தலை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம சரவணன் வெற்றி
335 கரூர் குளித்தலை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு ராணி வெற்றி
336 கரூர் குளித்தலை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா சாந்தி வெற்றி
337 கரூர் குளித்தலை வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சுரேஷ் வெற்றி
338 கரூர் குளித்தலை வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா கணேசன் வெற்றி
339 கரூர் குளித்தலை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வ ஜெயந்தி வெற்றி
340 கரூர் குளித்தலை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ஆனந்தலெட்சுமி வெற்றி
341 கரூர் குளித்தலை வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி சக்திவேல் வெற்றி
342 கரூர் குளித்தலை வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க மஞ்சு வெற்றி
343 கரூர் குளித்தலை வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ கீதா வெற்றி
344 கரூர் குளித்தலை வார்டு 23 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திரு க கணேசன் வெற்றி
345 கரூர் குளித்தலை வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் சுகன்யா வெற்றி
346 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டிஎம் பஷீர் அகமது வெற்றி
347 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் வி முகமது யாகூப் வெற்றி
348 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந மு ஜாபர் அலி வெற்றி
349 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கு தில்சாத் வெற்றி
350 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சண்முகம் வெற்றி
351 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி ஏ அக்பர் அலி வெற்றி
352 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ம அ அப்சர் அலி வெற்றி
353 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மொ சௌ சபுராம்மா வெற்றி
354 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எ ஜே சாதிக் அலி வெற்றி
355 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 10 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி வஹிதா பானு வெற்றி
356 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சர்மிளா பானு வெற்றி
357 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி எம் அலிமா வெற்றி
358 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டி எம் அப்துல் பத்தாஹ் வெற்றி
359 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கு அ ஜ சரபுன்னிசா வெற்றி
360 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா யா முகமது ஜமால் வெற்றி
361 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 16 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பி ஏ சம்ரானா ரியாஜ் வெற்றி
362 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 17 Indian Union Muslim League திருமதி ரூபிதா வெற்றி
363 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 18 Social Democratic Party of India திருமதி சை ஜமிலா பிர்தோஸ் வெற்றி
364 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி இசட் அப்சரா பர்வீன் வெற்றி
365 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் எ முனவர் ஜான் வெற்றி
366 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி எம் முபீனா பானு வெற்றி
367 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஎம் ராபியா ஆஃபிரின் வெற்றி
368 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எ நத்தர் அலி வெற்றி
369 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ மு முஸ்தாக் அலி வெற்றி
370 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம்ஜெ ஹாஜரா பானு வெற்றி
371 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 26 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மு ஷாகுல் ஹமீது வெற்றி
372 கரூர் பள்ளபட்டி வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கேபி ஆயிஷா தாய் வெற்றி
373 கரூர் புகழூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச சத்தியமூர்த்தி வெற்றி
374 கரூர் புகழூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ குணசேகரன் வெற்றி
375 கரூர் புகழூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா சிவகாமி வெற்றி
376 கரூர் புகழூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சுசீலா வெற்றி
377 கரூர் புகழூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் செல்வி அ பூவிழி வெற்றி
378 கரூர் புகழூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சா கல்யாணி வெற்றி
379 கரூர் புகழூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சகுந்தலா வெற்றி
380 கரூர் புகழூர் வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ரா கோபிநாத் வெற்றி
381 கரூர் புகழூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க ரம்யா வெற்றி
382 கரூர் புகழூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ நவீன் வெற்றி
383 கரூர் புகழூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி நந்தினி வெற்றி
384 கரூர் புகழூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ நந்தா வெற்றி
385 கரூர் புகழூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு தமிழ்செல்வி வெற்றி
386 கரூர் புகழூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா மீனாட்சி வெற்றி
387 கரூர் புகழூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந சபீனா வெற்றி
388 கரூர் புகழூர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு செல்வகுமரன் வெற்றி
389 கரூர் புகழூர் வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ஹேமலதா வெற்றி
390 கரூர் புகழூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நவநீதகிருஷ்ணன் வெற்றி
391 கரூர் புகழூர் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி எஸ் பிரதாபன் வெற்றி
392 கரூர் புகழூர் வார்டு 20 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ச சுரேஷ் வெற்றி
393 கரூர் புகழூர் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வே தங்கராசு வெற்றி
394 கரூர் புகழூர் வார்டு 22 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி மா இந்துமதி வெற்றி
395 கரூர் புகழூர் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க ராமு வெற்றி
396 கரூர் புகழூர் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப மோகன்ராஜ் வெற்றி
397 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு உ சி வைத்தியநாதன் வெற்றி
398 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க குமரவேல் வெற்றி
399 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க கோபி வெற்றி
400 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா மனோபாலன் வெற்றி
401 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 5 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ர மகேஷ்வரி வெற்றி
402 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி ராஜவேலு வெற்றி
403 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சுமதி வெற்றி
404 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த செல்வம் டேனியல்ராஜ் வெற்றி
405 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச ராஜேஸ்வரி வெற்றி
406 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அப்துல் ரஷீத் வெற்றி
407 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந வாசுகி வெற்றி
408 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தா முருகவேல் வெற்றி
409 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 13 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திரு க ஜெயசங்கர் வெற்றி
410 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா பூம்மொழில் வெற்றி
411 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சிவசங்கரி வெற்றி
412 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு கலா வெற்றி
413 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே செல்வகுமாரி வெற்றி
414 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா மாலதி வெற்றி
415 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே திருநாவுக்கரசு வெற்றி
416 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே கனகவள்ளி வெற்றி
417 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ஜெயந்தி வெற்றி
418 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி து தமிழரசி வெற்றி
419 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 23 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ராஜா வெற்றி
420 கள்ளக்குறிச்சி உளுந்தூர்பேட்டை வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி ஜெயலட்சுமி வெற்றி
421 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஏகே ரமேஷ் வெற்றி
422 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சுப்புராயலு வெற்றி
423 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந அஸ்வின்குமார் வெற்றி
424 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ ஷமீம் பானு வெற்றி
425 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா யுவராணி வெற்றி
426 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு சீனிவாசன் வெற்றி
427 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே மீனாட்சி வெற்றி
428 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி விமலா வெற்றி
429 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 9 Amma Makkal Munnettra Kazagam திரு சி பால்ராஜ் வெற்றி
430 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ பாத்திமா வெற்றி
431 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம பாபு வெற்றி
432 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சத்யா வெற்றி
433 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா செல்வம் வெற்றி
434 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே விஜயகுமாரி வெற்றி
435 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு சு தேவராஜ் வெற்றி
436 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ விமலா வெற்றி
437 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ ஞானவேல் வெற்றி
438 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ சங்கீதா வெற்றி
439 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 19 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ முருகன் வெற்றி
440 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ உமா வெற்றி
441 கள்ளக்குறிச்சி கள்ளகுறிச்சி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சுமதி வெற்றி
442 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ கந்தன்பாபு வெற்றி
443 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா கோவிந்தராஜன் வெற்றி
444 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் சம்பத் வெற்றி
445 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப பிரமிளா வெற்றி
446 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த கலையரசி வெற்றி
447 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த அர்ச்சனா வெற்றி
448 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா புவனேஸ்வரி வெற்றி
449 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு மகாலிங்கம் வெற்றி
450 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தே துரைராஜன் வெற்றி
451 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பா சரளா வெற்றி
452 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு உமா மகேஸ்வரி வெற்றி
453 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு திந முருகன் வெற்றி
454 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் சாந்தபிரபா வெற்றி
455 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு டி பூபதி வெற்றி
456 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச அண்ணாதுரை வெற்றி
457 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 16 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஜெ சண்முகவள்ளி வெற்றி
458 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே ரவிக்குமார் வெற்றி
459 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி முகேஷ் வெற்றி
460 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ தமிழ்வாணி வெற்றி
461 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ வினோத்பாபு வெற்றி
462 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஏ பிறைமதி வெற்றி
463 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு ஷப்னம் வெற்றி
464 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 23 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஷ பஷிரா வெற்றி
465 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு ஜெயந்தி வெற்றி
466 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி சக்திவேல் வெற்றி
467 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ உஷா வெற்றி
468 கள்ளக்குறிச்சி திருக்கோயிலூர் வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சௌ பிரகாஷ் வெற்றி
469 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 1 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு மு பிரபின் ராஜா வெற்றி
470 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 2 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி த ரா ஜெயந்தி வெற்றி
471 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி லூ ஷாலின் சுஜாதா வெற்றி
472 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 4 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி செ லலிதா வெற்றி
473 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு செ ஆட்லின் கெனில் வெற்றி
474 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 6 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு வா விஜு வெற்றி
475 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 7 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி உ ரா விஜயலெஷ்மி வெற்றி
476 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கெ சு மினி குமாரி வெற்றி
477 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 9 Pattali Makkal Katchi திரு எம் பி ரவி வெற்றி
478 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஞா ஜெயின் சாந்தி வெற்றி
479 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி ஜா க றோஸ்லெட் வெற்றி
480 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 12 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி கி செ ஜூலியட் மெர்லின் ரூத் வெற்றி
481 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சா பெர்லின் தீபா வெற்றி
482 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ லில்லி புஷ்பம் வெற்றி
483 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு பா ரீகன் வெற்றி
484 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 16 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு கு இரத்தினமணி வெற்றி
485 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அருள்ராஜ் வெற்றி
486 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 18 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி சா பீ ஜலீலா ராணி வெற்றி
487 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பொ ஆசை தம்பி வெற்றி
488 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 20 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு மை சர்தார் ஷா வெற்றி
489 கன்னியாகுமரி குழித்துறை வார்டு 21 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கே செல்வகுமாரி வெற்றி
490 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ஷீலா ஜெயந்தி வெற்றி (குலுக்கல் முறை)
491 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 2 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு சி சுரேஷ் குமார் வெற்றி
492 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எஸ் ரமேஷ் வெற்றி
493 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 4 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கா செல்வகுமாரி வெற்றி
494 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா ஆறுமுகராஜா வெற்றி
495 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஷே குறைஷா பீவி வெற்றி
496 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 7 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி து தனலெட்சுமி வெற்றி
497 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு செ வினேஷ் வெற்றி
498 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச ஷெர்லி பிளாரன்ஸ் வெற்றி
499 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 10 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி வே கோமளா வெற்றி
500 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ நசீர் வெற்றி
501 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச சஜீலா வெற்றி
502 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப சந்திர வயோலா வெற்றி
503 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அஜின் ரூத் வெற்றி
504 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு அப்துல் ரஹீம் வெற்றி
505 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 16 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி சு அ சுஜித்ரா வெற்றி
506 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 17 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ அன்வர் சாதத் வெற்றி
507 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 18 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி எஸ் ஷீனத் பாத்திமா வெற்றி
508 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜி திலகா வெற்றி
509 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி லாரன்ஸ் வெற்றி
510 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் மேரி வெற்றி
511 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சா ஜாண்சன் வெற்றி
512 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ ஜாண் பிரிட்டோ வெற்றி
513 கன்னியாகுமரி குளச்சல் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப பனிகுருசு வெற்றி
514 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 1 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு கி பத்ம குமார் வெற்றி
515 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நே ஷீஜாராணி வெற்றி
516 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி க லீமா றோஸ் வெற்றி
517 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 4 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி த ஷீபா வெற்றி
518 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி செ பேபி வெற்றி
519 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 6 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி த கவிதா வெற்றி
520 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா லதா வெற்றி
521 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி லா அனிலா வெற்றி
522 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 9 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி ப சு அஜிதா வெற்றி
523 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 10 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி எ ஜா ஜெயசுதா வெற்றி
524 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 11 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு கா முகமது புறோஸ்கான் வெற்றி
525 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி ஆல்பர்ட் ஜெப சிங் வெற்றி
526 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 13 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு மா கமலாசனன் நாயர் வெற்றி
527 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 14 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ஸ்ரீ கலா வெற்றி
528 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 15 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ரு லளிதா வெற்றி
529 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 16 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ஜெ கிறிஸ்டல்பாய் வெற்றி
530 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 17 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஐ றசல்ராஜ் வெற்றி
531 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நூ லத்தீப் வெற்றி
532 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி பெஞ்சமின் பிராங்கிளின் வெற்றி
533 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 20 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி தே சிந்து வெற்றி
534 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 21 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு ப விஜய மோகனன் வெற்றி
535 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 22 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ரா கீ லெஷ்மி பிரியா வெற்றி
536 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி ஸ்டீபன் வெற்றி
537 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 24 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு த ஆனந்த குமார் வெற்றி
538 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ராணி வெற்றி
539 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜோ ஜெய்சிங் வெற்றி
540 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ செல்வராஜ் வெற்றி
541 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 28 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஜெ ஜெறோம் வெற்றி
542 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 29 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு பா பரமேஸ்வரன் வெற்றி
543 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 30 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பி டெல்மா வெற்றி
544 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 31 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ப சுதா வெற்றி
545 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் ஷீபா வெற்றி
546 கன்னியாகுமரி கொல்லங்கோடு வார்டு 33 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திரு கி சசிந்திரன் வெற்றி
547 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சே ஜெயசுதா வெற்றி
548 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஞா அருள்சோபன் வெற்றி
549 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எச் சுலைகாபேகம் வெற்றி
550 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி உ மும்தாஜ் வெற்றி
551 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சு கிருஷ்ணபிரசாத் வெற்றி
552 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 6 Janata Dal (Secular) திருமதி க நாதிறா பானு வெற்றி
553 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கு செந்தில் குமார் வெற்றி
554 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 8 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு ஐ நாகராஜன் வெற்றி
555 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு க வினோத்குமார் வெற்றி
556 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கோ ஷீபா வெற்றி
557 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 11 பாரதிய ஜனதா கட்சி செல்வி ச ஜெ பிரியதர்ஷ்னி வெற்றி
558 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அ ஷேக் முகம்மது வெற்றி
559 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஆர் சபீனா வெற்றி
560 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி மணி வெற்றி
561 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 15 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி ம கீதா வெற்றி
562 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி ஜெமிலா ஆரோக்கிய ராணி வெற்றி
563 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வ அபிலா வெற்றி
564 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சுகந்தி வெற்றி
565 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 19 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு கு சிவா வெற்றி
566 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 20 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு இரா உண்ணிகிருஷ்ணன் வெற்றி
567 கன்னியாகுமரி பத்மநாபபுரம் வார்டு 21 பாரதிய ஜனதா கட்சி திருமதி கி ஸ்ரீதேவி வெற்றி
568 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு கார்த்திக் வெற்றி
569 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு குப்புசாமி வெற்றி
570 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 3 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி காயத்ரி கௌதமன் வெற்றி
571 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் கே ஹபிபுன்னிசா வெற்றி
572 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வித்யா ஹரிபாபு வெற்றி
573 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச கலாவதி வெற்றி
574 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ வைசல்யாதேவி வெற்றி
575 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந கருணாநிதி வெற்றி
576 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ பவித்ரா வெற்றி
577 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி லட்சுமி சுரேஷ் வெற்றி
578 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பவானி மாணிக்கம் வெற்றி
579 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தே திருநாவுக்கரசு வெற்றி
580 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கல்பனா கதிரவன் வெற்றி
581 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வசந்தி மணிமாறன் வெற்றி
582 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சசிகலா வெற்றி
583 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர ராஜி வெற்றி
584 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பானு சத்தியமூர்த்தி வெற்றி
585 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ சத்தியமூர்த்தி வெற்றி
586 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தே அசோகன் வெற்றி
587 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 20 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ம மதன் வெற்றி
588 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி ஜெகதீஸ்வரி வெற்றி
589 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ சாரங்கபாணி வெற்றி
590 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச சந்துரு வெற்றி
591 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி லதா ரவிசந்திரன் வெற்றி
592 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கல்பனா சுந்தர்ராஜ் வெற்றி
593 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 26 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி மெர்சி எஸ்தர் ராணி மரிய மைக்கேல் ரவி வெற்றி
594 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கார்த்திகேயன் வெங்கடேசன் வெற்றி
595 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 28 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சிவசங்கரி சக்திவேல் வெற்றி
596 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 29 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா ராஜா வெற்றி
597 காஞ்சிபுரம் குன்றத்தூர் வார்டு 30 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எழிலரசி தெய்வசிகாமணி வெற்றி
598 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பானுபிரியா குமரேசன் வெற்றி
599 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சாந்தி வெற்றி
600 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் வி சரளா வெற்றி
601 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா பாஸ்கரன் வெற்றி
602 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சாரதி வெற்றி
603 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 6 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி மு சுமதி வெற்றி
604 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு து பெருமாள்ராஜ் வெற்றி
605 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கி சிவா வெற்றி
606 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 9 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திரு ப முருகன் வெற்றி
607 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே ராம்பியாரி வெற்றி
608 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஜி சரிதா வெற்றி
609 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தெ ருசேந்திர குமார் வெற்றி
610 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா மு இஸ்மாயில் வெற்றி
611 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ ம வில்லியம்ஸ் வெற்றி
612 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ச தனசேகர் வெற்றி
613 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரு வாணி வெற்றி
614 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 17 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரா வினோத் குமார் வெற்றி
615 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க மேனகா கணபதி வெற்றி
616 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 19 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அமுல் பிரேம் சேகர் வெற்றி
617 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா ர வெங்கடேசன் வெற்றி
618 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா மங்கலட்சுமி வெற்றி
619 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ சரஸ்வதி வெற்றி
620 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச அனுசுயா வெற்றி
621 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ பிரவீனா தேவி வெற்றி
622 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் ஜபருல்லா வெற்றி
623 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் எச் மோஹ்சினா அபிபுர் ரஹ்மான் வெற்றி
624 காஞ்சிபுரம் மாங்காடு வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ யாஸ்மின் ஜீபேரியா வெற்றி
625 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி பரிதா நவாப் வெற்றி
626 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு ஜோதி வெற்றி
627 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சுதா வெற்றி
628 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் ஜெயகுமாா் வெற்றி
629 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந மீனா வெற்றி
630 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த முஹம்மத் அலி வெற்றி
631 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் ஆயிஷா வெற்றி
632 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஐ முகம்மது ஆசிப் வெற்றி
633 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் நாகஜோதி வெற்றி
634 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு மு சங்கா் வெற்றி
635 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் விஜயா வெற்றி
636 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச எழிலரசி சரவணன் வெற்றி
637 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சாவித்திரி கடலரசு மூர்த்தி வெற்றி
638 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 14 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சி சங்கீதா வெற்றி
639 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பெ மாதேஷ்வரி வெற்றி
640 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 16 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு த விநாயகம் வெற்றி
641 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி டாக்டர் சுரேஷ்குமார் வெற்றி
642 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 18 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ம மதன்ராஜ் வெற்றி
643 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர சுனில்குமார் வெற்றி
644 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ செந்தில்குமார் வெற்றி
645 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு பாலாஜி வெற்றி
646 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் அமுதா வெற்றி
647 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் தேன்மொழி வெற்றி
648 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே காயத்ரி வெற்றி
649 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 25 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு டபுள்யூ மத்தின் வெற்றி
650 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி தங்கலட்சுமி வெற்றி
651 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி பிர்தோஸ் கான் வெற்றி
652 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி புவனேஸ்வரி வெற்றி
653 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் யாஸ்மின் வெற்றி
654 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஹேமாவதி பரந்தாமன் வெற்றி
655 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 31 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் வேலுமணி வெற்றி
656 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து சீனிவாசன் வெற்றி
657 கிருஷ்ணகிரி கிருஷ்ணகிரி வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வ சக்திவேல்முருகன் வெற்றி
658 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த வாணிஸ்ரீ வெற்றி
659 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ரமேஷ் வெற்றி
660 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப பழனியம்மாள் வெற்றி
661 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ம ராதாமணி வெற்றி
662 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப தங்கமணி வெற்றி
663 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மு யுவராஜ் வெற்றி
664 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 7 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சு பாலா மணி வெற்றி
665 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ தங்கவேல் வெற்றி
666 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ மார்த்தாள் வெற்றி
667 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க பிரகாஷ் வெற்றி
668 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ ராமசாமி வெற்றி
669 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி சக்திவேல் முருகன் வெற்றி
670 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மா பா சுப்பிரமணியம் வெற்றி
671 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செந்தில்குமார் வெற்றி
672 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ கௌசல்யா தேவி வெற்றி
673 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந விஸ்வநாதன் வெற்றி
674 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சுந்தராம்பாள் வெற்றி
675 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சின்னச்சாமி வெற்றி
676 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கலைச்செல்வி வெற்றி
677 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜி மனோகரன் வெற்றி
678 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பொ பெருமாள் வெற்றி
679 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சித்ரா வெற்றி
680 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா கனகவள்ளி வெற்றி
681 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ அருணா வெற்றி
682 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 25 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ப பாலசுப்ரமணியம் வெற்றி
683 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா சோபினா பெனடிக்டா வெற்றி
684 கோயம்புத்தூர் கருமத்தம்பட்டி வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பூ தெய்வமணி வெற்றி
685 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 1 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) திருமதி ரா பிரியா வெற்றி
686 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே ஜி குருபிரசாத் வெற்றி
687 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு ரவிக்குமார் வெற்றி
688 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வ ராம்குமார் வெற்றி
689 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ரவிக்குமார் வெற்றி
690 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா ராமமூர்த்தி வெற்றி
691 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா ரங்கசாமி வெற்றி
692 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ல கமல் குமார் வெற்றி
693 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம பிரியா வெற்றி
694 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 10 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி மல்லிகா ஜெய்பிரகாஷ் வெற்றி
695 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ ரேவதி வெற்றி
696 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி அமுதவேணி வெற்றி
697 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர தியாகராஜன் வெற்றி
698 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா கண்ணப்பன் வெற்றி
699 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் நித்யா வெற்றி
700 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந கவிதா வெற்றி
701 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ மலர்க்கொடி வெற்றி
702 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 18 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சு சாந்தி வெற்றி
703 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ உஷா வெற்றி
704 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 20 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு கே ஆர் விக்னேஷ் வெற்றி
705 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் மல்லிகா வெற்றி
706 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா மஞ்சுளாதேவி வெற்றி
707 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் எஸ் செண்பகம் வெற்றி
708 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப ராமமூர்த்தி வெற்றி
709 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ அனிதா வெற்றி
710 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சித்ரா வெற்றி
711 கோயம்புத்தூர் காரமடை வார்டு 27 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச வனிதா வெற்றி
712 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப சாந்தாமணி வெற்றி
713 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ந ரேவதி ரவிசந்திரன் வெற்றி
714 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ ரம்யா வெற்றி
715 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா மணிமேகலை வெற்றி
716 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி து சித்ரா வெற்றி
717 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அறிவரசு வெற்றி
718 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந ஈஸ்வரி வெற்றி
719 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச தவமணி வெற்றி
720 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா சந்திரசேகரன் வெற்றி
721 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் சங்கீதா வெற்றி
722 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ஸ்ரீதர் வெற்றி
723 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க மீனா வெற்றி
724 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு வனிதாமணி வெற்றி
725 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம ஜானகி வெற்றி
726 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ பொன்மாடசாமி வெற்றி
727 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந பாலசுப்ரமணியம் வெற்றி
728 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ செந்தில்குமார் வெற்றி
729 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச முருகேசன் வெற்றி
730 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ கவிதாராணி வெற்றி
731 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ரதி வெற்றி
732 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு ஜனார்த்தனன் வெற்றி
733 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தீ ரேகா வெற்றி
734 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர ராகுல் வெற்றி
735 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு முருகானந்தன் வெற்றி
736 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சரண்யா வெற்றி
737 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் கீர்த்தனா வெற்றி
738 கோயம்புத்தூர் கூடலூர் வார்டு 27 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கி கல்யாண சுந்தரம் வெற்றி
739 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சாந்தி கிருஷ்ணகுமார் வெற்றி
740 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி உமாமகேஸ்வரி வெற்றி
741 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி இந்திரா வெற்றி
742 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா கிருஷ்ணகுமார் வெற்றி
743 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஜெ தேவகி வெற்றி
744 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வ சுதா வெற்றி
745 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் செல்வி க நர்மதா வெற்றி
746 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் பி வசந்த் வெற்றி
747 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி என் கலைவாணி வெற்றி
748 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந சியாமளா வெற்றி
749 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி ஜோதிமணி வெற்றி
750 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இ ஆர் பழனிசாமி வெற்றி
751 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ மணிமாலா வெற்றி
752 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி நாகராஜ் வெற்றி
753 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 15 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திரு அ சையத் யூசப் வெற்றி
754 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம கவிதா வெற்றி
755 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் கந்தமனோகரி வெற்றி
756 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கீதாலட்சுமி வெற்றி
757 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 19 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த ஜேம்ஸ்ராஜா வெற்றி
758 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு பாலமுருகன் வெற்றி
759 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ இளமாறன் வெற்றி
760 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா மாணிக்கராஜ் வெற்றி
761 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந லோகநாயகி வெற்றி
762 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு தங்கவேல் வெற்றி
763 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 25 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச பாலகிருஷ்ணவேணி வெற்றி
764 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா சாந்தலிங்கம் வெற்றி
765 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச விஜயகாயத்ரி வெற்றி
766 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஷே நிலாபர் நிஷா வெற்றி
767 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ பாத்திமா வெற்றி
768 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர நாச்சிமுத்து வெற்றி
769 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 31 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி சரிதா வெற்றி
770 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு பெருமாள் வெற்றி
771 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சண்முகப்பிரியா வெற்றி
772 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 34 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே வைஷ்ணவி வெற்றி
773 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 35 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் கௌதமன் வெற்றி
774 கோயம்புத்தூர் பொள்ளாச்சி வார்டு 36 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப அ செந்தில்குமார் வெற்றி
775 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா உஷா வெற்றி
776 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா சண்முகப்பிரியா வெற்றி
777 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சுந்தரி வெற்றி
778 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு மலர்செல்வி வெற்றி
779 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச தமிழ்செல்வி வெற்றி
780 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சண்முகராஜா வெற்றி
781 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ ரமேஷ்குமார் வெற்றி
782 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பொ ராயப்பன் வெற்றி
783 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கோகிலா வெற்றி
784 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ கிருஷ்ணகுமாரி வெற்றி
785 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா கமலம் வெற்றி
786 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சக்திதேவி வெற்றி
787 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந தனலட்சுமி வெற்றி
788 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சிவராஜ் வெற்றி
789 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந ராமு வெற்றி
790 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க தமிழ்செல்வி வெற்றி
791 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா நூர்ஜஹான் வெற்றி
792 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம மா நடராஜன் வெற்றி
793 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா ஜெயராமன் வெற்றி
794 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி அன்பரசி வெற்றி
795 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு சாலம் பாஷா வெற்றி
796 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எ பிரமிளா ஆரோக்கிய மேரி வெற்றி
797 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ ப தங்கராஜ் வெற்றி
798 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ஜெகதிஸ் வெற்றி
799 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சிவகாமி வெற்றி
800 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச கோமதி வெற்றி
801 கோயம்புத்தூர் மதுக்கரை வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந ஈஸ்வரி வெற்றி
802 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் தஸ்னீமா பேகம் வெற்றி
803 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ முகமது உசேன் வெற்றி
804 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா உமா மகேஸ்வரி வெற்றி
805 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ மெஹரிபா பர்வின் வெற்றி
806 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சீ விஜயகாண்டீபன் வெற்றி
807 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஸமினா பேகம் வெற்றி
808 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு முகமது இப்ராகிம் வெற்றி
809 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி புவனேஷ்வரி வெற்றி
810 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு முகமது யாசின் வெற்றி
811 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா தனசேகரன் வெற்றி
812 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு ஜம்ருத் பேகம் முகமது யூனூஸ் வெற்றி
813 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
814 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சங்கீதா வெற்றி
815 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ காயத்திரி வெற்றி
816 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா ஸ்ரீராம் வெற்றி
817 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஷா அனிஷா வெற்றி
818 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க ரவிக்குமார் வெற்றி
819 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா சுனில்குமார் வெற்றி
820 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 19 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க மீராமைதீன் வெற்றி
821 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு காளியம்மாள் வெற்றி
822 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் எஸ் நவீன் வெற்றி
823 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ முத்துசாமி வெற்றி
824 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 23 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி பு கவிதா வெற்றி
825 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா மருதாசலம் வெற்றி
826 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க உமாராணி வெற்றி
827 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சிவமலர் வெற்றி
828 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஒ ரா நடராஜன் வெற்றி
829 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 28 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி எஸ் அனிதா வெற்றி
830 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 29 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் கலைச்செல்வி வெற்றி
831 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 30 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு குருபிரசாத் வெற்றி
832 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 31 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி விஜயலட்சுமி வெற்றி
833 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச அருள்வடிவு வெற்றி
834 கோயம்புத்தூர் மேட்டுப்பாளையம் வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ சுமதி வெற்றி
835 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பி செல்வக்குமாா் வெற்றி
836 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு கனகமணி வெற்றி
837 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி வீரமணி வெற்றி
838 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஜெ பாஸ்கா் வெற்றி
839 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கவிதா வெற்றி
840 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வீ சத்தியவாணிமுத்து வெற்றி
841 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா கலாராணி வெற்றி
842 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி இந்துமதி வெற்றி
843 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க மகுடிஸ்வரன் வெற்றி
844 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜி காமாட்சி வெற்றி
845 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச செந்தில்குமாா் வெற்றி
846 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் அன்பரசன் வெற்றி
847 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த ராஜேஸ்வாி வெற்றி
848 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ அழகுசுந்தரவள்ளி வெற்றி
849 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா ரவிசந்திரன் வெற்றி
850 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி கீதாலட்சுமி வெற்றி
851 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ மணிகன்டன் வெற்றி
852 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி ஜெயந்தி வெற்றி
853 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆா் பால்சாமி வெற்றி
854 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் மாாியம்மாள் வெற்றி
855 கோயம்புத்தூர் வால்பாறை வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா உமாமகேஷ்வாி வெற்றி
856 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மெ கார்த்திகேயன் வெற்றி
857 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து நாகராஜன் வெற்றி
858 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சூ மைக்கேல்ராஜ் வெற்றி
859 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ தெய்வானை வெற்றி
860 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி நா சாந்தி வெற்றி
861 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ மங்கயர்க்கரசி வெற்றி
862 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ குருபாலு வெற்றி
863 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சொ கண்ணன் வெற்றி
864 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கலா வெற்றி
865 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி நாச்சம்மை வெற்றி
866 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சி மெய்யர் வெற்றி
867 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா ராதா வெற்றி
868 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சை முகமது சித்திக் வெற்றி
869 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி மனோகரன் வெற்றி
870 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சே முத்துத்துரை வெற்றி
871 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே பிலோமினாள் வெற்றி
872 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 17 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சி அஞ்சலி தேவி வெற்றி
873 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா குணசேகரன் வெற்றி
874 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து ஹரிதாஸ் வெற்றி
875 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க தேவன் வெற்றி
876 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 21 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சை ராணி ஜெய்த்துன் வெற்றி
877 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ ராம்குமார் வெற்றி
878 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா சத்தியா வெற்றி
879 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ஹேமலதா வெற்றி
880 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 25 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சோ கனகவள்ளி வெற்றி
881 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 26 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி திருமதி க மஞ்சுளா வெற்றி
882 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 27 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆகா பிரகாஷ் வெற்றி
883 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச திவ்யா வெற்றி
884 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 29 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச அமுதா வெற்றி
885 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 30 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கா விஷ்ணுபெருமாள் வெற்றி
886 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 31 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு பூமிநாதன் வெற்றி
887 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 32 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சு அமுதா வெற்றி
888 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப மலர்விழி வெற்றி
889 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 34 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ லில்லி திரேஸ் வெற்றி
890 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 35 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு கோ ரெத்தினம் வெற்றி
891 சிவகங்கை காரைக்குடி வார்டு 36 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி தனம் வெற்றி
892 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 1 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு மா மகேஷ்குமார் வெற்றி
893 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம கார்கண்ணன் வெற்றி
894 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சோ வண்ணம்மாள் வெற்றி
895 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வீ சேதுநாச்சியார் வெற்றி
896 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு தி விஜயகுமார் வெற்றி
897 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு ஜெயகாந்தன் வெற்றி
898 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு காந்தி வெற்றி
899 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா ஜெயா ஜெனிபர் வெற்றி
900 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா சண்முகத்தாய் வெற்றி
901 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ அமுதா வெற்றி
902 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு ராஜா வெற்றி
903 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி புஷ்பம் வெற்றி
904 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 13 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி சா தமிழ்செல்வி வெற்றி
905 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி அழகுமுத்து வெற்றி
906 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 15 Amma Makkal Munnettra Kazagam திரு மு அன்புமணி வெற்றி
907 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 16 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ சுபைதாள் பேகம் வெற்றி
908 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா இராமநாதன் வெற்றி
909 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ராஜேஸ்வரி வெற்றி
910 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 19 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி வி பாக்யலெட்சுமி வெற்றி
911 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 20 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் செல்வி ச பிரியங்கா வெற்றி
912 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அயூப்கான் வெற்றி
913 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி லெ சரவணன் வெற்றி
914 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 23 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு க ராஜபாண்டியன் வெற்றி
915 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 24 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி கா கீதா வெற்றி
916 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 25 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கி ராதா வெற்றி
917 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா மதியழகன் வெற்றி
918 சிவகங்கை சிவகங்கை வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி எம் துரை ஆனந்த் வெற்றி
919 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா சுந்தரலிங்கம் வெற்றி
920 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 2 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு அ வேலுச்சாமி வெற்றி
921 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சே ரமேஷ் வெற்றி
922 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 4 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி மா விக்னேஸ்வரி வெற்றி
923 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 5 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி லோகேஸ்வரி வெற்றி
924 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 6 Amma Makkal Munnettra Kazagam திரு சொ கமலக்கண்ணன் வெற்றி
925 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 7 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி த ரேவதி வெற்றி
926 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச லாவண்யா வெற்றி
927 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ராதிகா வெற்றி
928 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு அய்யப்பன் வெற்றி
929 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 11 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு செ பவுல் ஆரோக்கியசாமி வெற்றி
930 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு நிரோஷா வெற்றி
931 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அகிலாகுமாரி வெற்றி
932 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சிவகாமி வெற்றி
933 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி அனிதா வெற்றி
934 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா முத்தழகு வெற்றி
935 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 17 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி கு நித்யா வெற்றி
936 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம பிரகாஷ் வெற்றி
937 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 19 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ஞானம்மாள் வெற்றி
938 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச ரெத்தினம் வெற்றி
939 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வடிவேல்முருகன் வெற்றி
940 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 22 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி பெரி கோமதி வெற்றி
941 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 23 Amma Makkal Munnettra Kazagam திருமதி ந தனலெட்சுமி வெற்றி
942 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பிச்சையம்மாள் வெற்றி
943 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 25 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி கா சுதா வெற்றி
944 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சேக்அப்துல்லா வெற்றி
945 சிவகங்கை தேவகோட்டை வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெரி பாலமுருகன் வெற்றி
946 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி தேன்மொழி வெற்றி
947 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி இந்துமதி வெற்றி
948 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ கங்கா வெற்றி
949 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க அமுதா வெற்றி
950 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பா புருஷோத்தமன் வெற்றி
951 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சண்முகப்பிரியா வெற்றி
952 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 7 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மோ மாரிகண்ணன் வெற்றி
953 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சே பாலசுந்தரம் வெற்றி
954 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ இந்திரா வெற்றி
955 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 10 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு மு முனியசாமி வெற்றி
956 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு லதாமணி வெற்றி
957 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ நதியா வெற்றி
958 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 13 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ மணிமேகலை வெற்றி
959 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சோ சதிஷ்குமார் வெற்றி
960 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 15 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க தெய்வேந்திரன் வெற்றி
961 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ காளீஸ்வரி வெற்றி
962 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 17 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு த பாலாஜி வெற்றி
963 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 18 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி இரா இராஜேஸ்வரி வெற்றி
964 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 19 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச லெட்சுமி வெற்றி
965 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சத்யா வெற்றி
966 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா செல்வக்குமார் வெற்றி
967 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கா சதாசிவம் வெற்றி
968 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சித்ரா வெற்றி
969 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வி வேல்முருகன் வெற்றி
970 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம நாகஜோதி வெற்றி
971 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க அழகர்சாமி வெற்றி
972 சிவகங்கை மானாமதுரை வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சோ மாரியப்பன் கென்னடி வெற்றி
973 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கௌ தமிழ் செல்வன் வெற்றி
974 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சிகேவே கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
975 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி பவித்ரா வெற்றி
976 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு யாஸ்மின் பேகம் வெற்றி
977 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் செல்வி க சி பவித்ரா வெற்றி
978 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச ஆனந்த் வெற்றி
979 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே ரேகா வெற்றி
980 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு பிரபுவேல் வெற்றி
981 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 9 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திரு ரா அமுல்ராஜ் வெற்றி
982 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சே புஷ்பராணி வெற்றி
983 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கேசி ஸ்ரீ சந்தியா வெற்றி
984 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா சிந்தியா வெற்றி
985 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க அருண்குமார் வெற்றி
986 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி பரமேஸ்வரி வெற்றி
987 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ சதீஷ் வெற்றி
988 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச ரமேஷ் வெற்றி
989 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா வினோத்குமார் வெற்றி
990 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ கௌரி வெற்றி
991 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா தனலட்சுமி வெற்றி
992 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 20 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி யு மாலதி வெற்றி
993 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ மகாதேவி வெற்றி
994 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சத்தியபிரியா வெற்றி
995 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர இராஜீ வெற்றி
996 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு சரிதா வெற்றி
997 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ந தேன்மொழி வெற்றி
998 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வ தனசேகரன் வெற்றி
999 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 27 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ பானுப்பிரியா வெற்றி
1000 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க அன்புசெல்வன் வெற்றி
1001 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 29 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு பா கோபிநாத் வெற்றி
1002 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 30 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மு தனலஷ்மி வெற்றி
1003 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 31 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம நசிமா வெற்றி
1004 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ காஞ்சனா வெற்றி
1005 செங்கல்பட்டு செங்கல்பட்டு வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ சந்தோஷ் கண்ணன் வெற்றி
1006 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம நாகேஸ்வரன் வெற்றி
1007 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர விக்னேஷ் வெற்றி
1008 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஹ டில்லீஸ்வரி ஹரி வெற்றி
1009 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி தங்கராசு வெற்றி
1010 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ ஜெயந்தி வெற்றி
1011 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா ரவி வெற்றி
1012 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நக்கீரன் வெற்றி
1013 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ குமரவேல் வெற்றி
1014 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த கார்த்திக் போட்டி இன்றி தேர்வு
1015 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சு சரஸ்வதி வெற்றி
1016 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த தேவி வெற்றி
1017 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி கார்த்திக் வெற்றி
1018 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எ திவ்யா வெற்றி
1019 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ ஹேமலதா வெற்றி
1020 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ஸ்ரீமதி வெற்றி
1021 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சசிகலா வெற்றி
1022 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப அம்பிகா வெற்றி
1023 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம கண்ணன் வெற்றி
1024 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜி கே லோகநாதன் வெற்றி
1025 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி ஸ்ரீமதி வெற்றி
1026 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ ஜெயந்தி வெற்றி
1027 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 22 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பி கௌசல்யா வெற்றி
1028 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ நளினி வெற்றி
1029 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தா சதீஷ்குமார் வெற்றி
1030 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 25 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி துர்கா பிரசாத் வெற்றி
1031 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க பரிமளா வெற்றி
1032 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 27 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா கலைச்செல்வன் வெற்றி
1033 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 28 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சே நாகேந்திரன் வெற்றி
1034 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ சுபாஷினி வெற்றி
1035 செங்கல்பட்டு நந்திவரம் கூடுவாஞ்சேரி வார்டு 30 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க கிரிதரன் வெற்றி
1036 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ கற்பகம் வெற்றி
1037 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு குமார் வெற்றி
1038 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி கோமதி வெற்றி
1039 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச அர்சுணன் வெற்றி
1040 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு ராதிகா வெற்றி
1041 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா நதியா வெற்றி
1042 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ல ஞானசுந்தரி வெற்றி
1043 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ப சித்ரா வெற்றி
1044 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சித்ரா வெற்றி
1045 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ சு முகமது ரபி வெற்றி
1046 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சிவலிங்கம் வெற்றி
1047 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 12 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தே ஜெர்லின் ஜோஸ் வெற்றி
1048 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ தேவிவரலட்சுமி வெற்றி
1049 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தே சசிகுமார் வெற்றி
1050 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இரா பரணி வெற்றி
1051 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த ரா செல்வம் வெற்றி
1052 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு மலர்விழி வெற்றி
1053 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ ஆண்டோ சிரில் ராஜ் வெற்றி
1054 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ கிஷோர் குமார் வெற்றி
1055 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சசிகலா தேவி வெற்றி
1056 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா ஜமீன் வெற்றி
1057 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 22 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி த சரளா வெற்றி
1058 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கே லட்சுமி வெற்றி
1059 செங்கல்பட்டு மதுராந்தகம் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா மூர்த்தி வெற்றி
1060 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 1 Indiya Jananayaka Katchi திருமதி பெ சுஜாதா வெற்றி
1061 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி யுவராஜ் வெற்றி
1062 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ பரிமளா வெற்றி
1063 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர கிரிச்சந்திரன் வெற்றி
1064 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு ரேணுகா வெற்றி
1065 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 6 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி தேவி கோகுலகிருஷ்ணன் வெற்றி
1066 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 7 தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் திருமதி காயத்திரி சரவணன் வெற்றி
1067 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி டி கஸ்தூரி தசரதன் வெற்றி
1068 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரெ சு மனோகரன் வெற்றி
1069 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எம் ஜி கே கோபிகண்ணன் வெற்றி
1070 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சித்ரா கமலக்கண்ணன் வெற்றி
1071 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ சண்முகம் வெற்றி
1072 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ ஆல்பர்ட் வெற்றி
1073 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ பெருமாள் வெற்றி
1074 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நி விஜயலட்சுமி வெற்றி
1075 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு சுசிலா வெற்றி
1076 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 17 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு கே ஆர் விஜயகுமார் வெற்றி
1077 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த கோமளவள்ளி வெற்றி
1078 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 19 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ஜெயந்தி வெற்றி
1079 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு து மூர்த்தி வெற்றி
1080 செங்கல்பட்டு மறைமலைநகர் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ சுரேஷ்குமார் வெற்றி
1081 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கொ சுந்தரமூா்த்தி வெற்றி
1082 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த குமாா் வெற்றி
1083 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர மணி வெற்றி
1084 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சாந்தி வெற்றி
1085 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ தங்கவேல் வெற்றி
1086 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சி மகேஸ்வரி வெற்றி
1087 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த குமாா் வெற்றி
1088 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 8 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு க செந்தில்குமாா் வெற்றி
1089 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு உ பாஸ்கரன் வெற்றி
1090 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் ஜீவா வெற்றி
1091 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ உமாசங்கரி வெற்றி
1092 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 12 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ ராஜேஸ்குமார் வெற்றி
1093 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கவிதா வெற்றி
1094 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ செல்வி வெற்றி
1095 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு பிரபா வெற்றி
1096 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 16 Indiya Jananayaka Katchi திரு எகேடி வரதராஜன் வெற்றி
1097 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஷே ஷேக்தாவூத் வெற்றி
1098 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர கங்கையம்மாள் வெற்றி
1099 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச அருணா வெற்றி
1100 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா பிரவீணா வெற்றி
1101 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க கலைச்செல்வி வெற்றி
1102 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வே மீனாட்சி வெற்றி
1103 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ நாராயணன் வெற்றி
1104 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ ஐஸ்வர்யா வெற்றி
1105 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ சம்பத்குமார் வெற்றி
1106 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 26 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு க தேவேந்திரன் வெற்றி
1107 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 27 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ரா பிரபு வெற்றி
1108 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ யசோதா வெற்றி
1109 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி சத்யா வெற்றி
1110 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சந்திரா வெற்றி
1111 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 31 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ சங்கர் வெற்றி
1112 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம நிர்மலாபபிதா வெற்றி
1113 சேலம் ஆத்தூர் வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க பாக்கியம் வெற்றி
1114 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 1 Pattali Makkal Katchi திரு ப மணி வெற்றி
1115 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 2 Pattali Makkal Katchi திரு வை மாதேஸ் வெற்றி
1116 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 3 Pattali Makkal Katchi திரு ரா மூர்த்தி வெற்றி
1117 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சித்ரா வெற்றி
1118 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர ராஜேஸ்வரி வெற்றி
1119 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ மகேந்திரன் வெற்றி
1120 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த தளபதி வெற்றி
1121 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ வேலாயுதம் வெற்றி
1122 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 9 Pattali Makkal Katchi திரு செ ராஜேந்திரன் வெற்றி
1123 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி உ ரூபிகா வெற்றி
1124 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த அழகேசன் வெற்றி
1125 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ கோ கமலக்கண்ணன் வெற்றி
1126 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சிவக்குமார் வெற்றி
1127 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ நாகராஜன் வெற்றி
1128 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 15 Pattali Makkal Katchi திரு ப மகாலிங்கம் வெற்றி
1129 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு விஜயா வெற்றி
1130 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 17 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ரா நதியா வெற்றி
1131 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ சாமியண்ணன் வெற்றி
1132 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வ இந்திராணி வெற்றி
1133 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு விஜயலட்சுமி வெற்றி
1134 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 21 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மு சரஸ்வதி வெற்றி
1135 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 22 Pattali Makkal Katchi திருமதி ரா அமுதா வெற்றி
1136 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 23 Pattali Makkal Katchi திருமதி பூ சரஸ்வதி வெற்றி
1137 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு புஷ்பவள்ளி வெற்றி
1138 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 25 Pattali Makkal Katchi திருமதி ர சரஸ்வதி வெற்றி
1139 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ முத்தம்மாள் வெற்றி
1140 சேலம் இடங்கணசாலை வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மோ அமுதா வெற்றி
1141 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ காளியப்பன் வெற்றி
1142 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி சாமியப்பன் வெற்றி
1143 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு செ பிச்சைமுத்து வெற்றி
1144 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ தங்கதுரை வெற்றி
1145 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம செல்வகுமார் வெற்றி
1146 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ல மல்லிகா வெற்றி
1147 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா தனம் வெற்றி
1148 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 8 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச செல்வி வெற்றி
1149 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த ச ம பாஷா வெற்றி
1150 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சந்திரா வெற்றி
1151 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இ கு தங்கவேல் வெற்றி
1152 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ர ரவி வெற்றி
1153 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம விஜியா வெற்றி
1154 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா கீதா வெற்றி
1155 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 15 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி நா ராதா வெற்றி
1156 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம சக்தி வெற்றி
1157 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ கமலா வெற்றி
1158 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சம்சாத்பேகம் வெற்றி
1159 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு அண்ணாராணி வெற்றி
1160 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம ரவி வெற்றி
1161 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தை சாந்தாமணி வெற்றி
1162 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வே ராம்குமார் வெற்றி
1163 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 23 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ நாராயணன் வெற்றி
1164 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மெ முருகன் வெற்றி
1165 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப கோவிந்தன் வெற்றி
1166 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 26 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு நாராயணன் வெற்றி
1167 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சித்ரா வெற்றி
1168 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கீதா வெற்றி
1169 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 29 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கொ பூ சுந்தராம்பாள் வெற்றி
1170 சேலம் எடப்பாடி வார்டு 30 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ வெங்கடேசன் வெற்றி
1171 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 1 Pattali Makkal Katchi திரு கே பழனிசாமி வெற்றி
1172 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 2 Pattali Makkal Katchi திரு அ பாலசுந்தரம் வெற்றி
1173 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 3 Pattali Makkal Katchi திரு ரா குமரேசன் வெற்றி
1174 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 4 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ சாமுண்டீஸ்வரி வெற்றி
1175 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 5 Pattali Makkal Katchi திரு ஏசி தனபால் வெற்றி
1176 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 6 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ செல்வி வெற்றி
1177 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப தேன்மொழி வெற்றி
1178 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி செ ஜெயந்தி வெற்றி
1179 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ ஆர்த்தி வெற்றி
1180 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டிஎம்எஸ் குணசேகரன் வெற்றி
1181 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி எஸ் விஜயா வெற்றி
1182 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சீ அனுராதா வெற்றி
1183 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி து தமிழ்ச்செல்வி வெற்றி
1184 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டிஎம் பாலசுப்ரமணியம் வெற்றி
1185 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சுபர்னா வெற்றி
1186 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த தனம் வெற்றி
1187 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ ருக்மணி வெற்றி
1188 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச அமுதா வெற்றி
1189 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 19 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி சி அகிலாண்டேஸ்வரி வெற்றி
1190 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எ சின்னுசாமி வெற்றி
1191 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப கோகிலா வெற்றி
1192 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க சின்னுசாமி வெற்றி
1193 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி வேதாச்சலம் வெற்றி
1194 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ மைசூர் வெற்றி
1195 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 25 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு அர்த்தனாரி வெற்றி
1196 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 26 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மா முருகன் வெற்றி
1197 சேலம் தாரமங்கலம் வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி லட்சுமி வெற்றி
1198 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி கோபி வெற்றி
1199 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ஆ சுப்ரமணி வெற்றி
1200 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி பிரகாஷ் வெற்றி
1201 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பெ ஜோதி வெற்றி
1202 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா மாலா வெற்றி
1203 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 6 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திருமதி சி தனலட்சுமி வெற்றி
1204 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி சுகுணா வெற்றி
1205 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க புஷ்பாவதி வெற்றி
1206 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மூ அலெக்சாண்டர் வெற்றி
1207 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 10 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு மோ செல்வம் வெற்றி
1208 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச சரண்யா வெற்றி
1209 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு அன்னக்கிளி வெற்றி
1210 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 13 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க காவேரி வெற்றி
1211 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 14 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா சுரேஷ் வெற்றி
1212 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா மீராதேவி வெற்றி
1213 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 16 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு சு தர்மராஜ் வெற்றி
1214 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சித்ரா வெற்றி
1215 சேலம் நரசிங்கபுரம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ச செல்வகுமார் வெற்றி
1216 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வெ உமா மஹேஸ்வரி வெற்றி
1217 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தி இளங்கோ வெற்றி
1218 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 3 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு இ இளம்பருதி வெற்றி
1219 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் ஈஸ்வரி வெற்றி
1220 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா லாவண்யா வெற்றி
1221 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் பி காசிவிஸ்வநாதன் வெற்றி
1222 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எல் லதாமணி வெற்றி
1223 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 8 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு தா செல்வன் வெற்றி
1224 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 9 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எ கே ஸ்ரீதரன் வெற்றி
1225 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 10 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ கலையரசி வெற்றி
1226 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எல் செல்வராணி வெற்றி
1227 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு எஸ் ஜி காசிவிஸ்வநாதன் வெற்றி
1228 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கீதா வெற்றி
1229 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ வெங்கடாசலம் வெற்றி
1230 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தே பாப்பாத்தி வெற்றி
1231 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப விஜயா வெற்றி
1232 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி அமுதா வெற்றி
1233 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம பூங்கொடி வெற்றி
1234 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சுபாஷினி வெற்றி
1235 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி திலகம் வெற்றி
1236 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம பிரான்சிஸ் சேவியர் வெற்றி
1237 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே கிருஷ்ணன் வெற்றி
1238 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 23 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ அனிதா வெற்றி
1239 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர கலா வெற்றி
1240 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு சீனிவாசன் வெற்றி
1241 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 26 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ல முருகேசன் வெற்றி
1242 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ சந்திரா வெற்றி
1243 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி ரங்கசாமி வெற்றி
1244 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 29 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி மெ மாரியம்மாள் வெற்றி
1245 சேலம் மேட்டூர் வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இரா சாந்தி வெற்றி
1246 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 1 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ச திவ்யா வெற்றி
1247 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ சித்தி ஆய்ஷா வெற்றி
1248 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா கீர்த்திகா வெற்றி
1249 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா அனுசியா மாரிமுத்து வெற்றி
1250 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு இராம குணசேகரன் வெற்றி
1251 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ கனீஸ்பாத்திமா அகமது காமில் வெற்றி
1252 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 7 Indian Union Muslim League திருமதி எம் அய்சா பௌஜீல் வெற்றி
1253 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நூ அபுதாஹிர் வெற்றி
1254 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அப்துல் ஹலீம் வெற்றி
1255 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம்எம்எஸ்அ தாஹிரா அம்மாள் வெற்றி
1256 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு இஸ்மாயில் நாச்சியா வெற்றி
1257 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு ராளியா வெற்றி
1258 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 13 Social Democratic Party of India திருமதி மு பெனாசிரா வெற்றி
1259 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு இன்பநாதன் வெற்றி
1260 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ பாலமுருகன் வெற்றி
1261 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி நான்சி விஜயசுந்தரி வெற்றி
1262 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு யா மைதீன் பிச்சை கனி வெற்றி
1263 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ உம்மல் மர்ஜான் வெற்றி
1264 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 19 இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி திருமதி ஹா தில்நவாஸ் பேகம் வெற்றி
1265 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மீ பகுருதீன் வெற்றி
1266 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெ அகமது மன்சூர் வெற்றி
1267 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ ஜாஸ்மின் வெற்றி
1268 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 23 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கு பசூல்கான் வெற்றி
1269 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ அப்துல் மாலிக் வெற்றி
1270 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 25 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு வே ராக்கப்பன் வெற்றி
1271 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 26 பாரதிய ஜனதா கட்சி திரு சி வடிவேல் வெற்றி
1272 தஞ்சாவூர் அதிராமபட்டினம் வார்டு 27 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வீ சேதுராமன் வெற்றி
1273 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு சாந்தி வெற்றி
1274 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 2 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ர ராதிகா வெற்றி
1275 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா நாகலெட்சுமி வெற்றி
1276 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் ஜெயராமன் வெற்றி
1277 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி ர ரஷ்யா பேகம் வெற்றி
1278 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நளினிகோபி வெற்றி
1279 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ ராமலிங்கம் வெற்றி
1280 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு காமராஜ் வெற்றி
1281 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு முத்துச்சாமி வெற்றி
1282 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா பொன்மணி வெற்றி
1283 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப சுரேஷ் வெற்றி
1284 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி உ மகாலெட்சுமி வெற்றி
1285 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி இ பிரியா வெற்றி
1286 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வீ குமார் வெற்றி
1287 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 15 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மா தேன்மொழி வெற்றி
1288 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 16 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா செல்வராணி வெற்றி
1289 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 17 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பா லதா பாஸ்கரன் வெற்றி
1290 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 18 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு ச சிவக்குமார் வெற்றி
1291 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ரா ரவிக்குமார் வெற்றி
1292 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 20 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மா சுரேஷ் வெற்றி
1293 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 21 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே நாடிமுத்து வெற்றி
1294 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 22 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பூ சரவணகுமார் வெற்றி
1295 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 23 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச நளினி சம்பத் வெற்றி
1296 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 24 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி உ பிரபாகனி வெற்றி
1297 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 25 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு எஸ் ஆர் ஜவகர்பாபு வெற்றி
1298 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 26 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி கா கலையரசி வெற்றி
1299 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 27 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி வி ஜெயபாரதி வெற்றி
1300 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 28 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி லதா வெற்றி
1301 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 29 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு சி முருகேசன் வெற்றி
1302 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 30 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சா அ ரா ரகுராமன் வெற்றி
1303 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 31 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆர் கே குமணன் வெற்றி
1304 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ சண்முகபிரியா வெற்றி
1305 தஞ்சாவூர் பட்டுக்கோட்டை வார்டு 33 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரெ கோமதி வெற்றி
1306 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த தண்டபாணி வெற்றி
1307 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ச அலமேலு வெற்றி
1308 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 3 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எம் பழனியம்மாள் வெற்றி
1309 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எ அம்பிகா வெற்றி
1310 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 5 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி தி செல்வி வெற்றி
1311 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 6 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சை முன்னா வெற்றி
1312 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 7 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ர சத்யா வெற்றி
1313 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க புவனேஸ்வரன் வெற்றி
1314 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ மாதேஸ்வரன் வெற்றி
1315 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு பாண்டியன் வெற்றி
1316 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப முருகவேல் வெற்றி
1317 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பெ வாசுதேவன் வெற்றி
1318 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ந ஜெகன் வெற்றி
1319 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா மோகன் வெற்றி
1320 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சௌந்தர்ராஜன் வெற்றி
1321 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 16 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி பொ சின்னபாப்பா வெற்றி
1322 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா சமயா வெற்றி
1323 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ம செந்தில்வேல் வெற்றி
1324 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 19 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கோ உமையாம்பிகை வெற்றி
1325 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு செல்வி வெற்றி
1326 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா சந்திரா வெற்றி
1327 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த அல்லிராணி வெற்றி
1328 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 23 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப நாகராஜன் வெற்றி
1329 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 24 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு டி வி பாலசுப்பிரமணியன் வெற்றி
1330 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 25 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஜெ சத்யா வெற்றி
1331 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 26 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி எஸ் தனலட்சுமி வெற்றி
1332 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 27 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா லட்சுமி வெற்றி
1333 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 28 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா சம்பந்தம் வெற்றி
1334 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 29 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி அ நித்யா வெற்றி
1335 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 30 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திருமதி ர விஜயலட்சுமி வெற்றி
1336 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 31 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு அ மாதேஷ் வெற்றி
1337 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 32 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி பி எஸ் கவிதா வெற்றி
1338 தர்மபுரி தருமபுரி வார்டு 33 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரா ராஜாத்தி வெற்றி
1339 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி க சாந்தி வெற்றி
1340 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 2 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி நா அருள்மணி வெற்றி
1341 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே செல்வராஜ் வெற்றி
1342 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு அழகேஸ்வரி வெற்றி
1343 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ சாந்தி வெற்றி
1344 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த சண்முகப்பிரியா வெற்றி
1345 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப கனகராஜ் வெற்றி
1346 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க திருமலைசாமி போட்டி இன்றி தேர்வு
1347 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ம தேவி வெற்றி
1348 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆ அம்சநிவேதா வெற்றி
1349 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 11 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ப வெள்ளைச்சாமி போட்டி இன்றி தேர்வு
1350 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 12 இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் திரு ஹ முகமது மீரான் வெற்றி
1351 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வீ கண்ணன் வெற்றி
1352 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு த ரமேஷ் வெற்றி
1353 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு ஜெயமணி வெற்றி
1354 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 16 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு நா பழனிச்சாமி வெற்றி
1355 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஏ மகாராணி வெற்றி
1356 திண்டுக்கல் ஒட்டன்சத்திரம் வார்டு 18 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு க கிருஷ்ணமூர்த்தி வெற்றி
1357 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 1 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி த கலாவதி வெற்றி
1358 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஜெய சுந்தரம் வெற்றி
1359 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு ஜோதிமணி வெற்றி
1360 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 4 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு நித்யா வெற்றி
1361 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 5 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு இ போஸ் ஜெகநாதன் வெற்றி
1362 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கோ கணேசன் வெற்றி
1363 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் செல்வி பிரபா ஷாமிலி ஜீவா வெற்றி
1364 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மு அப்பாஸ் அலி வெற்றி
1365 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 9 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி வி விஜி வெற்றி
1366 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சி முகமது இப்ராஉறிம் வெற்றி
1367 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 11 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தே இருதயராஜா வெற்றி
1368 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 12 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா யாஸ்மின் வெற்றி
1369 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 13 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ரீ வைலட் வெற்றி
1370 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 14 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி செ தேவி வெற்றி
1371 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 15 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மா நாகதேவி வெற்றி
1372 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 16 Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam திருமதி தா நஜிமாபானு வெற்றி
1373 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 17 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு பா செல்லத்துரை வெற்றி
1374 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 18 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு தொ சுப்பிரமணி பால் ராஜ் வெற்றி
1375 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 19 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஞா சித்ரா பாண்டி வெற்றி
1376 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 20 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ஆர் பரிமளா வெற்றி
1377 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 21 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கே பி என் மாயகண்ணன் வெற்றி
1378 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 22 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு ஆ அருள்சாமி வெற்றி
1379 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 23 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி அ மரிய புஷ்பம் வெற்றி
1380 திண்டுக்கல் கொடைக்கானல் வார்டு 24 சுயேட்சை வேட்பாளர் திரு க சந்திர மோகன் வெற்றி
1381 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 1 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு வெ ராஜு வெற்றி
1382 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 2 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி ப கமலா வெற்றி
1383 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 3 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு சு சரவணன் வெற்றி
1384 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 4 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு கலையரசி வெற்றி
1385 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 5 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கு பூங்கொடி வெற்றி
1386 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 6 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு மீ வீரமணி வெற்றி
1387 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 7 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திரு கி சுரேஷ் வெற்றி
1388 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 8 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி சு இந்திரா வெற்றி
1389 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 9 அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி கா புஷ்பலதா வெற்றி
1390 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 10 திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் திருமதி மு சண்முகபிரியா வெற்றி
1391 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 11 சுயேட்சை வேட்பாளர் திருமதி மா பாசமலர் வெற்றி
1392 திண்டுக்கல் பழனி வார்டு 12 Viduthalai Chiruthaigal Katchi திரு சி முருகேசன் வெற்றி (குலு