கட்சியின் பெயர் - இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்)
முடிவுகள் - நகராட்சி வார்டு உறுப்பினர் - அனைத்து மாவட்டங்கள்
S.No |
மாவட்டத்தின் பெயர் |
நகராட்சியின் பெயர் |
வார்டு பெயர் |
வேட்பாளர் பெயர் |
முடிவுகள் |
1 |
கடலூர் |
சிதம்பரம் |
வார்டு 5 |
திருமதி ஜெ தஸ்லிமா |
வெற்றி |
2 |
கடலூர் |
சிதம்பரம் |
வார்டு 33 |
திரு ம முத்து எ முத்துகுமரன் |
வெற்றி |
3 |
கரூர் |
புகழூர் |
வார்டு 22 |
திருமதி மா இந்துமதி |
வெற்றி |
4 |
கன்னியாகுமரி |
குழித்துறை |
வார்டு 4 |
திருமதி செ லலிதா |
வெற்றி |
5 |
கன்னியாகுமரி |
குழித்துறை |
வார்டு 7 |
திருமதி உ ரா விஜயலெஷ்மி |
வெற்றி |
6 |
கன்னியாகுமரி |
குழித்துறை |
வார்டு 12 |
திருமதி கி செ ஜூலியட் மெர்லின் ரூத் |
வெற்றி |
7 |
கன்னியாகுமரி |
குழித்துறை |
வார்டு 18 |
திருமதி சா பீ ஜலீலா ராணி |
வெற்றி |
8 |
கன்னியாகுமரி |
குழித்துறை |
வார்டு 20 |
திரு மை சர்தார் ஷா |
வெற்றி |
9 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 4 |
திருமதி த ஷீபா |
வெற்றி |
10 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 10 |
திருமதி எ ஜா ஜெயசுதா |
வெற்றி |
11 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 11 |
திரு கா முகமது புறோஸ்கான் |
வெற்றி |
12 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 14 |
திருமதி ஸ்ரீ கலா |
வெற்றி |
13 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 15 |
திருமதி ரு லளிதா |
வெற்றி |
14 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 16 |
திருமதி ஜெ கிறிஸ்டல்பாய் |
வெற்றி |
15 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 20 |
திருமதி தே சிந்து |
வெற்றி |
16 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 21 |
திரு ப விஜய மோகனன் |
வெற்றி |
17 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 29 |
திரு பா பரமேஸ்வரன் |
வெற்றி |
18 |
கன்னியாகுமரி |
கொல்லங்கோடு |
வார்டு 33 |
திரு கி சசிந்திரன் |
வெற்றி |
19 |
கோயம்புத்தூர் |
காரமடை |
வார்டு 1 |
திருமதி ரா பிரியா |
வெற்றி |
20 |
திண்டுக்கல் |
பழனி |
வார்டு 15 |
திரு கே கந்தசாமி |
வெற்றி |
21 |
திருச்சிராப்பள்ளி |
லால்குடி |
வார்டு 12 |
திருமதி வே சாரதா |
வெற்றி |
22 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 10 |
திரு ப சுப்பிரமணியம் |
வெற்றி |
23 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 14 |
திரு ப தேவராஜன் |
வெற்றி |
24 |
திருப்பூர் |
திருமுருகன் பூண்டி |
வார்டு 22 |
திருமதி எஸ் பார்வதி |
வெற்றி |
25 |
திருப்பூர் |
வெள்ளகோயில் |
வார்டு 7 |
திருமதி மு ராதாமணி |
வெற்றி |
26 |
திருவாரூர் |
திருத்துறைப்பூண்டி |
வார்டு 11 |
திருமதி எஸ் ராமலோக ஈஸ்வரி |
வெற்றி |
27 |
திருவாரூர் |
திருத்துறைப்பூண்டி |
வார்டு 24 |
திரு ம ஜெயப்பிரகாஷ் |
வெற்றி |
28 |
தூத்துக்குடி |
கோவில்பட்டி |
வார்டு 6 |
திரு என் முத்துராஜ் |
வெற்றி |
29 |
தூத்துக்குடி |
கோவில்பட்டி |
வார்டு 10 |
திருமதி க முத்துலட்சுமி |
வெற்றி |
30 |
தூத்துக்குடி |
கோவில்பட்டி |
வார்டு 18 |
திருமதி ல விஜயா |
வெற்றி |
31 |
தூத்துக்குடி |
கோவில்பட்டி |
வார்டு 27 |
திரு லபெ ஜோதிபாசு |
வெற்றி |
32 |
தூத்துக்குடி |
கோவில்பட்டி |
வார்டு 31 |
திரு கே சீனிவாசன் |
வெற்றி |
33 |
தேனி |
பெரியகுளம் |
வார்டு 13 |
திரு மு மதன்குமார் |
வெற்றி |
34 |
நீலகிரி |
கூடலூர் |
வார்டு 20 |
திருமதி ச லீலா வாசு |
வெற்றி |
35 |
நீலகிரி |
நெல்லியாளம் |
வார்டு 6 |
திரு பொ ரமேஷ் |
வெற்றி |
36 |
நீலகிரி |
நெல்லியாளம் |
வார்டு 19 |
திருமதி அ விஜயா |
வெற்றி |
37 |
ராமநாதபுரம் |
கீழக்கரை |
வார்டு 4 |
திருமதி ம சூரியகலா |
வெற்றி |
38 |
விருதுநகர் |
அருப்புக்கோட்டை |
வார்டு 16 |
திரு க பாலசுப்பிரமணி |
வெற்றி |
39 |
விருதுநகர் |
சாத்தூர் |
வார்டு 11 |
திருமதி ச தெய்வானை |
வெற்றி |
40 |
விருதுநகர் |
விருதுநகர் |
வார்டு 24 |
திரு கோ ஜெயக்குமார் |
வெற்றி |
41 |
விழுப்புரம் |
கோட்டகுப்பம் |
வார்டு 18 |
திருமதி மு ஃபர்கத் சுல்தானா |
வெற்றி |