1 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ கவிதா |
வெற்றி |
2 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு லோகநாதன் |
வெற்றி |
3 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா க சோமசுந்தரம் |
வெற்றி |
4 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு பூங்கொடி |
வெற்றி |
5 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு சுதா |
வெற்றி |
6 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு செந்தில்கணேஷ் |
வெற்றி |
7 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர சிவகாமி |
வெற்றி |
8 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச சவிதா |
வெற்றி |
9 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச தேன்மொழி |
வெற்றி |
10 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ புனிதவள்ளி |
வெற்றி |
11 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ பிரியா |
வெற்றி |
12 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ரா சரவணன் |
வெற்றி |
13 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச அறிவழகன் |
வெற்றி |
14 |
ஈரோடு |
அத்தாணி |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தா மருதமுத்து |
வெற்றி |
15 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி சரஸ்வதி |
வெற்றி |
16 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி செ கீதாஞ்சலி |
வெற்றி |
17 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 3 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திருமதி சே கீதா |
வெற்றி |
18 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஈ கௌரி |
வெற்றி |
19 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு சண்முகம் |
வெற்றி |
20 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த கு பத்மநாபன் |
வெற்றி |
21 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா சேகர் |
வெற்றி |
22 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ சி பழனிச்சாமி |
வெற்றி |
23 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
24 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சை யாஸ்மின்தாஜ் |
வெற்றி |
25 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க மணிகண்டன் |
வெற்றி |
26 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 12 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு மா பொன்னுபையன் |
வெற்றி |
27 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் கலைச்செல்வி |
வெற்றி |
28 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ மணிமேகலை |
வெற்றி |
29 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா பாண்டியம்மாள் |
வெற்றி |
30 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா வெங்கடேசன் |
வெற்றி |
31 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா வேங்கையன் |
வெற்றி |
32 |
ஈரோடு |
அந்தியூர் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க கவிதா |
வெற்றி |
33 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர கவிதா |
வெற்றி |
34 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சி பூங்கொடி |
வெற்றி |
35 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா சண்முகசுந்தரம் |
வெற்றி |
36 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பெ ஜூலி |
வெற்றி |
37 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி சின்னப்பன் |
வெற்றி |
38 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெங்கடாசலம் |
வெற்றி |
39 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பூ பழனியம்மாள் |
வெற்றி |
40 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சீ கனகராஜ் |
வெற்றி |
41 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பழனியம்மாள் |
வெற்றி |
42 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு நாகம்மாள் |
வெற்றி |
43 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நீலாபர் |
வெற்றி |
44 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப மோகனேஸ்வரன் |
வெற்றி |
45 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் ஈஸ்வரி |
வெற்றி |
46 |
ஈரோடு |
அம்மாபேட்டை |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு ஜவஹரிபேகம் |
வெற்றி |
47 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 1 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி ச துளசி மணி |
வெற்றி |
48 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா விஜயகுமார் |
வெற்றி |
49 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி ஜானகி |
வெற்றி |
50 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
51 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சா கிருஷ்ணவேணி |
வெற்றி |
52 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கை கவின் குமார் |
வெற்றி |
53 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா சிவகாமி |
வெற்றி |
54 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா ஆனந்த் |
வெற்றி |
55 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ கிருஷ்ணமூர்த்தி |
வெற்றி |
56 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு தனலட்சுமி |
வெற்றி |
57 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மு சீ தர்மலிங்கம் |
வெற்றி |
58 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி தங்கராஜ் |
வெற்றி |
59 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு வள்ளியம்மாள் |
வெற்றி |
60 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச சுலோச்சனா |
வெற்றி |
61 |
ஈரோடு |
அரச்சலூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தெ வள்ளியாத்தாள் |
வெற்றி |
62 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் ஜெயராஜ் |
வெற்றி |
63 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் கிருஷ்ணவேணி |
வெற்றி |
64 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜி சுஜாதா |
வெற்றி |
65 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே சங்கீதா |
வெற்றி |
66 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி என் ராஜலெட்சுமி |
வெற்றி |
67 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் சிந்து |
வெற்றி |
68 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பூ சத்யபிரியா |
வெற்றி |
69 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் ராதா |
வெற்றி |
70 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மூ விஜயா |
வெற்றி |
71 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி கலைவாணி |
வெற்றி |
72 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வேலன் எ வேலுச்சாமி |
வெற்றி |
73 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
74 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தே பிரியா |
வெற்றி |
75 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு து மகேந்திரன் |
வெற்றி |
76 |
ஈரோடு |
அரியப்பம்பாளையம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆர் பழனிச்சாமி |
வெற்றி |
77 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தெ தங்கவேல் |
வெற்றி |
78 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா வி தேவி |
வெற்றி |
79 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா சுலோச்சனா |
வெற்றி |
80 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நா சுமதி |
வெற்றி |
81 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 5 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திரு லோ சோமசுந்தரம் |
வெற்றி |
82 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி நந்தகுமார் |
வெற்றி |
83 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந ராஜதுரை |
வெற்றி |
84 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா சரவணன் |
வெற்றி |
85 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா சிவகாமி |
வெற்றி |
86 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந கனகராஜ் |
வெற்றி |
87 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு கோமதி |
வெற்றி |
88 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு குணசேகரன் |
வெற்றி |
89 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வெ உமாமகேஸ்வரி |
வெற்றி |
90 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மூ சத்தியபாமா |
வெற்றி |
91 |
ஈரோடு |
அவல்பூந்துறை |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா ராதாமணி |
வெற்றி |
92 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் சுமதி |
வெற்றி |
93 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் கோமதி |
வெற்றி |
94 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பி எம் பொம்முராஜ் |
வெற்றி |
95 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 4 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு பு உ தேவராஜ் |
வெற்றி |
96 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் செல்வி |
வெற்றி |
97 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சீ ரேவதி |
வெற்றி |
98 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெருமாள் |
வெற்றி |
99 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 8 |
Pattali Makkal Katchi |
திரு மு கொமரசாமி |
வெற்றி |
100 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப பெருமாள் |
வெற்றி |
101 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி சின்னம்மாள் |
வெற்றி |
102 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 11 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
திருமதி ஆர் சுருதி |
வெற்றி |
103 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர ஜெயா |
வெற்றி |
104 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் தங்கராஜ் |
வெற்றி |
105 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 14 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திருமதி கி விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
106 |
ஈரோடு |
ஆப்பக்கூடல் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் தேவராஜ் |
வெற்றி |
107 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச பிரேமாதேவி |
வெற்றி |
108 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஜெ சபீனா |
வெற்றி |
109 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க சரவணன் |
வெற்றி |
110 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ கலா |
வெற்றி |
111 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர சசிகலா |
வெற்றி |
112 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஜெ சதீஷ்குமார் |
வெற்றி |
113 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு யுகேபி மணிகண்டன் |
வெற்றி |
114 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா கோமதி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
115 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கு பிரகாஷ் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
116 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க கார்த்திகேயன் |
வெற்றி (குலுக்கல் முறை) |
117 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ ரங்கராஜ் |
வெற்றி |
118 |
ஈரோடு |
ஊஞ்சலூர் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி எம் வாலண்டினா |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
119 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க சிவகாமி |
வெற்றி |
120 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் நளினா |
வெற்றி |
121 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந புவனேஸ்வரி |
வெற்றி |
122 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கே முத்துச்சாமி |
வெற்றி |
123 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே சுலோச்சனா |
வெற்றி |
124 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் வெள்ளியங்கிரி |
வெற்றி |
125 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் ஜெயமணி |
வெற்றி |
126 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ பழனிச்சாமி |
வெற்றி |
127 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே இராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
128 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சாந்தாமணி |
வெற்றி |
129 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கொமரசாமி |
வெற்றி |
130 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச செல்வி |
வெற்றி |
131 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பி சுமதி |
வெற்றி |
132 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச கவிதா |
வெற்றி |
133 |
ஈரோடு |
எலத்தூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் ரஞ்சிதா |
வெற்றி |
134 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பழனியம்மாள் |
வெற்றி |
135 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ருக்மணி |
வெற்றி |
136 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெ கந்தசாமி |
வெற்றி |
137 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சித்தாயி |
வெற்றி |
138 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா ரவி |
வெற்றி |
139 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க வேலுச்சாமி |
வெற்றி |
140 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 7 |
Pattali Makkal Katchi |
திருமதி மா தீபா |
வெற்றி |
141 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஷே சுரியாபானு |
வெற்றி |
142 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு பெரியசாமி |
வெற்றி |
143 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம ஜெயக்கொடி |
வெற்றி |
144 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம அனிதா |
வெற்றி |
145 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி பி சிவலிங்கம் |
வெற்றி |
146 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப சுப்பிரமணியன் |
வெற்றி |
147 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மணி |
வெற்றி |
148 |
ஈரோடு |
ஒலகடம் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பூ ரேவதி |
வெற்றி |
149 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி ரேவதி |
வெற்றி |
150 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ம சக்திகுமார் |
வெற்றி |
151 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி கு விமலா |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
152 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி சாமிநாதன் |
வெற்றி |
153 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப சுப்பிரமணியம் |
வெற்றி |
154 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி சரவணன் |
வெற்றி |
155 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெ ராஜேந்திரன் |
வெற்றி |
156 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நா கலாவதி |
வெற்றி |
157 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு பரிமளா |
வெற்றி |
158 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தீ ரேணுகா |
வெற்றி |
159 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கி அன்புசெல்வி |
வெற்றி |
160 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு வே நா மோதிலால் நேரு |
வெற்றி |
161 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ செல்வன் |
வெற்றி |
162 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கோ ரா துர்காதேவி |
வெற்றி |
163 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா செ கோகுல்குமார் |
வெற்றி |
164 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 16 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ம தமிழரசி |
வெற்றி |
165 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 17 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சா குணசேகரன் |
வெற்றி |
166 |
ஈரோடு |
கருமாண்டி செல்லிபாளையம் |
வார்டு 18 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க நிர்மலாதேவி |
வெற்றி |
167 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு ராணி |
வெற்றி |
168 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வே நித்யா |
வெற்றி |
169 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப பூங்கொடி |
வெற்றி |
170 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வேலுச்சாமி |
வெற்றி |
171 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சுப்பிரமணியன் |
வெற்றி |
172 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா இராமசாமி |
வெற்றி |
173 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம பொன்மணி |
வெற்றி |
174 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா சிவகாமி |
வெற்றி |
175 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ யோகேஸ்வரமூர்த்தி |
வெற்றி |
176 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ அமுதா |
வெற்றி |
177 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கார்த்திகேயினி |
வெற்றி |
178 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 12 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு கே எஸ் கோதண்டன் |
வெற்றி |
179 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு இரா செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
180 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வெ தமிழ்செல்வி |
வெற்றி |
181 |
ஈரோடு |
காசிபாளையம் (கோபி) |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் மல்லிகா |
வெற்றி |
182 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு தங்கராஜ் |
வெற்றி |
183 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ திவ்யா |
வெற்றி |
184 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி கமலவேணி |
வெற்றி |
185 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி செம்மலர் |
வெற்றி |
186 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த ருக்குமணி |
வெற்றி |
187 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே வி பி செந்தில்முருகன் |
வெற்றி |
188 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப திலகவதி |
வெற்றி |
189 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ப மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
190 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பிரேமலதா |
வெற்றி |
191 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த அன்பரசி |
வெற்றி |
192 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சா கல்பனா |
வெற்றி |
193 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பழனிச்சாமி |
வெற்றி |
194 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செல்வி |
வெற்றி |
195 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மோ சுசீலா |
வெற்றி |
196 |
ஈரோடு |
காஞ்சிக்கோவில் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த தனபாலன் |
வெற்றி |
197 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச சுமதி |
வெற்றி |
198 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா சசிகலா |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
199 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப வ ஜெகதீஸ்வரன் |
வெற்றி |
200 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே பெரியசாமி |
வெற்றி |
201 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் திலகவதி |
வெற்றி |
202 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு வ ரா சேதுசுப்பையன் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
203 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த சுரேஷ்குமார் |
வெற்றி |
204 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மூ வேணுகோபால் |
வெற்றி |
205 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு அமுதாள் |
வெற்றி |
206 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த சபரீஸ்வரி |
வெற்றி |
207 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் சொக்கலிங்கம் |
வெற்றி |
208 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ வாசுகி |
வெற்றி |
209 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 13 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி ர ஜெகதாம்பாள் |
வெற்றி |
210 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி பேபி |
வெற்றி |
211 |
ஈரோடு |
கிளாம்பாடி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க மாரியாயி |
வெற்றி |
212 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜெ கோடீஸ்வரன் |
வெற்றி |
213 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு முருகாயாள் |
வெற்றி |
214 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே எம் கணேசன் |
வெற்றி |
215 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா மேகலா |
வெற்றி |
216 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த பேபி |
வெற்றி |
217 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் பி ராஜாராம் |
வெற்றி |
218 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா ஜெயலட்சுமி |
வெற்றி |
219 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் பிரியா |
வெற்றி |
220 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கூ கு மலர்கொடி |
வெற்றி |
221 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர தரணி |
வெற்றி |
222 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ வினோத்குமார் |
வெற்றி |
223 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜி மல்லிகா |
வெற்றி |
224 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பி சுதா |
வெற்றி |
225 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு அழகிரிசாமி |
வெற்றி |
226 |
ஈரோடு |
கூகலூர் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சு லீலாவதி |
வெற்றி |
227 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் சௌந்தர்ராஜன் |
வெற்றி |
228 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி சந்திரன் |
வெற்றி |
229 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி கனிமொழி |
வெற்றி |
230 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஈ முத்தம்மாள் |
வெற்றி |
231 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே ரவிச்சந்திரன் |
வெற்றி |
232 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் பழனிச்சாமி |
வெற்றி |
233 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கோகிலா |
வெற்றி |
234 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் சரஸ்வதி |
வெற்றி |
235 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் ஜோதி |
வெற்றி |
236 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க நடராஜன் |
வெற்றி |
237 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி என் சாந்தி |
வெற்றி |
238 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப மாதம்மாள் |
வெற்றி |
239 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆர் பெரியசாமி |
வெற்றி |
240 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப மாதாள் |
வெற்றி |
241 |
ஈரோடு |
கெம்பநாயக்கன்பாளையம் |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கலாமணி |
வெற்றி |
242 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந முருகானந்தம் |
வெற்றி |
243 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த பூங்கொடி |
வெற்றி |
244 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு திலகவதி |
வெற்றி |
245 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வ சர்மிளாபானு |
வெற்றி |
246 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 5 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ந பரணிதரண் |
வெற்றி |
247 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு ராஜா கமால் ஹசன் |
வெற்றி |
248 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 7 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி த ரேவதி |
வெற்றி |
249 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு வீரங்கன் |
வெற்றி |
250 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
251 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு சரவணன் |
வெற்றி |
252 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கொ ச திரிபுரசுந்தரி |
வெற்றி |
253 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ முத்துலட்சுமி |
வெற்றி |
254 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 13 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு சி முனிராஜ் |
வெற்றி |
255 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க மஞ்சுளாதேவி |
வெற்றி |
256 |
ஈரோடு |
கொடுமுடி |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வே புனிதா |
வெற்றி |
257 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு கிருஷ்ணகுமார் |
வெற்றி |
258 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப வனிதா |
வெற்றி |
259 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப பரமேஸ்வரி |
வெற்றி |
260 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி ரேவதி |
வெற்றி |
261 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப சக்திவேல் |
வெற்றி |
262 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பூ சந்திரசேகர் |
வெற்றி |
263 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு பிரதீபா |
வெற்றி |
264 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு சக்திவேல் |
வெற்றி |
265 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பொ சரஸ்வதி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
266 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர பூங்கொடி |
வெற்றி |
267 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந புனிதவதி |
வெற்றி |
268 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க கு அமுதா |
வெற்றி |
269 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு வே காமாட்சிசுந்தரம் |
வெற்றி |
270 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு மனோகரன் |
வெற்றி |
271 |
ஈரோடு |
கொல்லங்கோவில் |
வார்டு 15 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ரா சேணாபதி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
272 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ சத்யா |
வெற்றி |
273 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க சுமதி |
வெற்றி |
274 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப மல்லிகா |
வெற்றி |
275 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ குமரேசன் |
வெற்றி |
276 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வெ பானுமதி |
வெற்றி |
277 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி மனோகரன் |
வெற்றி |
278 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே எஸ் தங்கராஜ் |
வெற்றி |
279 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ அன்பரசு |
வெற்றி |
280 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ ராதா |
வெற்றி |
281 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு பழனியம்மாள் |
வெற்றி |
282 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர நாகஜோதி |
வெற்றி |
283 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே எஸ் சதாசிவம் |
வெற்றி |
284 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மூ செல்வராஜ் |
வெற்றி |
285 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கொ லட்சுமி |
வெற்றி |
286 |
ஈரோடு |
கொளப்பலூர் |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப அருள்மொழி |
வெற்றி |
287 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மி மணிமேகலை |
வெற்றி |
288 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மே கலைவாணி |
வெற்றி |
289 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பொ செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
290 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு மாலதி |
வெற்றி |
291 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஓ ஈ மஞ்சமாதா |
வெற்றி |
292 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர மணிமேகலை |
வெற்றி |
293 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி கர்ணன் |
வெற்றி |
294 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி செ சங்கீதா |
வெற்றி |
295 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 9 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி செ நாச்சாள் |
வெற்றி |
296 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த கிருஷ்ணவேணி |
வெற்றி |
297 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா ஆறுமுகம் |
வெற்றி |
298 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம்பி பிரகாஷ் |
வெற்றி |
299 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா மாருசாமி |
வெற்றி |
300 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க பழனிச்சாமி |
வெற்றி |
301 |
ஈரோடு |
சலங்கபாளையம் |
வார்டு 15 |
Pattali Makkal Katchi |
திரு பே ஆ நாகப்பன் |
வெற்றி |
302 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு கோமளாதேவி |
வெற்றி |
303 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மு வரதராஜன் |
வெற்றி |
304 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா சித்ராதேவி |
வெற்றி |
305 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி முருகம்மாள் |
வெற்றி |
306 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந கவிதா |
வெற்றி |
307 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு ரமேஷ் |
வெற்றி |
308 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தீ நதியா |
வெற்றி |
309 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ குமார் |
வெற்றி |
310 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா தேன்மொழி |
வெற்றி |
311 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ தனலட்சுமி |
வெற்றி |
312 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு அம்பிகா |
வெற்றி |
313 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த கண்ணகி |
வெற்றி |
314 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ சுப்பிரமணியம் |
வெற்றி |
315 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கி செ தங்கவேல் |
வெற்றி |
316 |
ஈரோடு |
சித்தோடு |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு வசந்தி |
வெற்றி |
317 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா பிரதீபா |
வெற்றி |
318 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 2 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு பெ கார்த்தி |
வெற்றி |
319 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா சந்திராதேவி |
வெற்றி |
320 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி நீலவேணி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
321 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ந ரேவதி |
வெற்றி |
322 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க சு சவிதா |
வெற்றி |
323 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பொ மருதாச்சலம் |
வெற்றி |
324 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெருமாள் |
வெற்றி |
325 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த சந்திரசேகரன் |
வெற்றி |
326 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் நதியா |
வெற்றி |
327 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வெ கலைச்செல்வி |
வெற்றி |
328 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த தனபால் |
வெற்றி |
329 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா தனலட்சுமி |
வெற்றி |
330 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க சுமதி |
வெற்றி |
331 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ கோபால் |
வெற்றி |
332 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 16 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி சுந்தரமூர்த்தி |
வெற்றி |
333 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 17 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி இளையம்மாள் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
334 |
ஈரோடு |
சிவகிரி |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு சுமதி |
வெற்றி |
335 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ வளர்மதி |
வெற்றி |
336 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 2 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி ச சாந்தி |
வெற்றி |
337 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ரா பாபு |
வெற்றி |
338 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ பாஸ்கரன் |
வெற்றி |
339 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கோ தங்கமணி |
வெற்றி |
340 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வெ வனிதா |
வெற்றி |
341 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த ரூபா |
வெற்றி |
342 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 8 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி கு பத்மா |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
343 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வே கிருஷ்ணமூர்த்தி |
வெற்றி |
344 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 10 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திரு செ பெரியசாமி |
வெற்றி |
345 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பொ கவிதா |
வெற்றி |
346 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு கோடீஸ்வரி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
347 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க கணேசன் |
வெற்றி |
348 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா விஜயா |
வெற்றி |
349 |
ஈரோடு |
சென்ன சமுத்திரம் |
வார்டு 15 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ந பிரதாபன் |
வெற்றி |
350 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா குமார் |
வெற்றி |
351 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி டி கலைச்செல்வி |
வெற்றி |
352 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நா திலகவதி |
வெற்றி |
353 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பெ தீபா |
வெற்றி |
354 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஈ நஞ்சப்பன் |
வெற்றி |
355 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர கோமதி |
வெற்றி |
356 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஸ்ரீதேவி |
வெற்றி |
357 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
358 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 9 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி ரா சுரேகா |
வெற்றி |
359 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந தெய்வசிகாமணி |
வெற்றி |
360 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா சுப்ரமணி |
வெற்றி |
361 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஈ ஹேமலதா |
வெற்றி |
362 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு ஜெயமணி |
வெற்றி |
363 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சோ சௌந்தர்ராஜன் |
வெற்றி |
364 |
ஈரோடு |
சென்னிமலை |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு சந்திரசேகரன் |
வெற்றி |
365 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப கோவேந்திரன் |
வெற்றி |
366 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தா கோமதி |
வெற்றி |
367 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச சுப்ரமணியம் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
368 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ சரஸ்வதி |
வெற்றி |
369 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப நந்தினி |
வெற்றி |
370 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சீ பிரபா |
வெற்றி |
371 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச சவிதா |
வெற்றி |
372 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 8 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ரா நடராஜ் |
வெற்றி |
373 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச கீதா |
வெற்றி |
374 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பெ மோகனப் பிரியா |
வெற்றி |
375 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 11 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி மா ஞானதீபம் |
வெற்றி |
376 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப பத்மநாதன் |
வெற்றி |
377 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு ரமேஷ்வரன் |
வெற்றி |
378 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 14 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திரு பெ தங்கவேல் |
வெற்றி |
379 |
ஈரோடு |
நசியனூர் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஆ விஜயா |
வெற்றி |
380 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் ராதா |
வெற்றி |
381 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 2 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி தீபா |
வெற்றி |
382 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் சுப்புலட்சுமி |
வெற்றி |
383 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 4 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி ரேவதி |
வெற்றி |
384 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 5 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு வே தங்கவேல் |
வெற்றி |
385 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
386 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எ சுப்பிரமணியம் |
வெற்றி |
387 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் லட்சுமி |
வெற்றி |
388 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் கலையரசி |
வெற்றி |
389 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 10 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு பி கந்தசாமி |
வெற்றி |
390 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி கண்மணி |
வெற்றி |
391 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் சரவணன் |
வெற்றி |
392 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கொ நாகேஸ்வரி |
வெற்றி |
393 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
394 |
ஈரோடு |
நம்பியூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க நந்தகுமார் |
வெற்றி |
395 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு கே விஜயகுமார் |
வெற்றி |
396 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி பாக்கியலட்சுமி |
வெற்றி |
397 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஏ திலகவதி |
வெற்றி |
398 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி டி பரிமளம் |
வெற்றி |
399 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் நாகம்மாள் |
வெற்றி |
400 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச ஜெகநாதன் |
வெற்றி |
401 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி ஆனந்தி |
வெற்றி (குலுக்கல் முறை) |
402 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஏ மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
403 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஜி சி தேவகவுண்டன் |
வெற்றி |
404 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆர் குமாரசாமி |
வெற்றி |
405 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே சுப்பிரமணியம் |
வெற்றி |
406 |
ஈரோடு |
நல்லாம்பட்டி |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு த விஸ்வநாதன் |
வெற்றி |
407 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ வில்சி |
வெற்றி |
408 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வீ அம்மாசை |
வெற்றி |
409 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு எஸ் குருசடி ரவி |
வெற்றி |
410 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தீ ராகினி |
வெற்றி |
411 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி டி கலையரசி |
வெற்றி |
412 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே கலைவாணி |
வெற்றி |
413 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் பி கண்ணன் |
வெற்றி |
414 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வெ மீனாட்சி பிரியா |
வெற்றி |
415 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் லதா |
வெற்றி |
416 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் சக்திவேல் |
வெற்றி |
417 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் ஈஸ்வரன் |
வெற்றி |
418 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் ஆர் சந்திரசேகரன் |
வெற்றி |
419 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் மயில்சாமி |
வெற்றி |
420 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி என் வெண்ணிலா |
வெற்றி |
421 |
ஈரோடு |
நெருஞ்சிப்பேட்டை |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி டீ பரிமளாதேவி |
வெற்றி |
422 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் முருகன் |
வெற்றி |
423 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சந்திரமோகன் |
வெற்றி |
424 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வசந்தா |
வெற்றி |
425 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சரண்யா |
வெற்றி |
426 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கனிதா |
வெற்றி |
427 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மோகன் |
வெற்றி |
428 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வைகுந்தன் |
வெற்றி |
429 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி விஜயலட்சுமி |
வெற்றி |
430 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தாரணி |
வெற்றி |
431 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சுலோசனா |
வெற்றி |
432 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு உமாசங்கர் |
வெற்றி |
433 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சிந்து |
வெற்றி |
434 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 13 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
திருமதி கவிதா |
வெற்றி |
435 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தூயமணி |
வெற்றி |
436 |
ஈரோடு |
பவானிசாகர் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு தனகோபால் |
வெற்றி |
437 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா விஜயா |
வெற்றி |
438 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பொ தங்கமணி |
வெற்றி |
439 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா சுஜாதாமெர்சி |
வெற்றி |
440 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே கோமளா |
வெற்றி |
441 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா சென்னியப்பன் |
வெற்றி |
442 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மு குணசேகரன் |
வெற்றி |
443 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி கா சுதா |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
444 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா மோகனாம்பாள் |
வெற்றி |
445 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு கோகிலா |
வெற்றி |
446 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந திலகவதி |
வெற்றி |
447 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு துரைசாமி |
வெற்றி |
448 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு த ந சண்முகசுந்தரம் |
வெற்றி |
449 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ செ லோகநாயகி |
வெற்றி |
450 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா செல்வராஜ் |
வெற்றி |
451 |
ஈரோடு |
பள்ளப்பாளையம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கோமதி |
வெற்றி |
452 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி சாந்தி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
453 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கோ தீபக் |
வெற்றி |
454 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சின்னபொண்ணு |
வெற்றி |
455 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு சதீஸ்குமார் |
வெற்றி |
456 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 5 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு கனகராஜன் ராமன் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
457 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி பழனியம்மாள் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
458 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சி லட்சுமி |
வெற்றி |
459 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சி செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
460 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பெ பூங்கொடி |
வெற்றி |
461 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு ராமமூர்த்தி |
வெற்றி |
462 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப தங்கமணி |
வெற்றி |
463 |
ஈரோடு |
பாசூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க காந்திமதி |
வெற்றி |
464 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெ ராமசாமி |
வெற்றி |
465 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி காந்திமதி |
வெற்றி |
466 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் வசந்தி |
வெற்றி |
467 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி கோகிலா |
வெற்றி |
468 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு சத்தியமூர்த்தி |
வெற்றி |
469 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி உ சாந்தாமணி |
வெற்றி |
470 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி கலா |
வெற்றி |
471 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பெ மணி |
வெற்றி |
472 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 9 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு எம் பி வி ராமச்சந்திரன் |
வெற்றி |
473 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா மல்லிகா |
வெற்றி |
474 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மூ விஜயா |
வெற்றி |
475 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எ சிவக்குமார் |
வெற்றி |
476 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு மோகன்ராசு |
வெற்றி |
477 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந ராதாமணி |
வெற்றி |
478 |
ஈரோடு |
பி.மேட்டுப்பாளையம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே தனலட்சுமி |
வெற்றி |
479 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் நவமணி |
வெற்றி |
480 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ ஜமுனா |
வெற்றி |
481 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே என் சுரேஷ்குமார் |
வெற்றி |
482 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஈ எஸ் ரமேஷ்குமார் |
வெற்றி |
483 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு எஸ் இளங்கோ |
வெற்றி |
484 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஓ எஸ் கந்தசாமி |
வெற்றி |
485 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 7 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி ஜி மல்லிகா |
வெற்றி |
486 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ந மா தங்கவேல் |
வெற்றி |
487 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி கோ கலைச்செல்வி |
வெற்றி |
488 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஆர் பாரதி |
வெற்றி |
489 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த கோமதி |
வெற்றி |
490 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி எம் சீதாலட்சுமி |
வெற்றி |
491 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வீ குப்புசாமி |
வெற்றி |
492 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி த பூங்கொடி |
வெற்றி |
493 |
ஈரோடு |
பெத்தாம்பாளையம் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி எஸ் எம் பழனியம்மாள் |
வெற்றி |
494 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் தமிழ்மகன்சிவா |
வெற்றி |
495 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ராணி |
வெற்றி |
496 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே பி முத்துசாமி |
வெற்றி |
497 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ தங்கமணி |
வெற்றி |
498 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ல செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
499 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 6 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி எம் யுவராணி |
வெற்றி |
500 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ தங்கமணி |
வெற்றி |
501 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வே சுமதி |
வெற்றி |
502 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு டி எஸ் பாலசந்தர் |
வெற்றி |
503 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு பேபி |
வெற்றி |
504 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா அருண் |
வெற்றி |
505 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு பெருமாள் |
வெற்றி |
506 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆர் வேலுசாமி |
வெற்றி |
507 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி ப்ரீத்திலொரீட்டா |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
508 |
ஈரோடு |
பெரியகொடிவேரி |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா கண்மணி |
வெற்றி |
509 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஓசிவி இராஜேந்திரன் |
வெற்றி |
510 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 2 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி பி பஷிரியாபேகம் |
வெற்றி |
511 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் சித்திக் அலி |
வெற்றி |
512 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப அருணாச்சலம் |
வெற்றி |
513 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் புஷ்பா |
வெற்றி |
514 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கோ சண்முகம் |
வெற்றி |
515 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே சரண்யா |
வெற்றி |
516 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் காமராஜ் |
வெற்றி |
517 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் வளர்மதி |
வெற்றி |
518 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு நந்தகோபால் |
வெற்றி |
519 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் கோமதி |
வெற்றி |
520 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தி புனிதவதி |
வெற்றி |
521 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் நந்தினி |
வெற்றி |
522 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி சுப்பிரமணியன் |
வெற்றி |
523 |
ஈரோடு |
பெருந்துறை |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி என் பிரபாவதி |
வெற்றி |
524 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ செல்வராஜ் |
வெற்றி |
525 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பி பரிமளாதேவி |
வெற்றி |
526 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வே ஞானசுப்பிரமணி |
வெற்றி |
527 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப தனலட்சுமி |
வெற்றி |
528 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ மகன்யா |
வெற்றி |
529 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு பிரதீபா |
வெற்றி |
530 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 7 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி வி சத்யாதேவி |
வெற்றி |
531 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் கவின் |
வெற்றி |
532 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பா ஜெயலட்சுமி |
வெற்றி |
533 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச செல்வாம்பாள் |
வெற்றி |
534 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சீ சித்ரா |
வெற்றி |
535 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச கார்த்திகேயன் |
வெற்றி |
536 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர காந்திமதி |
வெற்றி |
537 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 14 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி இ செல்வி |
வெற்றி |
538 |
ஈரோடு |
மொடக்குறிச்சி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு கண்ணுசாமி |
வெற்றி |
539 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் அஞ்சலி |
வெற்றி |
540 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே மைதிலி |
வெற்றி |
541 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கே லதா |
வெற்றி |
542 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் பி திருமூர்த்தி |
வெற்றி |
543 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் ஏ சாதிக் பாட்ஷா |
வெற்றி |
544 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு அன்னக்கொடி |
வெற்றி |
545 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பி பொன்னுசாமி |
வெற்றி |
546 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் முத்துக்கண்ணு |
வெற்றி |
547 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா அன்புசெல்வி |
வெற்றி |
548 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சந்தோஷ் |
வெற்றி |
549 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆர் கார்த்திமா |
வெற்றி |
550 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு டி மகேந்திரன் |
வெற்றி |
551 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி கே துரைசாமி |
வெற்றி |
552 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கே கே ராஜேந்திரன் |
வெற்றி |
553 |
ஈரோடு |
லக்கம்பட்டி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
செல்வி மு சத்தியவதி |
வெற்றி |
554 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு வி கே விஸ்வநாதன் |
வெற்றி |
555 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 2 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி வி அம்பிகாபதி |
வெற்றி |
556 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி த பத்மாவதி |
வெற்றி |
557 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 4 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ஈ சிவசங்கர் |
வெற்றி |
558 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 5 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி ச சரஸ்வதி |
வெற்றி |
559 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா கோபாலகிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
560 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப சிவரஞ்சனி |
வெற்றி |
561 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி பானுமதி |
வெற்றி |
562 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு பழனியம்மாள் |
வெற்றி |
563 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப கிருஷ்ணமூர்த்தி |
வெற்றி |
564 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சீ சகுந்தலா |
வெற்றி |
565 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு லட்சுமணன் |
வெற்றி |
566 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு குழந்தைசாமி |
வெற்றி |
567 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ ராஜன் |
வெற்றி |
568 |
ஈரோடு |
வடுகபட்டி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மூ நதியா |
வெற்றி |
569 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தூ ப கருப்புச்சாமி |
வெற்றி |
570 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
571 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந அம்ரின் |
வெற்றி |
572 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஞா மரகதம் |
வெற்றி |
573 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ பூங்கொடி |
வெற்றி |
574 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தா வெற்றிவேல் |
வெற்றி |
575 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தா கலையரசி |
வெற்றி |
576 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா ராமாயாள் |
வெற்றி |
577 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி ஹரிராம் |
வெற்றி |
578 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா கந்தசாமி |
வெற்றி |
579 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப சம்பத்குமார் |
வெற்றி |
580 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு மணியன் |
வெற்றி |
581 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தூ மா சிவராஜ் |
வெற்றி |
582 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 14 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி பா தனலட்சுமி |
வெற்றி |
583 |
ஈரோடு |
வாணிப்புத்தூர் |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப தேவி |
வெற்றி |
584 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இந்திராணி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
585 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா இ சேட்டு |
வெற்றி |
586 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி த பார்வதி |
வெற்றி |
587 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ சுந்தரம் |
வெற்றி |
588 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ஆ தமிழரசி |
வெற்றி |
589 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந செந்தில்குமார் |
வெற்றி |
590 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி தி நிலாச்செல்வி |
வெற்றி |
591 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு க சுப்பையன் |
வெற்றி |
592 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி த தனலட்சுமி |
வெற்றி |
593 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு கிருஷ்ணவேணி |
வெற்றி |
594 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க ஈஸ்வரி |
வெற்றி |
595 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு உமாதேவி |
வெற்றி |
596 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி க மரகதம் |
வெற்றி |
597 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ந ஜோதிமணி |
வெற்றி |
598 |
ஈரோடு |
வெங்கம்பூர் |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வி ஜோதிமணி |
வெற்றி |
599 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி ப்பி மாணிக்கசுந்தரம் |
வெற்றி |
600 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி எல் பொங்கியாத்தாள் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
601 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஏ சுப்பிரமணியம் |
வெற்றி |
602 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வீ லட்சுமி |
வெற்றி |
603 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 5 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு எல் சண்முகம் |
வெற்றி |
604 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ சம்பூரணம் |
வெற்றி |
605 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் கஸ்தூரி |
வெற்றி |
606 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் சத்யா |
வெற்றி |
607 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி டி ஜானகி |
வெற்றி |
608 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப்பி ருக்மணி |
வெற்றி |
609 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆர் லோகநாதன் |
வெற்றி |
610 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி பழனிச்சாமி |
வெற்றி |
611 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் பி தவமணி |
வெற்றி |
612 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு டி கோவர்த்தனன் |
வெற்றி |
613 |
ஈரோடு |
வெள்ளோட்டம்பரப்பு |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் ஜெயச்சந்திரன் |
வெற்றி |
614 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க அன்பரசி |
வெற்றி |
615 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 2 |
Pattali Makkal Katchi |
திரு அ குமார் |
வெற்றி |
616 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ சதாசிவம் |
வெற்றி |
617 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு செல்வி |
வெற்றி |
618 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜி மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
619 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வ செக துரை |
வெற்றி |
620 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கோகிலா |
வெற்றி |
621 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு என் ஆனந்தகுமார் |
வெற்றி |
622 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி டி ரேவதி |
வெற்றி |
623 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ செல்லமுத்து |
வெற்றி |
624 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ நிர்மலாதேவி |
வெற்றி |
625 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சீ ஜெய்சுதா |
வெற்றி |
626 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு சுபா |
வெற்றி |
627 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 14 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி |
திருமதி அ சுபிதாபேகம் |
வெற்றி |
628 |
ஈரோடு |
ஜம்பை |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு எஸ் கே பெரியசாமி |
வெற்றி |