1 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 1 |
Social Democratic Party of India |
திருமதி ந ஜன்னத் |
வெற்றி |
2 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ச இசக்கியம்மாள் |
வெற்றி |
3 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 3 |
Manithaneya Makkal Katchi |
திருமதி எம் செய்யது அலி பாத்திமா |
வெற்றி |
4 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ இப்றாஹிம் தஸ்லீமா |
வெற்றி |
5 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 5 |
Social Democratic Party of India |
திருமதி பீ ஹலிமா |
வெற்றி |
6 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு தஸ்லிமா |
வெற்றி |
7 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 7 |
Manithaneya Makkal Katchi |
திரு ஜ நியாஸ் அகமது |
வெற்றி |
8 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு மீரா சாகிபு |
வெற்றி |
9 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு அயுப்கான் |
வெற்றி |
10 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 10 |
Manithaneya Makkal Katchi |
திரு இ பீர் முகம்மது |
வெற்றி |
11 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே சாபிரா |
வெற்றி |
12 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ரா சரண்யா |
வெற்றி |
13 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு சந்திர சேகர் |
வெற்றி |
14 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு பால சரவணன் |
வெற்றி |
15 |
திருநெல்வேலி |
ஏர்வாடி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தே அருள் செல்வன் |
வெற்றி |
16 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க இசக்கிபாண்டியன் |
வெற்றி |
17 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச உமா மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
18 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி சூரிய நாராயணன் |
வெற்றி |
19 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ பாத்திமா |
வெற்றி |
20 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு செய்யது அலி பாத்திமா |
வெற்றி |
21 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பொ ஜானகி |
வெற்றி |
22 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு சூர்யகலா |
வெற்றி |
23 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப முத்துகிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
24 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பி பிரமாச்சி |
வெற்றி |
25 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு ஜானகி |
வெற்றி |
26 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 11 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா மாரிராஜ் |
வெற்றி |
27 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா தேசிகநாதன் |
வெற்றி |
28 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ பார்வதி |
வெற்றி |
29 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ பெரிய செல்வி |
வெற்றி |
30 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் மாலதி |
வெற்றி |
31 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு ஜார்ஜ் ராபர்ட் |
வெற்றி |
32 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 17 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு சொ பாண்டி |
வெற்றி |
33 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா முத்துலெட்சுமி |
வெற்றி |
34 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ செய்யது அலி பாத்து |
வெற்றி |
35 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 20 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா முத்துகுமார் |
வெற்றி |
36 |
திருநெல்வேலி |
கல்லிடைக்குறிச்சி |
வார்டு 21 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந மீனாட்சி |
வெற்றி |
37 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப செந்தில்வேல் |
வெற்றி |
38 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா சுப்பையா |
வெற்றி |
39 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச திருமலைநம்பி |
வெற்றி |
40 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந சிந்தியா |
வெற்றி |
41 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி கணேஷ்மாரியப்பன் |
வெற்றி |
42 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப தமயந்தி |
வெற்றி |
43 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பொ சுந்தராஜன் |
வெற்றி |
44 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு பன்னீர்செல்வம் |
வெற்றி |
45 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம கிருஷ்ணவேணி |
வெற்றி |
46 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ப பிரபாரதி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
47 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி குமார் |
வெற்றி |
48 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு கொடிலெட்சுமி |
வெற்றி |
49 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா முருகம்மாள் |
வெற்றி |
50 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா ராமு |
வெற்றி |
51 |
திருநெல்வேலி |
கோபாலசமுத்திரம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வா சுதா |
வெற்றி |
52 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு கிருஷ்ணம்மாள் |
வெற்றி |
53 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு மாரியம்மாள் |
வெற்றி |
54 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க துரைசுடலைமுத்து |
வெற்றி |
55 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 4 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி சி சுந்தரி |
வெற்றி |
56 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச ஆறுமுகக்கனி செல்வி |
வெற்றி |
57 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மோ தங்கம் |
வெற்றி |
58 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பீ நாகூர் மைதீன் ஜெயிலானி |
வெற்றி |
59 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு லெ முத்துராஜா |
வெற்றி |
60 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா அருணாசலம் |
வெற்றி |
61 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜா செல்வகுமார் |
வெற்றி |
62 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பெ விஜயலெட்சுமி |
வெற்றி |
63 |
திருநெல்வேலி |
சங்கர்நகர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா பட்டுலெட்சுமி |
வெற்றி |
64 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஹ முருகன் ரவிச்சந்தர் |
வெற்றி |
65 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஈ முத்து செல்வன் |
வெற்றி |
66 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் எஸ் மாரி |
வெற்றி |
67 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஐ தேவி |
வெற்றி |
68 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் சௌமி பிரியா |
வெற்றி |
69 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பா மாரிச் செல்வம் |
வெற்றி |
70 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஐ தமிழரசி |
வெற்றி |
71 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 8 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
திருமதி மா பவித்ரா |
வெற்றி |
72 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் பேச்சியம்மாள் |
வெற்றி |
73 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சி அன்வர் உசேன் |
வெற்றி |
74 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தி பரக்கத் பேகம் |
வெற்றி |
75 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க முருகேசன் |
வெற்றி |
76 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 13 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி செ ஆனி |
வெற்றி |
77 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜ ஜெய்புநிஷாபேகம் |
வெற்றி |
78 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இரா தங்கராஜ் |
வெற்றி |
79 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ சங்கர்கணேஷ் |
வெற்றி |
80 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச மல்லிகா |
வெற்றி |
81 |
திருநெல்வேலி |
சேரன்மாதேவி |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ தேவி |
வெற்றி |
82 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 1 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி வி ந பொன்மணி |
வெற்றி |
83 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 2 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி ஆ ஜோஸ்பின் என்ற சரஸ்வதி |
வெற்றி |
84 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு ஜான்சிராணி |
வெற்றி |
85 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 4 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி ச லிவ்யா |
வெற்றி |
86 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வ ஜெயக்குமார் |
வெற்றி |
87 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சு கமலா நேரு |
வெற்றி |
88 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி லி ஆறுமுகதேவி |
வெற்றி |
89 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு பிரதிஸ்குமார் |
வெற்றி |
90 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா உமா |
வெற்றி |
91 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு நல்லகண்ணு |
வெற்றி |
92 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ரா உதயா |
வெற்றி |
93 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த சுபினா |
வெற்றி |
94 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு சண்முகவேல் |
வெற்றி |
95 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு முத்துக்குமார் |
வெற்றி |
96 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த பிரேம்குமார் |
வெற்றி |
97 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 16 |
தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் |
திரு சு நடேஷ் அரவிந்த் |
வெற்றி |
98 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 17 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு த அலெக்ஸ் |
வெற்றி |
99 |
திருநெல்வேலி |
திசையன்விளை |
வார்டு 18 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ தனசீலி புவனேஸ்வரி |
வெற்றி |
100 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 1 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
திருமதி ம மதிவதனி |
வெற்றி |
101 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஜெ ரீகன் ஆண்ரூஸ் |
வெற்றி |
102 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இ இளங்காமணி |
வெற்றி |
103 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 4 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சோ நம்பிராஜன் |
வெற்றி |
104 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஞா இசக்கித்தாய் |
வெற்றி |
105 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ மகரஜோதி |
வெற்றி |
106 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 7 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி ஆ கீதா |
வெற்றி |
107 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த ஸ்ரீதரன் |
வெற்றி |
108 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 9 |
Viduthalai Chiruthaigal Katchi |
செல்வி சு சுகன்யா |
வெற்றி |
109 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தி கவிதா |
வெற்றி |
110 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச ஜெயா |
வெற்றி |
111 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர மோளி |
வெற்றி |
112 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு நம்பிராஜன் |
வெற்றி |
113 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சே அபியா |
வெற்றி |
114 |
திருநெல்வேலி |
திருக்கரங்குடி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு சீதை |
வெற்றி |
115 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
116 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க பேச்சியம்மாள் |
வெற்றி |
117 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந மகாலிங்கம் |
வெற்றி |
118 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பூ சேர்மசெல்வம் |
வெற்றி |
119 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 5 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திரு சு ஈனமுத்து |
வெற்றி |
120 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு பால்மாயாண்டி |
வெற்றி |
121 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா ராமலெட்சுமி |
வெற்றி |
122 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப செல்வி |
வெற்றி |
123 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ ராமலெட்சுமி |
வெற்றி |
124 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா கவிதா |
வெற்றி |
125 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி உ மாதவி |
வெற்றி |
126 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ உமாமகேஸ்வரி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
127 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு பிச்சம்மாள் |
வெற்றி |
128 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு பாப்பாத்தி |
வெற்றி |
129 |
திருநெல்வேலி |
நாரணம்மாள்புரம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா மல்லிகா |
வெற்றி |
130 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப நம்பிராஜன் |
வெற்றி |
131 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு வானாமாமலை |
வெற்றி |
132 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 3 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி கா பார்வதி |
வெற்றி |
133 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 4 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திரு மு முருகன் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
134 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு பலவேசம் |
வெற்றி |
135 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வா கல்யாணி |
வெற்றி |
136 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு வானமாமலை |
வெற்றி |
137 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம நாச்சியார் |
வெற்றி |
138 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ சுந்தரி |
வெற்றி |
139 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ப சாந்தி |
வெற்றி |
140 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வா சீனித்தாய் என்ற சித்ரா |
வெற்றி |
141 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ச வானுமாமலை |
வெற்றி |
142 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 13 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு கொ முத்துப்பாண்டி |
வெற்றி |
143 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு முத்துசெல்வி |
வெற்றி |
144 |
திருநெல்வேலி |
நான்குநேரி |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வி திவ்யா |
வெற்றி |
145 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கோ கோபாலகண்ணன் |
வெற்றி |
146 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மு டேவிட்ராஜா |
வெற்றி |
147 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வை சகாய புஷ்பராஜ் |
வெற்றி |
148 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 4 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு பா மனுவேல் |
வெற்றி (குலுக்கல் முறை) |
149 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு செ சொரிமுத்து |
வெற்றி |
150 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ ஜெயராம் |
வெற்றி |
151 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ மணி |
வெற்றி |
152 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா ஆனந்தி |
வெற்றி |
153 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மீ கோஸ் முகமது அலீம் |
வெற்றி |
154 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தனலெட்சுமி |
வெற்றி |
155 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 11 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி உலகம்மாள் |
வெற்றி |
156 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜானகி |
வெற்றி |
157 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு மரிய ஷிமோனா டிஜு |
வெற்றி |
158 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச சவரியம்மாள் |
வெற்றி |
159 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆஷா ராஜலெட்சுமி |
வெற்றி |
160 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 16 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி பூங்கோதை |
வெற்றி |
161 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச முத்துகுமார் |
வெற்றி |
162 |
திருநெல்வேலி |
பணக்குடி |
வார்டு 18 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சு பானுப்பிரியா |
வெற்றி |
163 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கி நம்பி |
வெற்றி |
164 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க வசந்தாள் |
வெற்றி |
165 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மா பிச்சையா |
வெற்றி |
166 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம ஆயிரத்தம்மாள் |
வெற்றி |
167 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சு நாராயணன் |
வெற்றி |
168 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ தனலெட்சுமி |
வெற்றி |
169 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 7 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு பி பக்கீர் மைதீன் |
வெற்றி |
170 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மா பெருமாள் |
வெற்றி |
171 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 9 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திருமதி ஏஎம் பீரம்மாள் பீவி |
வெற்றி |
172 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் ஆபிதா |
வெற்றி |
173 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ ஆஷா |
வெற்றி |
174 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு மாரி கிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
175 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே அகமது மீராள் பீவி |
வெற்றி |
176 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ மைதீன் பீவி |
வெற்றி |
177 |
திருநெல்வேலி |
பத்தமடை |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சீ மாலீக் அப்சல் |
வெற்றி |
178 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ மோகன் ராஜா |
வெற்றி |
179 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு சித்தார்த் சிவா |
வெற்றி |
180 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ந செல்வகுமார் |
வெற்றி |
181 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா செல்வி |
வெற்றி |
182 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இ முப்பிடாதி |
வெற்றி |
183 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு தமிழரசி |
வெற்றி |
184 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா பிரேமா |
வெற்றி |
185 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ப பண்டாரத்தேவர் |
வெற்றி |
186 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 9 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி த பாமா கௌசல்யா |
வெற்றி |
187 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ அந்தோணியம்மாள் |
வெற்றி |
188 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சா ஸ்டாலின் |
வெற்றி |
189 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இ விஜய குமாரன் |
வெற்றி |
190 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ ஜெயா |
வெற்றி |
191 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி லோ உலகம்மாள் |
வெற்றி |
192 |
திருநெல்வேலி |
மணிமுத்தாறு |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு கோட்டிமுத்து |
வெற்றி |
193 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க அய்யநாதன் |
வெற்றி |
194 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
செல்வி ஜா ஏஞ்சலின் ஜெனிஷா |
வெற்றி |
195 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு லூ ஜேக்கப் நேசமணி |
வெற்றி |
196 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எல் ராதா |
வெற்றி |
197 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வ ஜெயலலிதா |
வெற்றி |
198 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி ரா ராஜலெட்சுமி |
வெற்றி |
199 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இரா இலட்சுமணன் |
வெற்றி |
200 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ந சுப்பிரமணி |
வெற்றி |
201 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 9 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி தி ராமலெட்சுமி |
வெற்றி |
202 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 10 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு அ முருகன் |
வெற்றி |
203 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஆ மகேஷ்வரி |
வெற்றி |
204 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச ராஜகுமாரவேல் |
வெற்றி |
205 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கொ வனிதா |
வெற்றி |
206 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு சிந்துஜா |
வெற்றி |
207 |
திருநெல்வேலி |
முக்கூடல் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா சரண்யா |
வெற்றி |
208 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு பார்வதி |
வெற்றி |
209 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 2 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி மரிய சாந்தி |
வெற்றி |
210 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 3 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி வெ சொர்ணம் |
வெற்றி |
211 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வா மீனா |
வெற்றி |
212 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பி சுப்புராமன் |
வெற்றி |
213 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 6 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி சு பேச்சித்தாய் |
வெற்றி |
214 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச கொம்பையா |
வெற்றி |
215 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எப் விஜயராணி |
வெற்றி |
216 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 9 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர நம்பி |
வெற்றி |
217 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 10 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ஆதம் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
218 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எஸ் முத்துகுமார் |
வெற்றி |
219 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ம சண்முகராஜ் |
வெற்றி |
220 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எம் மலர் |
வெற்றி |
221 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி க அமலா |
வெற்றி |
222 |
திருநெல்வேலி |
மூலக்காரைப்பட்டி |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கொ மாரியம்மாள் |
வெற்றி |
223 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பூ செல்வி |
வெற்றி |
224 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு வசந்தகுமாரி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
225 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க கருப்பசாமி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
226 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஆ சுரேஷ் செல்வக்குமார் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
227 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 5 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க ஜெயச்சந்திரா |
வெற்றி |
228 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க மாரியம்மாள் |
வெற்றி |
229 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு ராஜகோபால் |
வெற்றி |
230 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா அன்னபூரணி |
வெற்றி |
231 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ மௌதும்மாள் |
வெற்றி |
232 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ சுப்புக்கனி |
வெற்றி |
233 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ச இஸ்மாயில் |
வெற்றி |
234 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு த சண்முகநாதன் |
வெற்றி |
235 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 13 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு முத்துலெட்சுமி |
வெற்றி |
236 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ செய்யது அலி செல்வம் |
வெற்றி |
237 |
திருநெல்வேலி |
மேலச்செவல் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜெ தங்கம் |
வெற்றி |
238 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு தா லாரன்ஸ் கிருபாகரன் |
வெற்றி |
239 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ ஜான்ஸி ராஜம் |
வெற்றி |
240 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி பெ சுதா |
வெற்றி |
241 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 4 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு இ சசி என்ற சண்முகவேல் |
வெற்றி |
242 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நீ கண்ணன் |
வெற்றி |
243 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ சுப்புலெட்சுமி |
வெற்றி |
244 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இ சங்கர் |
வெற்றி |
245 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இ மாடசாமி |
வெற்றி |
246 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு சுபா செங்க குமாரி |
வெற்றி |
247 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா ராதா |
வெற்றி |
248 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி குணசுந்தரி |
வெற்றி |
249 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஊ மாணிக்கம் |
வெற்றி |
250 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 13 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு செ ஆபிரகாம் |
வெற்றி |
251 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 14 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி ரா சுமித்ரா |
வெற்றி |
252 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி அ ஜோஸ்பின் ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
253 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு கார்த்திக் சுபாஷ் |
வெற்றி |
254 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 17 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மு பொன்பாண்டி |
வெற்றி |
255 |
திருநெல்வேலி |
வடக்கு வள்ளிய்யூர் |
வார்டு 18 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ உஷா |
வெற்றி |
256 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 1 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திருமதி பா சந்திரா |
வெற்றி |
257 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 2 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திருமதி பெ கீதா |
வெற்றி |
258 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 3 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு தெய்வநாயகம் |
வெற்றி |
259 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 4 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு லெ சிதம்பரம் |
வெற்றி |
260 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம தாமரைச்செல்வி |
வெற்றி |
261 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு அப்துல் ரஹ்மான் |
வெற்றி |
262 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ப வெங்கடேஷ்வரி |
வெற்றி |
263 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு இ முத்துக்குமார் |
வெற்றி |
264 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 9 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு சந்தனம் |
வெற்றி |
265 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் சித்ரா |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
266 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 11 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ரா அனந்தராமன் |
வெற்றி |
267 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 12 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மா ஆறுமுகம் |
வெற்றி |
268 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு கங்கா ராஜேஸ்வரி |
வெற்றி |
269 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா வசந்த சந்திரா |
வெற்றி |
270 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி எஸ் சண்முகவேல் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
271 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 16 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சொ அங்கம்மாள் |
வெற்றி |
272 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி எஸ் கல்பனா |
வெற்றி |
273 |
திருநெல்வேலி |
வீரவநல்லூர் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பி சின்னத்துரை |
வெற்றி |