முடிவுகள் - ராமநாதபுரம்
முடிவுகள் - மாநகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - ராமநாதபுரம்
S.No | மாவட்டத்தின் பெயர் | மாநகராட்சியின் பெயர் | வார்டு பெயர் | வேட்பாளர் பெயர் | கட்சியின் பெயர் | முடிவுகள் |
---|---|---|---|---|---|---|
No Record Found |
முடிவுகள் - நகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - ராமநாதபுரம்
S.No | மாவட்டத்தின் பெயர் | நகராட்சியின் பெயர் | வார்டு பெயர் | வேட்பாளர் பெயர் | கட்சியின் பெயர் | முடிவுகள் |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 1 | திருமதி வ முனீஸ்வரி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
2 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 2 | திருமதி மு ஜோதிமணி | இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் | வெற்றி |
3 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 3 | திருமதி டி மங்கையற்கரசி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
4 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 4 | திருமதி ம தனபாண்டியம்மாள் | Amma Makkal Munnettra Kazagam | வெற்றி |
5 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 5 | திரு ந இராஜராம்பாண்டியன் | இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் | வெற்றி |
6 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 6 | திருமதி வி கயல்விழி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
7 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 7 | திரு இரா பிரவீன் தங்கம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | போட்டி இன்றி தேர்வு |
8 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 8 | திருமதி வி செல்வராணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
9 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 9 | திரு தா சி நாகராஜன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
10 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 10 | திரு கா காளிதாஸ் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
11 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 11 | திருமதி ம ராணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
12 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 12 | திரு கோ கமலக்கண்ணன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
13 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 13 | திரு மு வீரசேகர் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
14 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 14 | திருமதி செ விஜயலெட்சுமி | Others | வெற்றி |
15 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 15 | திரு அ காதர் பிச்சை | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
16 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 16 | திரு ஜெ ஜெயராமன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
17 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 17 | திருமதி நே ஜோதிபுஷ்பம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
18 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 18 | திரு கோ மணிகண்டன் | இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் | வெற்றி |
19 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 19 | திருமதி மு சபிக்காபானு | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
20 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 20 | திரு கோ குமார் | பாரதிய ஜனதா கட்சி | வெற்றி |
21 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 21 | திரு து இராமசுப்பிரமணியன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
22 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 22 | திருமதி மா கனகவள்ளி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
23 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 23 | திருமதி இந்துமதி முத்துலட்சுமி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
24 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 24 | திரு சே ரமேஷ் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
25 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 25 | திருமதி சே செல்வி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
26 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 26 | திருமதி சு லெட்சுமி | Others | வெற்றி |
27 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 27 | திருமதி செ இந்திராமேரி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
28 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 28 | திரு ச இராமநாதன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
29 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 29 | திருமதி கா காயத்திரி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | போட்டி இன்றி தேர்வு |
30 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 30 | திரு கு கார்மேகம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
31 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 31 | திரு மு முகம்மது ஜஹாங்கீர் | Others | வெற்றி |
32 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 32 | திருமதி நா மெகர்பானு | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
33 | ராமநாதபுரம் | இராமநாதபுரம் | வார்டு 33 | திருமதி கு பஞ்சவர்ணம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
34 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 1 | திரு ச முகம்மது பாதுஷா | Others | வெற்றி |
35 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 2 | திருமதி வே ஜெயலெட்சுமி | Others | வெற்றி |
36 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 3 | திரு வி எஸ் ஹமீது சுல்தான் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
37 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 4 | திருமதி ம சூரியகலா | இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) | வெற்றி |
38 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 5 | திருமதி சி காயத்ரி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
39 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 6 | திருமதி செ பைரோஸ் பாத்திமா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
40 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 7 | திரு ரெ செய்யது மீரான் அலி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
41 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 8 | திரு எம் எம் கே முகம்மது காசீம் மரைக்கார் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
42 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 9 | திரு மு நசீருதீன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
43 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 10 | திருமதி தெ பவித்ரா | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
44 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 11 | திருமதி பை செஹனாஸ் ஆபிதா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
45 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 12 | திருமதி ஜ உம்மு சல்மா பீவி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
46 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 13 | திருமதி செ தாஜுன் அலிமா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
47 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 14 | திரு கா முகம்மது ஹாஜா சுஐபு | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
48 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 15 | திருமதி அ டல்சி | Others | வெற்றி |
49 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 16 | திருமதி சி ஐனுல் ஆரிபா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
50 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 17 | திரு ஜ செய்யது முகம்மது பயாஸ்தீன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
51 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 18 | திருமதி சீ ஜக்கினா பேகம் | Social Democratic Party of India | வெற்றி |
52 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 19 | திரு ச சர்ஃப்ரஸ் நவாஸ் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
53 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 20 | திரு அ சேக் உசைன் | Others | வெற்றி |
54 | ராமநாதபுரம் | கீழக்கரை | வார்டு 21 | திரு சு சித்திக் | Others | வெற்றி |
55 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 1 | திரு தே கிருஷ்ணன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
56 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 2 | திரு ர ஜீவரெத்தினம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
57 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 3 | திரு க சிகாமணி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
58 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 4 | திருமதி மு சர்மிளாராணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
59 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 5 | திரு நா பாக்கியராஜ் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
60 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 6 | திரு து நா ஜெய்சங்கர் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
61 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 7 | திரு பொ கு குபேந்திரன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
62 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 8 | திருமதி க திருசபரி தவமணி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
63 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 9 | திருமதி க ராக்கம்மாள் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
64 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 10 | திரு எம் ஜி சீனிவாசன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
65 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 11 | திருமதி மோ பானுமதி | பாரதிய ஜனதா கட்சி | வெற்றி |
66 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 12 | திரு மாகி கண்ணன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
67 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 13 | திரு க அப்துல் மாலிக் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
68 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 14 | திரு து துரை சரவணன் | பாரதிய ஜனதா கட்சி | வெற்றி |
69 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 15 | திரு ரா முத்துக்குமார் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
70 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 16 | திருமதி ந துர்க்கா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
71 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 17 | திரு ச இரா சதீஷ்குமார் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
72 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 18 | திருமதி ரா கவிதா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
73 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 19 | திருமதி க வசந்தகல்யாணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
74 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 20 | திருமதி அ சுகன்யா | Others | வெற்றி |
75 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 21 | திருமதி த பிரபா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
76 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 22 | திருமதி ர தேவிகா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
77 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 23 | திரு வ மு ப பாக்கியம் | Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam | வெற்றி |
78 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 24 | திரு சே கருணாநிதி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
79 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 25 | திருமதி மு குணாதேவி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
80 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 26 | திருமதி பூ ராதா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
81 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 27 | திருமதி து கனிமொழி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
82 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 28 | திருமதி ரா தனலெட்சுமி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
83 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 29 | திருமதி சி அமுதாராணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
84 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 30 | திருமதி மு மாாியம்மாள் | Others | வெற்றி |
85 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 31 | திருமதி இரா ஜெயபாரதி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
86 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 32 | திரு மு வடமலை | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
87 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 33 | திரு மு குணசேகரன் | Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam | வெற்றி |
88 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 34 | திருமதி மு கிருஷ்ணவேணி | Others | வெற்றி |
89 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 35 | திருமதி செ ராஜலெட்சுமி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
90 | ராமநாதபுரம் | பரமக்குடி | வார்டு 36 | திரு ரா மோகன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
91 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 1 | திருமதி ரா மலையம்மாள் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
92 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 2 | திரு க பிரபாகர் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
93 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 3 | திரு க முருகன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
94 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 4 | திருமதி பா தில்லைபுஷ்பம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
95 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 5 | திருமதி சு தில்லைநாயகி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
96 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 6 | திரு நா பிரபுக்குமார் | Others | வெற்றி |
97 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 7 | திருமதி ம ஜீவரேகா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
98 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 8 | திரு சே சங்கர் | Others | வெற்றி |
99 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 9 | திரு இ நாசர்கான் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
100 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 10 | திரு கா அர்ச்சுணன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
101 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 11 | திருமதி ஜோ புஷ்பலதா | இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் | வெற்றி |
102 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 12 | திரு நா சத்தியமூர்த்தி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
103 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 13 | திருமதி பா கோட்டைப்பிரியா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
104 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 14 | திரு தே முகேஷ்குமார் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
105 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 15 | திருமதி ரா ராஜாத்தி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
106 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 16 | திருமதி ச ராஜலெட்சுமி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
107 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 17 | திருமதி தி அண்ணக்கொடி ராணி | Others | வெற்றி |
108 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 18 | திரு வெ தட்சணாமூர்த்தி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
109 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 19 | திருமதி ர மகேஸ்வரி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
110 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 20 | திருமதி செ காளீஸ்வரி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
111 | ராமநாதபுரம் | ராமேஸ்வரம் | வார்டு 21 | திரு அ அர்ச்சுணன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
முடிவுகள் - பேரூராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - ராமநாதபுரம்
S.No | மாவட்டத்தின் பெயர் | பேரூராட்சியின் பெயர் | வார்டு பெயர் | வேட்பாளர் பெயர் | கட்சியின் பெயர் | முடிவுகள் |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 1 | திரு மா மாரி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
2 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 2 | திருமதி அ இந்திரா | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
3 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 3 | திரு கா நைனா முகம்மது | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
4 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 4 | திருமதி அ பல்கிஸ் ஷாகிரா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
5 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 5 | திருமதி வி என் இ பாத்திமா கனி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
6 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 6 | திரு வி ஏ ஜாகீர் உசேன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
7 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 7 | திருமதி வி எம் ஜெய்லானி பீவி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
8 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 8 | திருமதி கோ நாகஜோதி | இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் | வெற்றி |
9 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 9 | திரு க பாண்டி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | போட்டி இன்றி தேர்வு |
10 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 10 | திருமதி ரா புஷ்பராணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
11 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 11 | திருமதி மு ஜோதி பிரகாசம் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
12 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 12 | திருமதி ச முத்து நாச்சியார் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
13 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 13 | திரு அ ரவிக்குமார் | இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) | வெற்றி |
14 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 14 | திருமதி ச கிருஷ்ணவேணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
15 | ராமநாதபுரம் | அபிராம்ம் | வார்டு 15 | திருமதி அ ஜெமிலா பர்வின் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
16 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 1 | திரு கா பாலகிருஷ்ணன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
17 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 2 | திரு மு புரோஸ்கான் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
18 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 3 | திருமதி பா அனுராதா | பாரதிய ஜனதா கட்சி | வெற்றி |
19 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 4 | திருமதி ம கருப்பாயி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
20 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 5 | திரு ஜோ இராஜீ | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
21 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 6 | திரு மு விஜயன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
22 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 7 | திரு ரா சுதாகர் | இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் | வெற்றி |
23 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 8 | திருமதி கா சரண்யா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
24 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 9 | திருமதி தெ பாஜிலாபேகம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
25 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 10 | திரு சு சாக்ளா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
26 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 11 | திரு சி வைரவன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
27 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 12 | திருமதி அ பாத்திமா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
28 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 13 | திருமதி கே மௌசூரியா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
29 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 14 | திருமதி செ பூரணம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
30 | ராமநாதபுரம் | ஆர்.எஸ்.மங்கலம் | வார்டு 15 | திருமதி ச பெனாசிர் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
31 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 1 | திருமதி வெ மீனாட்சி | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
32 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 2 | திருமதி ரா மகாலெட்சுமி | Others | வெற்றி |
33 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 3 | திருமதி பா வீரபாக்கியம் | Others | வெற்றி |
34 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 4 | திருமதி ச தேவி | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
35 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 5 | திரு ரா உத்தண்ட சுரேஷ் | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
36 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 6 | திரு போ செல்வேந்திரன் | Others | வெற்றி |
37 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 7 | திரு அ அப்துல் வஹாப் சகாராணி | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
38 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 8 | திருமதி மு கனிமலர் | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
39 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 9 | திரு ரா பொன்னுச்சாமி | Others | வெற்றி |
40 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 10 | திரு மா அந்தோணி சவரியார் அடிமை | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
41 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 11 | திரு அ ஷேக் முகம்மது | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
42 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 12 | திருமதி ஜா ஹமீது மீராள் கௌசர் | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
43 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 13 | திருமதி நா சித்ரா | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
44 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 14 | திருமதி ஜோ சத்யா | பாரதிய ஜனதா கட்சி | போட்டி இன்றி தேர்வு |
45 | ராமநாதபுரம் | கமுதி | வார்டு 15 | திருமதி ஆ திருக்கம்மாள் | Others | போட்டி இன்றி தேர்வு |
46 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 1 | திரு ர மாரியப்பன் | Others | வெற்றி |
47 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 2 | திருமதி மா பானுமதி | Others | வெற்றி |
48 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 3 | திருமதி செ இந்திரா | Others | வெற்றி |
49 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 4 | திருமதி சு சண்முகத்தாய் | Others | வெற்றி |
50 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 5 | திரு சு கோவிந்தன் | Others | வெற்றி |
51 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 6 | திருமதி பா மாணிக்கவள்ளி | Others | வெற்றி |
52 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 7 | திரு கா முகமது ஜின்னா | Others | வெற்றி |
53 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 8 | திரு நா அழகர்வேல்பாண்டியன் | Others | வெற்றி |
54 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 9 | திருமதி அ ஆபிதா பீவி | Others | வெற்றி |
55 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 10 | திரு அ குமரையா | Others | வெற்றி |
56 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 11 | திருமதி பூ அமுதா | Others | வெற்றி |
57 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 12 | திருமதி பா இந்துராணி | Others | வெற்றி |
58 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 13 | திருமதி பா மணிமேகலை | Others | வெற்றி |
59 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 14 | திரு இரா காமராஜ் | Others | வெற்றி |
60 | ராமநாதபுரம் | சாயல்குடி | வார்டு 15 | திரு ச மாணிக்கவேல் | Others | வெற்றி |
61 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 1 | திருமதி அ ஜெனிபர் நிஷா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
62 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 2 | திரு ஆ தாஸ் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
63 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 3 | திருமதி ரா அழகுராணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
64 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 4 | திருமதி ரா செல்வி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி (குலுக்கல் முறை) |
65 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 5 | திரு க தொண்டீஸ்வரன் | Others | வெற்றி |
66 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 6 | திரு சா செய்யது அப்தாகிர் | Others | வெற்றி |
67 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 7 | திரு தி காத்தராஜா | இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் | வெற்றி |
68 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 8 | திரு செ ரவிக்குமார் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
69 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 9 | திருமதி மு மஹ்ஜபின் சல்மா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
70 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 10 | திருமதி ஜ ஷாஜஹான் பானு | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
71 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 11 | திருமதி மு ரகுமத்குபுரா பீவி | Others | வெற்றி |
72 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 12 | திரு ஆ பார்த்திபன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
73 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 13 | திருமதி அ மும்தாஜ்பீவி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
74 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 14 | திருமதி இ சமிமா பானு | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
75 | ராமநாதபுரம் | தொண்டி | வார்டு 15 | திரு கி பெரியசாமி | Others | வெற்றி |
76 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 1 | திருமதி ச கலாவதி | Viduthalai Chiruthaigal Katchi | வெற்றி |
77 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 2 | திரு கா சம்பத் ராஜா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
78 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 3 | திருமதி ரா ஜெயந்தி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
79 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 4 | திருமதி அ ஜன்னத் சகிலா | Others | வெற்றி |
80 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 5 | திரு மு வாசிம் அக்ரம் | Others | வெற்றி |
81 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 6 | திரு வே முருகானந்தம் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
82 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 7 | திரு ந பூவேந்திரன் | Others | வெற்றி |
83 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 8 | திருமதி மு சித்ரா தேவி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
84 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 9 | திரு செ சாதிக் பாட்சா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
85 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 10 | திரு மு முகம்மது மீரா சாகிபு | Others | வெற்றி |
86 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 11 | திரு இ முபாரக் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
87 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 12 | திருமதி ம சைலஜா ஆனந்தி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
88 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 13 | திருமதி கா சீதாலெட்சுமி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
89 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 14 | திருமதி ச உமா மகேஸ்வரி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
90 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 15 | திருமதி மூ கல்யாணி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
91 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 16 | திருமதி ந மகேஸ்வரி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
92 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 17 | திரு மு நம்புராஜன் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
93 | ராமநாதபுரம் | மண்டபம் | வார்டு 18 | திரு த ராஜா | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
94 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 1 | திரு ரா வயணப்பெருமாள் | Others | வெற்றி |
95 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 2 | திருமதி ந பார்வதி | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
96 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 3 | திருமதி இரா மாரியம்மாள் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
97 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 4 | திரு அ ஷாஜஹான் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
98 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 5 | திருமதி க மீனாள் | Amma Makkal Munnettra Kazagam | வெற்றி |
99 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 6 | திரு ஆ கருப்பணன் | Amma Makkal Munnettra Kazagam | வெற்றி |
100 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 7 | திரு கி மோகன்தாஸ் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
101 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 8 | திரு சா நாகூர்மீரா | Others | வெற்றி |
102 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 9 | திரு வே பாலுச்சாமி | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
103 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 10 | திரு மு சேகர் | Tamilaga Makkal Munnetra Kazhagam | வெற்றி |
104 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 11 | திருமதி ச தனலெட்சுமி | Others | வெற்றி |
105 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 12 | திருமதி சே யுவபிரியா | Others | வெற்றி |
106 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 13 | திருமதி கா உம்முதர்தா | Others | வெற்றி |
107 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 14 | திருமதி தா ஹிதாயத்துல் பானு | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |
108 | ராமநாதபுரம் | முதுகுளத்தூர் | வார்டு 15 | திருமதி ச சுந்தரம்மாள் | திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | வெற்றி |