1 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி எஸ் அருணா |
வெற்றி |
2 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி டி கெளசல்யா |
வெற்றி |
3 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி எஸ் பிரபாவதி |
வெற்றி |
4 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு க கா சதீஷ் |
வெற்றி |
5 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி தி சுகன்யா |
வெற்றி |
6 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சுபாஷினி |
வெற்றி |
7 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி எம் ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
8 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ப சோ முனுசாமி |
வெற்றி |
9 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ர சுஜாதா |
வெற்றி |
10 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு து கண்ணதாசன் |
வெற்றி |
11 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் ரஹ்மான்கான் |
வெற்றி |
12 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பூ சந்தான லட்சுமி |
வெற்றி |
13 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நி பொன்னரசி |
வெற்றி |
14 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 14 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு க சுகுமாா் |
வெற்றி |
15 |
திருவள்ளுர் |
ஆரணி |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மு குமா்ா |
வெற்றி |
16 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர சமிமா |
வெற்றி |
17 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா இந்துமதி |
வெற்றி |
18 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ அப்துல் ரஷீத் |
வெற்றி |
19 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு அபிராமி |
வெற்றி |
20 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வா கோகுல்கிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
21 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி ஆனந்தி |
வெற்றி |
22 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ர குமரவேலு |
வெற்றி |
23 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம திரிபுரசுந்தரி |
வெற்றி |
24 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப ஜீவா |
வெற்றி |
25 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர ஆப்தாப்பேகம் |
வெற்றி (குலுக்கல் முறை) |
26 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பா மணிகண்டன் |
வெற்றி |
27 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச வெங்கடேசன் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
28 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா கல்பனா |
வெற்றி |
29 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந சுமலதா |
வெற்றி |
30 |
திருவள்ளுர் |
ஊத்துக்கோட்டை |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு து அருணாச்சலம் |
வெற்றி |
31 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் காளிதாஸ் |
வெற்றி |
32 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சகிலா அறிவழகன் |
வெற்றி |
33 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அப்துல்கரீம் |
வெற்றி |
34 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் இரவி |
வெற்றி |
35 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் கருணாகரன் |
வெற்றி |
36 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு கேசவன் |
வெற்றி |
37 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி துர்கேஸ்வரி பாஸ்கர் |
வெற்றி |
38 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா கீதாராணி |
வெற்றி |
39 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நஸ்ரத் இஸ்மாயில் |
வெற்றி |
40 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தீபா முனுசாமி |
வெற்றி |
41 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 11 |
Pattali Makkal Katchi |
திருமதி இ ஜோதி |
வெற்றி |
42 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க குமரபூபதி |
வெற்றி |
43 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ விமலா |
வெற்றி |
44 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் குப்பன் |
வெற்றி |
45 |
திருவள்ளுர் |
கும்மிடிப்பூண்டி |
வார்டு 15 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
திருமதி சு இராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
46 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் பிரியா |
வெற்றி |
47 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 2 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி பி மஞ்சுளா |
வெற்றி |
48 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
49 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு யு வடிவேலு |
வெற்றி |
50 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ கஸ்தூரி |
வெற்றி |
51 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வீ வேணுகோபால் |
வெற்றி |
52 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ட்டி எம் ரமேஷ் |
வெற்றி |
53 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜெ மகாதேவன் |
வெற்றி |
54 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 9 |
Pattali Makkal Katchi |
திரு ஆர் ராஜேஷ் |
வெற்றி |
55 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் ஜீவா |
வெற்றி |
56 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஜெ லதா |
வெற்றி |
57 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் அனிதா |
வெற்றி |
58 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி ஜெயசுதா |
வெற்றி |
59 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆர் பிரதீப் |
வெற்றி |
60 |
திருவள்ளுர் |
திருமழிசை |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி வேலு |
வெற்றி |
61 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா பபிதா |
வெற்றி |
62 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க லதா |
வெற்றி |
63 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந சகாதேவன் |
வெற்றி |
64 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச கார்த்திக் கோடிஸ்வரன் |
வெற்றி |
65 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க தெய்வானை கபிலன் |
வெற்றி |
66 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 6 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி சா லீலாவதி |
வெற்றி |
67 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கு ரமேஷ் |
வெற்றி |
68 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு வினோதினி |
வெற்றி |
69 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ அமுதா ஆசைத்தம்பி |
வெற்றி |
70 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பா கோமதி |
வெற்றி |
71 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆர் இ ஆர் விப்ரநாராயணன் |
வெற்றி |
72 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி தே தேவி எ ஸ்ரீதேவி |
வெற்றி |
73 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு தமிழரசி |
வெற்றி |
74 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கு மோகன் |
வெற்றி |
75 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா கலைவாணி |
வெற்றி |
76 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 16 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந ராதாகிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
77 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு து இளங்கோவன் |
வெற்றி |
78 |
திருவள்ளுர் |
நாரவாரிகுப்பம் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க கோதண்டராமன் |
வெற்றி |
79 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜே ஆர் டென்னிஸ் பிரேம் ஆனந்த் |
வெற்றி |
80 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு டி விஜியலு |
வெற்றி |
81 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி கே பானு |
வெற்றி |
82 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ ராணி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
83 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் புவனா |
வெற்றி |
84 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் உமா |
வெற்றி |
85 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எச் அஷ்மா |
வெற்றி |
86 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் சுவப்பனா |
வெற்றி |
87 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் குணசேகர் |
வெற்றி |
88 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி ஜெயலட்சுமி |
வெற்றி |
89 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் ஜே ஜோதிகுமார் |
வெற்றி |
90 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி ஜே செந்தில் குமார் |
வெற்றி |
91 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி கபிலா |
வெற்றி |
92 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் மணிமேகலை |
வெற்றி |
93 |
திருவள்ளுர் |
பள்ளிப்பட்டு |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பா செல்வராணி |
வெற்றி |
94 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மோ தி குணசேகரன் |
வெற்றி |
95 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மே தா பிரகாஷ் |
வெற்றி |
96 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சீ அனுசுயா |
வெற்றி |
97 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ கோ மோகன்குமார் |
வெற்றி |
98 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா கோ பூபதி |
வெற்றி |
99 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தே த ஜீவா |
வெற்றி |
100 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ ச சரளாதேவி |
வெற்றி |
101 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 8 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி ப ஜெ சத்யா |
வெற்றி |
102 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தி ரா லட்சுமி |
வெற்றி |
103 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ வெ ஜீவானந்தம் |
வெற்றி |
104 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வீ கு சுப்பிரமணி |
வெற்றி |
105 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தி க ராமகிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
106 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர தவமணி |
வெற்றி |
107 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா க பாரதி |
வெற்றி |
108 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ம கோ க பழனி |
வெற்றி |
109 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 16 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ கோ ரவிச்சந்திரன் |
வெற்றி |
110 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 17 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி ஆதியம்மாள் |
வெற்றி |
111 |
திருவள்ளுர் |
பொதட்டூர்பேட்டை |
வார்டு 18 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ மோ திலகவதி |
வெற்றி |
112 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
செல்வி வெ சுகன்யா |
வெற்றி |
113 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் அபுபக்கர் சித்திக் |
வெற்றி |
114 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப அலெக்சாண்டர் |
வெற்றி |
115 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஏ ரஜினி |
வெற்றி |
116 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி த ஜெயலட்சுமி |
வெற்றி |
117 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு ஜெயலட்சுமி |
வெற்றி |
118 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் ஜோதிலட்சுமி |
வெற்றி |
119 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பு குமாரி |
வெற்றி |
120 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 9 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு தெ துரைவேல் பாண்டியன் |
வெற்றி |
121 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் ருக்மணி |
வெற்றி |
122 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் சுமதி |
வெற்றி |
123 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க பாஸ்கர் |
வெற்றி |
124 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் கவிதா |
வெற்றி |
125 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் சங்கீதா |
வெற்றி |
126 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ பரிமளா |
வெற்றி |
127 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 16 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஆர் நக்கீரன் |
வெற்றி |
128 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச மோனிகா |
வெற்றி |
129 |
திருவள்ளுர் |
மீஞ்சூர் |
வார்டு 18 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே ராஜன் |
வெற்றி |