1 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச ஜெயலட்சுமி |
வெற்றி |
2 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே ராஜலட்சுமி |
வெற்றி |
3 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பா அர்சுணன் |
வெற்றி |
4 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 4 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி ச கலைவாணி |
வெற்றி |
5 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப தனலட்சுமி |
வெற்றி |
6 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி சிவகாமி |
வெற்றி |
7 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி ரம்யா |
வெற்றி |
8 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம சகுந்தலா |
வெற்றி |
9 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஹ ரம்லா |
வெற்றி |
10 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ தெண்டபாணி |
வெற்றி |
11 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப லோகு பாண்டியன் |
வெற்றி |
12 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச வின்சென்ட் ஜோசப் |
வெற்றி |
13 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ அப்துல் கய்யூம் |
வெற்றி |
14 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ மும்தாஜ் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
15 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு மத்தீன் |
வெற்றி |
16 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ர ராஜசேகரன் |
வெற்றி |
17 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி மும்தாஜ் |
வெற்றி |
18 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 18 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு தே ஆறுச்சாமி |
வெற்றி |
19 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு ஜெயந்தி |
வெற்றி |
20 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 20 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா சாய்ரா பானு |
வெற்றி |
21 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 21 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
22 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 22 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு அ கே ஆசாத் |
வெற்றி |
23 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 23 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஜா ஷாஜாதீ பர்வீன் |
வெற்றி |
24 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 24 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு ஜெயக்குமார் |
வெற்றி |
25 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 25 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச மஞ்சுளா |
வெற்றி |
26 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 26 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா அஸ்வதி |
வெற்றி |
27 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 27 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு த ரீகன் |
வெற்றி |
28 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 28 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திரு சீ ராம்தாஸ் |
வெற்றி |
29 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 29 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு அரசகாளை |
வெற்றி |
30 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 30 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கி சாந்தி |
வெற்றி |
31 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 31 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு சௌந்தரராஜன் |
வெற்றி |
32 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 32 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு கலைராஜன் |
வெற்றி |
33 |
திருப்பூர் |
உடுமலைப்பேட்டை |
வார்டு 33 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ வேலுச்சாமி |
வெற்றி |
34 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந சூரியபிரகாஷ் |
வெற்றி |
35 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஹ ரஹமத்துல்லா |
வெற்றி |
36 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு ஜெயசித்ரா |
வெற்றி |
37 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ இப்ராகிம் கலிலுல்லா |
வெற்றி |
38 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ மீனாட்சி |
வெற்றி |
39 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப ராஜாத்தி |
வெற்றி |
40 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சௌ கவிதா |
வெற்றி |
41 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு வளர்மதி |
வெற்றி |
42 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஏ பி துரைசாமி |
வெற்றி |
43 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 10 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி ந ஹேமலதா |
வெற்றி |
44 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தி அருண்குமார் |
வெற்றி |
45 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பி நித்யா |
வெற்றி |
46 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ம சிலம்பரசன் |
வெற்றி |
47 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் சிவரஞ்சனி |
வெற்றி |
48 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஏ சி ஜி மணிவண்ணன் |
வெற்றி |
49 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர கமலவேணி |
வெற்றி |
50 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 17 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சி சோபனா |
வெற்றி |
51 |
திருப்பூர் |
காங்கேயம் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி வாணி |
வெற்றி |
52 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச ராஜேந்திரன் |
வெற்றி |
53 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு பாப்புகண்ணன் |
வெற்றி |
54 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு அன்பழகன் |
வெற்றி |
55 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வ ராஜாத்தி |
வெற்றி |
56 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ சாந்தி |
வெற்றி |
57 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ முபாரக் அலி |
வெற்றி |
58 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சா முகமது யூசுப் |
வெற்றி |
59 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நா கல்பனா |
வெற்றி |
60 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப முத்துலட்சுமி |
வெற்றி |
61 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே உஷாணாபானு |
வெற்றி |
62 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா ஷீலாதேவி |
வெற்றி |
63 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா தேவி அபிராமி என்கின்ற அபிராமி |
வெற்றி |
64 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே சீனிவாசன் |
வெற்றி |
65 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா முரட்டாண்டி |
வெற்றி |
66 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா சரஸ்வதி |
வெற்றி |
67 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ கமலக்கண்ணன் |
வெற்றி |
68 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ சாஜிதாபானு |
வெற்றி |
69 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ செலின் பிலோமினா |
வெற்றி |
70 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச புனிதா |
வெற்றி |
71 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 20 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு எம் ரவிச்சந்திரன் |
வெற்றி |
72 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 21 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு து சந்திரசேகரன் |
வெற்றி |
73 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 22 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த நாகராஜன் |
வெற்றி |
74 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 23 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு முருகானந்தம் |
வெற்றி |
75 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 24 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஹ உமா மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
76 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 25 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க மலர்விழி |
வெற்றி |
77 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 26 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ தனலட்சுமி |
வெற்றி |
78 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 27 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஞா ஷாலினி |
வெற்றி |
79 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 28 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி கோ மீனாட்சி |
வெற்றி |
80 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 29 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ ஸ்ரீதரன் |
வெற்றி |
81 |
திருப்பூர் |
தாராபுரம் |
வார்டு 30 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ சக்திவேல் |
வெற்றி |
82 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 1 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
திருமதி ப மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
83 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஏ சம்சாத்பேகம் |
வெற்றி |
84 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா காயத்ரி |
வெற்றி |
85 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா கார்த்திகேயன் |
வெற்றி |
86 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ தனலட்சுமி |
வெற்றி |
87 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா நடராஜ் |
வெற்றி |
88 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ முருகசாமி |
வெற்றி |
89 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வே ராஜன் |
வெற்றி |
90 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச யுவராஜ் |
வெற்றி |
91 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 10 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திரு ப சுப்பிரமணியம் |
வெற்றி |
92 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே லதா |
வெற்றி |
93 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச சுஜினி |
வெற்றி |
94 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு மதிவாணன் |
வெற்றி |
95 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 14 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திரு ப தேவராஜன் |
வெற்றி |
96 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 15 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
திரு ந கதிர்வேல் |
வெற்றி |
97 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 16 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு தங்கவேல் |
வெற்றி |
98 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 17 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த பானுப்பிரியா |
வெற்றி |
99 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 18 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பூ தங்கம் |
வெற்றி |
100 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 19 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
திருமதி சு கோகிலா |
வெற்றி |
101 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 20 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
திருமதி பொ ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
102 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 21 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச ரேவதி |
வெற்றி |
103 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 22 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திருமதி எஸ் பார்வதி |
வெற்றி |
104 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 23 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் பூங்கோதை |
வெற்றி |
105 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 24 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
திருமதி கி லீலாவதி |
வெற்றி |
106 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 25 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு பாரதி |
வெற்றி |
107 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 26 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா குமார் |
வெற்றி |
108 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 27 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கோ வளர்மதி |
வெற்றி |
109 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு பாலகிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
110 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ ராஜசேகரன் |
வெற்றி |
111 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த தினேஷ்குமார் |
வெற்றி |
112 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சீ சௌந்தரராஜன் |
வெற்றி |
113 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா கவிதாமணி |
வெற்றி |
114 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 6 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ப ஈஸ்வரமூர்த்தி |
வெற்றி |
115 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி து கனகுமணி |
வெற்றி |
116 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ சுகன்யா |
வெற்றி |
117 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க பாமிதா |
வெற்றி |
118 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர சபீனா |
வெற்றி |
119 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த வசந்தாமணி |
வெற்றி |
120 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சா சசிகுமார் |
வெற்றி |
121 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 13 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி இ நர்மதா |
வெற்றி |
122 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 14 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி செ ஈஸ்வரி |
வெற்றி |
123 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
124 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ ருக்மணி |
வெற்றி |
125 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 17 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ப தண்டபாணி |
வெற்றி |
126 |
திருப்பூர் |
பல்லடம் |
வார்டு 18 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி ச சசிரேகா |
வெற்றி |
127 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச கலையரசி |
வெற்றி |
128 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கனியரசி |
வெற்றி |
129 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பெ லோகாம்பாள் |
வெற்றி |
130 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா மணி |
வெற்றி |
131 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சே செல்வராஜ் |
வெற்றி |
132 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கண்ணகி |
வெற்றி |
133 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 7 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திருமதி மு ராதாமணி |
வெற்றி |
134 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
135 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
136 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ விஸ்வேஸ்வரன் |
வெற்றி |
137 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப சந்திரசேகர் |
வெற்றி |
138 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க பிரபு |
வெற்றி |
139 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க மணி |
வெற்றி |
140 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு சுஜாதா |
வெற்றி |
141 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கோ சொர்ணாம்பிகை |
வெற்றி |
142 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச கலையரசி |
வெற்றி |
143 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு முத்துலட்சுமி |
வெற்றி |
144 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வா விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
145 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா நளினி |
வெற்றி |
146 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 20 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
147 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 21 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு ராம்குமார் |
வெற்றி |