1 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வ முனீஸ்வரி |
வெற்றி |
2 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 2 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி மு ஜோதிமணி |
வெற்றி |
3 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி டி மங்கையற்கரசி |
வெற்றி |
4 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 4 |
Amma Makkal Munnettra Kazagam |
திருமதி ம தனபாண்டியம்மாள் |
வெற்றி |
5 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 5 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு ந இராஜராம்பாண்டியன் |
வெற்றி |
6 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி கயல்விழி |
வெற்றி |
7 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இரா பிரவீன் தங்கம் |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
8 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி வி செல்வராணி |
வெற்றி |
9 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தா சி நாகராஜன் |
வெற்றி |
10 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 10 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா காளிதாஸ் |
வெற்றி |
11 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம ராணி |
வெற்றி |
12 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கோ கமலக்கண்ணன் |
வெற்றி |
13 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு வீரசேகர் |
வெற்றி |
14 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 14 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி செ விஜயலெட்சுமி |
வெற்றி |
15 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ காதர் பிச்சை |
வெற்றி |
16 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜெ ஜெயராமன் |
வெற்றி |
17 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நே ஜோதிபுஷ்பம் |
வெற்றி |
18 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 18 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திரு கோ மணிகண்டன் |
வெற்றி |
19 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு சபிக்காபானு |
வெற்றி |
20 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 20 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு கோ குமார் |
வெற்றி |
21 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 21 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு து இராமசுப்பிரமணியன் |
வெற்றி |
22 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 22 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மா கனகவள்ளி |
வெற்றி |
23 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 23 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இந்துமதி முத்துலட்சுமி |
வெற்றி |
24 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 24 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சே ரமேஷ் |
வெற்றி |
25 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 25 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சே செல்வி |
வெற்றி |
26 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 26 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி சு லெட்சுமி |
வெற்றி |
27 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 27 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ இந்திராமேரி |
வெற்றி |
28 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 28 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச இராமநாதன் |
வெற்றி |
29 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 29 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கா காயத்திரி |
போட்டி இன்றி தேர்வு |
30 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 30 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கு கார்மேகம் |
வெற்றி |
31 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 31 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு மு முகம்மது ஜஹாங்கீர் |
வெற்றி |
32 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 32 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி நா மெகர்பானு |
வெற்றி |
33 |
ராமநாதபுரம் |
இராமநாதபுரம் |
வார்டு 33 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி கு பஞ்சவர்ணம் |
வெற்றி |
34 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 1 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு ச முகம்மது பாதுஷா |
வெற்றி |
35 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 2 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி வே ஜெயலெட்சுமி |
வெற்றி |
36 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 3 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வி எஸ் ஹமீது சுல்தான் |
வெற்றி |
37 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 4 |
இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்) |
திருமதி ம சூரியகலா |
வெற்றி |
38 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி காயத்ரி |
வெற்றி |
39 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 6 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ பைரோஸ் பாத்திமா |
வெற்றி |
40 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரெ செய்யது மீரான் அலி |
வெற்றி |
41 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 8 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் எம் கே முகம்மது காசீம் மரைக்கார் |
வெற்றி |
42 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு நசீருதீன் |
வெற்றி |
43 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி தெ பவித்ரா |
வெற்றி |
44 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 11 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பை செஹனாஸ் ஆபிதா |
வெற்றி |
45 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ஜ உம்மு சல்மா பீவி |
வெற்றி |
46 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ தாஜுன் அலிமா |
வெற்றி |
47 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 14 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா முகம்மது ஹாஜா சுஐபு |
வெற்றி |
48 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 15 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ டல்சி |
வெற்றி |
49 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி ஐனுல் ஆரிபா |
வெற்றி |
50 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ஜ செய்யது முகம்மது பயாஸ்தீன் |
வெற்றி |
51 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 18 |
Social Democratic Party of India |
திருமதி சீ ஜக்கினா பேகம் |
வெற்றி |
52 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச சர்ஃப்ரஸ் நவாஸ் |
வெற்றி |
53 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 20 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு அ சேக் உசைன் |
வெற்றி |
54 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 21 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சு சித்திக் |
வெற்றி |
55 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 1 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தே கிருஷ்ணன் |
வெற்றி |
56 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 2 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ர ஜீவரெத்தினம் |
வெற்றி |
57 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க சிகாமணி |
வெற்றி |
58 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு சர்மிளாராணி |
வெற்றி |
59 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா பாக்கியராஜ் |
வெற்றி |
60 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 6 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு து நா ஜெய்சங்கர் |
வெற்றி |
61 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 7 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு பொ கு குபேந்திரன் |
வெற்றி |
62 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 8 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க திருசபரி தவமணி |
வெற்றி |
63 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க ராக்கம்மாள் |
வெற்றி |
64 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு எம் ஜி சீனிவாசன் |
வெற்றி |
65 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 11 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திருமதி மோ பானுமதி |
வெற்றி |
66 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 12 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மாகி கண்ணன் |
வெற்றி |
67 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க அப்துல் மாலிக் |
வெற்றி |
68 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 14 |
பாரதிய ஜனதா கட்சி |
திரு து துரை சரவணன் |
வெற்றி |
69 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 15 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா முத்துக்குமார் |
வெற்றி |
70 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ந துர்க்கா |
வெற்றி |
71 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 17 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ச இரா சதீஷ்குமார் |
வெற்றி |
72 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா கவிதா |
வெற்றி |
73 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி க வசந்தகல்யாணி |
வெற்றி |
74 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 20 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி அ சுகன்யா |
வெற்றி |
75 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 21 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி த பிரபா |
வெற்றி |
76 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 22 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர தேவிகா |
வெற்றி |
77 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 23 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திரு வ மு ப பாக்கியம் |
வெற்றி |
78 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 24 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு சே கருணாநிதி |
வெற்றி |
79 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 25 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி மு குணாதேவி |
வெற்றி |
80 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 26 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பூ ராதா |
வெற்றி |
81 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 27 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி து கனிமொழி |
வெற்றி |
82 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 28 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா தனலெட்சுமி |
வெற்றி |
83 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 29 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சி அமுதாராணி |
வெற்றி |
84 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 30 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு மாாியம்மாள் |
வெற்றி |
85 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 31 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி இரா ஜெயபாரதி |
வெற்றி |
86 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 32 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு மு வடமலை |
வெற்றி |
87 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 33 |
Marumalarchi Dravida Munnetra Kazhagam |
திரு மு குணசேகரன் |
வெற்றி |
88 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 34 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி மு கிருஷ்ணவேணி |
வெற்றி |
89 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 35 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ ராஜலெட்சுமி |
வெற்றி |
90 |
ராமநாதபுரம் |
பரமக்குடி |
வார்டு 36 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு ரா மோகன் |
வெற்றி |
91 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 1 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா மலையம்மாள் |
வெற்றி |
92 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 2 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க பிரபாகர் |
வெற்றி |
93 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 3 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு க முருகன் |
வெற்றி |
94 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 4 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா தில்லைபுஷ்பம் |
வெற்றி |
95 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 5 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி சு தில்லைநாயகி |
வெற்றி |
96 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 6 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு நா பிரபுக்குமார் |
வெற்றி |
97 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 7 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ம ஜீவரேகா |
வெற்றி |
98 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 8 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திரு சே சங்கர் |
வெற்றி |
99 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 9 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு இ நாசர்கான் |
வெற்றி |
100 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 10 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு கா அர்ச்சுணன் |
வெற்றி |
101 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 11 |
இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் |
திருமதி ஜோ புஷ்பலதா |
வெற்றி |
102 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 12 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு நா சத்தியமூர்த்தி |
வெற்றி |
103 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 13 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி பா கோட்டைப்பிரியா |
வெற்றி |
104 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 14 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு தே முகேஷ்குமார் |
வெற்றி |
105 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 15 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ரா ராஜாத்தி |
வெற்றி |
106 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 16 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ச ராஜலெட்சுமி |
வெற்றி |
107 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 17 |
சுயேட்சை வேட்பாளர் |
திருமதி தி அண்ணக்கொடி ராணி |
வெற்றி |
108 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 18 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு வெ தட்சணாமூர்த்தி |
வெற்றி |
109 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 19 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி ர மகேஸ்வரி |
வெற்றி |
110 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 20 |
திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திருமதி செ காளீஸ்வரி |
வெற்றி |
111 |
ராமநாதபுரம் |
ராமேஸ்வரம் |
வார்டு 21 |
அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் |
திரு அ அர்ச்சுணன் |
வெற்றி |